ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนสนิทสอนเสียวcopy remake

เริ่มโดย peetang618, ตุลาคม 08, 2022, 10:54:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peetang618

เริ่มเลยนะครับตอนนั้นยังไม่เคยเอาผู้หญิงเลยครับ เรียกว่าคนนี้เป็นครูของผมเลยก็ได้คือเพื่อนผมคนนี้ชื่อ เอ๋ ครับ เอ๋เป็นคนค่อนข้างขาว ค่อนข้างหมวยๆ แต่ริมฝีปากหนา ตัวใหญ่กว่าผมหน่อยนึง แต่หุ่นบาง นมกลางๆ ครับ ผมสนิทกะเอ๋พอสมควรเพราะเป็นเพื่อนอยู่กลุ่มเดียวกันเรื่องเกิดขึ้นที่บ้านของผมเองคือ วันนั้นเอ๋โทมาแต่เช้าคับ
เอ๋ "เฮ้ย เจย์เดี๋ยวจะไปบ้านมึงหน่อยได้ป่าว
ผม "จะมาก็มาดิ ทำไมหรอ"
เอ๋ "อยากให้มึงช่วยหน่อย ตอนเที่ยงต้อง ส่งงานอาจารย์ แต่ทำไม่ทันต้องเอามาให้มึงช่วย เห็นมึงมีคอม แล้วมึงทำ program พวก photoshop ได้"
ผม "เออ เดี๋ยวช่วยทำให้" แต่มึงต้องเลี้ยงข้าวกูมื้อนึงนะ"
เอ๋ "เออ เอาเหอะทำเสร็จเดี๋ยวเลี้ยงเอง"
     พอตอน 9โมงกว่าเอ๋ก็มาที่บ้าน ตอนนั้นไม่มีคนอยู่บ้านมาถึง ก็ขึ้นมาที่ห้องผมมาทำงาน ผมก็ช่วยทำให้โดยไม่คิดอะไร ทำงานจนใกล้จะเสร็จแล้วครับคือส่วนของผมเสร็จไปแล้ว แต่เอ๋ต้องตัดกระดาษเอารูปไปติดตอนแรกผมจะตัดให้ แต่เอ๋บอกว่าขอตัดเองเพราะช่วยกันจะได้เสร็จเร็วๆเอ๋นั่งตัดกระดาษที่พื้น วันนั้นเอ๋ใส่กระโปรงยาว แต่ผ่าเยอะมากแล้วก็ใส่เสื้อรัดรูบสีขาว คือพอเค้าก้มไปตัดเสื้อข้างหลังมันก็เปิดผมก็เลยเห็น สะโพกด้านหลัง ขาวมากครับ แถมเอ๋แกยังนั่งไม่ระวัง ผมเลยมองลอดกระโปรงเข้าไป เห็นขาเอ๋ ขาวมากมีขนขึ้นเป็นไรอ่อนๆด้วยความที่เป็นเพื่อนกัน ผมก็เลยเตือน
ผม "เฮ้ย หวอมึงโผล่แล้ว นั่งดีๆหน่อย"
เอ๋ "จะนั่งอย่างงี้แกจะทำไม เห็นแล้วก็เอาไปไม่ได้"
ผม "แต่อยู่กับกูสองต่อสอง เดี๋ยวกูห้ามใจไม่อยู่จับมึงเย็ดหรอก"
เอ๋ "กล้าเหรอ จะทำอะไรกู ทำดิ เดี๋ยวจะเล่นให้
      ตอนนั้นผมโกรธนิดหน่อย เหมือนเอ๋มาท้าผม บวกกับเห็นสะโพกกะขาขาวๆ ผมเลย เดินเข้าไปหาเอ๋
ผม "เดี๋ยวจะทำไม เตือนแล้วนะ"
เอ๋  "แล้วจะทำไม"
     ผมเลยจัดการผลักเอ๋ลงไปนอนกับพื้น เอ๋คงจะตกใจ เลยดิ้นสู้ 
เอ๋ "เจ คงไม่ทำเอ๋หรอกนะ" เอ๋ถามเสียงอ่อน
ผม "ก็เตือนแล้วหนิ"
     ตอนนั้นผมหน้ามืดแล้ว ก็เลยปล้ำเอ๋ เอามือกดมือเอ๋เอาไว้กะพื้น ด้วยความที่ไม่เคยทำมาก่อน แต่พอจะดูหนังมาบ้างผมเลยเริ่มลงมือจูบครับ แต่เอ๋ส่ายหน้าหนี
เอ๋ "เจ อย่า อื้อื๊อ.."
     ดูท่าทางเธอคงจะเคยผ่านการเอามาแล้ว ผมเลยไปไซร้ซอกคอ ใบหู เอ๋ยังดิ้นอยู่ผมพยายาม จับนมจับตูด ถอดเสื้อไซร์ไปเรื่อยๆ จนถอดเสื้อเอ๋ได้ครึ่งนึง อีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงพยามยามลูบตรงของเอ๋ ผมไซร้ไปได้ซักพักนึง ดูเหมือนเอ๋คงจะยอมครับ เพราะเอ๋จูบตอบผมสอดแลกลิ้นกันนานมาก เอ๋ดูเป็นงานมากแหย่ลิ้นเข้ามาในปากผมตลอด แถมยังแลบลิ้นออกมาทำลิ้นส่ายขึ้นลงเลียกับผมยอมรับเลยครับว่าเป็นจูบแรกที่เสียวมากๆ แต่อยู่ดีๆ ผมก็มีสติขึ้นมาครับเลยลุกขึ้นมา
ผม "เอ๋ กูเผลอ ขอโทษ"
     เอ๋เงียบไปซักพักนึงแล้ว
เอ๋ "ไม่เป็นไร ช่างเถอะ"
     หน้าเอ๋กับตัวเอ๋เป็นสีชมพูหน้ารักมากเลยครับ
เอ๋ "เจไม่เคยหรอ"
ผม "รู้ได้ยังไงอ่ะ" ผมก็อายๆ
เอ๋ "ก็ดูท่าทางไม่ค่อยเป็น น่าจะยังไม่เคย
ผม "อืม ไม่เคยเย็ดใคร เอ๋เคยแล้วหรอ"
เอ๋ "เคยกับแฟนเก่าหน่ะ"
      ตอนนั้นเราสองคนมองหน้ากันแล้ว
เอ๋ "เจย์..เจย์อยากลองเย็ดกับเรามั้ย"
      ผมอึ้งพักเพราะไม่คิดว่าเอ๋จะให้เย็ด แต่ก็คิดว่า เอ๋ชวนเชิญเองก็ต้องทำหล่ะ
ผม "อืม ถ้าเอ๋อยากให้เราเย็ด เราก็ขอเย็ดเอ๋หน่อยนะ"
เอ๋ "ได้สิ"
      ก็จูบกันครับด้วยอารมณ์ที่ยังค้างอยู่คราวนี้ จูบกันดุเดือดมาก ซักพักผมกับเอ๋ก็ผละปากแล้วมองหน้ากัน
ผม "เรามีอารมณ์อยากเย็ดเอ๋ตั้งแต่เอ๋โชว์แว๊บแล้วหล่ะ"
เอ๋ "งั้นก็มาเย็ดเอ๋เถอะ เอ๋เองก็อารมณ์ค้างตอนเจย์ปล้ำเช่นกัน"
      แล้วเอ๋ถอดเสื้อตัวเองออก ผมก็ถอดเสื้อกับกางเกงของผมออกเหมือนกันดูเอ๋มีอารมณ์มาก เพราะผมก็พอจะรู้ว่าเอ๋เลิกกับแฟนมาหลายเดือนแล้ว นมเอ๋ใหญ่กลางๆ แล้วเอ๋ก็นั่งที่ขอบเตียง
เอ๋ "มา เจย์ เดี๋ยวเราสอนเจย์เอง จะได้ทำเป็น"
      แล้วเอ๋ก็ดึงผมลงไปที่เตียง ดันผมนอนหงาย เอ๋ขึ้นคล่อมแล้วเอ๋ก็จูบผม แล้วเอ๋ก็เลื่อนลงมาที่หน้าอกผม ใช้ปากหนานั้นดูดเลียหัวนมผม ทั้งจักจี้และเสียวมาก ระหว่างนั้นเอ๋ลอดมือลงถอดกางเกงผม แล้วจับของผม รูดขึ้นๆลงๆตอนนั้นมันก็แข็งได้ที่แล้วล่ะ ผมมืออยู่ว่างๆ ก็เลยลองจับเต้านมเอ๋
ผม "ขอล้วงหน่อยหน่ะ"
    สอดมือล้วงเข้าใต้ยกทรง คลำสัมผัสหัวนมเอ๋เป็นก้อนขนาดนิ้วโป้งได้ ผมลองดันยกทรงให้ไหลลง มันก็ออกมานิดหน่อย เอ๋ก็ลุกตัวขึ้นช่วยจับสายยกทรงถกออกไปที่ไหลให้หลุดแขน
เอ๋ "เอ๋ช่วยดีกว่า เดี๋ยวมันยืดหมด"
     แล้วเอ๋แกะตะขอเสื้อยกทรงด้านหลังออกแล้วเอ๋ก้มหน้าลงไปที่ควยผมมาเล่นชักควยผม ผมไปจับนมเอ๋แล้วดึงยกทรงที่ติดอยู่ เนื่องจากสายและตะขอถูกปลดแล้ว มันเลยหลุดหล่นออกมา เต้านมเอ๋ก็โชว์ เต้าจะขนาดเท่าฝ่ามือ แต่โอ้โหจุกหัวนมและลานใหญ่ หัวนมสีน้ำตาลเกือบคล้ำ ดูจะผ่านการเค้นคลึงและถูกดูดมาพอสมควร เอ๋ไม่ได้สนใจยกทรงที่หลุดออก เธอเอาแต่ชักควยผมอย่างเดียวเลย แล้วเอ๋ดูดไข่ผม จนผมรู้สึกจุกแต่เสียว แล้วเอ๋สลับมาดูดปลายท่อนควย ทีนีความเสียวเงี่ยนผมมาสุด ๆ โดยที่เอ๋สลับกับเลียยิ่งมองเห็นปากหนาทำปากจู๋รูดหัวควยยิ่งเงี่ยนเลย
เอ๋ "ชอบดูดเลียควย อยากดูผู้ชายเสียงผู้ชายคราง เจย์อยากครางก็ดังเลย เอ๋ชอบ"
      ผมเคยร้องครางเต็มที่เลยครับ ตอนนั้นผมอยากดูดนมเอ๋มาก แต่ก็นอนปล่อยให้เอ๋ดูดควยผมไปโดยได้แต่คลำบีบหัวนมเอ๋ เพราะมันเสียวสบายดีเหลือเกิน มองดูปากหนาดูดรูดควยเพลิน อยู่ดีๆ เอ๋ ก็เลิกดูด แล้วก็คลานขึ้นมาเอานมมาจ่อปากผม
เอ๋ "รู้นะว่าอยากดูดนมเอ๋"
ผม "อือ อยากดูมากนมเอ๋สวยและน่าดูดมากเลย
เอ๋ "อยากดูดก็ดูดสิ เลียวนๆตรงหัวนมด้วย"
      ผมก็ทำตามเอ๋เริ่มคราง
เอ๋ "อือ อื๊อออยยย.... ดี เจย์ อย่างงั้นแหละ"
     เอ๋ก็จับมือผมไปขยำนมอีกข้างของเธอ ผมทั้งเค้น ทั้งขยำ ปากผมดูดก้อนหัวนมดูดดึงเขมือบลานหัวนมขนาดใหญ่เอ๋เข้าปาก พร้อมทั้งลิ้นตวัดเลียหัวในปาก จนเธอร้องซี๊ด ออกมาแล้วครางเสียงยาวมาก
เอ๋ "ดีจัง อีกข้างบี้หัวนมเราแรง ๆ เลย"
     ผมก็ขยำปลายนิ้วมือที่จับนมเอ๋อีกข้าง บีบบี้หัวนมและลานหัวนม ปากผมดูดแล้วปล่อยหัวนมเอ๋หลุดปากแล้วเลียแล้วเขมือบต่อ ทำอย่างงี้สักพัก
เอ๋ "เงี่ยนจังเจย์ เย็ดเอ๋นะ"
      แล้วเอ๋ลุกเอานมออกจากหน้าผม แล้วก็เลื่อนหีของเอ๋มาคล่อมที่หน้าผม ตอนนั้นเอ๋ยังไม่ได้ถอดกระโปรงเลยถกกระโปรงขึ้น
เอ๋ "เจย์ เลียให้เอ๋หน่อย"
      ผมก็เลียของเอ๋ เอ๋ขยับหีถูหน้าผม เป็นจังหวะ เอ๋ใช้มือแบะกลีบหีตัวเองถ่างออก คล่อมบี้ปากผม ผมเห็นทั้งติ่งเสียวที่พอง แล้วดูดขบติ่งนั้น 
เอ๋ " อ้า เสียวติ่งมากเลย"
      เอ๋ถูหีกับปากผมช้าๆแล้วค่อยๆ เร็วๆ แล้วเอ๋ก็หยุดแล้วจับมือผมมาแหย่หีเธอช่วย
เอ๋ "ใช้นิ้วคว้านรูหีด้วยสิ"
       ผมใส่เข้าไป สองนิ้วชักเข้าออก แล้วใช้ปลายนิ้วดัน ๆผนังช่องรูหี สลับกับดูดแตดเธอ
เอ๋ "อ้า อย่างงั้นแหละ เร็วๆ เลย จะเสร็จแล้ว ซี๊ด"
       ผมเลยทำเร็วๆ จนกระทั่ง
เอ๋ "อ๊า อึ๊อออี๊ออ แฮกๆๆอ๊ะๆๆอึ๊ๆๆ อ้าาาาาาอ๊าา อร๊ายย"
      เอ๋ร้องออกมาลั่นห้อง แล้วเกร็งทั้งตัวแล้วน้ำเอ๋ก็แตกออกมาใส่ปากเต็มหน้าผมเลย แล้วก็นิ่งหายใจหอบซักพัก แล้วก้มหน้ามองผม
เอ๋ "อื๊ออยยยย ซี๊ด.....เสียวมากเลย เก่งเหมือนกันนะเนี่ยะ ขนาดไม่เคย ยังทำได้ขนาดนี้"
ผม "ก็ดูจากหนังโป๊ แล้วหนังสือสอนบ้างหน่ะ"
เอ๋ "อย่างใช้นิ้วนี่เจย์ทำได้ดีกว่าคนเก่าเราเลย"
ผม "จริงดิ"
เอ๋ "อืม งั้นเอ๋อยากลองควยเจย์กับหีแล้วหล่ะ"
    เอ๋ก็ลุกจากคล่อมปาก ถอดกระโปรงออกแล้วมาคร่อมที่หว่างขาผม เธอจับควยผมเอาปลายหัวเห็ดมาถูที่ร่องหี พร้อมขยับเอวให้มันถู
ผม "อุย ซื๊ด เสียว"
   ปากรูกลีบหีเอ๋มันสีปลายควย เสียวมาก จนผมแทบไม่อยากกลั้น อยากดันเข้ามันเข้ารูหีเลย
เอ๋ "ดีมั้ย เจย์
ผม "เสียวมาก หีเอ๋มันสีปลายควยเสียวเลย เอ๋เสียวมั้ย"
เอ๋ "เสียวสิ ชอบถูอย่างงี้มาก มันเสียว ยิ่งพึ่งเสร็จยิ่งเสียวมาก
     ผมเสียวมากจนจะกระดกควยเข้าหีเอ๋หลายครั้ง แต่เอ๋ยังจับถูไม่ให้เข้า น้ำแฉะชโลมควยมาก ซักพักเอ๋ก็หยุด
เอ๋ "อยากเอาเข้าสิ เห็นกระดกจะเข้า"
ผม "ก็เสียวมากเลย หีเอ๋มันยั่วควยเรามากเลย"
เอ๋ "เราก็เสียวร่องหีดีหน่ะ"
ผม "เสียวทรมาน แต่ก็ชอบนะ
เอ๋ "ถ้าชอบก็ดีนะ เอ๋จะควยเข้าหีแล้วหล่ะ"
     แล้วเอ๋ก็จับควยถูวนปากหี แล้วจับจ่อตรงรู แล้วเธอหย่อนสะโพกลงให้ควยไหลเข้ารูหี จนเกือบถึงโคนแล้วปล่อยมือจากจับควย และกดหีให้กลืนควยให้หมดจนกลีบแบะเข้ากับโหนกผม มันเป็นความตื่นเต้นครั้งแรกที่ควยผมได้เข้าหีจริง ๆ ครั้งแรก จนจดจำความรู้สึกที่ควยแหวกผ่านรูหีเข้าไปครั้งแรก
เอ๋ "อุยยย อู้ออ โคนควยเจย์ใหญ่ดีจัง จุก
ผม "เอ๋จุกเหรอ เจ็บมั้ย 
เอ๋ "ไม่เจ็บเลย จุกเสียว ๆ แน่นข้างใน เอ๋ชอบ"
ผม "ครั้งแรกของเรามันตื่นเต้นมาก เลยทำให้ควยเราแข็งมากกว่าปกติ จนเราเองก็ปวดควยตึงควยเลย แข็งกว่าชักว่าวเองอีก"
เอ๋ "อื้อ ชอบซิงๆอย่างงี้ ควยใหญ่ดี มันส์รูหีมัก"
     เอ๋มาจับมือผมมาบีบนมเธอ
เอ๋ "บีบแรง ๆ เลย อุย ซี๊ด"
     เธอโยกหีกับโคกผม แล้วค่อยเร็วแรงมาก จนร้องออกมาสลับหอบ
เอ๋ "อ๊า แฮก อ๊า ๆ แฮก ๆ ๆ ๆ ซี๊ดดด อีกนิด อร๊าย โอ๊วยย อ๊า อ๊า อุ้ย อื๊ย อื๊ย โอ๊วยย"
     เสียงครางดังขึ้น เรื่อย ๆ
เอ๋ "อีกนิด อ๊ะๆอ๊ะๆ อ้าาาาาาอ๊าา อึ๊อออี๊ออ อร๊ายยย แฮกๆๆ"
     เอ๋ร้องเสียงดัง จากขย่มแรงถี่ๆ ก็เปลี่ยนเป็นขย่มเนิบ ๆ แล้วก็เกร็งหอบ
เอ๋ "อุย .........ซี๊ด ....."
      รู้สึกแฉะเต็มหน้าขาของผม เอ๋ดึงตัวผมขึ้นมาเอ๋นอนหงายแทน โดยที่ควยผมยังอยู่ในหีเอ๋
เอ๋ "เจย์ทำบ้างนะ"
      ผมค่อยๆ โยก ช้าๆ เอ๋เอามือมาดึงก้นผมเข้าไปบดกับ หีเธอ โยกกันจนเอ๋ร้องครางยาวๆ
เอ๋ "อุอ๊ย อึ๊ก แฮกๆ เร....เร็วๆ แรงๆ เลยเจย์"
      ผมก็ทำตามตอนนั้นมันเสียวมากมือผมก็ขยำนม
เอ๋ "อ้า อ๊า แหะแฮะ อึ๊อออี๊ออ แฮก ๆ ๆ โอ๊ว มันเสียวหีอะ อื๊อ ๆๆ อร๊าย แฮก ๆๆ อื๊ออเราเสียวหี แฮก ๆๆอุ้ย แฮก "
    ผมดูดปาก ก้มลงไปดูดนมของเอ๋เป็นพักๆ เอาอยู่ประมาณ 15 นาที ผมก็หยุดเด้าแล้วบดโหนกเนิบ ๆ เอ๋ก็จับผมลงมากอด
เอ๋ "ยังไม่เสร็จอีกหรอ เอ๋เสร็จ 3 รอบแล้วนะ"
ผม "ยัง เอ๋ไม่อยากเสร็จต่ออีกเหรอ"
เอ๋ "พอแล้วหล่ะ เสร็จมากไปเดี๋ยวเหนื่อยไม่แรงเดินพอดี ให้เจย์เสร็จบ้าง"
ผม "คงต้องพักนึงมั้ย เพราะทำนาน ๆ มักจะออกยาก
เอ๋ "เปลี่ยนท่าไหม เผื่อช่วยได้"
ผม "ยังไง"
เอ๋ "ก่อนอื่นขอไปล้างหีก่อนนะ มันแฉะเกิน"
      แล้วเอ๋ก็ลุกเดินเข้าห้องน้ำล้างหีแล้วกลับมาขึ้นเตียงหันหลังโก่งแอ่นยกก้นลอยหีให้
เอ๋ "มาทำจากข้างหลังนะ"
       ผมเข้าไปคุกเข่า จับควยยัดเข้าไป แม้เอ๋จะล้างหีจนแห้งบ้าง แต่ข้างในยังแฉะ ควยไปจนลึก ผมกดเข้าไปเต็มที่
เอ๋ "อ๊า.. อูยยย เบาๆ สิ"
ผม "เจ็บหรอ"
เอ๋ "ไม่เจ็บ จุกหน่ะ ควยเจย์มันเข้าลึกตุงชนมดลูกเราเลย"
       แล้วผมก็จับสะโพกเอ๋แล้วชักควยกระเด้าเอาข้าออก โยก ท่านี้มันเสียวดีจริงๆ ผมโยกเร็วมากจนเสียงเนื้อกะทบกันดัง พั่บๆ ๆๆๆ
เอ๋ "อ๊า แฮก ๆอ๊า แฮกๆๆ อ๊า อุ้ย ๆๆ แฮก ซี๊ดดดด จะๆเจยย์ ...ชอบท่านี้มั้ยหล่ะ อึ๊อออี๊ออ แฮกๆโอ๊ว โอ๊ว"
ผม "สะ สุดๆเลย มันเข้าลึกมาก มันส์กว่าข้างหน้าอีก เอ๋เสียวมั้ย"
เอ๋ "อือ อื๊อ สะสะเสียวสิ ดีจัง เจย์เอาให้เสร็จเลยนะ"
ผม "เดี๋ยวเราจะทำให้เอ๋เสร็จอีกนะ"
เอ๋ "ไม่ต้องห่วงเอ๋เสร็จนะ เอาเจย์เสร็จก็พอ"
      ผมกระเด้าเปลี่ยนคุกเข้าเป็นลงนั่งยืดขา กอดเอวเอ๋ แล้วจับดันขาเอ๋ให้งอคุกเข่าหนีบเข่า ดันควยงัด รู้สึกคราวนี้ทั้งกลีบหีรูหีเอ๋หนีบรูดโคนควยผมแน่น กระตุ้นให้ซอยถี่ยิบจน จนรู้สึกว่าไม่ไหวบอกว่า
ผม "อ้า อ้า อ้า เราก็จะเสร็จแล้ว"
      ผมทำท่าจะชักออกโดนดันก้นเอ๋ให้ยก แต่เอ๋ดันกดไม่ให้ออก
เอ๋ "เอาให้สุดเลย ฉีดข้างในเลยเจย์ ฉีดในหีเราเลย"
ผม "งั้น ออกเลยนะ ๆ แล้ว อ๊า ๆ อ๊า อ๊าอ้า "
      แล้วผมก็อัดควยดันให้ลึกค้างไว้ ความเสียวซ่านแผ่มา แล้วควยผมก็กระตุกฉีดน้ำเชื้อข้างในรูหีเอ๋
เอ๋ "อ้า... อู้ย.. ระ.ร้อนอ่ะ"
     เอ๋ร้องตอนผมฉีดเข้าไปข้างใน ผมคาไว้ซักพัก ดึงควยออก เห็นของปากรูของเอ๋ทีอ้าออกก็ค่อยๆขมิบหุบลงและมีน้ำควยข้นขาวรีดเยิ้มออกมาจากรู คลุมเป็นฟองเราสองคนล้มตัวลงไปนอนทั้งคู่
เอ๋  "เจย์อึดดีหว่ะ นี่ขนาดครั้งแรกนะ"
      แล้วก็ดูดปากผม
ผม "แตกในไปเอ๋จะท้องไหม"
เอ๋ "ไม่หรอกเมนมา 3 วัน พึ่งหมดเมื่อวาน"
ผม "ให้เราเป็นแฟนเอ๋ก็ได้นะ"
เอ๋ "ขอบใจนะ ชอบที่แกเป็นผู้ชายที่ดีหว่ะทีไม่ฟันทิ้ง แต่ไม่ต้องหรอก ไปเป็นแฟนบีเถอะ เห็นชอบบีอยู่หนิ อีกอย่างเราถึงอยากเย็ดยังไงก็ยังไม่อยากมีแฟนหรอก ไม่อยากวุ่นวาย ไม่อยากเสียเพื่อนสนิทอย่างแก"
ผม "แต่เราเย็ดเอ๋ไปจะดีเหรอวะ"
เอ๋ "เจย์ อย่าไปยึดว่าเย็ดแล้วต้องเป็นแฟน เป็นเพื่อนก็เย็ดกันได้ ขอแค่พอใจระบายความเงี่ยนได้ก็พอ เจย์เป็นเพื่อนที่สนิทและดีกับเอ๋ ไว้ใจได้ เอ๋เลยยอมเย็ดกับเจย์ แต่ขอแค่เป็นเพื่อนก็พอ เรื่องเย็ดเอาว่าเป็นเพื่อนช่วยเพื่อน เหมือนเพื่อนทำกิจกรรมกัน แต่เอ๋ให้แค่เจย์คนเดียวนะ"
ผม "ถ้าเอ๋อยากให้เป็นอย่างงั้นก็แล้วแต่"
เอ๋ "ไม่ได้มี sex ตั้ง 8-9 เดือน เงียนมาก เจย์ แกเป็นเพื่อนที่ระบายความเงี่ยนให้เพื่อนอย่างเราที่ดีเลยหว่ะ"
ผม "เราลงไปเอากันในครัวดีมั้ย อยากลองเคยดูในหนัง
เอ๋ "แล้วถามว่าไม่มีคนเห็นแน่นะ" เอ๋ถามยิ้ม ๆ
ผม "ไม่มีแน่เพราะไม่มีใครอยู่บ้านวันนี้"
     ผมกับเอ๋ก็ลงไปแบบสภาพเปลือยทั้งคู่ ลงไปถึงผมกับเธอก็ดูดปากกันเร้าอารมณ์ก่อน แล้วยกเอ๋ขึ้นไปนั่งบน counter แล้ว เอ๋ก็ถ่างหีให้ผมเลีย ก็เลียของเอ๋อยู่นาน เอานิ้วใส่เข้าไป คราวนี้ใส่สามนิ้ว
เอ๋ "อื๊ออ อี๊ยยยย แฮกๆๆๆ เสร็จอีกแล้ว  เสียวมาก มันส์มาก เจย์ เอ๋เงี่ยนจังเลย"
     จากนั้นผมก็ขึ้นไปนั่งบ้างเอ๋ดูดXXXผมนานมากแล้วก็เอานมมารวบXXXผมผมเอานมเอ๋ไปซักพักทั้งใหญ่ทั้งนิ่มจนผมทนไม่ไหว น้ำแตกไปอีกรอบเอ๋ไม่ดูดน้ำของผม แต่เอาXXXผมชักใส่หน้าอกแล้วเราสองคนก็เดินไปที่โซฟาห้องรับแขก ทำท่า 69 ดูดเลียกันเมามันจนเอ๋บอกไม่ไหวแล้วเอากันเถอะ เอ๋มีอารมณ์มากผมนั่งแล้ว เอ๋นั่งคร่อมผมผมชอบท่านี้มากเพราะได้ดู และ ดูดนมเอ๋เต็มๆ เอ๋โยกเร็วและแรงมากจนเอ๋ร้องอาอาอาอ๊อาๆๆเสร็จแล้ว J ๆ ผมยังไมเสร็จพลิกกลับมาซอยถี่ยิบจนเอ๋รอ้งดังอีกรอบ บอกจะเสร็จอีกแล้ว ผมก็เอาทั้งแรงทั้งเร็วจนเสร็จไปพร้อมกันน้ำของผมไหลเยิ้มหน้าขาเอ๋ .....เราดูดปากกันพักใหญ่ก่อนขึ้นไปนอนในห้อง ตื่นมาตอน 2โมงเอ๋ไปส่งงานอาจารย์
เอ๋ "ตายหล่ะต้องรีบไปแล้วหล่ะ เดี๋ยวส่งงานไม่ทัน"
ผม "เออ เดี๋ยวไปส่งปากซอย"
      ผมก็ขี่รถพาเอ๋ไปส่งที่ปากซอย ก่อนล่ำลากัน
ผม "อย่าลืมเลี้ยงข้าวด้วย"
เอ๋ "แหม ไม่ลืมข้าวเลยนะแก นึกว่าเย็ดเอ๋อิ่มแล้ว เอาไว้พรุ่งนี้จะพาไปเลี้ยงข้าว"
ผม "เรื่องเย็ดมันก็มีต่อไปแหละ เอ๋คงไม่ให้เราเย็ดครั้งเดียวใช่มั้ยหล่ะ"
เอ๋ "ก็ไม่แน่ ถ้าแกไม่ตีนกูมากก็อยากให้เย็ดต่อ"
ผม "เออ ไม่กล้ากวนตีนแกหรอก "
      ผมอย่างบอกว่าไม่ห่วงข้าวหรอก แต่ห่วงที่จะไม่ได้เย็ดต่างหาก แต่ผมก็ไม่บอกไป ได้แต่ยิ้ม จากนั้นก็ล่ำลากัน โดยคืนนั้นแทบมานั่งคิดตื่นเต้นประสบการณ์ครั้งแรกของตัวเองจนแทบอยากจะทำต่อ

ppherbalife