ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 9

เริ่มโดย twintower, กันยายน 07, 2022, 12:13:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alpha7

ekplaywalk

ไอ้ทรงเดชก้ไปรับกรรมละ มารตนไหนจะมาอีกรอลุ้นครับ

baitong haha

เล่นผิดคนซะแล้ว ตัวร้ายหายไปทันที

yai79

controlx

อ้าว ไม่กำจัดเองเหรอ ตัดบทฉับเดียวเลย แล้วผู้กงผู้กองอะไรนั่น ปูมาดีๆ ก็ไปเฉ๊ย

::Dizzy::
1.18+ไม่สัมพันธ์กับเนื้อเรื่อง
2.เหมือนจะผูก แต่ไม่ผูกและ
3.รอติดตามคดีถัดไป
::Pull::

kookai

มารที่หนึ่งจากไปแล้ว รอชมมารต่อไปอยู่ครับเนื้อเรื่องอ่านสนุกน่าติดตามครับ

Tosak7483

Csc It

ตัวร้ายไปง่ายเหลือเกินนึกว่าจะมีเรื่องตื่นเต้นหมวดอลิสาน่าสงสารมากเลย

akradet1234

สงสารผู้หมวดสาวจังเลยครับ  ความคิดริษยานี้เป็นพิษภัยจริงๆ  ตัวร้ายก็ไปรับกรรมแล้ว รอดูนะครับว่า จะมีเนื้อเรื่ิงการผญจสิ่งต่างๆของคุณหมอครับ

dew1

ตัวร้ายหายไปแล้ว จะมีอะไรเซอร์ไพรมั้ยนะ

chipchip

ลุงอสนี น่าจะเข้าขั้นเทพ มีรุกขเทวดามาอารักขาด้วย

amtorff73

คุณหมอกับกิ่งช่วยกันคิดหาทางออกเรื่องนายทรงเดชกันมาตั้งนาน อยู่ ๆ ก็โดนคุณลุงเทพารักษ์เป็น MVP มาปาดหน้าเค้กกำจัดทิ้งเอาดื้อๆ เลยนะครับเนี่ย 5555

แต่ก็ดีแล้วล่ะครับ คุณหมอจะได้ทำอะไรสะดวกๆซักที ไม่ต้องเป็นห่วงใครเรื่องนายทรงเดชแล้ว

tango2003

ตัวร้ายถูกกำจัดแบบง่ายๆ เหนือความคาดหมายจริงๆ ส่วนวิญญาณผู้กองก็เป็นอิสระแล้วไปเลย แบบนี้จะใกล้จบหรือเปล่า

Xzysamor008

จัดการผีตัวร้ายไปได้แล้ว อาจมีตัวใหม่มามาตามรังควานก็ได้

แฟ๊ต บอย

ผีร้ายไอ้ทรงเดชได้ไปชดใช้กรรมในนรกแล้ว....แต่ไม่รู้จะมีมารอะไรมาอีกต้องระวังนะคุณหมอ