ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 11

เริ่มโดย twintower, ตุลาคม 05, 2022, 12:26:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BBlingT

ปมใหม่เริ่มมีเค้าโครงให้เห็นแล้ว แบบนี้คุณหมอจะได้เรียนมนต์คาถาบ้างไหมครับ // ผมว่าเนื้อเรื่องมันก็เบลนเป็นเนื้อเดียวกันดีนะครับ ผมก็ไม่เห็นว่าจะสะดุดตรงไหนเลยนะครับ

Sak2563

turie

asdf4321

กิ่งกาญจน์​แสดงพลังกับโลกความเป็นจริงได้ล่ะ​ ไม่นานได้แซ่บกับหมอแน่ๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

intanianoi

มีหยั่งงี้ด้วยเหรอ เลี้ยงผีไว้ซั่ม เอ้อ คนดีดีไม่เอา ไปเอากับผี

battozai

กิ่งกาญจน์งานเข้าจนได้ จะมีเทพองค์ไหนปกป้องรึป่าว

Lonelyworm

บ๊ะ ไอ้หมอผีกาก้า เดี๋ยวไม่กี่ตอนเอ็งก้อต้องตายแล้ว เสพสุขไปให้พอล่ะ  ::Goaway::

kk2016

เนื้อเรื่องเริมเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ แบบนี้ต้องมีเบื้องหลังอะไรแน่นอน

bluenavy

เอเค

ว่าแล้วหายไปใหนโดนจับมาจริงๆแถมได้เสียวอิกมีแบบนี้โดยหรือผี

sakdi Ontong

เรื่องเข้มข้นขึ้นมากเลยครับ พระเอกน่าจะเหนื่อยมากขึ้นด้วย

solomon1977

งานนี้มีหมอผีเข้ามาเกีายวข้องดว้ยเหมือนตอนแม่ของพระเอกเลยครับแบบนี้หมอผีมันจะชาดใจตายแบบหมอผีในภาคของแม่พระเอกไหมครับนี่แล้วุลงอัสนีจะมีส่วนร่วมในการปราบหมอผีคนนี้หนือไม่อีกข้อคือนางเอกไปเกี่ยวอะไรด้วยครับเนี่ยประเด็นชักจะเยอะขึ้นเรื่อยๆแล้วครับ

เดช12341

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ในตอนแรกนึกอยู่เหมือนกันว่าทำไมวิญญาณของกิ่งกาญจน์​จึงยังรอดพ้นจากอาจารย์กริชหมอผีหื่น... แต่อ่านจบจบถึงรู้ว่า​คงอาจจะยังไม่ถึงเวลา​ หรืออาจารย์กริชกำลังพยายามหาหนทางอยู่