ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 9

เริ่มโดย twintower, กันยายน 07, 2022, 12:13:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เสพสม

ตัวร้ายไปง่ายจังเลย   หรือจะมีตัวที่ร้ายกว่ามาแทน?

เด็กสังน้อย

หมดทรงเดชแล้วหมอจะเจอศัตรู​คนใหม่แบบไหนนะ

pongjun

อยากนี้ไม่มีผีร้ายมากวนคุณหมออีกแล้ว แล้วจะมีอะไรต่อนะ

myfino262903

สงสัยว่าผมจะลืมอ่านไปครับกับตอนที่หมวดเสียชีวิต น่าสงสารนะครับผมนึกว่าจะได้เป็นคู่ซ้อมของหมออีกหนึ่งคนนะครับกลับต้องมาตายก่อนซะงั้น

Sawat Songprasop

วิญญาณนายทรงเดช ถูกท่านรุกขเทวดา จับตัวไปส่งนรกแล้ว ต่อไปจะมีผีร้ายตัวไหนอีก ที่จะมาทำร้ายหมอยุทธอีกมั้ย

uncanny

คนนอก

ีผีร้ายโดนตบร่วงง่ายกว่าที่คิด ไม่รู้ว่าใกล้จบหรือมีบอสใหม่

EvolutionPK

คิดว่าจะได้กิ๊กกับผู้กอง   ตอนนี้ตงต้องคุณกิ่งแทน

paoimpreza

wutlwezt

ascomma

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Khuna เมื่อ กันยายน 07, 2022, 12:36:02 ก่อนเที่ยง
มารผจญถูกกำจัดไปหมดแล้ว แสดงว่าใกล้จบแล้ว
หมอมีบุญที่มีคนและเทวดาช่วย

win2000

อ่านๆไปก็เป็นเรื่องที่น่าติดตามเหมือนกันครับ ::DayDream::

Treqqooggg

ผีร้ายที่คอยจ้องทำร้ายหมอแพ้ภัยตัวเองไปแล้ว จะมีอะไรต่อไปอีกนะ

หวานเย็น