ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไปส่งหัวหน้า (เรื่องสั้นคั่นเวลา)

เริ่มโดย xonly8board board, กันยายน 28, 2022, 02:29:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kake08

Plotดีครับอยากอ่านตอนต่อไปครับน่าเสียดายที่เป็นเรื่องสั้น

manote

xonly8board board

อ้างจาก: myidol เมื่อ กันยายน 28, 2022, 04:27:08 หลังเที่ยง
ท่านครับ ผมยังจำเรื่องเก่าได้นะครับ จบตรงแฟนแอบเย็ดกับเพื่อนรุ่นพี่ ขย่มเอง กลับมาสานต่อเถอะครับ ผมยังกลับไปย้อนอ่านบ่อยๆครับ
อีกเรื่องที่ท่านลบไปแล้วก็แต่งใหม่ อันนั้นก็เสียวมากมายครับ อย่าทอดทิ้งสาวกครับท่าน

โอ้วววว ขอบพระคุณมากนะครับที่ยัจำกันได้ ผมพยายามผูกพลอตเป็นซีรี่ยาวอยู่ครับ ไว้มีโอกาศเขียนออกมาให้ติชมกันนะครับ ส่วนเรื่องเก่าผมทำต้นฉบับหายไปซะแล้ว 5555

sunnies

ความเหงามันเป็นเหตุสังเกตได้ แฟนเอาแต่เมาปล่อยให้เมียเหงา

Teekar Triyananont

toy tpoom

Phoenix-x

ads_s7

sky999

เป็นแผนของหัวหน้าหรือป่าว ที่อยากเย็ดเมียลูกน้องบ้าง

Achita Sanitpon

สถดยอดเลยตรับ เสียวกะเมียชาวบ้านแบบนี้ชวนเงี่ยนมาก

Panawat_t

Dybala59

ต้องสวิงแล้วไหมครับแบบนี้จัดหนักจัดเต็มเลยนะครับ

kuai7x7

ifrost17

เจอเมียหัวหน้าคึก แบบนี้ต้องใส่ไม่ยั้ง  ::Fighto::