ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 11

เริ่มโดย twintower, ตุลาคม 05, 2022, 12:26:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arana

Bluemuffer

EvolutionPK

หมอผีสบายดอเลย แต่พลาดเมื่อไหร่เข้าตัวตายแน่นอน

myfino262903

มีวิชาแบบนี้ด้วยหรือนี่แบบนี้หมอผีก็เลี้ยงผีไว้แก้เหงากันสงาดเลย แล้วหมอผีเลียหอยองไม่เสื่อมเหรอครับ (อ้อมันเป็นแค่เรื่องแต่งอ่ะครับ อ่านแล้วอินครับ)

tango2003

หมอคนต้องมาเจอกับหมอผีแล้ว เอาใจช่วยให้ชนะหมอผีให้ได้

Xzysamor008

t2222t2000

หมอผีคนนี้จะจัดการคุณหมอกับกิ่งกาญจน์ยังไง กิ่งกาญจน์น่าจะโดนซักทีนะ

jaojom

เบื้่องหลังหมอผีจะมีอะไรเกี่ยวข้องกับปรเมศรึเปล่าครับเนี่ย

เด็กสังน้อย

หมอเจอศัตรู​ใหม่เป็นหมอเหมือนกัน... หมอผี

tuaklom

ตัวละครโผล่มาเพิ่ม เรื่องตื่นเต้นขึ้นเรื่อยๆ  น่าสนไม่น้อยครับ 

nujane_1986

หมอเรา เจอคู่ปรับน่ากลัวแล้ว เจอตัวร้ายมีวิชาแล้ว

therasak

เริ่มเข้มข้นมากขึ้นเรื่อยๆ  พร้อมปมที่รอการคลี่คลาย หมอผีกริชจะเล่นงาน  กิ่งกาญจน์ได้อย่างไรตามด้วยใจระทึก

Tyu744

น่าสงสาร วิญญาณยังโดนจับมาเย็ดอีก กิ่งกาญจน์ต้องรอดนะ

yai79

คนนอก

ในที่สุดบอสตัวที่ 2 (หรือตัวจริง?) ก็มาแล้ว หวังว่าจะเป็นตัวที่ตึงจริงๆ ครับผม