ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 101 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 18, 2022, 11:46:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aumoum

สาวจอยกินแห้ว​ จัด​หนักกับพี่พลอบเหลือไว้ให้สาวจอยตอนเช้าบ้างพ่อขุนแผน​ ตื่นมาจอยร้องขอแน่

mrcat2022

××Mon××

พี่พลอยนี่จัดหนักจัดเต็มเลยนะครับแบ่งเรี่ยวแรงไว้ให้น้องจอยบ้างนะครับ

inputpy

ตอนนี้พี่พลอย ย้ายมา ทำงานกทม รึยังครับ 
//จัดหนักขนาดนี้ พรุ่งนี้ไปหาเจ๊ฮยอนอา ไหวเรอะเนี่ย

หวานเย็น

Csc It

::Ajark::โทนจะเก็บแรงไว้ใช้กับจอยบ้างเปล่าหรือจะโดนพี่พลอยดูดพลังงานไปหมดเสียดายคุณรุกะมันยังติดในใจยังไงไม่รู้เหมือนกินข้าวไม่อิ่ม

เอกเอก

อยากให้เก็บทั้งหมดไว้ในฮาเลมเลย ไม่อยากให้เสียใครไปเลย แต่มันก็เยอะเกิน ลุ้นมากๆครับ

bmaII

พลอยเป็นนางมารอีกคน ที่ไม่ใช่นางมารน้อย เพราะมอมจอยให้เมาหลับแล้วจัดการคนเดียว แผนช่างล้ำลึกเสียกระไร นับถือ นับถือ

shotti

จัดหนักพี่พลอยแล้ว จอยจะได้มั้ยเนี่ยอุตส่าก์นัดล่วงหน้านะนั่น...

peddo

พลอยแอบแรงนะนี่ มาทวงบัลลังก์ความฮอต เรื่องความฟิตนี่ต้องยกให้ แต่คิดว่าตามดาวอยู่ครึ่งขั้น แต่ความสัมพันธ์ถ้ายืดเยื้อ คนจะลำบากคือตัวพลอยเอง แต่บทรักในตอนนี้น่าจะอยู่ในใจหลายคนครับ ต้องกลับมาอ่านบ่อยๆ แน่
เจ้าหญิงโทรมา งานเข้าโทนจังๆ น่าจะต้องจูนกันอีกนาน แต่อารมณ์หดอย่างนี้ จอยก็อดสินะ