ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 7

เริ่มโดย poongpong, กันยายน 10, 2022, 08:59:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมกลับมาที่ กทม ยัวนัดไปที่ออฟฟิศแล้วลากยาวมาที่ห้องผม โดยมีไก่ ตอง และ เม มาแจมด้วย
เมดูแปลกๆ และคืนนั้นเมโดนตองซัดไม่เลี้ยงเลย ในคืนที่วุ่นวายและโกลาหลนั้น
เมแทบจะสลบไปเลย ผมกับยัวพาเมไปล้างตัว ไก่ก็ถูกตองพาไปนอน

ทุกอย่างเหมือนจะกลับมาสงบ แต่เปล่าเลย แก้มโทรมาหาผมถามว่า พี่เมอยู่นั่นรึเปล่า!!!

ผมตอบว่าอยู่ แก้มทำเสียงซุบซิบ เมโดนพี่อามให้กินยาอ่ะ มึนๆไป แกกะจะ 3 ซัมแก้มกับพี่เม แต่พี่เมออกไปก่อน
ผมเลยอ๋อ หันไปดูเตียงที่นอนอยู่ มีเม ไก่ ตอง นอนอยู่ ผมกับยัวคงต้องอยู่กันตรงโวฟา ซึ่งกว้างพอจะเป็นเตียงเล็กได้
ผมถามว่าทำไมไปทางนั้นได้ แก้มบอกแก้มไม่รู้ แก้มก็พยายามไม่ยุ่ง แต่พี่อามแกโด๊ปหนักมาก
ผมบอกแกคงเครียด กิจการต่างๆหลายอย่างของแกกำลังวิกฤต

ผมถามแก้มว่าแก้มโอเคนะ ถ้าไม่โอเคก็ออกมา แก้มบอกก็โอเคพี่ แต่ไม่อยากไปยุ่งเรื่องอขงพี่อามกับเม
ผมวางสายไปแล้วก็ทิ้งตัวหลับไป ผมนอนทั้งอย่างนั้น

โควิดช่วงนั้นเริ่มคลี่คลาย คนเริ่มแย่งชิงวัคซีนที่เข้ามา

ค่อนเช้า ผมลุกมาเข้าห้องน้ำ ข้างๆไก่ที่หลับเป็นตาย เมกับตองซัดกันแบบไม่ยั้ง ตองแทบจะกลืนกินเมไปทั้งตัว
ร่างสวยๆงามระหงษ์กลิ่นตัวหอมๆ ถูกฟอนฟัดกระแทกแทบไม่เหลือชิ้นดี
เสียงครางของเมดังแทบจะทั้งคืน ผมเอนตัวนอนมองดูเมส่ายหน้าไปมา ร้องครวญครางจนของผมตื่นตัว
เสียงโอ๊ยหๆๆๆๆ อืออหห ซี๊ดดสสสส ดังไม่หยุดจนก้นยัวกดทับลงมาเบาๆที่ท่อนของผม ยัวส่ายก้นกดทับมาเบียดเบาๆ แต่ก็แค่นั้นสักพักผมก็หลับไป

ผมตื่นขึ้นมาสายมากแล้ว เมไม่อยู่แล้ว กลับไป
ผมนั่งกินอาหารเช้าคุยกับตองที่ใส่บีอกเวอร์ตัวเดียวและไก่ที่นั่งแค่ชุดชั้นใน
ไก่บอกว่า ตองช่วยเป็นธุระจัดการเรื่องการเดินทางให้เมแบบด่วน และเมจะบินเร็วๆนี้
เมเลยมาหาและขอบคุณแต่ไม่รู้ว่าอาการเป็นยังไง ทุกอย่างกลายเป็นสามคนซัดกันนัวมาก่อนแล้ว

ผมถอนหายใจดูดบุหรี่เข้ายาวๆ แล้วส่ายหน้า

ยัวขอตัวกลับบอกว่า ยัวจะไปเก็บของเหมือนกัน
ตองกับไก่เลยไปส่งยัว ผมเลยได้เก็บห้องอยู่เงียบๆ

ทุกอย่างเปลี่ยนไป และคงเดินทาวมาถึงตอนจบของเวอร์เคิลนี้จริงๆซะที

มันเริ่มมาจากฟินและมาที่บี มีคนนั้นคนนี้เข้ามาเพิ่ม ยัว ไก่ และมินจนมาถึงแก้ม
ทุกคนไม่ได้เข้ามาแบบตั้งใจ แต่ก็จากไปแบบมีเหตุผล

หลังจากนั้นสักสัปดาห์ ผมไปส่งเมพาลุกๆบินไปฉีดวัคซีนที่อเมริกา
เมโบกมือบ๊ายบายและหันหลังพาสิ่งที่เธอรักที่สุดจากไป...
เป็นผม ผมก็ทำแบบเธอ ถ้ามีทางเลือก และมีเงิน เราก็คงทำในวันที่มันมองไม่เห็นทางออกใดๆในการจัดการโรคนี้

ผมไม่ได้ถามถึงพี่อาม แต่เห็นแก้มเช็คอินไปมาโน่นนี่ และมีชีวิตที่ดีขึ้น

ยัวตัดสินใจกลับบ้านที่ต่างจังหวัด บริษัทไม่อยากให้ออกแต่ยัวตัดสินใจกลับเอง
อย่างน้อยก็ช่วงนี้ ถึงโรงแรมจะเปิดแต่เธอก็ไม่อยากเสี่ยง

ยัวถามผมว่าไปเที่ยวบ้านยัวไหม ผมลังเล แต่ยัวบอกว่า ไปเถอะเดี๋ยวจัดเจ็มให้เลย
ผมถามจัดยังไง ยัวบอก เดี๋ยวจัดให้ตั้งแต่ชุดเลย
ขับรถทางสักสามชั่วโมงกว่าๆ จากกรุงเทพ ผมคิดว่ามันน่าจะเป็นการเดินทางครั้งใหม่ของชีวิตอีกช่วง

เช้าวันเดินทาง ยัวขนของขึ้นรถด้วยชุดนี้

ชุดนี้แบบไม่กลัวคนมองเห็นหรือ คนแถวนั้นจะมอง ผมตาแตกมากๆ
ขนของขึ้นรถอยู่สักสองชั่วโมงได้
ยัวเป็นคนขับรถมา ยัวบอกว่าไม่ได้กลับไปถาวรนะ แค่ช่วงนี้อยากไปพัก
ผมมองชุดแล้วบอกว่า อย่ากลับไปนานเลย เรากลัวเหงา

การเดินทางเริ่มต้นด้วยผมก้มดูดนม จับนมยัวไปตลอดทาง เราผลักกันล้วงควักไปตลอด
จอดเข้าห้องน้ำ ยัวก็ไปทั้งชุดนี้เลย ช่วงโควิดมันดีแบบนี้นี่เอง

ไปถึงบ้านยัวก็บ่ายๆ เราขนของลงก็มืดละ ยัวถามว่าจะกลับเลยไหม ผมบอกว่ากลับเลยก็ได้
ยัวคิดแป๊ปนึงก็บอกว่าไปนอนในเมืองกันเปลี่ยนชุดแป๊ป ยัวพาผมมาโรงแรมนึง มันเปิดอยู่เงียบๆ เป็นโรงแรมใหญ่แต่มีคนพักไม่กี่ห้อง

ยัวบอกว่าคืนนี้เราค้างที่นี่กัน เพราะบ้านยัวก็ไม่พร้อมเท่าไหร่ ผมบอกได้
เราหาอหารมากินกัน ยัวเช็คอินด้วยเสื้อตัวนี้เลย

ผมเห็นเด็กโรงแรมมองไม่วางตา ถึงจะใส่แทสก็เถอะ แต่มันก็ตื่นเต้นไหมอ่ะ ช่วงเวลาที่ไม่เจอผู้คนนานขนาดนี้
ยัวเอาปากขบตรงขอบหยักแล้วก็เอาลิ้นบดตรงๆ ผมแอ่นตัวขึ้นเพราะเสียวมาก
ยัวลุกขึ้นพาผมเดินออกไปที่ประตู เปิดประตูแล้วก็ยืนหน้าห้อง

แล้วก็โก้งโค้งหน้าประตูเลย ถึงจะไม่มีคนเลย แต่มันก็ตื่นเต้นไม่น้อย
น้ำใสๆไหลลงขายัว ผมเสียบเข้าไปแล้วซอยไม่ยั้ง
ยัวกลั้นเสียงไม่ให้ลอดออกมา เสียงดังแค่อิ๊ๆๆๆๆ เสียงกระแทกตูดกลมๆใหญ่ๆของตัวดังลั่น เสียงพั่บๆๆๆ ทั้งนมที่ตีไปมาและเสียงร่างกายเรากระแทกกันน่าจะดังไปทั้งชั้น
ยัวส่ายหน้าหันมามองเหมือนให้ผมเร่งความเร็วให้สุด ผมจับเอวมือนึง มือนึงบีบนม จนเสียงยัวร้องโอ๊ยยยยสสสสสส ซี๊ดสสสลั่นออกมา ยัวลงไปนอน
ผมตามไปประกบในท่าหมาตอนนี้ตัวยัวหลุดออกไปครึ่งตัวจากประตูห้อง
ยัวแหงนหน้าร้องแบบไม่กลั้นเสียงแล้ว โอ๊ยยๆๆเร็วๆๆ แรงๆๆซี๊ดสสส โอยยยยยยยยยยยย อี๊ยยยยอืมมมมมม โอ๊ยยยย
ผมกระแทกเฮอืกสุดท้าย ยัวหันมากลืนกินน้ำของผมจนหมด

ยัวลุกขึ้นเดินไปนอนหอบหายใจที่เตียง
ผมชะโงกหน้าไปดูว่ามีใครไหม ปรากฎว่าไม่มี ผมปิดประตูแล้วมานอน
คืนนั้นเราจบกันแบบนั้น

สักกี่โมงไม่รู้ ผมได้ยินเสียงอาบน้ำ เลยตื่น ยัวลุกขึ้นมาอาน้ำแล้วก็บอกว่าอายน้ำไปขัยรถเล่นกันเถอะ อากาศดีแถมไม่มีคน
ผมดูเวลานี่มันตีสี่กว่าเอง แต่ยัวแต่งตัวแล้วแล้วก็พร้อมออกแล้ว ยัวบอกเดี๋ยวพาไปเที่ยว
ตีสี่ไปเที่ยวไหน ไปไหนไม่รู้แต่ยัวเอ๊กส์มากๆ

ยัวบอกขับไปเรื่อยๆตรงๆ ยัวก้มลงมาอมของผม จากที่หลับๆจนตื่น
ผมถามยัวไปไหน ยัวบอกไปตลาด ตลาดเช้าเริ่มแล้ว
ตีห้านิดๆ เราไปจอดรถริมทาง ฟ้ายังมืดอยู่ รถจอดต่อกันริมถนน
ยัวถกเสื้อขึ้นมาแล้วจับหัวผมก้มลงไปดูดนม
ฟิล์มรถมืด แต่มันไม่ได้มืดมากนัก แต่ยัวตอนนี้ไม่สนแล้ว
เสียงซี๊ดส์ดังขึ้นในความเงียบ เสียงคนมายืนคุยข้างรถ ดูดบุหรี่ ผมหยุดนิดนึง แต่ยัวชวนผมข้ามไปเบาะหลัง ผมนั่งลงยัวคร่อมผมกดตัวลงมาช้าๆ
ยัวมองผู้คนไปมาแล้วก็โยกเอวเบาๆ ตื่นเต้นยไหมยัวถาม ผมบอกตื่นเต้น
ยัวบอกไม่มีฟิลลิ่งนี้นานแล้วเนอะ ยัวโยกเอวช้าบดไปมาเอานมใส่ปากให้ผมดูด
โอ๊ยยยยยห์ เสียวววว เสียงยัวรัญจวนมากๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Anawat Sirirattanapaitoon

tanakijj1980

tanam141214

ได้ผ่อนคลายกับบรรยากาศแบบธรรมชาติบ้าง ก็ดีนะ

phaii

parnutut

veget

zzzz040

manote

::Horror::ฉีดวัคซีนแบบนี้โควิททำไรไม่ได้แน่

krissyou

มีอะไรให้คลายเครียดก็ยังดี

ปล แก้มก็สบายขึ้นหน่อยแล้วเนอะ

brother1

เริ่มจากเข้ามาที่ละคน แล้วก็เริ่มจากไปทีละคน จะเป็นเพราะโควิดหรือเวลา

Chum2000

ตอนนี้เหลือยัวที่อยู่ด้วยคนเดียว  คงเหงาน่าดูครับ

wjoe44

ยัวชอบแบบนี้ หาความสุขได้เมื่อมีโอกาส สุดยอด

singkanong

โอยยยสนุกสนานกันและพรากจากกันแต่กับน้องยัวชวนไปบ้านจบกะน้องยัวเถอะแห่ะๆ