ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 102 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 27, 2022, 12:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkside

วิธีพูดแบบมึนๆของโทน เหมือนทำให้สาวๆ ติด submissive แบบไม่รู้ตัวนะ

กลายเป็นต้องยอมรับกับตัวเองว่ารู้สึกกะโทนยังไง  เลยกลายเป็นสะกดตัวเองไปด้วย

skill นี้ แม้แต่ เจ้หมิว ก็ยังโดนไปด้วย  555

7878

แก้ผ้า ลงอ่างกันขนาดนี้
ไม่ได้ทำอะไรกันจริง ๆ ..

แค่คุยเล่น ๆ

chanky2007

สาวแว่นชุดเมด ดาเมจไม่ธรรมดา

เอาจริงๆ แค่เจอสาวๆ แบบนี้ วนไปวนมา เป็นผมไม่ได้งานได้การแล้ว

ขอบคุณครับ

มีเรื่องได้ตลอดสิ แต่ก็นะ เพราะแบบนี้ เลยมีหลากหลายอารมณ์
อิจฉาเลย
คิดว่าดี ก็ทำไป

pipatpee

ipichai

แสดงว่าจอยอยากหาช่องเข้ามาโทน แต่จริงๆตัวเองก็มีช่องนะ

คิดถึงรุกะอะ อยู่ไหน ทำอะไรอยู่ ไม่สบายใจอยู่แน่ๆ

อยากให้มีตอนพิเศษ side story รุกะจัง จะได้อินมากขึ้น
============
ดีใจจังเจอรุกะแล้ว
สงสารเธอจัง

kriangbaac

polltoys

จบจากอาบน้ำถ้าไม่ต่อกันนี่ คงแบบดีต่อใจอะ ไม่เน้นมีอะไรกัน เน้นอยู่ด้วยกันแบบสบายใจ

Snutsu

Ttum1188

ยังคาใจกับน้องมิ้นต์อยู่เลยนะครับเทพโทน นึกว่าจะต้องดิ่งยาวอีกแล้ว