ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไปส่งหัวหน้า (เรื่องสั้นคั่นเวลา)

เริ่มโดย xonly8board board, กันยายน 28, 2022, 02:29:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapomman

xonly8board board

อ้างจาก: Nithiwit Sakfan เมื่อ ตุลาคม 01, 2022, 04:40:18 หลังเที่ยง
มีหวังได้กินฟรีแบบยาวๆ อีกนานเลยเป็แน่แท้ แต่คงต้องฟิตร่างกายให้มากหน่อยนะครับ

นั่นสิครับ ห่างหายไปนานซะด้วย

xonly8board board

อ้างจาก: therasak เมื่อ ตุลาคม 01, 2022, 11:18:00 หลังเที่ยง
คำผิดหลายที่มากครับ อ่านแล้วสะดุด  อารมณ์กระตุกเป็นระยะตามคำผิด  เมียหัวหน้า  เป็นสาวอวบหรือสาวสมส่วนครับ

ต้องขออภัยจริงๆครับ รีบโพสไปหน่อย เพิ่งเผางานเสร็จ เลยยังไม่ได้ตรวจให้ดี

พี่เกตุ - ไม่อวบ แต่ไม่ได้เพรียว หรือ เฟิร์ม มีน้ำมีนวล ผิดขาว หมวยๆ ครับ

freakiiz

pd19811983

เมื่อต่างคนต่างต้องการอะไรก็ไม่สามารถหยุดยั้งได้ จนกว่าจะแตกคนละครั้งสองครั้ง แล้วสติจะค่อยๆกลับคืนมา จากนั้นก็ให้ความพึงพอใจกันและกันตัดสินว่าจะต่อหรือพอแค่นี้ ชอบๆครับเรื่องนี้

touleklek

พี่เกตุสาวสวยรวยเสน่ห บูกล่อลูกชนเยอะ น้องเฟริส์ ตามไม่ทันแถมให้จินตนาการว่าถ้าเมียตัวเองโดนคนอื่นเยดจะเป็นยังไง

cavagna

หัวหน้าเมาเอาไม่ไหว ก็เสร็จลูกน้องซิงานนี้

Kokit

ดูเหมือนหัวหน้าจะเป็นแนว รู้เห็นเป็นใจ

somte

Ty809

เป็นแผนของหัวหน้าหรือเปล่าที่ล่อมาติดกับ

ขุนดัน

เสียวได้อารมณ์ น่าติดตามมากครับผมอยากเขียนนิยายได้อย่างท่านจังเลย