ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตสอบถามถามเรื่องจินตนาการหรือประสบการณ์ครับ

เริ่มโดย Boy just boy, สิงหาคม 26, 2022, 05:22:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ขออนุญาตสอบถามครับ ใครเคยจินตนาการเรื่องแนวแปลกๆ หรือมีประสบการณ์แปลกบ้างครับ
อย่างของผม ที่แปลกๆนี่คือ เคยจินตนาการว่าอยากให้แฟนเก่าโดนพวกแก๊งเด็กวัยรุ่น
แก๊งเด็กแว้น แก๊งเด็กติดยา แก๊งเด็กกุ้ยๆ รุมข่มขืนครับ
แฟนเก่าผมแก่กว่าผม7ปี ตอนนั้นแฟนเก่าอายุ35แล้วเป็นคนเหนือ ขาวมาก ตัวเล็กสูงแค่150กว่าๆแต่นมใหญ่

ครั้งแรกเลยคือที่หอ หอพักแฟนผม รอบๆจะเป็นแนวๆสลัมๆอยู่หน่อยนึง ก็เคยจินตนาการอยากแอบชวนพวกเด็กๆสลัม พวกเด็กติดยา แถวๆนั้น แล้วแอบเปิดห้องให้เข้ามารุมข่มขืนแฟน10-20คน

ครั้งที่สองคือตอนไปเที่ยวเขาใหญ่กัน
อยากลองแกล้งจอดรถมีอะไรข้างทางหรือทำเป็นรถเสียแล้ว แล้วแอบนัดพวกแก๊งเด็กแว้น
หรือพวกเด็กกุ้ยๆแถวนั้น มารุมข่มขืนแฟนในป่าข้างทางหลายๆสิบคน

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
▪ประสบการณ์ทางเพศจริงๆของผมไม่รู้จะถือว่าแปลกได้หรือเปล่า? คือ เคยเย็ดตูดกะหรี่สองครั้ง  เย็ดกะหรี่แบบสองชายหนึ่งหญิงครั้งหนึ่ง  เคยให้กะหรี่ขาประจำดูดควยให้จนน้ำเงี่ยนแตกใส่ปาก  และกะหรี่ทำหน้าผะอืดผะอมบอกว่าน้ำเงี่ยนเหม็นคาวมาก

ตอนเที่ยวกะหรี่ก็มีบางครั้งเหมือนกันที่ตอนน้ำควยจะออก  แล้วผมรีบชักควยออกจากหีแล้วถกถุงยางออกทัน  จนน้ำควยแตกใส่หลัง ใส่ก้น บางทีก็แตกใส่นมกะหรี่  เหมือนในหนังเอ๊กซ์  แต่อีกะหรี่มันโมโหใหญ่ทำท่าขยะแขยงแล้วด่าผมใหญ่

ตอนเที่ยวกะหรี่  ผมจะมีรสนิยมชอบเที่ยวกะหรี่แนวสาวใหญ่แบบอายุ 40-50 กว่าๆ  แก่ที่สุดที่เคยเที่ยวอายุ 59 แต่สภาพยังดีน่าเย็ด หุ่นไม่อ้วน ไม่ท้วม  หนังยังไม่ค่อยเหี่ยว  ตูดใหญ่  นมใหญ่มีรอยแตก ยานแค่เล็กน้อยตามประสาคนมีลูกแล้ว  หัวนมยังแดงๆอยู่ไม่ดำ  รูหีก็ไม่ค่อยบาน แถมแกยอมอมควยให้ผม  ยอมให้ผมดูดนมเลียหีให้ด้วย   ผมเที่ยวแกมาตั้งแต่แกอายุ 51 

ที่แปลกหน่อยอีกอย่างคือ เคยเที่ยวกะหรี่ฝรั่งครั้งหนึ่งเป็นชาวฮังการี
  แต่ไม่ประทับใจ  เพราะพอแก้ผ้าออกมาแล้วผอมแห้งเหมือนพวกขี้ยา  นมเล็ก ตูดเล็ก ผิวก็ตกกระเยอะ   แถมไม่ให้ดูดนมเลียหี  ไม่ยอมดูดควยให้ด้วย
     นอกจากนั้น  ผมจะชอบเที่ยวกะหรี่ที่อ้วนๆหน่อย  เพราะผมจะชอบคนนมใหญ่ตูดใหญ่  เวลาบีบขยำดูดนมจะเสียงจ๊วบๆมันดี  กับตอนกระแทกจากข้างหลังหนอกจะกระทบตูดดังปั้บๆๆๆ มันดี   บางคนก็น้ำหนักเป็นร้อยเลย 

ตอนมีอะไรกับแฟนเก่า ก็คิดอยากเห็นแฟนเก่าโดนพวกแก๊งเด็กติดยา แก๊งเด็กแว้นมารุมข่มขืนหลายสิบคน แฟนเก่าอายุอายุมากกว่าหลายปี
ยิ่งอายุน้อยมารุม กุ้ยๆมารุมปล่อยใน ยิ่งคิดยิ่งมีอารมณ์

แต่ที่ทำบ่อยๆคือการชักว่าวครับ  โดยผมเริ่มชักว่าวครั้งแรกตอนอายุ 14 ซึ่งบางคนบอกว่าช้าไป(เพื่อนบางคนคุยว่ามันชักเป็นตั้งแต่ 10 ขวบ ไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า?)  โดยวันนั้นเป็นวันหยุดอ่านหนังสือสอบกลางภาค  อยู่ๆก็เกิดเงี่ยนแล้วควยแข็งอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน  เลยไปที่ห้องที่เคยเป็นห้องนอนเก่าของน้าสาวแต่ตอนนั้นไม่มีใครอยู่แล้ว   ผมเอาพวกผ้าห่มกับหมอนมาวางกองให้สูงๆแล้วก็แก้ผ้า  เอาควยสอดเข้าไปในช่องแล้วชักเข้าชักออก  ใจก็นึกจินตนาการว่าได้เย็ดกับน้าไปด้วย  เพราะแกเป็นคนนมใหญ่น่าเย็ด  แถมผมเคยแอบเห็นหัวนมแกจริงๆถึงจะดำๆหน่อยทั้งๆที่แกตัวขาวแต่ก็กระตุ้นอารมณ์เหมือนดาราหนังโป๊  พอทำไปสักพักก็รู้สึกว่าควยแข็งเต็มที่แล้วเสียวควยอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน  แล้วก็มีน้ำขุ่นข้นพ่นออกมาจากควย ซึ่งผมก็รู้ได้ทันทีจากที่เคยดูหนังโป๊ว่ามันคือน้ำอสุจิของผู้ชาย  ตอนนั้นผมทั้งตื่นเต้นแล้วสับสน   แต่วันนั้นก็ยังชักว่าวโดยใช้มือแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับน้าอีกสองครั้ง  ถึงแม้น้ำจะออกไม่มากเท่าครั้งแรกแต่ก็ยังคงมากอยู่

::Glad::
▪แล้วหลังจากนั้นมาผมก็ชักว่าวมาตลอดอย่างน้อยวันละครั้ง  แต่มากที่สุดก็เคยถึงห้าครั้ง  จนถึงทุกวันนี้  โดยใช้มือเป็นหลัก  ตอนหลังก็ใช้การนอนราบแล้วเอาควยถูไปกับพื้นแล้วดูหนังโป๊ไปด้วย แต่ตอนหลังปีสองปีมานี้จะกลับมาใช้วิธีแรกที่สุดคือใช้ผ้าห่มกับหมอนมากองรวมกันแล้วชักเข้าชักออก
▪สถานที่ที่ชักว่าวหลายครั้งจะชอบแอบชักว่าวในห้องเรียนแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับครูในห้องเรียน  บางครั้งก็ยืนชักว่าวหน้าบอร์ดรายชื่อครูตามหน้าห้องพักครู(บอร์ดธรรมดาที่ไม่มีกระจก) แล้วจินตนาการว่าเย็ดกับครูจนน้ำควยพุ่งใส่รูปครูคนนั้นเพราะตอนนั้นน้ำควยจะออกมามากและพุ่งแรงมาก จนตอนเช้าวันรุ่งขึ้นจะเห็นเป็นคราบเหลืองๆตามรูปจนรู้สึกสะใจมาก  ตอนเรียนกวดวิชาก็แอบชักว่าวในห้องเรียนหลายครั้งโดยจินตนาการว่าเย็ดกับครูหรือผู้ปกครองที่มาส่งลูก  มีบางครั้งเหมือนกันที่เกือบมีคนแอบมาเห็นแบบหวุดหวิดแต่ชักเสร็จก่อน   ตอนเรียนมหาวิทยาลัยก็เคยชักว่าวในห้องชมรมบ่อยๆจนมีครั้งหนึ่งเพิ่งชักเสร็จยังแต่งตัวไม่เรียบร้อยเลยก็มีรุ่นพี่ผู้หญิงคนที่ผมเพิ่งจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวนี่แหละมาเคาะห้องเรียกเพื่อมาเอาของที่กิ๊กแกที่เป็นรุ่นพี่อีกคนฝากไว้  แกมองผมด้วยสีหน้าแปลกๆเหมือนระแวงผมแต่ผมก็ทำไม่รู้ไม่ชี้   อีกครั้งหนึ่งตอนทำงานแล้วผมมาเข้าเวรตอนดึก  แล้วนึกพิเรนทร์แก้ผ้าชักว่าวตรงสนามฟุตบอล  ปรากฏว่ามีตุ๊ดมาแอบดูแล้วมันขอดูดควยให้ผม  ผมดูหน้าตาแล้วมันเป็นพวกตุ๊ดควายหรือไม่ก็เป็นโจรหรือเปล่าก็ไม่รู้เลยไล่มันไปมันก็ยอมขับมอร์เตอร์ไซค์ไปแต่โดยดี

::Glad::
▪แปลกอยู่อย่างหนึ่งคือ ตอนชักว่าวผมแทบจะไม่เคยจินตนาการว่าเย็ดกับคนดังๆ เช่น ดารา นักร้องเลย ยกเว้นแค่ช่วงแรกๆที่เริ่มชักว่าว   แต่ส่วนใหญ่ผมจะจินตนาการว่าเย็ดกับครู อาจารย์  ญาติผู้หญิง  เจ้านาย คนที่ทำงาน  คนแถวบ้าน คนที่เห็นหน้าบ่อยๆแต่ไม่รู้จักชื่อ  ซึ่งส่วนมากจะเป็นสาวใหญ่อายุ 40 กว่าๆขึ้นไปถึง 50 กว่าๆ  แต่บางครั้งก็จินตนาการว่าเย็ดกับคนแก่ๆแบบหกสิบกว่าๆด้วย   โดยช่วงแรกๆที่เริ่มชักว่าวตอนเด็กๆยังมีความรู้สึกละอายหรือรู้สึกผิดในใจบ้าง เวลาจินตนาการว่าเย็ดกับบางคน  ทั้งญาติผู้ใหญ่ เช่น น้าสาว อาสาว แม่ ฯลฯ หรือครู อาจารย์ ที่แกเป็นคนเรียบร้อยใจดี  แต่พอเงี่ยนมากๆก็หักห้ามใจไม่ได้  แต่พอเรียนจบแล้วนี่  ไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหมเลย  พอจินตนาการถึงใครก็ชักว่าวหมด  ถึงบางคนจะแก่ ไม่สวย หรือเป็นศัตรูกับผมในชีวิตจริง  แล้วจะจินตนาการโลดโผนขึ้นเรื่อยๆ  เช่น จินตนาการว่าได้เย็ดตูด  มีพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาแถวบ้านมาร่วมลงแขกรุมเย็ดสัก 40-50 คน  มีโดนเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันกับเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดเหมือนที่เคยดูในหนังโป๊  บางทีก็จินตนาการว่าทำต่อหน้าลูกผัวของอีพวกนี้โดยบังคับให้ลูกมันมาเย็ดด้วยในกรณีคนที่ผมกลียดมันมากๆ

MU-RUN

จากที่เคยอ่านเรื่องเสียวแนวข่มขืนมา ถ้าผู้ชายเยอะมากๆ เนื้อเรื่องจะอ่านไม่สนุกเลยครับ เพราะมันจะอีลุงตุงนังไปหมด ถ้าผู้เขียนลำดับไม่ดีก็ไม่รู้เรื่องเลย อ่านไปก็แค่รู้ว่าอีผู้หญิงถูกเย็ด

ผมคิดถ้าถูกลุม ขอแค่สัก 2 คนรุม เวลาเขียนเน้นๆอธิบายการกระทำดีจะอ่านแล้วมันกว่าครับ
แต่ใจผมจริงๆ ชอบแนวข่มข่นสาวอายุมากกว่าอยู่แล้ว คิดว่าเราเป็นโจรไปข่มขืนสาวใหญ่ ประเภทผัวเย็ดไม่ถึง โดนความดิบ กระแทกแรง ใส่ไม่ยั่ง ทำเอาอีสาวใหญ่น้ำหีแตกไม่รู้ตัว เย็ดไปเย็ดมา เสือกติดใจควยโจรขอให้มาข่มขืนมันใหม่

อ้างจาก: MU-RUN เมื่อ สิงหาคม 28, 2022, 04:35:01 ก่อนเที่ยง
จากที่เคยอ่านเรื่องเสียวแนวข่มขืนมา ถ้าผู้ชายเยอะมากๆ เนื้อเรื่องจะอ่านไม่สนุกเลยครับ เพราะมันจะอีลุงตุงนังไปหมด ถ้าผู้เขียนลำดับไม่ดีก็ไม่รู้เรื่องเลย อ่านไปก็แค่รู้ว่าอีผู้หญิงถูกเย็ด

ผมคิดถ้าถูกลุม ขอแค่สัก 2 คนรุม เวลาเขียนเน้นๆอธิบายการกระทำดีจะอ่านแล้วมันกว่าครับ
แต่ใจผมจริงๆ ชอบแนวข่มข่นสาวอายุมากกว่าอยู่แล้ว คิดว่าเราเป็นโจรไปข่มขืนสาวใหญ่ ประเภทผัวเย็ดไม่ถึง โดนความดิบ กระแทกแรง ใส่ไม่ยั่ง ทำเอาอีสาวใหญ่น้ำหีแตกไม่รู้ตัว เย็ดไปเย็ดมา เสือกติดใจควยโจรขอให้มาข่มขืนมันใหม่
ชอบแนวนี้เลยครับ พอดีมีคนรู้จักคนนึง สาวใหญ่แต่ยังสวยหุ่นดี ชอบแต่งตัวยั่ว ผัวแก่ไม่ค่อยสนใจแล้ว อยากจัดให้แกหน่อย

MU-RUN

อ้างจาก: Tomhh เมื่อ สิงหาคม 28, 2022, 07:50:29 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: MU-RUN เมื่อ สิงหาคม 28, 2022, 04:35:01 ก่อนเที่ยง

ชอบแนวนี้เลยครับ พอดีมีคนรู้จักคนนึง สาวใหญ่แต่ยังสวยหุ่นดี ชอบแต่งตัวยั่ว ผัวแก่ไม่ค่อยสนใจแล้ว อยากจัดให้แกหน่อย
::DookDig:: ดีใจ มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์ ผมชอบมากเลยเวลาได้เอาควยของเราที่มันเปื่อนน้ำลายที่ยัดปากของสาวใหญ่แล้ว หรือ ได้เย็ดหีสาวใหญ่จนน้ำเงี่ยนมันเยิ้มติดควยจนลื่น ไม่ต้องไปใช้ผ้าเช็ด เอามาถูกับหน้าอีกพวกสาวรุ่นใหญ่ที่โดนควยนี้แหละฟินมาก เวลาได้เห็นน้ำเมือกๆจากที่ติดควยไปติดบนหน้าของพวกเธอแล้วก็ลงไปกระหน่ำควยใส่หีเธอใหม่เย็ดแบบสุดๆเอาให้แม่งสาวใหญ่สติแตกร้องครางลั่นห้อง เสียวจนฉี่เล็ด พอพวกเธอน้ำหีแตก ผมจะฟินมากที่ได้เห็นสาวใหญ่นอนกระตุกอยู่ใต้ควย555

แต่มีครั้งหนึ่งผมฟินมากไปหน่อย เพราะเล่นบทดิบๆกัน แตกใส่หน้าเธอเสร็จก็ลงไปเกี่ยว G-Spot จนน้ำฉี่เธอแตกเห็นเธอกำลังหมดแรงนั่งพับอยู่กับพื้นหน้าก็เบื้อนน้ำควยผม ผมเลยยืนฉี่ใส่หน้าเธออีกรอบ บอกเลยครับครั้งนั้นฟินมาก แต่มันต้องอาสัยทุกอย่างพาไป สาวจึงยอม