ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 10

เริ่มโดย twintower, กันยายน 20, 2022, 11:59:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Angel_p

คดีใหม่มาแล้ว ว่าแต่กิ่งกาญจน์กำลังจะบอกอะไรที่ทำให้มีความเกี่ยวข้องกันรึป่าว ติดตามๆ

♤judas♤

ในที่สุดผีทรงเดชก็ไปรับกรรมที่ก่อไว้ล่ะ..ส่วนคดีใหม่ที่เพียงขวัญได้ตายโดยมีผู้มีอิทธิพลมาเอี่ยวด้วย

jingjing199212

เรื่องนี้จะมีนางเอกไหม ถ้ามี ใครจะเป็น กิ่งกาญจน์หรือหมอพลอย

797979

jarbmong

ผู้ชายเทวดา

::Sobad::หมอจะได้เล่นท่ากับกิ่งกาญจน์บ้างมั้ยครับ

phithan

เข้ากับยุคปัจจุบันเลย เรียกสาวไปเอนแล้ว เกิดการเสียชีวิต น่ากลัวจริง

BBlingT

เนื้อเรื่องสนุกมากเลยครับ ลุ้นตลอดว่าคุณหมอจะไปพัวพันกับเรื่องแบบไหนอีก
ส่วนพาร์ท18+ ก็มันดีครับ

amtorff73

มีคดีใหม่มาให้ปวดหัวอีกแล้วสินะครับ คราวนี้มีผู้มีอิทธิพลอยู่เบื้องหลังด้วย หมอจะล้ำเส้นอีกรึเปล่าครับเนี่ย

birdramon2

หมอยุทธ กับ กิ่งกาญจน์ ก็ทำงานกัน ต่อไปคงจะราบรื่น ไม่มีดงเดชแล้ว

kopXIIII

จบตัวร้ายตะวแรกแล้ว อาจมีตัวร้ายต่อไปมาอีกก็ได้

thanarat3459

เขียนได้น่าติดตามขึ้นเรื่อยๆนะครับ
จะติดตามอ่านต่อไปครับ ::YehYeh::

t2222t2000

ถ้าเด็กเอ็นฯ ถูกเอาศพมาทิ้งแบบนี้ จะหาร่องรอยเชื่อมโยงกับฆาตกรน่าจะยากอยู่นะ

intanianoi

เรื่องราวของลุงอัสนีน่าสนใจกว่าของพระเอกอีก

tumsweet

พอหมวดสาวตายเลยไม่รู้จะลุ้นให้จิ้นกับใครดีเลย