ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไปส่งหัวหน้า (เรื่องสั้นคั่นเวลา)

เริ่มโดย xonly8board board, กันยายน 28, 2022, 02:29:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sanya Jai

เมียสาวหัวหน้ารุ่นนี้ของขาด ก็มักจะเปรี้ยวปาก. หาอะไรที่มาชดเชยได้หมด

warin89

จริงๆ แนวนี้อยากให้มีภาคต่อ เสียดายเป็นแค่เรื่องสั้น สรุปแลกคู่ไหม

aone

ทีนี้นึงถึงเมียตัวเองขึ้นมาแล้วซินะ แต่จะทันมั้ย

oay02

เมียของหัวหน้านี่ร้อนแรงจริงๆ สงสัยขาดของกินมานานเลยจัดไปสุดๆ

testman

สามีไม่ทำการบ้าน ปัญหาหนักอกหนักใจของแท้ มีคนมาทำการบ้านให้แทนหัวหน้าแบบนี้ ได้โอทีเลื่อนขั้นด้วยไหม

วัธน์กวี

แค่คิดว่าโอไปเงี่ยนกับคนอื่น คงมีเรื่องสนุก มาต่ออีกนะครับ

bbkscorpion

Phongphan Phetcharat

limousinedk

สาววัย40ก็ร้อนแรงเหมือนกันนะเนี่ยโดนรุกอย่างเดียวเลย

pongjun

livpool

xonly8board board

อ้างจาก: bankten เมื่อ ตุลาคม 01, 2022, 01:42:03 ก่อนเที่ยง
อยากให้กลับไปแต่งเรื่องเก่าๆ ครับเช่น ราคะซ้อนเร่น ชอบแนว ntr

จะพยายามเขียนออกมาให้ได้ติชมกันนะครับบบบ

อ้างจาก: mossess เมื่อ ตุลาคม 01, 2022, 09:23:24 ก่อนเที่ยง
ภาคต่อดรื่องเก่าใช่มั้ยเนี่ย ตัวละครคุ้นๆ

555 ผมใช้ตัวละครเอกชุดเดียวกันทุกเรื่องเลยครับ

อ้างจาก: acropobia899 เมื่อ ตุลาคม 01, 2022, 10:04:18 ก่อนเที่ยง
ถ้าโอก็เงี่ยนกับคนอื่นล่ะ แบบนี้มีอารมณ์สุดแน่ๆล่ะผม

แต่ก็ต้องโฟกัสกับเมียหัวหน้าให้ติดใจก่อน

นั่นสิๆ ถ้าโอเป็นแบบนั้นจริง เฟิร์สจะเป็นยังไงเนี่ยยย

อ้างจาก: artherox เมื่อ ตุลาคม 01, 2022, 03:08:07 หลังเที่ยง
เอาเมียคนอื่นไป แล้วคิดถึงเมียตัวเองว่าจะโดนใครเอาไปด้วยนี่ ท่าจะฟินน่าดูเลย

เฟิร์สคงกนะอักกระอ่วนในอกแน่ๆเลยนะครับเนี่ย