ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ออฟฟิตคุณโส 9 (สอนครบคอร์ส)

เริ่มโดย Sukita, กันยายน 15, 2022, 09:55:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ก่อนไอ้แก่จะเชิญชวน "หนูพัชลองมาอมควยให้ลุงปูนสิครับ" "ได้คะลุงปูน" พัชจับควยมุกไอ้ปูนชักเข้าชักออกอย่างอายๆ ก่อนเธอค่อยๆก้มลงเอาปากอมควยดื้อๆเลย "ไม่ต้องรีบแบบนั้นครับหนูพัช" "พัชจ๊ะทำตามพี่พิมสอนนะค่อย เลียหัวตรงขอบๆหัวควยก่อนพัช อ้านั้นแหละ" "ทำไมไม่อมเลยละคะพี่พิม" "ถ้าอมเลยมันไม่เสียวนะพัช มันต้องค่อยทำนวดควยคลึงดูดไข่ไล้ไปเรื่อยๆพัชจ๋า" "คะพี่พิม" พัชจูบไซร์หมอยไอ้แก่ปูนไปทั้วก่อนใช้มือคลึงไข่ใบโตไอ้ปูน เธอค่อยลากปากไล่จากหัวลำควยไล่มาอมไข่ ไอ้แก่ใจระทึกสาวซิงนักบัญชีใจถึงจริงๆ เธอค่อยอ้าปากอมหัวควยมุกอย่างถนุถนอมมากๆ ไอ้แก่มองดูหน้าหวานพัช ก่อนจะบิดตัวยกสะโพกร่างเปลือยสาวน้อยมาคร่อมหน้า แล้วอ้าแคมเลียร่องหีให้สาวพัช "อึย ลุงปูน พัชเสียว อ้าอูย" "ลุงปูนแกคงยั้งใจไม่อยู่พัชสาวสวยขนาดนี้" "มาสิครับคุณพิมมาดูดหัวนมผมหน่อยครับ" ผจก.การเงินอย่างพิมพาร่างตัวเองขึ้นเตียงอีกคนอ้าปากดูดนมเจ้าแก่ไปด้วย ขณะพัชเสียวหีมากจนต้องคายควยออกมาคราง "อึยยอูยลุงขา พัชเสียวคะ แบบนี้ไม่ไหวอ้า" "อ้างั้นหนูพัชดูลุงเย็ดคุณพิมก่อนอย่ากลัวลุงนะ" แม่ลูกอ่อนแบบพิมยิ้มร่าบอกความดีใจที่จะได้ลองควยก่อน "ใส่ถุงให้ผมก่อน สิครับคุณพิมคนสวย" คุณพิมฉีกซองถุงยางก่อนอ้าปากอมถุงแล้วเอามารูดดูดลงครึ่งควยก่อนเอามือรูดขอบถุงยางจนสุด "อ้าหนูพัชดูนะ ทำแบบคุณพิมนี้นะแขกติดใจ ขึ้นเองจะไม่เจ็บนะ คุณพิมขึ้นเลยครับ" พิมชันตัวก่อนขึ้นขย่มตอใส่ไอ้แก่ปูน ผจก.สาวฝ่ายการเงินวัย30 หน้าท้องมีแผลเป็นจางๆจากการผ่าคลอด ตอนนี้ควยมุกเข้าหีเธอพรวดไปเกือบครึ่งควย สาวพัชนอนดูข้างๆอยู่ที่หมอนอีกใบใจกระทึก ที่เห็นภาพคนเย็ดกันจะๆตรงหน้า "อูยใหญ่โตจังคะพี่ปูนขาอ้า" "ทนนิดครับท่านผู้จัดการพิมคนสวยทำแบบนี้เดี๋ยวรวยเอง" ไอ้แก่กุมสองเต้าก่อนเด้งควยอัดใส่หีจนมิด "ว้ายมดลูกแหกหมดคะ พี่ปูนขาอ้า" หมอยพิมเธอลุกตั้งขณะที่ไอ้แก่บีบสองเต้าจนนมสดพุ่งออกเป็นสายฉีกหน้ามัน "อ้าแม่ลูกอ่อนเร้าอารมณ์แขกดีแน่ๆครับน้องพิมจ๋า" "แบบนี้ดีคะอ้าอูย" ไอ้แก่รีบตะแคงตัวพิมมาทางร่างน้องพัชที่นอนน้ำหีย้อยดูอยู่ ก่อนแหกหีผจก.พิมแล้วอัดควยส่งลงไปในหีเสียงดังตับตับตับ "ฮือ อ้าย เก่งเหลือเกินพี่ปูนขาอ้า พิมสุขหีเหลือเกินอ้า" ไอ้ปูนไม่มองหน้าคู่เย็ดแต่มองร่างสาวสดแบบพัชที่กำลังจะเสียหี เธอดูอายๆ แต่น้ำหีหยดที่นอนเป็นดวงเล็กๆ ก่อนมันจะพลิกตัวขึ้นจัดท่าให้เธออัดควยท่าหมาใส่ก้นกลมงอนคุณพิม ที่ตั้งท่าตามมันอย่างรู้งาน สาว30 แม่เลี้ยงเดี่ยวแต่ปล่อยลูกอยู่กับพ่อแม่ต่างจังหวัดโดนกระชากเอวให้ควยมุก เข้าไปทำความรู้จักช่องหีทุกอณูดีที่มีถุงยางกันแสบรูหี แต่อาการคันหีโดนครูดก็ไม่น้อย จนเธอสุดจะทานทนน้ำฉี่น้ำหีแตกซานออกมามากมาย "อ้า อายๆๆไม่ไหวแล้ว เด็ดเหลือเกินลุงปูนขา ทำงานมาอ้าย5ปี ไม่นึกว่าบริษัทเราจะมีคนเย็ดเก่งขนาดนี้ อ้าย อ้าย แตกแล้วโอ้ย" "ดีครับคุณพิมแตกออกมาเลย แบบนี้แขกชอบ แต่ควรทำแขกแตกด้วยนะ เดี๋ยวผมไปสอนน้องพัชก่อน" ปูนถอนควย ส่วนพัชเตรียมถุงยางฉีกจะมาใส่ควยทันที "ไม่ต้องหลอกจ๊ะพัช ไม่ต้องกลัวลุงตรวจโรคแล้ว" พิมรีบพูดเสริม "พัชอย่าเลยครั้งแรกลองของจริงเลย อิ่มหีกว่าพัชจ๋า" ไอ้ปูนรีบจับขาพัขแหกท่าเบสิก ก่อนถูควยมุกไปตามร่องหีสาวพัช พัชเองมองควยหีอ้าตัวเองอย่างลุ้นระทึก แต่นายปูนกับทิ้งตัวลงนอนควยโด ใช่แล้วมันอยากให้พัชขึ้นเอง "หนูพัชจะรับแขกต้องหัดขึ้นเองแบบคุณพิมนะครับ" "คะลุง" พัชลุกขึ้นความเงี่ยนและความอยากรวยทำพัชพยุงร่างตัวเองขึ้น คร่อมตัวไอ้ปูนก่อนยกสะโพกจับควยไอ้ปูนจ่อร่องแคมหีตัวเอง "ค่อยนั่งยองลงนะพัชน้องพี่" พิมค่อยสอนพัชสาวหัวอ่อนค่อยทำตาม เธอทำหน้าเบ้เล็กน้อยที่ควยมุกผ่านสองแคมหีเข้าไปนิดหน่อย "อ้าดีครับหนูพัช" "อือพัชจุกเจ็บจังลุงปูนขาอ้าย" "เล่นบทผัวเมียนะพัชจ๋า ทนอีกหน่อยเมียคนสวยของลุง ทนนิด เดียวสุขหีเอง เมียพัชจ๋า" "เล่นบทผัวเมียเลยพัชแบบนี้แขกติดพัชแน่ๆ" ความเงี่ยนและความร้อนเงินทำเอาพัชไม่สนไม่สนหลอกว่าจะบริสุทธิ์ไว้ทำไม เธออะไรทิ้งน้ำหนักให้ควยแทรกหีจนมุดเข้าไป3นิ้ว ไอ้แก่รีบพลิกขึ้นมานั่งกอดแม่สาวน้อย ประกบปากปลุกเร้าความต้องการ "แพล็บๆเมียจ๋าทนอีกนิดควยผัวจะสุดแล้ว" "ผัวจ๋าควยเข้านิดเดียวเมียเจ็บหีคะ" พัชเล่นบทเมียตอบนายปูนที่จับเอวพัชกดลงให้หัวควยแทรกผ่านเยื้อหีเข้าไป ไอ้แก่รู้ดีต้องปลุกเร้าสองเต้าเขี่ยเม็ดแตดแม่สาวไปด้วยในท่านั่งจนตอกควยเรืีอยๆจนมิดรูหี ก่อนช้อนสองขาขึ้นในท่าลิงอุ้มแตง "เล่นบทเมียลุงดีๆเลยเมียพัชหมอยตอของผัวอ้า" ไอ้ปูนยกร่างบางสวยของพัชก่อนจะกดกระหน่ำควยเข้าออกหีแน่นๆ เสียงดังพับๆๆ "อึย อูย ลุงจ๋า ผัวจ๋า เมียแสบเสียวหี อ้ายเหลือเกินอ้า" ไอ้ปูนแทงควยใส่หีแม่สาวน้อยที่อ้ารับไม่ทันแบบสุดชำนาญ พัชเองก็พร้อมใจยกตัวโยกสู้สาววัย27 ไม่มีแฟนอย่างเธอเมื่อมาเจอประสพรสกาม แล้วเธอก็อยากลิ้มลองให้อิ่มหีในทีแรก พอนายปูนเริ่มเหนื่อยจากหีฟิต มันวางร่างสาวน้อยลงในท่าอ้าหีแหกรับ ขณะที่มันจูบปากพัชแบบดูดดื่ม ขณะที่สาวพิมรีบลุกขึ้นไปเลียพวงไข่มันที่ซอกขา เรียกว่าไม่กลัวน้ำหีและเลือดสาวรุ่นน้องจะกระฉอกใส่หน้าสวยเลย ไอ้แก่เด้าเอวรวดเร็วปานกระต่ายป่า ใส่ร่องหีพัชสาวซิงจนน้ำหีสาวพัช ชะโลมรอบดุ้นควยมุก ที่มีทั้งคราบเลือดคราบน้ำเงี่ยนเกาะดัง "อ้า ผ ผ ผัว ขาอ้า เอาเมียบ่อยนะอ้า" "เล่นบทเมียร่านควยได้ เยี่ยมมาก็เมียพัชจ๋า จะออกยัง" "อูยเมียเสร็จไป3รอบแล้วผัวขา" ใช่แล้วพัชเป็นสาวหลั่งไว แต่น้ำไม่ออก ไอ้ปูนเลยนวดคลึงท้องน้อยเธอไปมา ขณะนั้นพิมเองก็มาดูดปากเล่นนมไอ้ปูนตามไป "อูย ผัวปูน ขาเขี่ยเม็ดอีกจะออกแล้วอ้ายอ้าว อ้าย" ครั้งนี้ดูเหมือนสุดๆกว่าทุกครั้งเมื่อสาวพัชเกรงหีแน่นดูดควยปล่อยน้ำหีน้ำฉี่กระฉูดออกมาอย่างแรง ไอ้ปูนต้องรีบชักควยออกมาทั้งที่อจากแตกใน มันถอกควยให้ ผจก. พิมอ้าปากดูดหัวควยจนน้ำควยแตกคาปากพิมเธอกลืนกินจนหมด มันรีบถอนควยแล้วทิ้งสองสาวออกมา
ไอ้ปูนไปรายงานผล รับรองคุณภาพ2สาว แก่นุชและศิ ก่อนที่มันจะขึ้นไปเก็บงานนางเอกซีรี่และนางแบบชั้นบนโดยศิมอมไวน์ไว้กับสองสาวมันจึงได้ไปต่อชั้นบนอีกหลายยก ส่วนสองสาวออฟรับเช็ค1ล้านจากศิ แล้วเริ่มงานอีก3วันถัดมา หลังจากจัดแต่งบ้านเสร็จ @

ขอบคุณที่ติดตาม จบงานสอน แล้วปูนจะต่อใคร (ขออภัยคำผิดพลาดนะ)

1819

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

Pongconchan