ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 99 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 31, 2022, 11:33:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guang_k

รีบเลยครับเดี๋ยวพ่อกับแม่เหมียวจะมา นั่งตักก็ตั้งหลายรอบ ไม่ยอมรุกซักที งานนี้ไม่ได้พักจริงๆซินะ

ดีนะที่หยุดที่รีเซฟชั่นก่อนแล้วก็มาเร็วด้ว ถ้าช้ากว่านี้สักสิบนาทีมีค้างแน่ หรือไม่ก็มาที่ห้องเลยได้เซอร์ไพรซ์สุดๆ
นั่นพลาดมาหนึ่งแล้วรอบนี้จะพลาดอีกไหม แบบเจ้โทรตามให้มาฃัยรถให้เพื่อให้เจ้ๆ ได้คุยกัน

Leo the rott

peddo

โทนสองที พี่เหมียวจะกี่น้ำกันนะ ชอบเรียกโทนไอ้บ้า แต่คำนี้มินต์เรียกได้น่ารักกว่าครับ
น่าอิจฉา ตอนเดียวมาเกือบทุกสาว ขาดแต่รุกะ อิอิ

kookai

ผู้หญิงเสนอมาแล้วอย่าทำให้เธอเสียหน้านะ มันไม่ดีนะนายโทน

chan4444

puretank

คาราโอเกะโลกคู่ขนาน
อ๋อ สองหมายถึง สองที....จับทุ่มเอาอิปป้ง2ครั้ง !!! ::DookDig::

J1234

latipk

เหมียวงุ่นง่านมากครับตอนนี้ ต้องการแท่งบารมีมาดับทุกข์

TUWATAR

Otaza

คงโดนข่วนอีกหลาบรอย ฐานไปเอาออกในห้องน้ำก่อน พาพระเอกมาเดทนี่เอง ให้มันเป็นสีชมพูๆๆ

Daniel Dear