ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 31 : Civil War

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 27, 2022, 09:41:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

พิษรักแรงหึงนี่น่ากลัวสุดๆ
นาถก็ปั่นจริงๆ หมอพลอยเดือดแล้ว

เดช12341

หมอพลอยโดนลมเพ็ชรหึงเข้าแล้วงานนี้สนุกแน่ลุงพลคนขยันหาเมีย

amagusto

ตอนแรกอาจมีทะเลาะกัน แต่ตอนจบขอแบบเข้าใจกันเหมือนโทนี่กับกัปตัน ว่าแล้วขอจัดทรีซัมสัก 10 ตอนยาวๆนะขอรับ

surasek

ขอบคุณครับไร้ท์ รอฉากซ้ำหมอพลอย ดูแลกตัวเองด้วยนะครับ

pongsap

swss2511

น้องนาถปั่นจนน่าตบ แหลจนสาวๆป่วนไปหมด

yai79

ถ้าจะนับจอมบงการ ต้องยกให้สาวนุ้ยนี่แหล่ะ

Taizen

ones26421

ppth

ทั้งเส้นเรื่องหลักและเส้นเรื่องย่อยกำลังน่าติดตามพอพอกัน
   เส้นเรื่องหลัก ดูจากรูปการแล้วน้องนาถจะเป็นตัวแปรโดยไม่ได้ตั้งใจทั้งกรณีของเจ้าหญิงน้ำแข็งและนางเอกของเราที่โดนลุงพลจัดการได้เสร็จสรรพเรียบร้อย ตอนนี้ยังจะทำให้นางเอกของเราได้โชว์ความเป็นนางเอกยิ่งขึ้นไปอีก...ไม่รู้ว่าต่อไปเจ้าหญิงและนางเอกของเราจะเข้าใจกันยังไง ดูแล้วรอยร้าวมันจะมากขึ้นเรื่อย ๆ
   เส้นเรื่องรอง เจ้านันหนีไปอย่างนั้นโอกาสที่จะเจอลูกน้องเจ้าพ่อก็มีมาก ทั้งยังไปเอาแฟนดี้ตัวเองเข้ามาเกี่ยวข้องกับปัญหาอีก ไม่รู้ว่าพระรองอย่างเจ้าลอยคิดจะไปช่วยเมืยทอมของตัวเองมั้ย และจะจัดการคู่ขาดี้ของเจ้าทอมอย่างไร...
   และพอเสร็จจากปลายภาคยังจะมีนางเอกคนสุดท้าย...เข้ามาพัวพันกับลุงอีกคน ตอนนี้จะมาดูกันต่อว่าลุงแกจะใช้คารมจัดการบรรดาเมีย ๆ ของแกแต่ละคนอย่างไร โดยเฉพาะน้องนาถ...555
   ปล.ไรท์รักษาสุขภาพด้วยนะ...

Kitti bannkohchang

mawinxxx104

หมอพลอยโดนเป่าหูแบบนี้ จะจัดการลุงพลยังไง

Jim Lord