ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ท่านใดเคยมีประสบการณ์เคยได้กับผู้หญิงที่มีสามีแล้วมีครอบครัวแล้วบ้างครับ

เริ่มโดย Boy just boy, กุมภาพันธ์ 19, 2023, 02:06:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ท่านใดเคยมีประสบการณ์มาแลกเปลี่ยนกันได้ครับ ของผมเคยได้กับอาจารย์ที่สอนผม
ตอน ม.ปลาย ตอนสอนแอบมองแกตลอด
ตอนได้กันแกแต่งงานมีลูกแล้ว

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Reader::
กะหรี่หลายคนที่ผมเคยเที่ยวมาส่วนใหญ่จะเป็นสาวใหญ่อายุ 40 ขึ้นไปทั้งนั้น ทุกคนมีลูกมีผัวแล้วทั้งนั้น  บางคนผัวตาย บางคนเลิกกับผัว หลายคนก็ยังอยู่กับผัวแต่ต้องมาเป็นกะหรี่เป็นงานอดิเรกเพราะความจำเป็นต้องหาเลี้ยงครอบครัวบางคนก็แอบมาทำโดยผัวไม่รู้แต่บางคนผัวก็รู้แต่ต้องทำใจ แต่บางคนที่เคยคุยมาก็ไม่ได้เดือดร้อนเรื่องเงินเท่าไหร่แต่แอบมาทำเพราะเงี่ยนผัวไม่ค่อยเย็ดหรือเย็ดไม่เก่ง ทั้งจากความแก่ ความเจ็บป่วย ความขี้เมา ความบ้างาน ห่างบ้านมานาน.

::Doubt::
▪จำได้ว่ากะหรี่สองคนสุดท้ายที่ผมเคยเที่ยวก่อนจะไม่ได้เที่ยวอีกเลยมา 4 ปีแล้ว  คนแรกอายุ 49 เธอบอกว่ามีอาชีพจริงๆเป็นแม่ค้าขายเสื้อผ้าตามตลาดนัดแถวฝั่งธนฯ ผัวเป็นทหารยศจ่าสิบเอกอยู่ต่างจังหวัด แอบมาเป็นกะหรี่โดยที่ผัวไม่รู้เพราะต้องหาเงินช่วยครอบครัวลูกก็กำลังเรียนหนังสือแล้วในใจลึกๆก็เงี่ยนที่ไม่โดนผัวเย็ดมานานแล้ว  จริงๆผมคุ้นหน้ามากเหมือนเคยอยู่แถวๆบ้านแต่เธอบอกว่าไม่ใช่  หน้าตาเธอถือว่าใช้ได้เลยหน้าคมคายผิวคล้ำๆหน่อยคล้ายๆดาวโป๊สมัยก่อนดูอ่อนกว่าอายุเหมือนสักแค่ 40 ถ้วนๆ  ยิ่งพอแก้ผ้าออกมานี่  นมก็ใหญ่มากเต่งตึงหย่อนแค่นิดหน่อยตามวัย  หัวนมดำๆใหญ่น่าดูดคล้ายๆนมน้าสาวผมที่เคยเห็นมา  หุ่นยังสมส่วนไม่อ้วนไม่ท้วม  ตูดใหญ่ หมอยดกมาก  แถมก่อนเย็ดกันก็ช่วยกันเล้าโลมหลายท่า  ทั้งดูดปาก ดูดนมเลียหี  ดูดควยอมไข่ แล้วทำท่า 69 ด้วย ซึ่งสะใจมาก  แถมตอนเย็ดกันก็ทำกันหลายท่า มีท่าควบม้าที่เธอขึ้นคร่อมข้างบนด้วย  แล้วมาเย็ดกันในท่ากวางเหลียวหลังแถมตอนน้ำเงี่ยนจะแตกเธอยอมให้ชักควยออกมาแล้วถอดถุงยางจนน้ำแตกใส่หลังเหมือนในหนังเอ๊กซ์ด้วย.

ส่วนกะหรี่คนสุดท้ายที่ผมเคยเที่ยวนี่อายุ 50 แล้ว เธอไม่ยอมบอกว่าทำงานอะไร  แต่มีรถเก๋งขับด้วยนะ  เธอเป็นผู้หญิงหน้าตาหมวยๆขาวๆใส่แว่นด้วย หุ่นยังสมส่วนไม่อ้วนไม่ท้วมไม่ผอมตัวสูงหน่อย  ดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 40 ถ้วนๆ  พอถอดแว่นมานี่หน้าเธอสวยพอๆกับดาราหนังเอ็กซ์ญี่ปุ่นสมัยก่อนเลย  พอแก้ผ้าออกมาสภาพก็ดีเกินคาด  นมยังใหญ่เต่งตึง หย่อนนิดเดียวตามวัย หัวนมยังสีน้ำตาลแดงน่าดูดมาก  ตูดก็ใหญ่  หมอยก็ยังดก  ก่อนเย็ดกันเราก็เล้าโลมกันอย่างดุเดือดทั้งดูดปากดูดนม เลียหี  ดูดควยอมไข่  เล่นท่า 69 แล้วเย็ดกันหลายท่ามีท่าควบม้าที่เธอขึ้นคร่อมข้างบนด้วย   แต่เธอไม่ยอมให้เอาน้ำเงี่ยนมาแตกใส่ตัวบอกว่ามันสกปรก  พอเย็ดกันเสร็จก็แยกย้ายก็ไป   ผมยืนรอรถเมล์อยู่นานจนเบื่อเลยเดินไปเรื่อยเปื่อยจนเจอเธอยืนอยู่อีกด้านเลยชวนกันไปเย็ดอีกยกเธอก็ไป  แต่ไปเข้าอีกโรงแรมหนึ่ง  คราวนี้ถึงจะไม่ดุเดือดเท่ายกแรกแต่ก็ได้เย็ดกันนานหน่อยกว่ายกแรกเพราะน้ำเงี่ยนแตกไปรอบหนึ่งแล้ว  พอเย็ดกันเสร็จเธอก็บอกให้ฟังว่าจริงๆเธอก็ไม่ได้เดือดร้อนเรื่องเงินอะไรมากหรอก  แต่มาทำเพราะความเหงาเพราะผัวทำงานต่างจังหวัด(แต่ไม่บอกว่าอาชีพอะไร)แถมได้เงินโดยจริงๆเธอเป็นเอเย่นต์คอยส่งเด็กให้พวกเสี่ยด้วย      บางทีผมก็สงสัยเหมือนกันเพราะดูจากลักษณะเธอที่เป็นคนมีสง่าราศรีนี่บางทีก็จินตนาการไปว่าอาจจะเป็นพวกคุณหญิงคุณนายที่เหงาแล้วปลอมตัวมาเป็นกะหรี่แบบในเรื่องเสียวก็ได้ หลังจากนั้นผมไปแอบดูที่เดิมอีกหลายครั้งแต่ก็ไม่ได้เจอกะหรี่สองคนนี้อีกเลย.

อ้างจาก: Johny vvv เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2023, 02:06:18 หลังเที่ยง
ท่านใดเคยมีประสบการณ์มาแลกเปลี่ยนกันได้ครับ ของผมเคยได้กับอาจารย์ที่สอนผม
▪ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่จินตนาการว่าเย็ดกับครูมาตั้งแต่ ป.6 ยันถึงมหาวิทยาลัย  เพราะมีครูอาจารย์หลายคนน่าเย็ดมาก บางคนอาจไม่น่าเย็ดในสายตาคนอื่นแต่น่าเย็ดสำหรับผมมากแต่ก็ไม่เคยได้เย็ดจริงๆสักครั้งเดียว   อย่างครูบรรณารักษ์ห้องสมุดคนหนึ่ง ที่แกตัวดำๆฟันเหยินๆปากยื่นๆนี่  ผมจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกมาตั้งแต่ม.2 เพราะชอบที่แกนมใหญ่แล้วจินตนาการว่าแกใช้ปากยื่นๆนี่แหละมาอมควยให้   กับอาจารย์คนหนึ่งตอนอยู่มหาวิทยาลัยปี 4 แกอายุเกือบห้าสิบแล้วผิวแกคล้ำๆหน่อยแบบผู้หญิงไทยแท้แต่ผมรู้สึกมีอารมณ์กับแกมาก 
▪▪ขออนุญาตถามว่าตอนนั้นแกอายุเท่าไหร่แล้วคุณอายุเท่าไหร่ครับ? แล้วทำยังไงแกถึงยอมให้เย็ดครับ  แล้วตอนเย็ดกันสภาพแกยังดีแล้วตอนเย็ดกันมันไหมครับแล้วมีทำอะไรแบบหนังเอ๊กซ์ เช่น อมควย เย็ดตูดำหมครับ?  แล้วหลังจากนั้นได้เย็ดกันต่อมานานไหมครับกว่าจะเลิกความสัมพันธ์

johnyred59

เคยเย็ดเมียเพื่อนครั้งหนึ่ง เพราะเหตุการณ์มันพาไป เพื่อนมันไปติดนักร้องปล่อยให้เมียกับลูกชายอยู่บ้านเป็นเดือน
โดยไปส่งเงินให้ใช้ซึ่งลูกชายก็ต้องไปเรียน พอดีวันนั้นเป็นวันอาทิตย์ผมนั่งซดเบียร์อยู่ที่บ้าน เมียเพือนผมแวะมาขอยืมเงินสามพันบาท
บอกจะนำไปส่งแชร์และให้ลูกไปโรงเรียน ผมเลยให้ไปห้าพันบอกให้ติดไว้ใช้ไปก่อน เดี๋ยวไปตามผัวที่เป็นเพื่อนกับผมมาให้ เมียเพื่อนถึงกับร้องไห้
เพราะรู้ว่าเพื่อนผมมันติดนักร้องบ้านช่องไม่กลับ แล้วนั่งคุยกับผมและขอดื่มเบียร์เป็นเพื่อน และพูดปรับทุกข์ให้ผมฟัง คงเดากันออกนะครับ ก็เลยจบกันที่ห้องนอน
ซึ่งก็เป็นหนเดียวที่เกิดขึ้น หลังจากนั้นผมก็จะห่างๆออกมาไม่ปล่อยให้เกิดอีก ทำให้ผมรู้สึกผิดมาทุกวันนี้

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กุมภาพันธ์ 20, 2023, 11:47:28 ก่อนเที่ยง
▪จำได้ว่ากะหรี่สองคนสุดท้ายที่ผมเคยเที่ยวก่อนจะไม่ได้เที่ยวอีกเลยมา 4 ปีแล้ว  คนแรกอายุ 49 เธอบอกว่ามีอาชีพจริงๆเป็นแม่ค้าขายเสื้อผ้าตามตลาดนัดแถวฝั่งธนฯ ผัวเป็นทหารยศจ่าสิบเอกอยู่ต่างจังหวัด แอบมาเป็นกะหรี่โดยที่ผัวไม่รู้เพราะต้องหาเงินช่วยครอบครัวลูกก็กำลังเรียนหนังสือแล้วในใจลึกๆก็เงี่ยนที่ไม่โดนผัวเย็ดมานานแล้ว  จริงๆผมคุ้นหน้ามากเหมือนเคยอยู่แถวๆบ้านแต่เธอบอกว่าไม่ใช่  หน้าตาเธอถือว่าใช้ได้เลยหน้าคมคายผิวคล้ำๆหน่อนคล้ายๆดาวโป๊สมัยก่อนดูก่อนกว่าอายุเหมือนสักแค่ 40 ถ้วนๆ  ยิ่งพอแก้ผ้าออกมานี่  นมก็ใหญ่มากเต่งตึงหย่อนแค่นิดหน่อยตามวัย  หัวนมดำๆใหญ่น่าดูดคล้ายๆนมน้าสาวผมที่เคยเห็นมา  หุ่นยังสมส่วนไม่อ้วนไม่ท้วม  ตูดใหญ่ หมอยดกมาก  แถมก่อนเย็ดกันก็ช่วยกันเล้าโลมหลายท่า  ทั้งดูดปาก ดูดนมเลียหี  ดูดควยอมไข่ แล้วทำท่า 69 ด้วย ซึ่งสะใจมาก  แถมตอนเย็ดกันก็ทำกันหลายท่า มีท่าควบม้าที่เธอขึ้นคร่อมข้างบนด้วย  แล้วมาเย็ดกันในท่ากวางเหลียวหลังแถมตอนน้ำเงี่ยนจะแตกเธอยอมให้ชักควยออกมาแล้วถอดถุงยางจนน้ำแตกใส่หลังเหมือนในหนังเอ๊กซ์ด้วย.
เคยเจอเหมือนกันครับ แต่เป็นแฟนของรุ่นพี่
มีแอบมาขายตัว

อ้างจาก: Johny vvv เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2023, 02:06:18 หลังเที่ยง
ได้กันตอนอายุเท่าไหร่ แล้วทำไมแกถึงยอมครับ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2023, 09:50:01 ก่อนเที่ยง
ได้กันตอนอายุเท่าไหร่ แล้วทำไมแกถึงยอมครับ
ตอนที่ได้แก40กว่าๆครับ แกมีปัญหากับผัวแกด้วย ประมาณผัวไม่มีเวลาให้แกครับ

อ้างจาก: Johny vvv เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2023, 05:57:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2023, 09:50:01 ก่อนเที่ยง
ตอนที่ได้แก40กว่าๆครับ แกมีปัญหากับผัวแกด้วย ประมาณผัวไม่มีเวลาให้แกครับ
ตอนแรกก็คุยปกติครับ ต่อๆไปก็เริ่มถึงเนื้อถึงตัว ตอนได้กันชวนแกไปเที่ยวพัทยาดื่มเบียร์ด้วยเอากันที่รีสอร์ตที่พัก

Mazsky

มารู้ทีหลังว่ากำลังทำเรื่องหย่าแบ่งสินสมรสหลังจากคบกันไปแล้ว เอาจริงๆก็ไม่ได้ชอบแบบนี้เท่าไร เพราะคนนอกมองว่าเราไปทำให้เค้าเลิกกัน(ทั้งที่มาทีหลัง) แต่ตอนนั้นสงสารเพราะเค้าพยายามฆ่าตัวตายหลังจากที่ผม พยายามออกห่าง
คบจริงๆนอกจากเรื่องบนเตียงแล้วเรื่องอื่นไม่มีความสุขเท่าไร ผู้ชายรักอิสระชอบแดดชอบลมขับรถเปิดประทุนอย่างผมจะให้ไปอยู่กรงทองขับรถหรูแอร์เย็นมันไม่ใช่
ตอนนี้เห็นว่าเป็นnet idolด๊อกเตอร์สาวสุดสวย คนFollowหลายพันไปแล้ว เห็นแล้วก็เสียดายเรื่องบนเตียงในวันที่ผ่านๆมา

อ้างจาก: Mazsky เมื่อ เมษายน 06, 2023, 12:40:29 ก่อนเที่ยง
มารู้ทีหลังว่ากำลังทำเรื่องหย่าแบ่งสินสมรสหลังจากคบกันไปแล้ว เอาจริงๆก็ไม่ได้ชอบแบบนี้เท่าไร เพราะคนนอกมองว่าเราไปทำให้เค้าเลิกกัน(ทั้งที่มาทีหลัง) แต่ตอนนั้นสงสารเพราะเค้าพยายามฆ่าตัวตายหลังจากที่ผม พยายามออกห่าง
คบจริงๆนอกจากเรื่องบนเตียงแล้วเรื่องอื่นไม่มีความสุขเท่าไร ผู้ชายรักอิสระชอบแดดชอบลมขับรถเปิดประทุนอย่างผมจะให้ไปอยู่กรงทองขับรถหรูแอร์เย็นมันไม่ใช่
ตอนนี้เห็นว่าเป็นnet idolด๊อกเตอร์สาวสุดสวย คนFollowหลายพันไปแล้ว เห็นแล้วก็เสียดายเรื่องบนเตียงในวันที่ผ่านๆมา
นี่ก็นึกๆเสียดายแฟนตอนมหาวิทยาลัยครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมเคยแอบเย็ดกับแม่ตัวเองมาตั้งแต่อายุ 15 แม่อายุ 40 ตอนนั้นแม่กำลังหย่ากับพ่อ  ตอนหลังแม่แต่งงานใหม่  ผมก็ยังแอบเย็ดกับแม่ต่อมาอีกหลายปี  จนแม่อายุ 57 (ตอนนั้นทั้งพ่อจริงพ่อเลี้ยงตายไปหมดแล้ว) ถึงเลิกเย็ดกัน