ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รบกวนสอบถามเพื่อนสมาชิกครับ

เริ่มโดย ท่านขุน, พฤษภาคม 27, 2023, 02:51:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านขุน

ไม่ทราบว่าสมาชิกท่านใดพอจะทราบแหล่งของนักเรียนหรือแม่บ้านแอบรับงานมั้ยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
ไม่รู้เลยครับ  ผมเคยเที่ยวแต่แถวย่านสนามหลวง  แพร่งสรรพศาสตร์  ตรอกสาเก  แล้วเน้นแต่สาวใหญ่อายุ 40-50 ขึ้นไป  กับเคยมีป้าแถวบ้านเคยติดต่อพรรคพวกแกมาให้ผมบ้าง 4-5 คน แกบอกว่าเป็นพวกสาวใหญ่ร้อนเงินอายุประมาณ 40 กว่าๆ  บางคนผมก็คุ้นหน้าเหมือนเคยอยู่แถวบ้านผมนี่แหละ  บางคนก็บอกว่าเป็นเมียทหารด้วย  แต่เย็ดกันแล้วไม่ประทับใจครับ  เพราะดูเป็นพวกกะหรี่สมัครเล่นที่ลีลาไม่ถึงใจแล้วไม่ค่อยยอมให้ผมดูดนมเลียหีหรืออมควยให้ผม  สภาพก็ไม่ได้ดีกว่ากะหรี่ที่เคยเที่ยวมาด้วย   แถมราคาแพงด้วย(พันกว่าบาทสองพันกว่าบาทก็ถือว่าแพงสำหรับผมแล้ว)  แต่ตอนหลังป้าคนนี้แกหายสาปสูญเพราะแกติดหนี้คนเยอะแยะจนหนีไปไหนไม่รู้

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::
แหล่งอื่นๆที่ผมเคยได้ยินมาก็ สวนลุมพินี   เสาชิงช้า  วงเวียน 22 วงเวียนใหญ่   และตามแหล่งพวกสถานบันเทิงต่างๆ จะมีเอเย่นต์คอยหาให้ครับ   ผมเคยเจอสมัยอยู่ต่างจังหวัด  มีคนในร้านคาราโอเกะที่โรงแรม  หาให้ผม 2-3 คน  บอกว่าเป็นนักศึกษาหาเงินไปใช้หนี้ให้ผัว  แต่ไม่ประทับใจครับ  ราคาแพงแล้ว ไม่ค่อยยอมให้ดูดนมเลียหี  ไม่ยอมอมควยให้ด้วย   ลีลาก็ไม่ดีเหมือนไม่เต็มใจทำ

vadazaa

ของผมเจอร้านเหล้าครับ เป็นทอมเรียนมหาลัยดังด้วย มาหาค่าเทอม
แต่ค่อนข้างเลือกมาก จูบปากไม่ได้ ไม่อมสด ต้องใส่ถุง ไม่แตกใส่หน้า ไม่แตกใส่ปาก เสื้อไม่ถอด  ตอนหลังวางแผนตั้งกล้องถ่าย เจอคลิปผมไป กลายเป็นยทาสกะหรี่ร่านควยเลย

Kewkew1150

แก้มตุ๋ยเลย น้องทอมคนนี้
อ้างจาก: vadazaa เมื่อ พฤษภาคม 28, 2023, 03:24:21 หลังเที่ยง
ของผมเจอร้านเหล้าครับ เป็นทอมเรียนมหาลัยดังด้วย มาหาค่าเทอม
แต่ค่อนข้างเลือกมาก จูบปากไม่ได้ ไม่อมสด ต้องใส่ถุง ไม่แตกใส่หน้า ไม่แตกใส่ปาก เสื้อไม่ถอด  ตอนหลังวางแผนตั้งกล้องถ่าย เจอคลิปผมไป กลายเป็นยทาสกะหรี่ร่านควยเลย