ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 101 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 18, 2022, 11:46:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

เร่เข้ามา เร่เข้ามา 20 ที่นั่ง 20 ที่นั่ง

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

★★★★★★★★★★★

★★★★★★★★★★★

แนะนำ พี่พลอย สาวที่ครั้งหนึ่งผมเคยแอบชอบ ถึงจะกิ๊กเป็นช่วงเวลาสั้นๆ ม.4

ก็เถอะ หุ่นก็ประมาณนี้

★★★★★★★★★★★

จอย สาวหวาน ฝ่ายประสานงานต่างประเทศ

เธอดูใสๆ ตามฉบับสาวไทยที่เชี่ยวชาญด้านญี่ปุ่นครับ

แต่จอยหุ่นดี เธอบอกว่า หุ่นดีก็เป็นบุคลิกภาพที่สำคัญ

เพราะงั้นเธอจึงออกกำลังทุกครั้งที่ว่าง ที่สำคัญจอยเป็นสาวแว่น

มีสปอยนิดหน่อย ตอนนี้จอยทำงานเป็นเลขาให้ผมครับ

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

หลังจากกินเลี้ยงฉลองกันนิดหน่อย

หลังจากที่คิดว่าจะพาจอยไปเที่ยวต่อ

แต่พี่พลอยก็ชวนไปที่ห้องพัก ซึ่งจอยก็โอเค

แต่สุดท้าย จอยโดนพี่พลอยมอมเหล้าหลับ

★★★★★★★★★★★

คำเตือน : ไม่ควรอ่านในที่สาธารณะ

★★★★★★★★★★★

นายโทนไดอารี่ 101

หืมมมม ขึ้นให้เหรอครับ... ตอนนั้นผมแม่งเขินเฉยเลยทั้งๆที่เคยทำอะไรแบบนี้กันก็ตั้งหลายครั้งแล้วนะ พี่พลอยเธอวางมือสองข้างไว้บนหน้าอก แล้วก้มลงมาจุ๊ปอีกทีแล้วบอกว่า ดื้อเหรอ แล้วก็ขยับเอวนิดๆ อูวววว ผมจะบ้าตายทำไมแน่นแบบนี้ แล้วก็อึ้กก พี่พลอยก็ถามหืมมมมม อะรายยยย ? เสียวเหรอ ?

แล้วพี่พลอยก็ร่อน พั่บ ๆ ๆ ๆ ผมต้องจับเอวของเธอเอาไว้เลยล่ะครับแล้วบอกว่า นี่พี่พลอยผมจะแย่เอานะถ้าพี่ร่อนแบบนี้เนี่ย เธอมองหน้าผมอีกทีแล้วหัวเราะ เธอบอกว่าก็นี่แหละที่ต้องการ หูยย จังหวะนี้คืออ่ะเฮือกเลยครับ พี่พลอยเธอเสยผมของตัวเองและก้มลงมาดูดหัวนมผมเลยล่ะ อูยย ฉากในหนังชัดๆ ๆ แปปนึงเธอก็ยันตัวขึ้นไปแล้วก็ร่อนเลยล่ะครับ ภาพจากมุมมองของผมตอนนี้คือ !!!

แบบภาพนี้เลยล่ะครับ ฮื่มมมม หุ่นปกติว่าดีอยู่แล้ว พอมาอยู่ในท่าทางแบบนี้มันยิ่งทำให้ผมงุ่นง่าน เข้าไปใหญ่ทุกครั้งที่ร่อนขยับเนินนมของพี่พลอยก็จะเด้งไปมา แล้วกล้ามหน้าท้องนี่ก็เหมือนจะชัด ชัด ชัด ตลอดเลย อูยย พี่พลอยเปลี่ยนจากร่อนมาเริ่มขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ ผมก็เด้งสวนเลยครับ พี่พลอยคราง อรั๊งง !!! 

พี่พลอยครางแบบญี่ปุ่น !!! พี่พลอยเธอกัดริมฝีปากแล้วมองเลยนะ โคตร Sexy  แกล้งพี่เหรอ พี่พลอยถามผมมาครับ ผมก็บอกเปล่านี่ครับ แล้วพี่พลอยก็เริ่มลงโทษผมเลยล่ะ เธอเอี้ยวตัวมายันหน้าอกผมไว้แล้วร่อนแบบรัวๆเลย อูยยยย เสียววุ๊ยยย  อูยยยยยย ทำไมแน่นแบบนี้นะ

พี่พลอยมองผมด้วยแววตาที่ยั่วยวนเหลือเกิน แปปนึงเธอก็หัวเราะออกมาเบาๆแล้วบอกว่า พี่อายนะโทน ผมก็กอดเอวพี่พลอยไว้ แล้วคราวนี้ผมเด้งเอวสวนเข้าไปแทน ซวบ ซวบ ซวบ ซวบ พี่พลอยถึงกับทิ้งตัวลงมานอนทาบตัวผมเลยล่ะ ผมถามอายอะไรเหรอครับหืม แล้วก็จู๊ปไปทีนึง พี่พลอยบอกว่า อายน่ะ พอเวลาเสียวๆ แล้วเหมือนคุมตัวเองไม่อยู่ หน้าเหน้อมันไปหมดเลย

ผมก็บอกว่างั้นก็ดีไม่ใช่เหรอ ที่ผมทำให้พี่พลอยเสียวได้น่ะ พี่พลอยก็บอกบ้าโทน ระหว่างที่คุยกันนี่เอวผมก็ทำงานเด้งของมันอยู่นะ ฮื่มม ไม่รู้สึกว่าเมื่อยเลยแฮะ ดูเหมือนว่ากล้ามเนื้อช่วงล่างจะแข็งแรงขึ้นด้วยแฮะผม พี่พลอยก็ อ๊อย ซื๊ดดดด ลึกจัง พี่พลอยจับหน้าผมแล้วจูบอีกครั้ง พี่พลอยคือบอกอ๋อยย โทนน ช้าๆหน่อย หายใจไม่ทัน

ผมก็เลยผ่อนจังหวะลงครับ ผ่อน ผ่อน วินาทีนึงกระแทกซัก 2 ครั้งพอ พี่พลอยก็เม้มปากเหมือนพยายามรับความเสียวที่ผมป้อนผ่านแท่งหรรษาล่ะครับ ผมจับ บีบ คลึง ก้นแน่นๆของพี่พลอยราวกับว่าคิดถึงเหลือเกิน ไม่เจอกันเดือน 2เดือนทำไมถึงแน่นแบบนี้นะ พี่พลอยเธอมองผมแล้วบอกว่าทำให้บ้างสิ่ ผมก็หืมม แน่ใจนะ

พี่พลอยบอกงื้มๆๆ ผมก็เลยยันตัวขึ้นพี่พลอยเองก็ดันตัวเองขึ้นมานะ ผมจับพี่พลอยล็อคขาไว้แล้วยืนเลยล่ะ พี่พลอยตาโตเลยแล้วบอกโทน ท่านี้พี่แย่นะ ก็ผมรู้ไงว่าจะแย่ผมเลยจะจัดท่านี้ให้ ทันทีที่ผมกระแทกเข้าไปพี่พลอยถึงกับร้องเลยล่ะครับ อ๊างง ซื๊ดด ผมนี่ชอบเสียงครางของเธอจังเลยครับ

ผมกระแทกปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ ช้าๆ เนิบๆ เน้นๆ พี่พลอยถึงกับเกาะคอผมแน่นเลยบอกอ๋อยย เดี๋ยวพี่เกาะไม่ไหวนะโทนบ้า ผมก็จู๊ปไปทีนึง แล้วบอกว่าตอดใหญ่เลย พี่พลอยบอกโทนนนน อย่าเปลี่ยนเรื่องสิ่ ผมก็ถามว่าพี่ไม่ชอบท่านี้เหรอ ไม่เสียวเหรอ แล้วผมก็กระแทกตั้บๆๆๆๆๆ พี่พลอยจากที่พูดๆ ก็ถึงกับครางเลยล่ะครับ

พี่พลอยบอก ชะ ชะ ชอบบ แต่เสียวนี่... ซื๊ดด  ผมกระแทกเข้าไปอีกครั้งพี่พลอยก็เผลอครางออกมาเลยล่ะครับ เอาล่ะพี่พลอยเธอคงจะหมดแรงแล้วล่ะมั้งนะ ผมถามว่าไปอีกห้องได้มั้ย พี่พลอยมองหน้าแบบเขินๆแล้วบอกอืออ ไปเตียงนะ ผมอุ้มพี่พลอยไปทั้งๆที่ปลั๊กเสียบอยู่แบบนั้นล่ะครับ

ฮึ่มมม พอเดินมันก็กระแทกตามธรรมชาติ พี่พลอยก็ซื๊ด ซื๊ดดด  ผมจังหวะที่ยกตัวขึ้นเพราะจะบิดประตู มันก็เลยเป็นการกระแทกสวน พี่พลอยคราง อร๊างง แล้วกอดคอผมแน่นเลย อื้อหืมดีนะที่ฝนตกอยู่ พอเปิดประตูเข้าไปพี่พลอยบอกเลยโทนจ๋า พาไปที่เตียงหน่อย อื้อหือออ ไม่บอกก็จัดให้อยู่แล้วครับพี่พลอย

ผมพาเดินไปที่เตียงและวางลงแบบนิ่มๆพี่พลอยเธอค่อยๆปล่อยแขนที่คล้องคอผมไว้แล้วคลึงหน่มน้มของตัวเองทันที อื้มหืมม แต่ว่าเสียวซ่านได้แปปเดียว บั๊วะ !!!  อุ้ยย พี่พลอยเธอขยับตัวจนไอ้จ้อนหลุดครับ พี่พลอยก็แหงนมอง แล้วหัวเราะหิหิ โหยย อุตส่าห์ระวังไม่ให้หลุดตั้งนาน ผมได้ยินก็หัวเราะเบาๆ

แล้วก็คลานขึ้นเตียง ก้มตัวลงไปจูบกับเธออีกครั้ง พี่พลอยก็บอกว่า... งั้นเสียบมาใหม่ดิ่ หูย ท้าทายแฮะ แล้วพี่พลอยเธอก็ตั้งศอกยันพื้นและอ้าขาออกเป็นรูปตัว M เหมือนจะเป็นการเชิญชวนให้ผมเข้าไปเลยล่ะ ลูกผู้ชายแบบเรา เขาเสนอมาเราก็สนองครับ ผมขยับเข้าไปใกล้ๆ แหวก แทรกที่ง่ามสามเหลี่ยมทองคำพอผมเข้าไปพี่พลอยก็ทิ้งตัวนอนและยกแขนมากอดคอผมเลยล่ะ ซวบ !!! 

ผมกดทีเดียวมิดด้ามเลยครับ ฮื่มม ทั้งลื่นทั้งแน่น พี่พลอยจากที่กอดคอผมอยู่พอโดนทีเดียวมิดด้ามเข้าไปถึงกับปล่อยมือและไปจิกผ้าห่มแทนเลยครับ จิกและดึงจนผ้าหลุดปลายมือ แล้วก็กำมือแน่นราวกับว่า กำลังรับความเสียวจากแท่งหรรษาของผมอยู่

เห็นแบบนั้นผมก็เดินเครื่องต่อเลยครับ ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  ขาเธออ้าพร้อมรับการกระแทกเต็มที่ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด พี่พลอยครางเสียงกระเส่ามากเลยล่ะครับ อิ๊ อ๊ะ หูยย ฟังแล้วโคตรจะคึกเลยล่ะครับ ผมก้มลงไปจู๊ปป ปากของเธออีกครั้งบดริมฝีปากเข้าหากัน พี่พลอยเธอเองก็มองผมด้วยแววตาที่ร้อนฉ่าเลยล่ะครับ แรงๆหน่อยได้มั้ย อยากลองแบบแรงๆ

อื้อหือ ดูพี่พลอยเธอพูดสิ่ครับ ผมก็บอกถามว่าแน่ใจนะ พี่พลอยพยักหน้างื่มๆๆ ผมบอกว่าถ้าเจ็บก็บอกผมนะ ผมเปลี่ยนจากการกระแทกเนิบๆ มาเป็นการล็อคเอวแล้วซอยยับเลยครับ ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ

ฮึ่มม ไอ้เสื้อคลุมนี่เกะกะจริงๆ ผมถอดเสื้อ ถอด ๆ พี่พลอยก็ยันตัวมาช่วยถอดไปครับ ส่วนผมกับชายผ้าของชุดนอนไม่ได้นอน แล้วยกผ่านหัวพี่พลอยออกไป

ฮึ่มม ผิวกายที่เปลือยเปล่าของเธอนี่แหละยั่วยวนที่สุด ผมลดจังหวะการกระแทกลงและบรรจงจูบแลกลิ้นกับเธออีกครั้ง พี่พลอยถึงกับอ่อนระทวยทิ้งตัวนอนหลังแนบที่นอนเลยล่ะครับ ผมก็ก้มลงไปเลีย ดูด ที่ภูเขาคู่เบิ้มๆนั้น ทั้งรอบฐาน ทั้งจุก ผมเลียด้วยความหื่นกระหาย พี่พลอยครางไม่เป็นภาษาเลยล่ะครับ แต่มีคำนึงชัดเลยครับ

" โทนจ๋า อยากเสร็จแล้ว "

อื้อหือ ชัดแบบนี้จัดเลยครับ ผมล็อคเอวกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ พี่พลอยบอกอ๊อยย ซื๊ดดดด ผมก็คืออึ้กก อูยยย ตอด ตอดตุ้บ ๆ ๆ เลยครับพี่พลอยใกล้แตกแล้วเหรอ ผมเองก็ไม่ไหวแล้วเหมือนกันครับ ทั้งเสียง ทั้งความแน่น ทั้งการตอดตุ้บๆๆ ผมเองก็ไม่ไหวแล้ว ผมกัดฟันผ่อนคลาย ผ่อนคลาย แล้วซอยไม่หยุด

ตั้งใจที่จะพาพี่พลอยขึ้นสวรรค์พร้อมกัน พี่พลอยยกแขนกำผ้าปูที่นอนแน่นเลย ปากก็ครางอร๊าง อร๊าง หลายครั้ง ผมเร่งจังหวะด้วยการใช้นิ้วโป้งบี้ๆๆ ที่เม็ดละมุดอีกครั้ง พี่พลอยครางไม่หยุด ถะถึง จะถึง ผมก็ล็อคเอวซอยตั้บ ๆ ๆๆ   ร่องเสียวพี่พลอยก็ตอด หนุบหนับ ๆ ๆ จนในที่สุดพี่พลอยก็กระตุกแอ่นเอวราวกับท่าสะพานโค้ง

ผมรู้สึกได้เลยว่าไอ้จ้อนของผมเหมือนน้ำอะไรพุ่งใส่ ซิ๊ดด พี่พลอยถึงแล้วตาผมบ้างล่ะ อึ้กกก จะถึงแล้ว !!!  หลังจากที่ขยับเอวอยู่หบายนาที ผมก็เขื่อนแตกจนได้ ใจผมน่ะตั้งใจจะปล่อยในอยู่แล้ว แต่ดูเหมือนการถึงจุดสุดยอดของพลอยครั้งนี้จะรุนแรงจริงๆครับ

ขนาดผมจับเอวเธอไว้ เธอยังดิ้นจนหลุด แล้วปืนไรเฟิ้ลของผมก็ลั่นจังหวะนั้นพอดี กลายเป็นว่ามันพุ้งใส่ตัว ใส่หน้า ใส่นมพี่พลอยเลยล่ะ พี่พลอยหอบหายใจถี่มากครับ จนหน้าอกนี่กระเพื่อมเลย

เธอตัวกระตุกคราง อ่อยย อ่อยยย เบาๆ แล้วพูดมาว่าไม่เคยเสร็จแรงแบบนี้เลยโทนบ้าาา ผมก็ตกใจบอกขอโทษพี่พลอย.. เลอะเลย พี่พลอยก็มองทั้งๆที่ตัวกระตุกงึ้ก ๆ ๆ เธอบอกว่าไม่เห็นเป็นไรเลย...  เธอเอานิ้วเรียวๆป้ายไปที่น้ำกามของผมแล้ว

อื้มหืมม พี่พลอยเอานิ้วนั้นเข้าปากแล้วเลียครั้ง อู้ยยย คุณผู้อ่านเอ๊ยยย นี่มันหนังอะไรเนี่ยย พี่พลอยขยับตัวมาหาผมนะแล้วบอก

" ขอ อม หน่อย "

ผมบอกเดี๋ยวๆยังเลอะ อึ้กกก ไม่ทันแล้วครับ พี่พลอยอ้าปาก ง่วบบ เข้าไปแล้ว อูวววว พออุณหภูมิเปลี่ยนมันก็เสียวว่าบบบ ปากของเธออุ่นจัง อูววว จังหวะที่รูดเข้า ออก เข้า ออก

ฮึ่ม  ม ม  ขนาดพึ่งเสร็จไปยังเสียวได้อยู่วววแค่พี่พลอย อม ได้แปปเดียวนะ ก็บอกไม่ไหวแล้วว คาวว อ่ะโทน ผมก็ลูบหัวเบาๆ แล้วบอกว่าไม่เป็นเลยย แค่นี้ก็ดีแล๊ววว พี่พลอยถามจริงอ่ะ ผมบอกอื้อออ แค่ฟันไม่ขูดแค่นี้ก็เพลินแล้วคร๊าบ

พี่พลอยจับไอ้จ้อนของผมชัก ๆ ๆ แล้วใช้ลิ้นเลียตวัดมี่ปลายหัวกระสวย ผมนี่ถึงกับสะดุ้ง พี่พลอยบอกสงสัยต้องให้พี่ฝึกบ่อยๆแล้วล่ะ ผมก็หืมอะไรเหรอครับ พี่พลอยก็ดึงตัวผมลงไปกอด ก็เอ่ออ โดนน้ำว่าวตัวเองเลยทีนี้ พี่พลอยกอดแล้วพูดว่า

จะให้จบวันนี้จริงอ่ะ.. เธอขยับมาใกล้ๆแล้วถามว่าไม่ติดใจพี่บ้างเหรอออ... อื้อหือออ ใครไม่ติดใจก็บ้าแล้วครับ ทั้งหุ่น ทั้งนม ทั้งความแน่น แต่ผมก็ต้องรู้ตัวนะว่ามี 3 สาวอยู่แล้ว ผมก็กอดพี่พลอยนะ แล้วก็พูดว่า

เดี๋ยวพี่พลอยก็ต้องกลับแล้วนาา.. ไม่ดีหรอกมั้งครับ พี่พลอยก็จ้องหน้าแล้วเอามือมาจิ้มๆที่จมูก แล้วพูดว่า อย่าคิดว่าพี่ไม่รู้นะว่ามีสาวๆเครือหลายคนน่ะ พ่อหนุ่มนักรัก ผมก็อุ้ยยย...  พี่พลอยเอามือลูบหน้าผมเบาๆแล้วพูดว่า งั้นรับผิดชอบพี่เลย

บอกตรงๆไม่อยากหาเหาใส่หัวครับ แว๊ปนึงผมใจแป้วเลยนะ พี่พลอยคิดจะทำอะไรเนี่ย แล้วก็คิดไปถึงงานเชียงใหม่ ว่าไม่น่าทำให้เรื่องแบบนี้เกิดขึ้นเลย งานเข้ามั้ยวะเนี่ย พี่พลอยลากมือลง ลง ลง แล้วพูดว่า...  มากิ๊กกันซะดีๆ

ผมก็ฮึ๊ !!! อะไรละนั่น ผมพลิกตัวไปกอดพี่พลอยนะ แล้วบอก เดี๋ยววว พี่ก็รู้นี่ครับว่าผมน่ะ.. อุ๊ปปป !    อยู่ดีๆพี่พลอยก็ขยับมาจู๊ปปป ผมจะบอกว่าเอ่อ ผมน่ะ 3 แล้วนะพี่พลอย ตั้งใจจะพูดเลยครับ

พี่พลอยเธอนัวลิ้น ดูดซรู่บบ เบาๆ พอหยุด เธอขยังมาซุกที่อกครับ แล้วบอกว่า ทำไมไม่เห็นรู้สึกดีเหมือนตอน ม.5 เลยนะ ผมก็กอดเอวพี่พลอยนะ ผมถามไม่ได้รู้สึกดีคือ... พี่พลอยบอกว่า ตอน ม.5  กิ๊กกัน เดินเที่ยวด้วยกัน แต่ยังรู้สึกดีไม่เท่าตอนนี้เลย ตอนนี้รู้สึกดีที่ได้อยู่ใกล้ๆอ่ะ....

พี่พลอยจิ้ม ๆ ๆ แล้วถามผมว่าแล้วกับคุณรุกะอ่ะยังไงเหรอโทน ผมสะดุ้งเลย แล้วเสียอาการอ่ะตอนนั้น พี่พลอยบอกว่าไม่ต้องมาเนียนเลยโทน ผู้หญิงอ่ะไม่ใช่ว่าจะมาแก้ผ้าแช่น้ำกับใครได้ง่ายๆหรอกนะ ผู้หญิงด้วยกันน่ะดูออก

ผมถามยังไงเหรอครับ พี่พลอยบอกว่า โห่ !!! โทน มันไม่มีที่ไหนหรอกเป็นถึงระดับลูกสาวประธานใหญ่ แต่มาชวนแค่พนักงานที่เป็นตัวแทนเฉพาะกิจไปแช่น้ำอ่ะ มันต้องมีเหตุผลแหละ แล้วเหตุผลเดียวก็คือ.. พี่พลอยพูดแล้วจิ้ม ๆ ๆ จมูกของผมแล้วบอกว่า เพราะมีคนพิเศษอยู่ในทีมยังไงล่ะ

พี่พลอยพูดแล้วก็กอดผมนะ เธอถามตกลงยังไงอ่ะกับคุณรุกะ แอบคนกันเหรอ ผมบอกจะบ้าหราาาา ไม่ได้คบไม่ได้อะไรทั้งนั้นอ่ะคร๊าบบ พี่พลอยหัวเราะเบาๆ แล้วจู๊ปป อีกที แล้วบอกป่ะอาบน้ำกัน ผมก็อื้อ ! แต่... แยกกันอาบมั้ยครับ เดี๋ยวก็ขึ้นอีก

พี่พลอยเธอหันมา และเดินมายืนใกล้ๆ ผมที่นั้งอยู่ปลายเตียงนี่แบบอื้อหืม นมนี่แนบหน้าเลย พี่พลอยบอกว่าถ้าไหวก็จัดมาสิ้ คนที่เหนื่อยคือโทนนะ หูยยย ผมเอื้อมมือบีบก้นของเธอเบาๆ เธอกัดริมฝีปากเบาๆ แล้วบอกอ๊ะๆ แน่ใจนะว่าจะไม่เก็บแรงไว้น่ะ

ผมก็เลยหน้าถามว่าทำไมเหรอครับ พี่พลอยบอก อ๊าวว ยังมีอีกคนที่นอนอยู่ห้องข้างๆไม่ใช่เหรอ หืมม ผมก็กอดเอวพี่พลอยแล้วถามนะว่า แล้วถ้าผมบอกว่าไหวล่ะ... ผมพูดแล้วเลื่อนมือที่กอดเอวลงมาคลึง บีบ ก้นแน่นๆของเธออีกครั้ง

จากที่คุยกันปกติ เสียงที่พลอนก็เริ่มกระเส่า พี่พลอยก็บอกว่าเหรอ... ใจตรงกันเลยแล้วเธอก็ทิ้งตัวลงมาทับผมเลยล่ะ เธอจ้องหน้าแล้วบอกว่า ต่อกันดีกว่าพี่ยังไม่หายคิดถึงเลยนะ ผมบีบก้นของเธอเบาๆแล้วบอกว่าผมก็เหมือนกัน จากนั้นเราก็ขยับตัวขึ้นมาบนเตียง

พี่พลอยนอนราบไปกับที่นอนส่วนผมก็ขยับมานอนขนาบข้างแล้วอ้าปากงับที่จุกเสียวของเธอเบาๆ ดูดเบาๆให้พี่พลอยเสียวซ่าย ส่วนอีกมือนึงผมก็ล้วงที่ร่องเสียวของเธอ ฮื่มมม นิ้วเข้าไป พรื๊ดเลย ลื่นมากเลยร่องเสียว ผมก็เลยเริ่มเบ็ดให้เธอเบาๆ พี่พลอยก็กอดคอผมไว้นะแล้วคราง ซื๊ดด เธอบอกว่าร้ายอ่ะโทน ผมก็เบ็ดคว้านนิ้วไปที่ G Spot ที่พลอยแอ่นเลยครับคราวนี้

เธอคราง เอ่าะ อ๋อยย ซื๊ดดด จังหวะนั้นเองครับพี่พลอยเหมือนทนไม่ไหวซึ่งผมก็นึกไม่นึกเหมือนกันว่าจะมาขั้นนี้ พี่พลอยเธอขยับมาคร่อมผมเลย แล้วจับผมจูบทันที ลิ้นของเธอนี่ทะลวงมาเลยครับ เกือบตั้งรับไม่ทัน ผมก็เอื้อมมือบีบกันของเธอ ราวกับขาดมานาน พี่พลอยเธอจูบกับผมหลายนาทีอยู่นะ

จังหวะนั้นมือก็ล้วงลงไปชักๆๆๆให้ผม เธอโหย่งตัวจับไอ้จ้อนของผมเขี่ยๆ เสียบซวบ !!!  เธอร้อง อื๊ยยย ซื๊ดด แล้วทิ้งตัวลงมานอนแนบผมทั้งๆที่อาวุธของผมเสียบอยู่ เธอบอกว่าทำพี่เงี่ย_ ขนาดนี้รับผิดชอบเลย เวรกรรมนี่ผมไปปลุกอะไรในตัวพี่พลอยเนี่ยยย แล้วเธอก็ขย่มเลยล่ะครับ

ฮื่มมม เธอขย่มตับ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด แบบว่าตอนนี้ฉุดไม่อยู่แล้วล่ะครับ พี่พลอยเธอขย่ม คราง ร้อง แข่งกับเสียงฝนเลยล่ะ ฮึ่มมมมม ดีนะที่เตียงที่นี่ จัดวางให้ห่างจากผนัง ผมเลยไม่กังวลเรื่องเสียง เอี๊ยด ๆ ๆ ๆ พี่พลอยขย่มอยู่นานเลยล่ะ ผมก็เริ่มรู้สึกว่าต้องแสดงความเป็นสุภาพบุรุษแล้วล่ะ

สุภาพสตรีขย่มมานาน ผมก็ต้องทำให้บ้าง ผมจับพี่พลอยนอนพลิกเลย ปลั๊กก็ยังคาร่องอยู่ ผมจับขาพาดบ่า พายกล้อเลยครับ ตั้บ ๆ ๆ ๆ

พี่พลอยเธอกล้ามเนื้อค่อนข้างยืดยุ่น ผมเลยเอี้ยวตัวได้เยอะกว่าปกติ พี่พลอยก็อ๊อยลึกจังโทน ซื๊ดดดด ผมก็ซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ฮึ่มม แตกไปรอบนึงแล้ว เหมือนจะอึดขึ้นแฮะผม ซอยท่านี้อยู่หลายนาทีก็ไม่มีทีท่าว่าจะแตกเลย เฮ้ยย !!! นี่ผมลืมไปได้ไงวะเนี่ย ลืมท่าโปรดไปได้ไง ผมซอยตั้บ ๆ ๆ แล้วโน้มตัวลงจูปป เล่นลิ้นแลกน้ำลายกันอีกรอบ

ผมบอกว่าขอท่าหมานะ พี่พลอยเธอพยักหน้างื้มๆๆ เลยล่ะครับ อื้อหือคุณผู้อ่านเอ๊ย ใครบ้างที่ชอบท่า Doggy แบบผม ใครที่มาเจอก้นแน่นๆแบบพี่พลอยนะบอกเลยหลงตาย

ฮื่มม แค่ลูบก็พาหลงแล้วครับ พี่พลอยแอ่นแบบได้งามเลยล่ะครับ แล้วหุ่นนี่นะฮึ่มมม ผมเข้าประชิดจับไอ้จ้อนปาดด แล้วซวบไปครึ่งด้ามพี่พลอยสะดุ้งอึ๊ยยย จังหวะนั้นแหละผมกระแทกเข้ามิดด้ามเลย พี่พลอยถึงกับต้องเอาหน้าซุกที่นอนแล้วกำผ้าห่มแน่น ฮื่มม แต่แบบนี้ก็ยิ่งมันส์

ผมล็อคเอวกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ พอพี่พลอยตั้งหลักได้เธอก็ยันตัวมาแอ่นอีกครั้ง ฮึ่มม ก้นของเธอตอนโดนแทกนี่แตกต่างจากสาวๆคนอื่นอย่างเห็นได้ชัดเลย คนอื่นกระเพิ่มเป็นรูปคลื่นซึ่งน่ามองอยู่แล้ว แต่ก้นแน่นๆของนักกีฬาแบบนี้คือฮึ่มมมม สุดยอดเลย

ผมเองก็ไม่คิดไม่ฝันเหมือนกันจากตอน ม.4 อายุ 16  ผ่านมาตอนนี้อายุ 23  ผ่านไป 7 ปี ใครจะไปเชื่อว่าทั้งๆที่ความสัมพันธ์จบไปแล้ว และพึ่งกลับมาเจอกันสัมมนาทะเล ผมกับพี่พลอยจะได้มาทำอะไรกันแบบนี้ ฮึ่ม ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ เพื่ออยากแน่ใจว่านี่ผมไม่ได้ฝันไปจริงๆ อึ้กกก แรงตอดแบบนี้มันคือของจริงไม่ใช่ความฝัน

ฮึ่มมม ผมบีบก้นอวบๆ แน่นๆ ของเธออีกครั้ง ผมแช่ท่อนไว้แบบนั้นแล้วพอพี่พลอยเอี้ยวตัวมามองผมก็กระแทกซวบไปอีกที พี่พลอยคราง อ๊อวว ซื๊ดด ออกมาอื้มหืมม สุดจะบรรยาย ผมเลยโหย่งตัวไปจูบกับเธอ จูบและกระแทกไปด้วยบอกเลยโคตรดี ฮึ่มม พี่พลอยมองผมด้วยแววตาที่ออดอ้อนเหลือเกินครับ เอาล่ะเพิ่มจังหวะหน่อยดีกว่า ผมเริ่มขยับจากตั้งเข่ามาเป็นนั่งยองๆ กระแทกจากด้านบน ซื๊ดด เสียวจริงๆ ตอดหนุบหนับ ๆ เลย

ฮึ่มมมม ผมยิ่งซอย พี่พลอยก็ยิ่งร้องครับ แต่เพราะฝนตกเลยไม่ได้กลัวอะไรเท่าไรนัก ผมกดลง ซวบ ซวบ ซวบ ซวบ ไม่หยุดเอาจริงๆนะ SEX ไม่ต้องท่าเยอะท่ายากก็ได้ ขอแค่มันถึงจุดและทำให้สาวๆ ถึงใจก็พอครับ ผมกระแทกต่อไปนะ แต่ว่าเอื้อมมือลงมาบี้ๆที่เม็ดเสียวของพี่พลอยด้วย พี่พลอยก็อื๊ยย โทนบ้า ซื๊ดดด  แล้วที่ผมทำต่อไปคือค่อยๆกลับมาท่า Doggy แบบปกติไม่ advance แบบที่ทำเมื่อกี้

ซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ก้มลงจูบแผ่นหลังของเธอเบาๆ ผมพูดว่าขย่มให้หน่อยครับ ผมก็จับเอวพี่พลอยไว้พร้อมกับเอนตัวทิ้งหลัง พี่พลอยก็เหมือนจะรู้ครับ เธอค่อยๆ ขยับ ขยับ จนผมนอนหลังแนบพื้นไปแล้ว พี่พลอยก็ฮึ่มม นั่งอวดก้นแน่นๆให้ผมเห็นแล้วล่ะ Reverse Cow Girl

ฮึ่มม ก้นแน่นๆ อวบๆ กำลังขยับตรงหน้าผมเลยล่ะครับ ฮึ่มม ความเสียวที่มันพุ่ง ความแน่นที่บีบรัดกระสวยของผมตอนนี้ยืนยันได้เลยว่าผมไม่ได้ฝันไป แล้วพี่พลอยก็เริ่มขย่มเลยครับ ตั้บ ๆ ๆ ๆ ฮึ่มม ซื๊ดดดด ตอนนี้ผมทำได้แค่นอนรับความเสียวอยากเดียวเลยว่ะคุณผู้อ่านเอ๊ยย

แล้วเรื่องขยับเอว นักกีฬายูโดอย่างพวกเราไม่แพ้ใครหรอก เพราะยูโดบิดเอวเป็นหลัก ฮึ่มม พี่พลอย ซื๊ดดด พี่พลอยขย่มๆแล้วหันกลับมาด้วยสีหน้าที่เหมือนกำลังเป็นผู้ชนะ เธอถามว่าไงล่ะทำพี่ไว้เยอะ เสี่ยวป่ะล่ะ ฮึ่มม เสียวคร๊าบบ อูยยย จังหวะที่ยกตัวขึ้นแล้วเห็นไอ้จ้อนเสียบอยู่ที่ร่องเสียว ผมนี่หายใจไม่ทั่วท้องเลยคร๊าบบ ฮึ่มมมม

พี่พลอยเธอขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด ยิ่งตอนที่เธอเอี้ยวตัวไปจับที่ขาของผมเหมือนยึดหาหลัก อื้อหือ พอจับได้เท่านั้นแหละพี่พลอยขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ ยังกับ อาคาริ มิทานิ ในยุคปัจจุบัน ฮื่มม ขย่มดุไปแล้ว อูยยยยย ตอนนี้คือผมใกล้จะแตกแล้วล่ะครับ ตอนนี้คือทำใจละว่าไม่รอดแน่ๆ

แต่ดูเหมือนพี่พลอยเธอจะหมดแรงก่อนครับ หรือความเสียวมันโถมเข้าใจจนเธอขย่มต่อไม่ไหวอันนี้ก็ไม่รู้พี่พลอยทิ้งตัวลงนอนทับผมเลย จังหวะที่ไอ้จ้อนมันงัดๆ ก็จะเจ็บนิดนึงแหละครับ พี่พลอยทิ้งตัวลงมานอนทับ ผมก็กอดเอวไว้กลัวพี่พลอยหล่น แต่พี่พลอยก็จับมือสองข้างของผมไปคลึงนมของเธอแทน

เธอคราง ซื๊ดด ไม่ไหวอ่ะเสียวจนขย่มไม่ไหว ถึงพี่พลอยเธอจะบอกว่าไม่ไหวแต่เธอยังคงกุมมือของผมให้ขยำหน่มน๊มของเธอไม่หยุดเลยล่ะครับ เสียงครางกระเส่าก็ยังดังมาไม่หยุดเลย มือข้างนึงของผมคลึงหน่มน๊มของพี่พลอย ส่วนอีกมือล้วงไปที่ช่วงล่างที่มันทั้งแฉะ ทั้งลื่นของเธอ

ผมหอมแก้มเธอเบาๆแล้วถามว่าอยากมั้ย พี่พลอยตอบงื้มม ผมถามเสียงหื่นๆใส่เธอว่าอะไร เธอบอกอยาก อยากโดนอีก อูยยย แล้วผมจะขัดใจเธอได้ยังไงล่ะครับผมพลิกตัวจนพี่พลอยไหลหล่นตุ้บข้างๆ ผมก็ขยับมาใกล้ๆนะ พี่พลอยเธอจับหน้าของผมไว้แล้วพูดว่า ยังต้องทำต่อไม่ใช่เหรอ พี่พลอยพูดแล้วก็จับหน้าผมไปจูบเลยล่ะ ส่วนผมเองก็นัวลิ้นต่อเลยล่ะครับ มือนึงก็ล้วงลงไปที่ร่องเสียวของพี่พลอย อื้อหืม มันเปียก มันแฉะ มันลื่นเลยล่ะครับ

พี่พลอยอื๊ออ แล้วหยุดจูบครับ เธอแหงนหน้ามามองที่น้องสาวของเธอเอง ที่ตอนนี้ผมกำลังเกี่ยว กำลังเบ็ดให้เธออยู่ แล้วเหมือนจังหวะมันพอดีเลยนะ ผมกับเธอหันมามองหน้ากันพี่พลอยก็ถามว่า นี่ๆโทนเคยคิดป่ะว่าจากที่ต้องแอบไปคุยกัน... แต่ได้มาทำแบบนี้อ่ะ ผมก็ส่ายหน้าแล้วบอกไม่เลย

พี่พลอยหัวเราะแล้วบอกเนอะ แค่จะคุยกันยังอายเลย แต่ตอนนี้.... พี่พลอยพูดแล้วผ่อนเสียงลงอย่าง sexy เสียงของเธอไม่ได้ซับซ้อนอะไรเลย ความหมายที่แฝงอยู่ในเสียงนี้นั่นก็คือ... เริ่มต่อได้แล้วล่ะ เราก็เริ่มจูจุ๊ปกันอีกครั้ง เสียงดูดริมฝีปาก เสียงดูดน้ำลายเกิดขึ้นมาเรื่อยๆ มือของผมก็ล้วงจกไปที่ เนินสวาทของเธอ

พี่พลอยเองก็ไม่เบาครับ มือของเธอก็เริ่มซุกซน ขยับมาที่แท่งหรรษาของผมที่ตอนนี้เริ่มแข็งอีกแล้วล่ะพี่พลอยชัก ๆ  ๆ  ๆ  แล้วผมก็พลิกตัวขึ้นบนแทรกตัวเข้าไปหว่างขาทันที ส่วนพี่พลอยตอนนี้เธอก็อ้าขาออกเลยล่ะครับ ผมทาบตัวขึ้นหาพี่พลอย เสาเอกของผมก็พาดไปบนเนินโหนกของพี่พลอยอีกแล้วล่ะ

รู้สึกเลยครับว่ามันอุ่นไปทั้งลำ แล้วเป็นพี่พลอยครับที่เอื้อมมือลงมาชัก ๆ ๆ ๆ และจับไปปาดที่กลีบสวาทของเธอ ผมก็ขยับเอวสั้นๆนิดๆ อึ้กก เสียงเราสองคนซื๊ดด ขึ้นพร้อมๆกันเพราะว่าเสาเอกของผมลงร่องไปอีกแล้ว พี่พลอยกัดฟันแหงนหน้าบร่องอึ๊ !!!  สีหน้าคือยั่วจริงๆ

ผมค้ำยันที่ข้างๆลำตัวของพี่พลอยแล้วเริ่มซอยเลยล่ะครับ พี่พลอยเธออ้าข้าออกราวกับว่าจะให้ผมเน้นเข้าที่ร่องเสียวของเธอจริงๆ อื้อหืมม การได้กระแทกแล้วมองหน้าของสาวๆแบบนี้คือที่สุดจริงๆครับ พี่พลอยบอกอย่ามองสิ้เขิน !!!  ผมก็กระแทกซวบ !!!  พี่พลอยถึงกับผวาเลยครับ ตั้บ ๆ  ๆ  ๆ ๆ

ผมเริ่มเข้าซอยต่อ ฮึ่มม ท่านี้ดีกว่า เพราะอยากมองหน้าพี่พลอยตอนที่ผมแตกในใส่ซะด้วย ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  พี่พลอยทำได้แค่กำผ้าหุ่มและครางแข่งกับเสียงฟ้าร้องครับ ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ เอาจริงๆก็ไม่แน่ใจว่ากี่นาทีนะ แต่ไม่ต่ำกว่า 2 นาทีแน่ๆ เออเฮ้ย ผมไม่เมื่อยเอวเลยวุ๊ย ผมซอยต่อตั้บ ๆ ๆ

สิ่งที่เริ่มรู้สึกละคือร่องของพี่พลอยตอดตุ้บ ๆ ๆ  หนุบหนับ ๆ ๆ แล้วอีกอย่างจุกบนเนินเขาคู่ของพี่พลอยตอนนี้แข็งเป็นไตเลยครับ ฮื่มม แล้วผมก็รู้สึกด้วยว่าไอ้ร่องที่ตอดตุ้บ ๆ ๆน่ะ มันทั้งเปียกและแฉะมากกว่าเดิมอีก หลักฐานเลยคือ จากที่ซอยมีเสียงปั้ป ๆ ๆ  ตอนนี้เริ่มมีเสียง แจย๊ะ แจย๊ะ แจย๊ะ เพิ่มมาด้วย ฮื่มมมม

พี่พลอยเริ่มจิกแขนผมแล้วครับ อื๊ยย โทน ซื๊ดด โอ๊ะ เอ๊อะ  เสียงเธอครางไม่หยุดผมเร่งซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  จะถึ จะถึงแล้วโทน พี่  อ๊อยยย แล้วพี่พลอยก็ตัวกระตุกราวไฟช็อตเลยครับผมเองก็ตามมาเหมือนกันครับคุณผู้อ่าน ผมซอยต่ออีกตั้บ ๆ ๆ ฮื่มม ยังไม่ถึงเลยอีกนิด อีกนิด

แต่พี่พลอยตอนนี้คือเสร็จไปแล้วตัวก็แอ่นกระตุกราวกับไฟช็อต แล้วจังหวะที่ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ต่อนี่แหละ เอาอีกแล้วครับ แนงตอดหนุบหนับ ๆ ๆ มาอีกแล้ว พี่พลอยเรียกเลยนะ ผัวจ๋าจะแตกอีกแล้วไม่ไหวแล้ว ฮึ๊พี่พลอยเรียกผัวเลยเหรอ แล้วผมก็เสือกคึกด้วยนะ

ซอยตั้บ ๆ ๆๆ  ไม่หยุด พี่พลอยทั้งคราง ทั้งร้อง ทั้งเด้งสู้ ทั้งจิกแขนคือมันเกิดขึ้นพร้อมๆกันเลย ฮึ่มมมม ถึงแล้วผมจะถึงแล้ววว แล้วผมก็มาถึงจนได้ อูยยยย เขื่อนแตกจนได้ครับ แต่พอมันแตกแล้วต้องเข้าซอยอีกครับ มันถึงจะเสียวจนถึงใจ แต่ว่าเพราะซอยต่อนี่แหละครับ พี่พลอยเลยเขื่อนแตกตามผมอีกรอบ

หูยย คราวนี้คือน้ำพี่พลอยพุ่งเลยครับ เสียงน้ำเหมือนไหลเซาะร่องเนื้อออกมา ดัง ฟรี่ดดดด ส่วนผมก็ซอยกระทุ้งเพื่อรีดน้ำค้างท่อ อูยยย คราวนี้เข้าเป้าแล้วหลังจากที่น้ำแรกของผมมันพลาดเป้าไปแตกใส่ตัวพี่พลอยแทน ผมซอยลึกๆแล้วเกร็งฉีดแตกในเข้าไปอีก ซื๊ดดด ผมซอยต่ออีกหลายครั้งอยู่นะ ซอยช้าๆ เน้นๆ ลึกๆ จนพี่พลอยตัวหยุดกระตุกก็กินเวลาไป 10 วินาทีเลยล่ะมั้งถ้าเดาๆนะ ฮื่มมม คืนนี้ผม 2 ดอกเลยเหรอเนี่ย

ผมมองหน้าพี่พลอยอีกครั้ง ตอนนี้เธอเหมือนหันหน้าซุกที่นอนเลยครับ หน้าเธอแบบเสียวจนเบลอเลยก็ว่าได้ เสียงหอบแฮ่กๆ ไม่ต่างอะไรกับตอนที่เราซ้อมวิ่งเร็วที่สนามกีฬาตอนไปเก็บตัว จนพี่พลอยหันมามองหน้าผมแล้วบอกว่า เต็มท้องเลยยยย ผมก้มลงไปจุ๊ป แล้วถามไม่ดีเหรอครับ พี่พลอยบอก... ดีสิ่   

ผมทิ้งตัวนอนกอดพี่พลอยทั้งๆที่ตัวเปียกเหงื่อนั่นแหละครับ ไอ้จ้อนของผมก็ดูเหมือนจะสงบลงนิดหน่อยแล้วด้วย เอ้ออ เมื่อกี้.... ผมมองพี่พลอย... แล้วถามเมื่อกี้เรียกผมว่าอะไรอ่ะ ผมก็ถามแล้วมองแบบแหย่ ๆ ๆ  พี่พลอยก็บอกอารมณ์พาไปนี่ให้ทำไง เธอกอดคอผมแล้วจ้องด้วยแววตาที่แบบหูยย ต้องยอมอ่ะ

พี่พลอยบอกว่าก็ได้พี่ตั้งหลายครั้งแล้วนี่ ขอเรียกหน่อยไม่ได้เหรออ อุ้ยย..... ผมตอบไงล่ะเนี่ย พี่พลอยเธอพลิกตัวมานอนทับครับแล้วถามว่า เดี๋ยวนี้เสน่ห์แรงใหญ่แล้วนี่ !!!  ขนาดนางมารร้ายอย่างคุณฮยอน-อา ยังมาออกตัวแบบนี้ ผมถามเดี๋ยวๆอะไรล่ะนั่น พี่พลอยไม่ตอบครับแต่นอนซบที่อกผมแล้วบอกว่า.....

ไม่เจอกันไม่กี่ปีกลายเป็นหนุ่มฮ็อตไปแล้วนะเนี่ย ผมก็ถามฮึ๊ !!! อะไรล่ะนั่น พี่พลอยขยับมาแล้วบอก แหมมมม เมื่อกี้คุยกันค้างเรื่องคุณรุกะนะ ผมก็อุ้ยยย . . . . พี่พลอยบอกว่า ยังไงพี่ก็ยังเชื่อในความคิดตัวเองนะโทน คงไม่มีผู้หญิงมียอมแก้ผ้าแช่น้ำด้วยหรอก ถึงมันจะเป็นเรื่องปกติที่วัฒนะธรรมของเขามักทำบ่อยๆ

แต่กับคนต่างชาติแบบเราพี่ว่ายังไงมันก็ไม่ใช่เรื่องปกตินะ แล้วพึ่งรู้จักกันด้วย พี่พลอยจิ้มๆหน้าอกผมแล้วพูดว่า เพราะงั้นเรื่องที่พี่คิดว่าว่าคุณรุกะชอบโทนพี่ว่ายังไงมันก็เรื่องจริงแหละ เธอขยับๆมาใกล้ๆผมแล้วบอกว่าผู้หญิงน่ะเซ๊นส์แรงนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

warpzone

ขอเป๋นเม้นแรกนะครับ ตามตลอด
เย้ ได้เม้นแรก

Au Nanma

จองโต๊ะครับ

พลอยเด็ดมาก ฟิต สมกับเป็นนักกีฬาเก่า ชัดเจนในความคิดทั้งเรื่องงานและเซ็กซ์

ปล.คนที่สองอย่างนี้ ก็ได้รู้สัดส่วนน้องมินต์ละสิ

LMnade

จอยจะได้เอาคืนมั้ยนะ ท่าทางจะได้มีการเปิดใจเคลียร์กับวเจ้าหญิงแบบจริงๆจัง

civil2

พี่พลอยนี่สไตล์เร่าร้อนเหมือนกันนะครับฝอาจจะไม่ยุกมากแต่ตอบสนองดีจัง
คืนนั้นน่าจะเป็นคืนที่เต็มอิ่มมากคืนนึงเลยไหมครัย

สงสารจอยจริงๆ ตื่นมาเสียดายแย่ ถึงเวลาพี่โทนคงตอบแสนให้จอยแบบเต็มเม็ดเต็มหน่วย 555

แต่หนูมิ้นงอแงซะแล้ว ต่างคนต่างจะง้อกันยังไงน้ออ

Pong Sak

kenwin

อยากรู้สัดส่วนน้องมินตจริงๆครับ

สงสารจอยจัง นายโทนจะช่วยมั๊ยนะ

Darkreader

รอลุ้น จอยจะตื่นมาแจมด้วยอีกคนมั้ย

เจอตะคอกใส่นี่ เลิกเลยนะ บอกแล้วยังทำนี่

dodoza2

เจ้าชู้จริงๆนายโทนไม่รู้รูปที่ปิดหน้าใช่พี่พลอยไหมแต่ถ้าใช่ก็หุ่นดีจริงๆครับหุ่นๆคล้ายๆแฟนผมเลย ขอบคุณมากครับ ติดตามมาไกลจริงๆจากตอนแรก อยากรู้บทสรุปจริงๆแหะจะลงเอยกับสาวๆยังไง

1819

อู้ยยย มาเร็วพร้อมสายฝนกระหน่ำ ชโลมใจ   พี่พลอย สุดจัดมาก   ยก  ให้เป็นอันดับ 2ในบท  เช้าพระนางรองจาก แม่เสือดาว เลย ไม่มี ยั้งสาวยูโด  ลุ่นจอยจะตื่นมาไหม
edit สุดท้ายคืนหฤหรรษ คุณจอยก็บัวแล้งน้ำ  แต่คิดว่าที่พลอยบอกจอยเริ่มเปิดใจนี่ จะคิดกับเทพโทน เกิน FWB หรือเปล่า  ความสัมพันธ์ของสาวๆ ใน ฮาเร็มเทพโทน ทีชัดเจน มี แค่ ดาว แก้ม  น่ะ ที่เข้าข่ายสถานะ คนพิเศษ  แต่ กับมินต์ถ้ายังซึนแบบนี้บ่อยๆ  มันจะทำไม่พัฒนา  ขนาดว๊าบไป มอหินขาว ยังมีบางช่วงที่มินต์ยัง ซึนๆ อยู่เลย   อดีตอะไรนัดหนา ที่ทำมินต์เป็นแบบนี้
ส่วน เจ้หมิว เจ้เตย ก็สถานะ พี่น้องพร้อมชนกัน  ชัดเจน   พลอยก็ชัดเจนFWBกิ๊ก
  เหมียว นี่ยังไม่ชัดเจน  แต่คงชอบเทพโทน เหมือนกิ๊กที่แอบแซ่่ บ แต่จอยนี่แหละ  ไร้สถานะ ว่าจะไปทางไหน
รุกะ ก็ถ้ายังไม่เลิกกับชิบะ ถอนหมั้น ก็ยังไม่อยากให้ถึง ปีนฟูจิ    พ่อทศก็บอกไว้ อาจจะเกี่ยวกับ  หลักถือ อะไรบ้างอย่าง ในศีลข้อ3 กาเม ฯ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

drblackjack

Thanee_samsung

สงสัยเจ้าหญิงไปกินรังแตนมาครับ อารมบูดแต่เช้า

aum691

พี่พลอยจัดหนักมาก แล้วดีจังที่พี่พลอยบอกแบบชัดเจนเลยว่าอยากอยู่แบบสถานะไหน.....ตอนนี้ลุ้นให้กำลังใจจอยที่โทนยังว่างช่วงเช้าให้ได้จัดหนักซักหน่อยไม่งั้นเดี๋ยวจอยอารมณ์ค้างอีก...ส่วนเจ้าหญิงน้ำแข็ง IPFC นะครับ เปิดใจไวๆนะ ไม่อยากให้หวานแค่ในตอนแยกอยากให้หวานในตอนหลักเยอะๆ