ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกค้าคนที่ 54 : พี่ภาย - Part 1 [เนื้อหารุนแรง]

เริ่มโดย KwangLover, กันยายน 15, 2022, 02:33:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Annop Peungchuer

น้องใจร้ายกับพี่จุง แต่พี่จะเชื่องมั๊ยนะ

ธนธัช

การฝึกจะเป็นยังไงกันนะจะโดนของพวกการ์ดฝึกด้วยหรือเปล่า

Pager

ไม่เคยอ่านแนวนี้มาก่อน
แต่พอได้อ่านแล้วตื่นเต้นมาก
ยิ่งเป็นพี่สาวของตัวเองแล้วยิ่งได้อารมณ์
ขอรับชมต่อยาวๆเลยนะครับบ อิอิ  ::Shy::

veget

โดนจัดหนัก จนเชื่องแน่ๆเลย จะสงสารดีไหมนะ

onlaor

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Pong Tee เมื่อ กันยายน 15, 2022, 02:55:42 หลังเที่ยง
อืม ดูทรงจะทั้งเสียวทั้งกลัว กว่าจะเชื่องคงโดนไปหลายน้ำ
แบบนี้น่าจะโดนลงแขกให้ติดใจ

jabrant

โอ้วว วิธีปราบพยศแบบใหม่ สุดยอดเลย จะติดใจขนาดไหนเนี่ย

nainut555

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ คงกลายเป็นทาสที่ดีของนายแน่ครับ