ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 13 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 29, 2022, 02:13:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

battozai

คำว่า put the right man on the right job นี่ถูกต้องที่สุด งานจะออกมาดีไม่ดีก็ต้องดูที่ความถนัดเนี่ยแหละครับ

zzzbamboozzz

phithan

เป็นเรื่องปกติในการทำงานเลย ใครใช้งานง่ายใช้คล่องแล้วสำเร็จ ก็จะโดนเรียกตลอด ถ้าหัวหน้าดีเงินเดือนก็ขึ้นเร็ว โปรโมทตำแหน่งเร็ว

633sqd

ท่านประธานจำชื่อได้ก็โอมากแล้ว แปลว่าผลงานเข้าตาท่าน แต่ว่าโทนก็แสนงอนเหมือนกันนะ งอนสาวไปทั่ว

เอาแล้วๆ...มีชื่อแล้ว ภาคแยกต้องมาแล้วล่ะ ::Grimace::

♤judas♤

โลกมันกลมจริงๆเนอะเจอถ่านไฟเก่าสมัยเล่นดนตรีจะมีรถไฟกันไหมนะ

sukray ruktum

ใครกันหว่าแล้วถ่านไฟเก่าคือยังไงต้องมีท่อนแยกซะแล้ว

Nattanan Tst

chanky2007

สาวๆ ก็กวนใจ
เพื่อนร่วมงานก็กวนตีน

ไม่ง่ายเลย แต่ดวงนารี พาเหนื่อยแทน

อิจฉาครับ

ขอบคุณครับ

ชิพจะหายไปเลยหรือจะโผล่ในภาคหลักกันนะ
คิดว่าดี ก็ทำไป

ballzard

only1A