ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ออฟฟิตคุณโส 12 (เซลสาวขี้เสี่ยน)

เริ่มโดย Sukita, กันยายน 21, 2022, 02:31:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ที่บ้านศิ "คุณศิช่วยพิงค์ด้วยคะ" "เรื่องอะไรพิงค์ เธอไปทำอะไร ไม่โทรหาหน่อยผู้จัดการละ" "คือหนูกลับ นครปฐมมาที่บ้าน ระหว่างทางตำรวจตรวจฉี่ เจอฉี่ม่วงคะ" "ตายละเธอเล่นยาหรือพิงค์" "เปล่าคะ หนูทานยาลดน้ำหนักมันมีสีม่วง" "งั้นรอ ฉันกับหน่อย อย่าออกมาจากโรงพักนะ" คุณศิต้องไปช่วยพิงค์นางเอกวัย 19 ของทางค่ายที่กำลังจะมีละครใหม่ แต่ดันไปใช้ยาไม่ระวัง
ส่วนที่บริษัท ไอ้ปูนลุกขึ้นตรวจตราตึก ดันเจอคุณนิ้งอยู่ระเบียงด้านนอกชั้นของตึก มันฟังจนทราบว่า คุณท่านประธานป่วยวิกฤติ เมื่อคุณแม่นิ้งวางสาย สายตาของคุณนิ้งดูลอยๆเดินช้าไปมา ก่อนมันจะเดินสวนที่ระเบียง "คุณนิ้งผมขอทางครับ" "คะๆ ลุงปูนใช่ไหมคะ" สายตานิ้งที่ดูกังวลอาการพ่อเธอ ทำไอ้แก่พูดสวนออกไป "มีเรื่องอะไรเปล่าครับคุณนิ้ง" "ลุงอย่าบอกใครนะ ตอนนี้พ่ออาการหนักมาก" "ไม่บอกใครครับ ผมรับใช้ท่านประธาน15ปี ครับคุณหนู ผมสัญญาอย่ากังวล" "แต่ก็อดคิดไม่อันเป็นทำงานเลยลุง" "เข้มแข็งไว้ครับคุณพ่อ เขาอยากให้คุณนิ้งทำให้ได้ครับ เชื่อผม ส่วนเรื่องคุณพ่อท่านไปรักษาแล้วเดี๋ยวก็น่าจะดีขึ้นครับ ที่สำคัญต้องมีสติครับ ไม่ทำให้ท่านเสียความไว้ใจที่ให้คุณดูแลบริษัทใหญ่ขนาดนี้" "แต่นิ่งกลัวทำได้ไม่ดีอย่างพ่อคะ" "คุณนิ้งครับ คุณอยู่บนที่สูง เรามีหน้าที่แค่เลือกใข้คนครับ จะว่าง่ายก็ง่ายจะว่ายากก็ยาก แต่เชื่อเถอะคุณหนูทำได้ครับ" "เรื่องพ่อนิ้งก็ กลัวท่านจากไปคะ" "เป็นธรรมดาของคน เกิด แก่ เจ็บตาย ท่าน70กว่าแล้ว แล้วท่านป่วยมานาน รั้งไว้ท่านก็เจ็บครับ" "แต่นิ้งยังแทบไม่พร้อมเลย" "พร้อมแล้วครับคุณจบโทบริหาร มาโดยตรงนะครับ ลุงพอทราบครับ ตอนนี้ทำใจให้สงบมีสติดีกว่าครับคุณนิ้ง ชีวิตคนเราอะไรจะเกิดก็ต้องเกิดครับ" "คะลุง ขอบคุณลุงปูนที่เตือนนิ้ง ไปทำงานต่อดีกว่าเดี๋ยวเสียงานจริงอย่างลุงว่าคะ" ไอ้ปูนหยิบผ้าเช็ดหน้าให้คุณนิ้วซับน้ำตา ก่อนนิ้งจะเดินเข้าประตูกลับไปทำงาน  แล้วไอ้ปูนก็เดินระเบียงไปตรวจอีกชั้น 
ตกเย็นไอ้ปูนรีบไปซื้อยาและโจ๊กไปเยี่ยมกานกมลเมียเก็บ ที่ต้องนอนพักถึงอยากจะจัดต่อแต่หีก้นเธอบวมไม่พร้อม มันเลยตรวจไปบ้านศิดูแลความเรียบร้อย มันเจอนุช พิม พัช และวาณี มาทำงานแล้ว นุชเดิมมาบอกว่าเธอต้องดูแลแทนศิ ส่วนสามสาวออฟฟิตขึ้นห้องกับแขกเรียบร้อย ส่วนมลและแพมมี่รับงานแต่เช้าอยู่กับแขกชั้นบนเรียบร้อย นุชและแมวยุ่งกับทำอาหารและการเสริ์ฟอาหารให้แขก ส่วนไอ้ปูนก็เดินดูแลความเรียบร้อยภายในภายนอก จนศิกลับมาเธอหงุดหงิดมาก ที่ปิดนักข่าวเรื่องของพิงค์ไม่ได้โดนสื่อขุดจนเสียหมด มีแต่คนโทรมาของศิยกเลิกงานกับพิงค์มากมาย จนศิต้องเรียกพิงค์มาพบพรุ่งนี้ 7-8 โมงเช้า
ตี3 แขกคนสุดท้ายกลับ นุชและศิก็เอากับนายปูนคลายเครียดจนหลับที่ชั้น 3 ของบ้าน นายปูนเดินลงมาตรวจก่อนปิดบ้าน เจอวาณีเซลวัย 25 สาว ว่ายน้ำเล่นที่สระ  "ณีเธอไม่กลับบ้านหรือ" วาณีรีบส่ายน้ำมาตอบ "อะไรลุงปูน ณีนอนที่นิพรุ่งนี้วันเสาร์บริษัทเราปิด หนูรอแขกที่นิแหละ" "เอาแล้วไม่กลับไปหาแฟนหรือวาณี" "ใครจะโง่มีแฟนละลุง หนูขอมีสัก100ล้านก่อนค่อยมี" "ตามใจณีนะเดี๋ยวลุงไปนอนก่อน" "ไปนอนกก แมว คุณศิ หรือเจ้ ผจก.นุชหนูละ" "รู้มากนะวาณี" "น่าเล่าให้หนูฟังหน่อยสามสาวใครเด็ดสุด" "วาณีนิรู้มากจัง" "รู้สิหนูอยู่นิเมื่ออาทิตย์ที่แล้วแอบดูลุงเล่นทุกห้องเลย" "มากไปแล้วนะว่าณี จะฟ้องคุณไม่ให้อยู่บ้านนะ" "จริงหรือ" วานีเดินขึ้นจากสระปลดสายบีกินี่ออก จนนายปูนเห็นหีจะๆ "ไหนๆเอาควยฝังมุกมาให้ณีลองหน่อยสิ พัช กับพี่พิม บอกว่าควยลุงอร่อยนักหนา" วาณีก้มลงรูดซิปกางเกง ควยไอ้แก่โดออกชี้หน้าเธอ "โหควยใหญ่ฝังมุก แพล็บ บ๊วบๆๆ" วาณีที่เจอแต่ลูกค้ากระจอกๆมาเจอควยใหญ่ จนหีสั่นต้องรีบอมหัวควยมุกกลัวอดแดก เพราะควยนี้มีหลายเจ้าของ เธออมดูดอย่างชำนาญริมสระแบบไม่เกรงใจเจ้าของบ้านเจ้าของควย จนไอ้ปูนเงี่ยนจัด รีบจูงมืออีวาณีเชลตัวร่านเข้าไปในเต็นที่ไว้รถเธอ ก่อนวางร่างวาณีกับกระโปรงหน้ารถแหกสองขาวาณีออกแล้ว จับสองไหล่สอดควยพรวดใส่หีวาณี "อ้าควยใหญ่มากลุงขาอ้า" ไอ้ปูกปลดบีกินี่ชิ้นบนเธอออกจนนมที่ทำมาชี้ตั้งเต้า วาณีไม่รอช้างัดลีลากระหรี่ควงตูดไปมาโชว์ "อีเหี้ยวาณีมึงเงี่ยนได้ใจกูจริง" "ไอ้ปูนมึงก็ควยใหญ่อิ่มหีกูจังอูย" ไอ้ปูนจับขาวาณีลอยส่อยควยจนหน้าวาณีพุ่งไปที่กระจกรถตน หีวาณีน้ำหีเล็ดออกมาตลอดการเดินควยอย่างสุดอร่อย "อูยอ้าย มึงควยมีดีจังไอ้แก่ อูยรู้แบบนี้กูเย็ดมึงนานแล้ว อูย" "รู้แล้วก็ดี อีร่านควย เงี่ยนๆแบบมึง เอาตัวแลกเงินที่บริษัทมาหลายล้าน ต้องมาเป็นกระหรี่ก็ดี" "ใ่ช่สิอูยกูก็มีหีแลกเงินไอ้แก่ อูยเหมือนมึงเอาควยแลกเงินอีดอกสองตัวข้างบนอาย" ไอ้ปูนกดควยใส่หีแหกกระหรี่เชลสาวร้อยล้าน อย่างอร่อยจนน้ำหีแตกเละกระโปรงรถสีขาวอีวาณี ก่อนมันจะพลิกร่างวาณีลอยขึ้นมาแล้วทิ้งตัวเธอให้หล่นลงที่หน้ารถ เอาควยตบหน้าสั่งสอน วานีก็อ้าปากไล่งับหัวควยไปมาอย่างท้าทาย "อีดอกดกแบบมึง" "ถุ๋ยไอ้แม่งดาแก่แบบมึงมีดีอะไรจัดมา" ทั้งสองด่าสวนกันไปมา ก่อนไอ้ปูนจะจับวานีขึ้นนอนบนกระโปรงหน้ารถอีกครั้งขาตกลงมา ก่อนจ่อควยเสยใส่รูตูดวาณี "อูย เอาตูดเป็นด้วยหรือไอ้แก่อ้าย" "ใช่สิแค่กูเห็นตูดอ้าไม่กูก็รู้มึงเคยทุกรูอีดอก" ไอ้ปูนอัดควยเสยรูตูดวาณี แล้วจับปีบสองเต้าอย่างแรงจนวาณี   เองสุดทานทนยันตัวบิดหัวขึ้นมาประกบปากไอ้แก่คายน้ำลายใส่ปากเธอ ก่อนจะเด้งตูดใส่ควยเองใน มันจีบเธอท่าอุ้มแตงทางด้านหลัง จนวินาทีที่ไอ้แก่ระเบิดน้ำควยคาตูดเธอ วาณีถอนตัวออกดูควยหดไอ้แก่ "หมดน้ำยาแล้วสิมึงผัวอีนุช" ไอ้ปูนรีบลากร่างอีวาณีเข้าไปสั่งสอนในห้องเย็ดชั้นล่าง จนน้ำหีวาณีแตกไปสิบรอบ สลบคาควยไอ้ปูนที่เดินออกจากห้องวาณีแบบสะใจ ก่อนกลับห้องไปดูด4เต้า ของนุชและศิสองเมียรักอย่างอร่อยในยามเช้า @

ขอบคุณสำหรับกระแสการตอบรับ ไอ้ปูนนักเย็ดจะมีเมียครบสิบแล้ว (ขออภัยในคำผิดพลาดและวรรคตอนนะ ภาษาไทยผมไม่เก่งจริงๆ)

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ล่อเซลล์สาวแล้ว จะถึงคิวคุณนิ้งเมื่อไหร่อะ....????

sunnies

เกือบหมดแล้วสาวๆเอาเรี่ยวแรงมาจากไหน

swss2511

therasak

karoon

รอว่าเมื่อไหร่คุณนิ้งจะโดนลุงปุนล่อซักที

Pong Tee

นั้นแน่ ได้เทสงานเซลล์ละ เหลือลุ้นคุณนิ้งละงานนี้