ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อุ้มบุญเร้นรัก6 ปิดกระทู้

เริ่มโดย ขุนดัน, กันยายน 06, 2022, 01:42:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขุนดัน

ปิดกระทู้

ตะวันแดง

แล้วนิดติดใจดุ้นใหญ่ จนลืมดุ้นเล็กแล้วไหมหนอ..

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องนิดเจอของยาวใหญ่ของพี่ยุทธก็อดเผลอใจ มีความสุขไปด้วยไม่ได้ แต่ก็คงจะคิดถึงผลตอบแทนที่จะได้รับไม่ได้ ถ้าหากคลอดลูกให้พี่สาวได้ ฐานะทางครอบครัวก็จะดีขึ้น

1819

เหมือนมันขาดๆไปจากต้อนที่ 5    
ต้อนนี้โดนแตกในแล้ว หวังว่าคงท้องนะ ทิใช่ นิดแกล้งไม่ให้ท้อง  และหวังว่านิด คงระกเอกผัวรักกับลูก นะ ไม่ใช่เอาที่ขนาด 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

ครั้งเดียวคงไม่พอต้องซ้ำหลายๆที

johnyred59

โดนดุ้นพี่เขยกระทุ้งน่าจะติดใจในรสชาดความเสียว คงโดนซ้ำอีกหลายทีแน่

you592016

ยิ่งอ่านยิ่งมีอารมณ์ร่วม อยากช่วยจัง

st789

We love you so much

หายไปช่วงนึงทั้งตอนที่แล้ว ทั้งตอนนี้เลยครับ กระโดดข้ามแบบไกลมาก ตอนที่แล้วอยู่ดีๆก็ยอมให้เอา พอมาตอนนี้มีผัวร่วมด้วยเฉย คนอ่านก็งงครับผม

hanabombam

แตกปาก แตกใน ฟินเลยพี่ยุทธ