ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 48 : พบกันอีกครั้ง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 20, 2022, 02:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kgerrard

จำตอนเด่าไม่ค่อยได้แล้ว  เด๋วขอกลับไปอ่านย้อนก่อน

เดช12341

Man_On_The_Moon

โอ้...เรื่องที่คิดถึงกลับมาแล้ว ยินดีต้อนรับในการกลับมานะครับ

DESTINY_TH

po3026

Pooh

naitoom

หายไปนานเลยครับ คิดถึงมาก
เรื่องสนุก จากทางโลก มาเป็นแบบเรื่องเหนือโลก แบบแฟนตาซี

Au Nanma

อยากเจอคำสาปแบบนี้บ้างแต่ขอไปฟิตรา่งกายก่อนนะ

jeab2504

therasak

อ่านแล้วหายคิดถึงไปมากโข  แต่คำผิดหลายจุด  ทำให้อารมณ์สะดุดบ้าง  ขอบคุณสำหรับงานดีๆชิ้นนี้ครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: therasak เมื่อ สิงหาคม 21, 2022, 10:20:07 หลังเที่ยง
อ่านแล้วหายคิดถึงไปมากโข  แต่คำผิดหลายจุด  ทำให้อารมณ์สะดุดบ้าง  ขอบคุณสำหรับงานดีๆชิ้นนี้ครับ
ดุดันสมกับเป็นมังกรเพลิงจริงๆ ส่วนกระแตครั้งแรกถือว่าแซ่บมากเลย

Sitthikirn

เทพริวกะจัดให้อีกคน เข้าสู่สมาคมเมียๆทั้งหลาย

lamom

คนนี้เขาเตรียมใจมานาน โอกาสมา ริวกะไม่น่าพ้นมือ