ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 101 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 18, 2022, 11:46:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeebraa

จองแถวหน้าครับ  งานนี้พี่พลอยเป็นนางเอกเลย มีหวังเทพโทนหมอบแน่ๆ แล้วจะตื่นไหวไหมงานนี้ ส่วนอีกสาวจะตื่นมาแจมไหม หรือถ้าไม่ตื่นมามีหวังบ่นแน่ๆตอนเช้า

First10

จัดเต็มกับพี่พลอยจริงๆ สงสารจอย จะได้อานิสงค์บ้างไหมน้อ
เจ้าหญิงมีอาการงอนเพราะอะไรน้อ สงสัยต้องเสียแรงง้อชุดใหญ่

txxt30

มาตามนัดครับ เผลอแป็บเดียวที่นั่งแถวหน้าเกือบเต็มซะแล้ว

ค่ำคืนนี้ซั่มกับพี่พลอยแบบจุใจเต็มอิ่มเลย  ชอบเหมือนกันเวลาที่ได้ซั่มท่า doggy กับสาวที่สะโพกงอนก้นแน่นๆ  แค่เวลาเธอเดินผ่านเราก็ไหวหวั่นแล้ว นี่ได้มีโอกาสกระหน่ำเต็มเหนี่ยวแบบนี้ สุขใดจะมาเทียม 

จอยตื่นมาคงหงุดหงิดที่เสียท่าเมาหลับไป  แต่ยังมีเวลาที่จะจัดให้สักน้ำสองน้ำก่อนที่จะไปตามนัด

ว่าแต่วันนี้เจ้าหญิงน้ำแข็งอารมณ์บ่จอยตั้งแต่เช้า  คงมีอะไรสักอย่าง  ใจเย็นๆ น้า  จะได้สวีทหวานแหววกันไปนานๆ

only1A

จองโต๊ะแถวแรกเลย

เอ้า มินต์มาวางระเบิดเฉย

yoyoman

พี่พลอยนี่ก็ขยี้เรื่องคุณรุกะจัง อุตส่าห์คิดว่าโทนทำใจได้แล้วเชียว

Am1112mA

eltas007

โดนจับได้สะแล้วบุญโทน

เอาแล้วน้องมิ้นโดนพี่โทนโกรธแล้ว

bbblack

Angel_p

มดแดงตะกายตึก

ร้านเกะเปิดแล้วครับพี่น้อง...มาดูว่าจอยจะได้หรือเปล่ารอบนี้

yuta279

จัดพี่พลอยหนักขนาดนี้จอยจะรู้สึกตัวตื่นไหม แล้วถ้าตื่นจะคึกขนาดไหนกันนะ
ว่าแต่ผู้หญิงเซ็นส์แรงจริงๆ

ชายชรา

ผูหญิงเซนแรงแล้วก็ร้อนแรงมากพี่พลอยคิดถึงรุกะครับเทพโทน

Pong Sak

อยากจะรู้เรื่องมิ้นเพิ่มจัง น่าจะโดนมาเยอะเลยนิสัยเปลี่ยน