ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 9

เริ่มโดย twintower, กันยายน 07, 2022, 12:13:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tyu744

หืม อลิสาโดนทรงเดชใช้บำเรอกาม แหม่ อยากรู้เลยว่าอลิสาโดนทรงเดชทำอะไรไปบ้าง ถ้าเป็นคนยังมีชีวิตเดาได้เลยว่าทั้งหีทั้งตูดอลิสาบานหลวมแน่

boon66

พระเอกไม่ต้องทำอะไรเลย  แค่มาเยี่ยมท่านอัสนี  ก็พอแล้ว

วิญญาณร้ายก็ลงนรกแล้ว

wing0

cides

บทจะง่ายก็ง่ายเกินไปนะครับ​ ทรงเดชโดนกำจัดง่ายไปนะ

ball13546

อ้าวอย่างนี้ไม่มีใครมากวนหมอแล้วสิ

asdf4321

บอกว่าทรงเดชถูก​จับล่ะ​ นึกว่าจะจบแต่อีกยาว
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

nowhereman

มาแหยมไม่ดูสถานที่แบบนี้ก็ลงนรกกันไป ถ้าเป็น series นี่คงถือว่าจบ season 1 เพราะตัวร้ายไปแล้ว เอหรือว่าเป็นแค่ต้นเรื่องครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenwin

Pra-in

น่าจะมีบทผู้กองสาวโดนทรงเดชเย็ดมาให้อ่านบ้าง อยากรู้ว่าบำเรอกามราคะ จะแซ่บกันขนาดไหน
แบบนี้ผีสาวของเราก็มีโอกาสโดนเย็ดได้เหมือนกันนะสิ

bigmut

sakdi Ontong

ผู้แต่งหลอกให้เราเขว้แน่ๆ เดี๋ยวจะหักมุมแน่นอนครับ อย่าเพิ่งเชื่ออะไรมาก รอดูกันยาวๆไปครับ

chan4444

แล้วจะมีตัววายร้ายตัวใหม่เข้ามาแบบไหนกันนะ

pond06931

อาจจะเป็นตัวร้ายตัวเดิมไปแล้วตัวร้ายตัวใหม่มารึเปล่า

wdili

นี่ขนาดลุงอัสอยู่เฉยๆมีคนมาทำร้ายยังเป็นบาปอีกหรอ

ns52800189NS

เสียดายตัวร้ายแพ้เร็วไปหน่อย คือ มันง่ายไปนิดนึงครับ