ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 103 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 05, 2022, 12:00:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ดูพี่แท-โอผ่อนคลายกับพี่โทนมาก... คงต้องรอติดตามการฝึกงานของพี่โทนกับพี่แท-โอแล้วว่า.. ทำอย่างไรถึงทำให้มีความรู้สึกผ่อนคลายและคุ้นเคยกัน

thongdaeng_skk

sun_307

แหมเทพโทนถ้าได้ทำงานกับลุงคิม คงได้ตะลุยสาวๆแบบลุงคิมแน่ (แต่ก็แอบสงสารคุณรุกะนะ คงอยากคุยกับเทพโทนมากนะ)

Sur9x

นึกว่าจะได้ขยำสาวเมด ก่อนออกมา
นี่ลุงคิมจะจัดให้อีกคน ก็นะ น่าจะรับๆไปก่อนนน

naiaong

mrgreen

รุกะกับโทนยังไม่เคลียร์กันเรียบร้อยก็สงสารรุกะไม่รู้หลายวันนี้คิดอะไรอยู่บ้างทุกข์ใจมากแค่ไหน

naikai

Melon

ที่สุดของเด็กเส้นเลยนะฮะตอนนี้

สุดท้ายก็อยังไม่ได้คุยกับรุกะเหรอเนี่ยย

กับญี่ปุ่นยังไม่ทันเคลียร์ ต้องมาเพลียกับเกาหลีอีกเหรอคร้าบบ

Aod3917

บางทีคนที่ไม่ใช่พี่น้องที่คานตามกันมามีความจริงใจให้เรามากกว่าคนที่เราจะฝากชีวิตเคียงข้างกันอีกนะ5555