ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 8

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 22, 2022, 01:44:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xzysamor008

gumpxxxx

อ้าวววทำไมผู้กองไปซะแล้วอ่ะ ไปขัดขาใครเข้าแน่ๆ

lukpuman

อ้าววววผมก้อนึกว่าผู้กองอลิสาจะเป็นนางเอกว้าาาา...
ปล่อยไก่เลย

pootoo7777

win2910029

เหมือนจะเจอเรื่องลึกลับ หรือคนมีวิชารึเปล่านะ

tuaklom

iaaaa

นิยายสืบสวนอย่างเข้มข้น ไม่มีฉากเซอวิสบ้างก็ไม่น่ามีปัญหาอะไรนะครับ ตัวเนื้อเรื่อ
มันน่าติดตามอยู่แล้ว

NaNNz

ตอนแรกนึกว่าเรื่องเกี่ยวกับเห็นผีอย่างเดียว มีสืบสวนเข้ามาเล็ก ๆ ชอบคับบ
" "

timshel

ไปเป็นมือปราบวิญญานต่อนะครับผู้กอง

donki

รวมถึงการตายของผู้กองอลิสาที่วิญญาณของทรงเดชมีส่วน ≥≥≥≥ งงกับประโยคนี้ ผู้กองตายแล้วเหรอครับ

timemachine68

แฟ๊ต บอย

มันผิดปกติแล้วทีผู้กองสาวตายกระทันหันแบบนี้...มันน่าจะเกี่ยวกับไอ้วิณญาณร้าย

packnaja

คุณตำรวจรีบไปซะแล้ว กำลังคิดว่าน่าจะได้รู้ความจริง