ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 103 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 05, 2022, 12:00:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lnw007

คงไม่ได้เพิ่มมั้ง555

มาทรงนี้ ผมเดาว่าอด555 เหมียวน่าจะเสียดายเทพโทนสุดเลยมั้งนี่ ขอบคุณครับ

minky way

ระเบิดลงแน่ พี่แทโอหิ้วโทนไปบริษัทฯ...อ้าว พี่ฮยอน-อาก็เป็นหนึ่งในคอลเล็คชั่นเหรอเนี่ย😁

pddy2545

ตอนนี้โทนแทบจะไม่ได้ทำงานบริษัทตัวเองแล้ว โดนดึงตัวไปโน่นมานี่ตลอด มันต้องมีสับสนบ้างล่ะว่าตกลงทำงานให้ใครกันแน่

อยากรู้ด้วยว่ากับรุกะจะจบยังไง

okai

เดาทางเนื้อเรื่องไม่ออกเลยตอนนี้.. ลุ้นๆดีครับว่าจะเจออะไรอีก.. 

LMnade

err

เด็กเส้น อ่ะโทน  เบ้อเริ่มเลย พ่อหนุ่ม 10  เหรียญ คงงงตาแตกว่าไอ้นี่ใครหว่า ทำไมสนิทกับเจ้านายจัง ว่างั้น
แล้วไงต่อพี่ฮยอนอาาา พอมีเวลาทำอะไร ไหวล้วงของโทนแบบนี้ เหลามาเร็วเลยโทน นี่พี่น้องกันจริงๆเหรอ

btr12345

latipk

ช่วงนี้นายโทนโดนลากไปลากมา ไม่ให้เกียรติเทพของพวกผมเล้ยยย

zamzam

only1A

[email protected]

ตีบวกพลังเด็กเส้นไปอีกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เทพโทนทำอึ้งทั้งบริษัทชัว

battozai

สงสารรุกะเลย คงอยากจะพูดอะไรกับโทนเยอะมากๆ หวังว่าจะเคลียร์กันได้

Titanจู่โจม

เหมือนกำลังจะเปิดภาคใหม่ภาคพี่แทโอ5555

เพิ่มเติม พี่ฮยอนอานี่สุดจริ๊ง คาบริษัทเลยเหรอครับบ