ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไปส่งหัวหน้า (เรื่องสั้นคั่นเวลา)

เริ่มโดย xonly8board board, กันยายน 28, 2022, 02:29:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ryoki888

แว็ปคิดว่าเมียจะมีกิ๊กหลายรอบ หรือจะเป็นจริง

swbkk

บรรยากาศคล้ายโดจินญี่ปุ่นมากๆเลย รายไหนรายนั้น หัวหน้าเมาลูกน้องส่งกลับบ้านให้ มักได้ของแถมทุกราย......สุดยอด

เล่าเรื่องได้ดีจังครับ อ่านเพลินเลย  ::Horror::

timemachine68

biggiggog

อะไรๆกำลังไปได้ดี แต่ประโยคสุดท้ายนี่สิ
เล่นเอาเสียวแว้บเลยนะ
ขอบคุณครับ

knight2000

elviswhat

นี่มันสาวกระดังงารนไฟใช่ไหมแบบนี้เร้าร้อนซะเหลือเกิน สาววัยนี้ละกำลังกลัดมันเชียว

ตะวันแดง

ได้อารมณ์ แอบดสียวไปเลยครับ
แต่ก็กึ่ง ๆ ปูไปสวิงไหมนะ

pakpao

อยากมีหัวหน้าแบบนี้บ้างเลย เมียหัวหน้าต้อนรับอย่างดีมากถึงลูกถีงคน

ton29048

Khammui

plot0440

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าอย่ากินเหล้าเยอะจนเกินไปนะครับ