ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 102 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 27, 2022, 12:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

John Snoww

กับเจ้าหญิงน้ำเเข็งนี่ยังไงกันครับเนี่ย หรือว่าจะเมนมาหว่า

myfino262903

งานมาแบบเรียบๆแตได้เสียบเกืบทุกคนนะคราบ 555ผลาดไปก้อคงรุกะนี่แหละที่อ่อยแล้วยังไม่ได้ชิม ผมนะแอบหวังเลยอ่ะว่าท่านเทพผมจะโกอินเตอร์ ทั่งที่ล้วงก้อแล้วเบิร์นก้อแล้ว แต่ยังงัยก้อได้เข้าไป เซไฮชะที จังหวะดีๆ ก้อมีมารผจญ บรรยากาศให้ก้อหักมุมอีก เฮ้อ ลุ้นกันอีกยาวเลยแบบนี้ แต่ก้อพร้อมจะลุ้นไปกลับทุกท่านนะครับ ถ้าโต๊ะในเต็ม ขอเกาะหน้าต่างเอาก้อได้ครับ

myfino262903

ไงล่ะ เปิดเพลงซึ้งก่อนปิดรายการด้วย มันคือรอยแห่งการติดตามตอนต่อไปครับ  เมื่อเจอรุกะก้อจะเจอทาเคชิ ถ้าเจอทาเคชิก้อจะเจอเทพโทน ถึงมันจะรู้ว่ารุกระดับเทพโทนไม่สมหวัง (เดาเอานะครับ) ผมก้อคิดว่ารุกะเองคงอยากอธิบายให้เทพโทนฟังบ้างแหละครับ สู้ต่อไปนาโทชิ ::Fighto::

tummada5819

นายโทนเราเปิดร้านเกะสักทีคับ งานนี้สาวจอยน่าสงสารจิงไม่ทันเกมพี่พลอยได้คนเดียวอดเลย รอบหน้าจัดให้หนักๆละคับ

Ricebird526

จอยมาซะขนาดนั้นแล้ว จะยังไงต่อละพ่อโทน บรรยากาศของการแช่น้ำลูบไล้ฟองสบู่เบาๆ หรือท่านโทนต้องรอให้ฝนตกก่อน

volpe

อยากรู้ว่าคุณรุกะจะทำยังไงต่อไปเลยยย

แต่งานนี้ขอชมบทสาวแว่นก่อนนะครับ อิอิ

Popoing

เริ่มแล้วๆ   สาวๆ ถ้าให้ใจอีกด้านจะเริ่ม ออกมา

เจอรุกกะ  เเล้วรีบไปเครีย เลยคราฟ แต่รู้แหละว่าเครียร์ ได้ แอบเห็นช่วงโควิด เป็นห่วง กันอยู่

testman

แปลว่ามินต์ต้องงอนอะไรแน่นอน มินต์เป็นคนที่คาดเดายากสุดแล้ว แทบเรียกว่า เดาใจกันไม่ได้เลย แถมปากแข็งอีกต่างหาก

ว่าแต่โดนจอยยั่วไปขนาดนี้ เพลินกันไป

เอ อี วาย

น้องมิ้นท์อาจจะกำลังเสียใจอยู่ก็ได้ครับ ที่พูดเสียงดังไปหน่อย

ัuffa555

น้องมิ้นต์นี่เดาใจยากที่สุดแล้ว มีอะไรไม่ยอมพูดตรงๆ เอาใจช่วยนะครับ