ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไปส่งหัวหน้า (เรื่องสั้นคั่นเวลา)

เริ่มโดย xonly8board board, กันยายน 28, 2022, 02:29:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jax116

tee8899

::YehYeh::ยอดเยี่ยมเลยครับท่านผู้แต่ง ขอแนวแบบนี้อีกนะครับ ขอบคุณสำหรับการแบ่งกันครับท่าน

sun_307

หัวหน้ากับเมียน่าจะชอบสวิง แอบวางแผนให้เมียมาเอากับไรท์ แล้วให้โอมาเอากับหัวหน้าแบบแลกคู่แน่ๆ

tip251226

adios2nd

aimoddang

แค่ไปส่งหัวหน้า​ กับได้เล่นเมียหัวหน้าด้วยโชคดีจริงๆ

มโน สกลนคร

คงเป็นแผนของหัวหน้า แกล้งเมาหลับแล้วให้เมียมายั่วยวนลูกน้อง
เพราะหมดปัญญาแล้วนะ

pao007

รุ่นใหญ่ไฟแรงเครื่อง3000แบนี้ชอบมากเลยครับ

pingak

แขกมาถึงชานเริอนต้องต้อนรับขับขี่ให้เต็มที่ ถูกต้องแล้วครับ

หวานเย็น

olemantu

จริง ๆใช้ชื่อตัวละครชุดเดียวกันกับที่เคยเขียนไว้นี่ดีนะครับ และิ่งถ้าผูกให้เรื่องให้เรื่องมันเกิดก่อนหรือหลัง ชัดเจนด้วยจะได้สร้างภาพตัวละครชัดเจนมากขึ้นอีก

เสพสม

yoyoman

อ่าว ไม่ใช่ว่าจะลองเอาเมัยไปให้ผู้ชายคนอื่นนะครับ

dawdom