ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บีมกับแท็กซี่ 1

เริ่มโดย Gto Phanuruj, กันยายน 04, 2022, 11:17:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gto Phanuruj

สวัสดีคะหนูชื่อบีมนะคะ ครั้งที่แล้วที่ไปมีอะไรกับ รปภในหมู่บ้านนั้นยังรู้สึกไม่ดีเลยเพราะรปภที่ได้ไปครั้งนั้น มันก็ค่อยมาป่วนเปี้ยน แถวหน้าบ้านอยู่เป็นประจำ แต่บีมทำไม่สนใจเพราะไม่อยากให้คนในหมูบ้านส่งสัย แต่เรื่องนี้เกิดขึ้นตอน ที่ได้เห็นข่าวเกี่ยวกับแท็กซี่ที่ข่มขื่นผู้หญิงอายุ 65 ปี และยังไม่สามารถจับกุมได้ ทำให้บีมสงสัยทำไมถึง ชอบคนแก่หรือคนแก่ไม่มีแรงสู้ บีมเลยคิดพิเรนทร์ สร้างทวิตเตอร์ขึ้นมา แล้วโพสว่า "ไอ้เลวข่มขื่นได้แม้กระทั้งคนแก่อายุ 65 แน่จริงมาเจอกับกูนิ" ก็มีคนแชร์เยอะมาก มีคอมเม้นต์ ต่างๆนานา ทั้งชมและเตือน บีมก็ไม่ได้สนใจ แต่มีข้อความหนึ่งขึ้นมา ทำให้บีมสนใจเป็นอย่างมาก

ชายปริศนา "ปากดี....เจอเข้าไปจะร้องไม่ออกนะอีหนู"

บีม " แก่ๆแบบนั้น ก็ทำได้แต่กับคนแก่นั้นละคะ ถ้าเจอบีมไอ้แก่นั้นทำอะไรไม่ได้หรอก"

ชายปริศนา "ขอให้ได้เจอแล้วกัน....5555"

บีม " ค่ะ....อยากเจอเหมือนกันค่ะ"

แล้วบทสนทนาก็จบไป

จากนั้นบทสนทนาก็จบลงไป บีมส่วนใหญ่เวลาจะไปไหนก็ขับรถไปเอง เลยไม่ขึ้นแท็กซี่ จนกระทั้งวันหนึ่ง เธอขับรถไปเที่ยวผับชื่อดังนั้นขากลับเธอก็เจอกับปัญหาเมื่อยางรถของเธอ แบนทำให้เธอไม่สามารถขับรถกลับบ้านได้ แล้วเพื่อนที่มากับบ้านไปหมดแล้ว บีมเลยตัดสินใจ หาแท็กซี่กลับ บีมเดินไปที่ถนนเพื่อโบก รถแท็กซี่ เมื่อเธอขึ้นแท็กซี่ ก็นั่งที่เบาะหลังบีมเห็นรูปร่างหน้าตาคนขับแท็กซี่ คนขับน่าจะอายุสัก 53 ผิวคล่ำ อ้วนพุงใหญ่ เสื้อผ้าสกปรกไม่น่าพิศมัย

คนขับแท็กซี่ "ไปไหนครับ...."

บีม "ไปหมู่บ้าน......ค่ะ"

คนขับแท็กซี่" ได้ครับ"

แล้วรถแท็กซี่ก็ออกรถไปในระหว่างทางบีมก็เล่นมือถือ แต่สายตาของคนขับแท็กซี่ก็มองที่กระจกด้านหลังบ่อยมาก เป็นเพราะบีมวันนี้แต่งตัวเซ็กซี่ด้วยชุดเดรสสายเดี่ยวสีดำสั้นมากถึงจนสามารถมองเห็นหอยบีมได้ถ้าบีมนั่งไม่ระวัง มันทำให้คนขับแท๊กซี่พยายามที่จะมองเข้าไปในกระโปรงเธอผ่านกระจกมองหลัง บีมเห็นจึงแกล้งนั่งแบบไม่ระวังอ้าขาเพื่อให้มันมองเห็นหอยที่อยู่ภายใจกางเกงในจีสติงสีแดง เมื่อคนขับแท๊กซี่ได้เห็นก็กลืนน้ำลายเอือกใหญ่ ทำให้บีมตื่นเต้นกับการอ่อยคนขับแท็กซี่

บีม"ลุงได้ดูข่าวที่แท็กซี่ข่มขื่นคนแก่ป่ะคะ"

คนขับแท็กซี่"อ่อได้ดูสิ.....ทำไมหราหนูหรือว่าหนูกลัวลุง"

บีม"ปล่าวคะ....หนูแค่อยากรู้ว่าทำไมแท็กซี่...คิดแบบนั้นทุกคนป่ะคะ"

แท็กซี่ทำหน้างงกับคำพูดของบีม แต่สายตาก็ยังมองที่หอยอันอวบอิ่มของบีมไม่ละสายตา 

คนขับแท็กซี่"แบบไหน....ครับ"

บีม"ก็เลือกข่มขื่นคนแก่ค่ะ....สาวๆสวยๆเยอะแยะไม่เลือก...หรือว่าเค้าสู้วัยรุ่นไม่ไหว"

เมื่อแท็กซี่ได้ยินก็รู้ทันทีว่าบีมต้องการจะสื่ออะไร มันเลยคิดว่าคืนนี้เจอของดีเข้าแล้วทำให้แกนกายขนาด 7 นิ้วแข็งขึ้นมาคับแน่นในกางเกางทันที 

คนขับแท็กซี่"ก็แล้วแต่คนมั่งครับ...เพราะว่ารสนิยมไม่เหมือนกัน"

บีม"แล้วลุงชอบผู้หญิงแบบไหนคะ...." 

คนขับแท็กซี่"สเปคลุงก็ขาวหุ่นดีอกใหญ่ หอยใหญ่ และเซ็กจัด"

บีม"แปลว่าเมียลุงต้องสวยแน่เลยคะ"

คนขับแท็กซี่"ไม่สวยเท่าไรครับ....สู้หนูไมไ่ด้แถมไม่ค่อยชอบให้ทำการบ้านด้วย"

บีม"ทำไมละ....หรือแกนกายของลุงเล็ก"

เมื่อคนขับแท็กซี่ได้ยินเข้าก็เลยรูดซิบกางเกงแล้วควักแกนกายขนาดใหญ่ออกมาให้ดู บีมถึงกับตกใจในขนาดที่ใหญ่ของคนขับแท็กซี่ ขนาดอยู่ในที่มืดและมีแค่ไฟตามทางที่ส่องเข้ามา ยังเห็นถึงความใหญ่

คนขับแท็กซี่"เป็นไงครับของผมใหญ่เท่าแฟนคุณบีมไหมครับ"

บีม"ใหญ่มากเลยคะ....ไม่น่าเชื่อว่าแฟนลุงไม่ชอบทำการบ้าน"

คนขับแท็กซี่ "แฟนไม่ชอบเพราะเวลาทำมันเจ็บตลอดผมเลยได้แต่ช่วยตัวเอง....แล้วหนูชอบขนาด 7 นิ้วไหม"

บีม"ไม่รู้สิไม่เคยลอง"

คนขับแท็กซี่"แล้วหนูอยากลองไมละ"

บีม"ไม่ดีกว่าคะ"

ด้วยความเฉี่ยวชาญแท็กซี่คุยด้วยแปปเดียวก็รู้ว่าอย่างสาวสวยที่นั่งในรถนั้นเป็นคนที่ไม่ยอมแพ้ใคร มันเลยเริ่มที่จะท้าทายสวยสวยแบบบีม

คนขับแท็กซี่"ที่ไม่กล้า....เพราะกลัวจะติดใจแกนกาย 7 นิ้วของพี่ใช่ไหม"

บีม"บ้า...ไม่มีกลัวหรอกคะ....กลัวแต่ลุงจะไม่ไหว"

คนขับแท็กซี่ "หรอครับ...."

น้ำเสียงของคนขับแท็กซี่บ่งบอกว่าไม่เชื่อบีมทำให้บีมรู้สึกโมโหมากกลับการดูถูกเธอ เธอจึงท้าคนขับแท็กซี่ว่าระหว่างเธอกับมันใครจะแพ้ก่อนกัน

บีม"งั้นมาแข่งกันว่าใครจะไม่ไหว....แต่ลุงมีถุงยางไหมละ"

คนขับแท็กซี่"มีครับ"

แล้วคนขับแท็กซี่ก็หยิบถุงยางออกมาให้เธอดู จากนั้นก็จอดรถข้างทาง ซึ่งมืดมาก มันเปิดแอร์ให้เย็นจัดแล้วก็ข้ามไปที่ด้านหลัง มันไม่รอช้าเอามือมาจับที่หน้าอกของบีมทันทีแบบไม่ทันตั้งตัว บีมก็เอามือไปจับที่แกนกายขนาด 7 นิ้วแล้วรูดขึ้นลง คนขับแท็กซี่ก็เอาปากหนาๆไปจูบที่ปากอันนุ่นนวลของบีม ทั้งคู่จูบกันอย่างดูดดื่ม

โปรติดตามตอนต่อไป

รีดอะไร้
https://www.readawrite.com/.../193bdc527564bd86ef0b7c30e2...
ธัญวลัย
https://www.tunwalai.com/story/661555
ห้องสมุด
https://www.hongsamut.com/my-fiction/8306/chapter/index

ฝากกดติดตาม

ให้หัวใจ เพื่อเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจเฟสบุ๊คนะครับ

https://www.facebook.com/BlackDevilNTR

palmy love

ชอบแนวคาชุดคาเครื่องแบบมากๆ โดยเฉพาะ ชุด นศ ชุดพยาบาล รัดๆสั้นๆ เยกับลุงแก่ๆสกปรก โครตฟินอ่ะครับ

Agalos von Stresermann

ผู้หญิงแบบนี้ชอบมากกกก ตอนหน้ามันส์แน่ๆ ต้องมีคนสลบไปข้าง

pipopnanat

::Hmmm::สงสัยจะโดนแท้กซี่ตามที่ตั้งใจไว้

devilzoa

แหมแบบนี้จะติดใจควยคนขับแท๊กซี่ละมั้ง