ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

9เดือนเมียไม่กลับบ้านทักไลน์ไม่ตอบ อมของหลวงทุกวัน ตอนนี้ท้องกับชู้เรียบร้อย

เริ่มโดย vadazaa, ตุลาคม 08, 2022, 07:38:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

เพื่อนเมียผมมาบอกว่า อีกะหรี่เฟิร์นท้องเรียบร้อย ก็อมของหลวงทุกวันทั้งปากทั้งHeeแบบนี้
จะไปรอดอะไร  จะลงรูปอีกะหรี่เยอะๆหน้าชัดๆเลยดีไหม มีใครเบื่ออีกะหรี่ตัวนี้รึยัง

vadazaa

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ตุลาคม 16, 2022, 10:31:00 ก่อนเที่ยง
::YehYeh::

อยากดูรูปแก้ผ้าแบบชัดๆครับ

อีกะหรี่เฟิร์น

หรืออีกะหรี่ทอมดีครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

vadazaa

อ้างจาก: betazerox เมื่อ ตุลาคม 24, 2022, 11:21:13 หลังเที่ยง
กระหรี่คนนี้ เคยโดนคาชุดอะไรบ้างครับ

ชุดนักเรียน
ชุดยุว  ครับผม
โดนจัดหนักๆครับ​ เงี่ยนมากเวลาเย็ดคาชุดสะใจดี

betazerox

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ ตุลาคม 25, 2022, 07:29:54 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: betazerox เมื่อ ตุลาคม 24, 2022, 11:21:13 หลังเที่ยง
กระหรี่คนนี้ เคยโดนคาชุดอะไรบ้างครับ

ชุดนักเรียน
ชุดยุว  ครับผม
โดนจัดหนักๆครับ​ เงี่ยนมากเวลาเย็ดคาชุดสะใจดี

อยากเห็นรูปตอนโดนคาชุด ได้ไหมครับ

kapokeyai

ผมเข้าใจว่าคุณคงแค้นที่อดีตเมียไปมั่วกับชายอื่นจนท้องป่อง แต่ผมว่ากรณีนี้มันก็มีจุดร่วมระหว่างคุณกับเธอ โดยที่ไม่ต้องมาโกรธเคืองกัน
หรือพูดง่ายๆคือ มันสามารถจบแบบ Happy Ending ได้นั่นเอง ส่วนวิธีนั้นก็คือ พาอดีตเมียของคุณไปสวิงกิ้งกับผู้ชายซัก 20 คนซิครับ
(20 vs 1) ตัวคุณก็ได้มันส์-ได้สะใจที่พาชายฉกรรจ์กว่า 20 คนไปรุมลงแขกอดีตภรรยา ส่วนอดีตเมียคุณนั้นก็ได้บันเทิงเริงรมณ์กับดุ้นควย
ถึง 20 ดุ้นในคืนเดียว อีแบบนี้ผมว่ามันจบแบบ Win Win ด้วยกันทั้ง 2 ฝ่ายนะ.................HaHaHaHaHa.  ::DookDig::
ข้านี่แหล่ะ ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน จงเคารพและบูชา ตัวข้าเถิด แล้วพวกเจ้าจะได้ดี Hahahahaha

Kewkew1150

อีกะหรี่เฟิร์น นี้ต้องฝึกตั้งแต่ตอนไหนครับ ชอบมากทีเ่ห็นเด็กน่ารักแต่ติดควย