ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 9

เริ่มโดย twintower, กันยายน 07, 2022, 12:13:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Popoing

จุบจบผีร้าย  ว่าแล้ว คุณลุงอัศนี ไม่ธรรมดา

โห   ลุงอัศนี   ไม่เบาๆ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ทุกสิ่ง.. ทุกอย่างบนโลกนี้ล้วนแต่ตกอยู่ภายใต้อวิชาทั้งสิ้น​ อยู่ท่ามกลาง.. โลภะ  โทสะ​  โมฆะ.. ซึ่งเป็นการยากที่จะให้หลุดพ้น.. แต่มิใช่ว่าจะไม่มีหนทาง

samanlo ba

mspeed

วิญญาณร้ายโดนกำจัดไปแล้ว โชคดีเป็นของคุณหมอนะครับเนี่ย

Fazz

btr12345

ผีร้ายที่คอยจ้องทำร้ายหมอแพ้ภัยตัวเองไปแล้ว จะมีอะไรต่อไปอีกนะ

meowmeng

kodzilla

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามมากเลย ดีที่นายทรงเดชหายไปซะได้

Pooh

ยังประติดประต่อเรื่อง  ว่าจะดําเนินไปทางไหน

Nithiwit Sakfan

ก็อาจจะเป็นแค่บท ทดสอบระดับต้นๆของคุณหมอเขารึปล่าวครับ

txxt30

ติดตามเรื่องของท่าน "อัสนี" มานาน แต่ภาคแรกจบลงด้วนๆ  ยังไม่จุใจเลย จะมีภาคต่อไหมครับ

เจ้าผีร้ายถูกกำจัดไปแล้ว  โล่งใจไปที   

minky way

cd13579

ขอฉากผีร้ายตัดการผู้หมวดสาวได้มั้ยครับ ถือเป็นตอนพิเศษก็ได้ 55555

ลุงอัสโครต op 
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

guang_k

คุณหมอปลอดภัยไปอีกระยะ ท่านรุกขเทวานี่ก็เหมือนสองบุคคลิกเลย เวลาแสดงอำนาจก็ดุซะ เวลาคุยดีๆ ก็นิ่งสุขุมเลย แล้วใครจะมาเป็นมารผจญคุณหมออีก หรือแฟนเก่าของกิ่งกาญจน์

km001

เนื้อเรื่องเดินเร็วดี...แบบนี้ขอยาวๆ อย่าเพิ่งรีบจบน่ะครับ