ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 102 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 27, 2022, 12:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Slave

อ้าวที่แรกนึกว่าจะ​เคลียร์​กะมิ้นต์.. ไปๆมาๆเป็นจอยแทน... ว่าแต่จอยนี่ช่างสังเกตุแถมข้อมูลแน่นจังครับ... เก่งอ่ะ.. ขอบคุณ​มาก​ครับ​

××Mon××

โหท่านโทนคุยชิวเกินไปแล้วแก้ผ้าแช่น้ำแล้วคุยกันโดยไม่ทำอะไรกัน อดทนเก่งแท้ๆ ถ้าเป็นผมคงเหมือนแฟนเก่าจอยแหละไม่เหลือหรอกครับ

neimuchan

จอยบอก มันต้องถึงคิวชั้นแล้วหละ ตอนก่อนก็อด เจอมอมซะงั้น

เดี๋ยวๆๆๆๆ ถึงช่วงนี้นางเอกผมจะความนิยมตกรูด แต่นายจะมาทิ้งท้ายไว้แบบนี้ไม่ได้นะ พ่อหนุ่ม...............
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

xxZxcxx

mcgide

บรรยากาศดีจริงๆ
คุยแช่น้ำลูบไล้สัมผัสกันไปเรื่อย
ไม่ต้องทำก็มีความสุข

zeebraa

มาไวมากครับตอนนี้ แป๊บๆ คนอื่นน่าจะคอมเมนต์ไป ห้าสิบหกสิบรายและ ขอถามนิดครับ ส่วนใหญ่เวลาจบแต่ละตอน มันจะเป็นเหมือนเนื้อหาที่คาไว ให้เราติดตาม หรือเพราะเนื้อหาจบพอดีครับ

Slave

หูยเจอ​ ร.ก.​ ด้วยอ่ะ แบบนี้ต้องใช้คำว่า​ เมื่อตาต่อตามาประสาน.... ถึงจะเหมาะเนาะ5555

chapter11

เสียวแทนเลยสาวแว่นคนเนี้ย สงสะยจะโดนตกเป็นเอฟซีสาวแว่นแล้วละครับ

ballzae

ลงมาอ่อยในอ่างขนาดนี้ ไม่ให้ทำก็เหมือนให้ทำแหละสาวแว่น

ตะวันแดง

สาวแว่นจะรอดไหม
ไม่น่าจะรอกนะ แต่เอมีเวลาอีกไม่นานนะนั่น...

1819

ลุ้นๆ ซีนสนทนากับจอย ดูเขาพิงกัน แบบนี้ ต่อไปจะชวนกันไป ชี้ชวนชม สัมผัสหินตาหินยาย  แล้ว ไปรอดถ้ำน้ำลอดป่าวนะ  ค่อยๆเล้ากันไป     
Editเครียส์อารมณ์กับเจ้าหญิงขี้งอน ได้ซะที จรืงอย่างที่มาดามดาว ว่า เทพโทนใจดีกับมินต์มากกว่าคนอื่น แก้มกับดาวยังโดนเทพโทน โมโหหรืองอนใส่บ้าง แต่กับมินต์ ไม่มีเลยมั้ง มีแต่เทพโทนโอ๋มินต์ตลอดก็หวังว่าจะได้รู้ปมเจ้าหญิงน้ำแข็งเสียที
ปล. แล้วจอยกิ๊กคนใหม่ก็อดเหอะ เล้าในอ่างตั้งนาน ถ้าเป็นช่วงต้นเรื่องเทพโทนเจอแบบนี้ ฆ่าลูกๆโทนน้อยตายนับล้านๆตัวแน่ ขนาดในร้านเกะ ยังฆ่าตายนับล้านเลย
แต่ก็ดีนะชัดเจนดีจอยกับพลอย สาวๆเริ่มชัดเจนขึ้น เหลือแต่เหมียว   รุกะ แล้ว มั้งพี่สาวฮยอนอา ยังบทน้อยหน้าจะมีมาเรื่อยๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

amtorff73

หูยยยยยย จอยเล่นอ่อยโทนด้วยผ้าเช็ดตัวผืนเดียวแบบนั้นก็เกินต้านแล้วครับ แต่ก็ดีนะที่นานๆ จะมีโมเมนต์แช่อ่างคุยกัน 2 คนเนี่ย ผมว่าทั้งจอยและโทนน่าจะผ่อนคลายกันไปได้เยอะนะครับ หลังจากที่รับมือกับงานที่ผ่านมาน่ะ

ton29048