ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น : เฒ่าแก่งคอย สอยเด็กโพธาราม

เริ่มโดย nato87, กันยายน 09, 2022, 01:13:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chumpot

ลุงเล่นอย่างนี้แล้วน้องเบสจะทำอย่างไงละทีนี้ยังมีน้องเฟินแล้วน้องอื่นๆอีกโอยไม่ยอม

crazylex

แถวนั้น เมื่อยี่สิบกว่าปีก่อน ไอ้ลุงคงได้ไปนอนคุยกะรากไม้แล้ว

peddo

ภาคนี้มีอุ๊เป็นนางเอก ถ้าพ่อตาแม่ยายสงสัยในตัวลุง ก็ต้องโชว์พลังรักของลูกเขยวัยดึกให้บ้านสะเทือนสักหย่อยนะครับ

MAC

น้องพลเนี่ยมีแบ่งย่อยด้วยนะครับแบบนี้แบ่งให้พี่บ้างได้ไมครับฮิๆๆๆ ::Shy:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

lololololo

น้องอุ๊ฉายเดี่ยว​กับลุงพล น่าจะครางลั่นบ้านเลยนะแบบนี้

hunter4869

pongsap

Kaka Kaka

โดยส่วนตัวผมก็ชอบตัวละครน้องอุ๊อยู่นะครับครั้งนี้ได้อ่านเรื่องน้องอุ๊ยาวๆขอบคุณครับ

freedom-more

น้องอุ๊นี่น่ารักจริงๆแหละ เอาไปเอามาหลงน้องอุ๊มากกว่าคนอื่นซะแล้ว จากตอนแรกคือดูไม่น่าจะเข้ากับลุงพลได้ ฮาๆ

อัศวิน รัตนแก้ว

อ่านเรื่องสั้นเป็นของแต่ล่ะคน รู้สึกน่ารักดีครับ ลุงพลคนรักจริงเกือบโดนลูกซองแล้ว.

Pm Nuttakan

ลุงพลสุดยอดเลย ขนาดเด็กหนุ่มยังโดนลุงพลแย่งมาได้

byellesse

ลุงเห็นสาวคนไหนสวยๆจัดยาวๆหอยบานแต่ไม่ท้องซักคน