ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักต้องห้าม ห้ามให้ใครรู้ ตอนที่ 8

เริ่มโดย bangkok34, กันยายน 22, 2022, 08:40:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

::HeyHey:: ::HeyHey:: จ๋ะเอ๋ตัวเองงงง สวัสดีท่านผู้เจริญ เรามาถึงในตอนที่8สะทีเย้
ความเดิมในตอนที่แล้ว เจ้ากานกับแม่ฟ้านั้น จัดหนักกันทั้งคืน ชนิดนรด100ขุมไม่รับกันเรย แต่งานนี้ มาดูกันต่อครับ
                 ตอนที่9 ในเช้าวันเสาร์ หลังจากที่เจ้ากานแม่ฟ้านั้น จัดหนักทั้งคืนไป ทางยัยฝน พี่สาวเจ้ากานนั้น
มั่วติดเที่ยวกะเพื่อนๆ แถมเธอ มีแฟนหนุ่มอยู่แล้ว เรย ไม่มีเวลา มา นัวเนียกับน้องชายตัวเองสะเท่าไร และในห้องนอน
อื้มมมมมมม อ้าาาาาาาา สบายตัวจัง เสียงสาวแก่วัย 33 ปี ร้องขึ้นมาด้วยความสบายตัว ในสภาพชุดวันเกิดที่ไม่ใส่เสื้อผ้า
อะไรเรยแม้แต่ชิ้นเดียว หุ่นของเธอนั้น ชายใดเห็นบอกเรย พร้อมรบทับที เธอหันมามองผงานตัวเอง ที่ทำไปเมื่อคืนกั
ลูกชายตนเองไป นั้นคือเจ้ากาน มันกำลังหลับสนิท ควยขนาด52ยาว7นิ้วนั้น แดงแจ่ บวมนิดๆแต่แม่ฟ้านั้น กลับยิ้มด้วยความภูมิใจผลงานตัว เธอคิดในใจ ทำไมลูกขายฉันถึง มีควยยาวใหญ่แถมเย็ดเก่งแบบนี้กันนะ แถมตอบสนองความต้องการเราได้เสมอขนาดที่คิดได้เธอแต่งตัวออกไปอาบน้ำแต่งตัวเตรียมอาหารตามปกติ สักครู่ มีเสียงแตร์ดังขึ้น ปี้นๆๆๆๆ แม่ฟ้ากดประตูไฟฟ้า ให้ รถคุ้นๆนะ และที่ออกมานั้น คือ พี่สาวของเธอ นา นั้นเอง ว้ายพี่นา มาได้ไง พอดี ไงยัยฟ้า สบายดีไหม
สบายดีคะ พี่ พี่นาละสบายไหม สบายดี ตั้งแต่ผัวเราทั้งสองคนตายไปคงเฟงาน่าดู ไม่หรอกพี่ ฟ้ามี ลูกๆเป็นเพื่อนไม่เหงา
เรย(ตรงไหน เอาลูกชายทำผัว) พี่นาละ พี่อยู่กะลูกสาว ไม่เหงาหรอก แล้วนี้หลาน ตัวแสบเจ้ากานละ ฟ้า อ่อ เจ้ากานลูก
ชายฟ้า นอนอยู่ ตายแล้ว ทำไมยังไม่ตื่นละ(ตื่นไหวไง จัดหนักไปนะ) งั้นเดียวหนูไปปลุก  ณ.ห้องเจ้ากาน  กาน กาน
ตื่น งืมๆๆๆๆ ครับแม่ ตื่นรีบอาบน้ำแต่งตัว  ป้านา ของลูกมา มันถึงตาโต รีบไปอาบน้ำทันที แต่งตัว ละรีบลงไปหา ป้านา
พี่สาวของ แม่ฟ้าทันที ป้านาาาาาาาา ไงเจ้าตัวแสบหลานป้า ป้านานั้น หุ่นของเธอนั้นและหน้าอก อวบอัดขนาด ดารา
JAV บางคนเรย นมเป็นนมตูดเป็นตูดแถม โคกหีที่ใหญ่มาก  เธอนั้นเจอหลานชาย เธอกอดเจ้ากานเอาหน้าเจ้ากานบดกับ
หน้าอกของเธอจนมิด ทำเอาแม่ฟ้าหึงนิดๆ เรย พี่นาเบาๆหน่อยเดียวลูกชายหนู ตายคานมพี่พอดี ขอโทษทีพอดีคิดถึง
เจ้ากาน หลานรักสุดๆ สบายดีไหมหลานคนนี้ไม่เจอกันนาน โตขึ้นเยอะเรย ป้านาเอง ไม่เจอกันนาน สวยเหมื่อนเดิมเรย
ป้านานั้นเธอหน้าแดงทันที ที่เจอหลานชายชม มาๆๆๆ ฟ้า กานปะ มากินข้าวกันป้าเตรียมของมากินเพียบ เย่ ของอร่อย
วันนั้นทั้งวัน แม่ฟ้า ป้ากาน เจ้ากาน สามคน ทำอาหารช่วยกัน ทั้งวัน ตอนเย็นหัวค่ำ ฟ้า ฉันมีเร่ืองจะบอก ลูกสาวฉัน
มันแต่งงานแล้วนะ มันได้สามีแล้ว หรอ ได้คนดีไหม ดีๆ ในเมื่อตอนนี้ฉันหมดห่วงละเรยจะมาอยู่กะแกที่บ้าน บ้านหลังนั้น
ยกให้ลูกชายกะเขยไปนะ อื้มๆดีๆ ฟ้ากำลังเหงาๆ มาอยู่กะฟ้ากะกานสิ หลังจากที่เจ้ากาน ทานจนอิ่ม มันขอตัวไปห้องนอน
ให้ป้านา กะแม่ฟ้า ดื่มกัน นี้ยัยฟ้า บอกฉันมา สารภาพมา ยัยฟ้า อะไรพี่นา บอกฉันมา แกกะเจ้ากานนะ มีอะไรกันใช้ไหม
เห็นแก กับเจ้ากานส่งสายตาให้นะ ยาเยิ้มเรยนะ ฉันรู้นะ บอกดีๆหรือให้ฉันไปสอบกะเจ้ากานเอง ก็ได้ๆๆๆ จริงพี่ ฉันกะเจ้า
กาน มีอะไรกนแล้ว นานยังยัยฟ้า นานละพี่ หลายครั้งแล้ว ก็แค่นั้นเพราะ ฉันเอง ก็แอบมีไระลูกเขย แฟนลูกสาวฉัน
งั้น ในเมื่อแกมีไรกะลูกชายได้ ทำไมฉันจะมีด้วยไม่ได้ ว้ายยย ทำเอาแม่ฟ้า ส่างเมา พี่นา กานลูกฉันนะ หรอ ที่แกละ
เป็นแม่มัน ทำไมมีไรกะมันได้ ฉันเป็นป้า มีไรกะมันได้ ดีกว่าให้มันมีไรกะคนอื่นนะ แม่ฟ้าเอง ก็เงียบ  ไม่ว่าอะไร พี่นาเธอ
มากระซิบ ใครว่าฉันจะลุยคนเดียวละ รุมเจ้ากานสิ เฮ้ยพี่นา จะดีหรอ ดีสิ รุมเจ้ากาน ให้แห้งเรยไหน มาอยู่ด้วยกันแล้ว
แบ่งๆกันนะ ยัยฟ้า ได้สิพี่ มีคนมาค่อยดูแล เจ้ากาน  สองทั้งลุกไปที่ห้องเจ้ากาน ณ ห้องเจ้ากาน มันกำลัง เพิ่งเลิกเล่น
คอมพิวเตอร์ จบ  มันกำลังจะนอน ปังๆๆๆๆ กาน กาน แม่ มาละสินะ มันยิ้มอย่างดีใจ มันคงคิดว่า ได้มันแน่ๆ แต่มันคิดผิด
เปิดประตูไป มันต้องตกใจ สุดขีดเพราะ คนที่ยืนหน้าห้องคือ ป้านา แม่ฟ้า เจ้ากานหน้าซี้ดเผือก แม่ ป้านา นี้มันอะไรกัน
กานนน เสียงแม่ฟ้า คืนนี้ กาน ต้องช่วยแม่กับ ป้านา แล้วอย่าคิดว่าจะรอดไปได้ อะไรกันนนน พูดจบ เจ้ากานเจอลากตัว
เข้า ห้อง เสียงปิดประตู ณ.บนเตียง เจ้ากาน เจอแม่ฟ้าจับคล่อม  กานนนนน คืนนี้ช่วยแม่ทีนะ พูดจบเธอ นั่งทับหน้า
เจ้ากานทันที ขนาดที่ ด้านล้างป้านา พี่สาวแม่ฟ้า ถอดกางเกงเจ้ากานออก โห้ ใหญ่จังแถมยาวจัง พูดจบเธออ้าปาก
อมหัวดุ้นเจ้ากานทันทีแถมพร้อมกับ ดูดเลียอย่างรุ่นแรงทันที อย่างกับคนหิวมานาน พร่วบๆๆๆๆ บ้วบๆๆๆๆๆๆๆๆ แลบๆๆ
ทางเจ้ากานนั้นร้องอย่างเสียว แต่มันร้องไม่ออก เพราะ ปากมันโดนแม่ฟ้าเอาโคกหีมาทับปากมัน มันก็เลียโคกหี แม่ฟ้า
อย่างเมามัน แลบๆๆๆๆๆ ซู้ดดดดดด แลบๆๆๆๆๆๆๆ  แถมคว้านลิ้นลึกๆ อ้า า า า า า า า า า า า า กาน กาน กาน แรงๆ
ดูดหีแม่แรงๆ แม่ชอบ เธอทั้งส่าย ร่อน เด้งหีใส่ปากเจ้ากานอย่างเสียวซ่านนนน ทางป้านา นั้นเธอ ทั้งดูดทั้งเลีย ควย
เจ้ากานอย่างเมาทัน เสียงดูดและความแรงการดูดนั้น ชายใดโดนไปนี้มี ทะลักกันเรย ยัย ฟ้าฉันทนไม่ไหวละ ขอก่อนนะ
ได้สิพี่นา เบาๆกะกานลูกชายฉันด้วยนะ กานนนน คืนนี้กานต้องทำให้แม่ กัยป้ามีความสุขทั้งคืนนะ หะ ว่าไงนะแม่
สะ สองคน ตายโหง เอาวะ สู้ตาย  งั้นคนแรก ป้านาก่อนนะครับ ดีจะหลานรัก ช่วยทำให้ป้ามีความสุขหน่อยนะ
อ้า า า า า า า า า า า า และแล้วเสียงคร่างแห่งความเสียว และ กามราคะ ดังขึ้นในค่ำคืนนี้ จบตอน

เป็นไงครับ ตอนนี้ ผม จัดหนักตั้งแต่ ตอนนี้ยันตอนจบ ของ เรื่องนี้เรยกะไว้ ไม่เกิน15ตอน ขอให้ฟินๆกันนะครับ 

1819

ป้าก็แอบแซ่บกับลูกเขยแล้วแย่งแจม กับ น้องสาว กับหลานตัวเองได้ไง มาขอยู่ดฉยเลย ซีดแน่ๆเลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

rai2000

review1972

ครอบครัวสุขสันต์กันไป ตัวหนังสือติดไปนิดครับ อุปสรรคกับผู้สูงอายุ555