ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอความช่วยเหลือคร๊าบ

เริ่มโดย ¸.·✩·.¸¸.·¯⍣✩𝓜𝓲𝓵𝓚𝔂𝓦𝓪𝔂✩⍣¯·.¸¸.·✩·.¸, กันยายน 01, 2022, 09:06:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พอดีว่าผมอยาก อัพกระทู้ห้องสมุดครับ เลยอยากได้ภาพสาวๆ ที่ตรงหรือใกล้เคียงกับแค่บะคนที่เอ่ยถึงในร้านเกะ

เปิดรับทุกภาพ และ ความคิดเห็นครับ

ใครมีอิมเมจสาวๆดารา AV ในใจคนไหน ที่คิดว่าเข้ากับตัวละครสาวๆ ในร้านเกะ สามารถแนะนำได้เลยนะครับ

ไม่จำเป็นต้องทุกคนนะครับ แนะนำคนละ 1 หรือ 2 ชื่อก็พอครับ หรือแล้วแต่ความสะดวก และึวามชำนาญของแค่ละท่าน

หรือ ท่านมีดาราที่ชื่นชอบต่างประเทศโซนเอเชียคนไหน ที่คิดถึงก็แนะนำได้ครับ

เว้นแต่พยายาม อย่าเลือกบ้านเรามานะครับ มันอันตรายย

ขอบคุณครับ  ::Confident::

lnw007

inputpy

มีในดวงใจอยู่ 1 คนครับ
ดาว - Siew puiyi

1819

ในทัศนคติผม 
* ดาว = ให้  Saeko Matsuoka ต้อนผมยาว  ดูแบบเฉิดฉายสุขุมมาก สูงพอดีเกือบ170
*แก้มมารน้อย = Misaki Nanami มีความแสบร้าย แต่น่ารัก แก่นๆ ตัวเล็กๆ
*เจ้าหญิงน้ำแข็งมินต์  =Runa Tsukino   ดูหยิ่งๆ ดุๆนิ่งๆ  แววตาดูมีอะไร เยอะแยะ  แต่เวลายิ้มละลาย

แต่ ในหัว มีพวก ดาราเน็ตไอดอลนางแบบไทยเยอะกว่า  ต่างชาติ อีก แต่สุ่มเสี่ยง อันตรายไม่กล่าวถึงดีกว่า
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

guang_k

เคยดูยูทูปชอง T-ARA เพลง don'n leave ดูแล้วรุ้สสึกอิมเมจคล้ายๆ เจ้หมิวกับมินต์อยู่ คนที่อยู่ซ้านสุดใส่เสื้อสุทกางเกงขาสั้นให้ความรุ้สึกคล้ายพี่หมิว ส่วนคนผมสั้นยืนตรงกลางแถวหลังหน้านิ่งๆ คล้ายมินตืเลย เคยเห็นในคอนเสิร์ตยิ้มให้แฟนเพลงนี่ละลายเลย ยิ้มแล้วหน้าหวานมาก คนอื่นๆ นึกไม่ออกเลยครับ ปกติไม่ค่อยได้ดูเท่าไร

https://www.youtube.com/watch?v=CEXfqzzl6Jg