ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาเรียนร่วมกันกับเพื่อนที่บ้านร้างในป่า(เพื่อนสนิทสอนเสียว2)

เริ่มโดย peetang618, ตุลาคม 08, 2022, 10:56:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peetang618

ผมมาเล่าต่อ หลังจากได้เย็ดเอ๋ที่บ้าน เย็นวันต่อมาเอ๋โทรคุยผม
เอ๋ "เจย์ เรากะชวนเธอไปเดินป่าเป็นเพื่อนพรุ่งนี้หน่ะ ว่าจะไปเก็บตัวอย่าง เราไม่รู้จะชวนใคร ก็เห็นว่าเจย์ดีกว่า ไปหน่อยนะ"
ผม "อือ ก็พอได้พรุ่งนี้ว่าง
เอ๋ "งั้นเดี๋ยวเราไปถึงจะโทรไปบอกนะ จะไปซื้อของกินเข้าไปด้วย"
    วันนัดก็รอไม่มีใครติดต่อมา นึกว่าจะชวด จนประมาณใกล้เที่ยง เอ๋โทรมาให้มารับที่ปากซอย ซึ่งผมก็ไม่เคยตื่นเต้นแบบนี้มาก่อน ก็รีบขี่มอไซมารับเอแล้วไปหาข้าวกิน เอ๋วันนี้ก็แต่งตัวเสื้อเชิ้ตสีขาวตัวโคร่งที่ดูไม่สมส่วน แต่เพราะเธอยังไม่ได้ติดกระดุม เลยเห็นว่าเธอสวมคลุมเสื้อท็อปครอปคอวีผ่ากระดุมหลวมๆ ไม่รัดรูป ผ้าฝ้ายลินินเนื้อบางสีเนื้อขอบริ้ว มีแค่กระดุมแค่ 2 เม็ดเท่านั้นยึดผ่ากลางตรงบริเวลณกลางอก ปล่อยผ่ากลางด้านล่างเปิดอ้าเห็นหน้าท้องสะดือ เหมือนเสื้อเบลาส์ใส่ในบ้าน ด้วยเสื้อที่หลวมๆ เห็นร่องนม กระโปรงสีขาว เห็นเอวสะดือ เซ็กซี่มากเหมือนจะยั่วยังงั้น มองลอดชายคอวีเห็นเต้าที่มียกทรงลูกไม้สีดำอยู่ โดยเอ๋ใส่คลุมชุดนั้นไว้ โดยชาเชิ๊ตยาวคลุมถึงน่องขาจนดูเหมือนไม่ได้ใส่กางเกง
เอ๋ "มองไรยะ ไปกันได้ยัง"
ผม "อืมไปสิ"     
     ซึ่งร้านคนค่อนข้างแน่น แถมการแต่งของเอ๋แบบนี้ ยั่วพวกผู้ชายให้มอง และส่งสายตาหื่นๆ เอ๋เองก็ไม่ชอบ จนเอ๋ต้องติดกระดุมเชิ๊ตที่คลุมไว้บังชุดคร๊อบ เลยเหมือนเธอใส่เสื้อคลุมโรงแรมอย่างงั้น โดยเอ๋จะเลี้ยงตามที่บอก แต่ผมก็จ่ายช่วยไป ซึ่งเอ๋ก็ว่าต้องจ่ายทั้งหมดนะ แล้วเราก็รีบซื้อแล้วขี่มอไซไปป่า(ที่จริงจะได้เย็ดด้วย)
      ขี่รถพาเอ๋ไปป่าระหว่างทางเอ๋ก็แอบกอดผมจากด้านหลัง เกือบจับเป้าผม ทางที่ไปเป็นซอยไปป่าเขา ค่อนข้างรกหน่อย ถนนเป็นคอนกรีตสลับโคลนบ้าง ใบไม้ร่วงปกคลุมทาง มีพุ่มล้นมาบังบ้าง เลี้ยวออกจากทางเข้าทางปิด ก็ถึงริมอ่างเก็บน้ำในกลางดงป่าละเมาะบรรยากาศธรรมชาติ มีเสียงเรไรหน้าร้อนฝนจี๋ ๆ ผสมเสียงนกเสียงเขียดบ้าง ท้องฟ้าครึ้มมีเมฆเหมือนฝนพึ่งตกมีเสียงฟ้าคำรามเบาแต่ไกล อยู่สองคน เราเดินป่าด้วยกันสำรวจหาธรรมชาติ มีบ้านพัก 2 ชั้นร้างที่ผมเข้าไปบ่อยเพราะเจ้าของไม่มีเงินติดจำนอง แม้จะมีขยะบ้าง แต่ก็โอเคอยู่
ผม "เอ๋ เข้าบ้านร้างมั้ยหละ ชั้นบนวิวดีนะ"
    เอ๋ทำหน้ากังวล
เอ๋ "จะดีหรอ ไม่ใช่มีใครนะ
ผม "ไม่ต้องห่วงนะไม่มีประวัติ เจ้าของสร้างแล้วติดธนาคารเลยทิ้งไป แถมเราก็ขึ้นมาบ่อย มันก็ไม่สกปรกนะเพราะไม่มีใคร และเราก็ปัดสะอาดหลายส่วนบ้าง ไม่ต้องกลัวนะ"
เอ๋ "ก็ได้ แกมาด้วยก็ไม่เท่าไหร่"
    ก็เป็นอย่างงั้นแม้จะร้างแต่ก็ไม่สกปรกมากนัก มีต้นไม้ใหญ่ขึ้นคลุม ซึ่งต้องฝ่าดงเข้ามาบ้างก็ถึงบันไดทางขึ้น อากาศเย็น ๆ ชื้น เป็นบ้านร้างเปล่าๆ ไม่มีเครื่องเรือนใด ๆ พาเดินขึ้นระเบียงก็เห็นอ่างเก็บน้ำ ลมเย็นพัดสบายไม่ร้อน
เอ๋ "เออ วิวดีเหมือนกัน เอ๋เองก็เคยไปหอคอยร้างบนเขานะ  แต่ที่นี่ดูโล่งกว่า ไม่มีเศษวัสดุอะไร เอ๋ไม่กลัวเรื่องผี แต่กลัวโจร"
ผม "ไม่ต้องห่วงหรอก ไม่มีใครเข้าตอนนี้หรอก เคยมีแค่ต่างชาติสำรวจบ้านร้างเท่านั้น"
เอ๋ "แต่ดูท่าพวกเค้าไม่ใช่สำรวจอย่างเดียว น่าจะทำกิจกรรมมั้ง"
    ก็เป็นตามเอ๋ว่า เพราะห้องน้ำมีกลิ่นฉี่ และถุงยาง แถมยังยกทรงแขวนไว้ และมีผูกเก่าๆ ปู แถมรอยขีดเขียนผนังให้ไม่ต้องกังวลเรื่องผี ๆ
เอ๋ "เข้าใจหาที่นะเนี่ย ยังว่าเข้าดงไปถึงไหน เหมือนแอบมาพรอดรักกันในป่าละเมาะ"
ผม "น้อยคนจะรู้หน่ะ เราเองตอนแรกก็ไม่กล้ามา แต่พอมาก็รู้สึกสงบ พอรับได้มั้ย"
เอ๋ "ก็โอเค อยากเงียบอย่างงี้เช่นกัน มีแค่แกกับชั้น ไม่มีพวกหื่น เออ เราถอดเสื้อคลุมหน่อยร้อน"
      พอเอ๋ถอดเสื้อคลุมออก ผมอึ้งชุดที่ใส่เป็นครอปนั่นแหละ ดันเป็นสายเดี่ยวคอวี สายที่คล้องไหล่ก็มีระบายจีบ เปลือยหลังโชว์แผ่นหลังขาวๆของเอ๋ที่คาดบรารัดเกาะไว้ ช่องแขนเสื้อใต้รักแร่เอ๋ก็กว้างห้อยจนเห็นแถบราที่คาดผ่าน แถมเอ๋ปลดกระดุมตัวบนออก 1 ตัว จึงเหลือเพียงกระดุมอันเดียวเท่านั้นที่ยึดผ่ากลางดุมไว้ วีผ่าด้วย จากที่บังเกือบไม่มิด ร่องนมโผล่มาเต็มที่ แม้จะใส่บราลูกไม้สีเขียวปิด แต่มันก็แบบไม่มีสายคล้องและก็ไม่แนบเต้าเท่าไหร่ แถมบราเว้าวีเว้นร่องตรงร่องนมแบบบรามีสายด้วย ยิ่งเอ๋นั่งก้มๆ ยิ่งห้อยขอบเป็นช่องเปิดเกือบมองเห็นหัวนม เห็นแล้วกลืนน้ำลาย เอ๋ปล่อยเชิ๊ตคลุมลงมากองแถวสะโพกตัวเอง
เอ๋ "ทำไมวันนี้เจย์ไม่ว่าเราโชว์แบบเมื่อวันก่อน แล้วไม่เตือนเอ๋แล้วหรอว่าให้ระวัง เอ๋ยังรู้สึกเลยว่าโป๊ เลยเอาเสื้อคลุมไว้"
ผม "มันก็นั่นแหละ แต่แกก็ว่าเอาไปไม่ได้อยู่ดี
       ผมหยอดมุขเก่าเอ๋ไป
ผม "แต่ก็ทำให้ชั้นอึ้งไปเลย อีกอย่างเมื่อวานได้ก็เห็นของแกแล้ว ไม่ต้องอายแล้วหล่ะ แต่ยอมรับนะว่าขนาดไม่อายแต่ เห็นแกแต่งวันนี้ก็ยังอารมณ์เปลี่ยวเลย"
    เอ๋ขำนิด ๆ แล้วก็ปูเสื่อกินข้าวกันบนระเบียงดูอ่างเก็บน้ำไป ผมแทบไม่อยากกินข้าวแต่อยากกินเอ๋ กินเสร็จก็นั่งคุยกัน คุยไปมา แถมบรรยากาศท่ามกลางเสียงจิ้งหรีดในป่าสลับมีเสียงเรไร อี๊ๆๆ เสียงนกร้องบ้าง สลับเสียงใบไม้สีกันจากลมเย็นพัดบ้าง ไม่มีแดด มันยังเร้าอารมณ์ แล้วจู่ๆมือเอ๋ก็จับมือผมที่ยันพื้นนั่งอยู่
เอ๋ "พามานี่ไม่ใช่แค่กินชมวิว แต่จะพามาเย็ดด้วยใช่มั้ยหล่ะ"
      ผมอึ้ง นิ่งเงียบอาย
เอ๋ "กล้าๆยอมรับมาเลย แกกับชั้นก็ได้เย็ดกันแล้วจะอายทำไม"
ผม " อือ เอ๋คงไม่ว่าใช่มั้ยถ้าเราจะเย็ดเอ๋ "
เอ๋ "จะว่าไรหล่ะ ถ้าชั้นไม่เอาด้วยก็คงไม่ชวนแกมาป่า และตามมาที่เงียบๆแบบนี้หรอก"
ผม "แค่ชุดที่เอ๋ใส่วันนี้ทำให้เราเงี่ยนกว่าเมื่อวานอีก แล้วที่แบบนี้พอได้มั้ย อาจจะรก ๆ ไม่สะอาด
เอ๋ "ไม่เป็นไร ตื่นเต้นได้อารมณ์เปลี่ยวดี ชั้นยั่วแกก็ต้องใส่แบบยั่ว ๆ สิ ว่าแต่ที่นี่ไม่มีใครเลยแน่นะ"
ผม "มีแค่เราสองคนเท่านั้นแหละ"
เอ๋ "ไปที่ฟูกนั่นก็ได้นะ"
     ผมเลยเอาฟูกมาปู ก็เลยว่าต่ออารมณ์กันหน่อยโดยคุยเกี่ยวกับเซ็กซ์กัน
ผม "อยากคุยแลกเปลี่ยนเรื่องเซ็กซ์ดีมั้ย เพราะชั้นเองก็มีหลายอย่างที่ผู้ชายอยากรู้เรื่องของผู้หญิง"
    เอ๋หน้าแดงพอควร
เอ๋ "แหม ถามอย่างงั้นเลย"
ผม "งั้น เดี๋ยวชั้นจะเล่าก่อนแกแล้วกัน แกจะกล้าเล่าบ้างตอนชักว่าวครั้งแรกดีมั้ย"
เอ๋ "อื้อ ดีเหมือนกัน อยากรู้"
ผม "คือ ของผู้ชายหน่ะมันก็รูดปิดอยุ่นะ ตอนเด็ก ๆ เคยรูด มันเจ็บ แถมหัวที่โผล่มันสีกางเกงแล้วเสียวแปลกๆ เลยไม่ชอบ เลยปิดมันไว้แต่พอตอนโต แล้วมันแข็งเอง ได้เห็นภาพวาดเย็ดกันก็เลยสงสัยว่ามันน่าจะรูด ยังคิดว่ามันยัดรุตูดเหรอ"
เอ๋ "โหคิดอย่างงั้น ของแกมันเริ่มแข็งได้ตอนไหน"
ผม "ตอน ป6 หน่ะ พอมีอารมณ์มันก็แข็ง และเริ่มรู้เข้าใจเองว่ามันต้องยัดควยแข็ง ๆนี้เข้าของผู้หญิง ยังไม่รู้ว่าในกลีบผู้หญิงมีรูหีอยู่ ยังคิดว่าเข้ารูเยี่ยวผู้หญิง ยังคิดว่าเค้าท้องเพราะควยทำไปโดนอะไรซักอย่าง แต่ไม่รู้จักน้ำเชื้อ ยังไม่ต้องรูด คิดว่ามันเข้าไปทั้งท่อนแบบปิด ๆ นั่นแหละ แต่เห็นมีน้ำซึม ๆ "
เอ๋ "แล้วไปรู้ได้ไงว่าต้องรูด"
ผม "ก็คิดว่าถ้ารูผู้หญิงเล็กมันก็คงต้องรูดหนังแน่ ก็เลยลองรูดดูจนค่อยเปิดแม้จะเจ็บก็คิดว่าทนเอา รูดนานไปแล้วเพลิน แล้วจู่ๆ มันก็ความันส์แปลกๆ ที่ไม่หยุดไม่อยู่แล้วชักเราจนมันเสร็จแล้วควยกระตุกนั่นแหละ จึงเข้าใจว่าที่แท้มันเสียวมันสนุกอย่างงี้นี่เองที่เค้าถึงเย็ดกัน จากนั้นก็ติดใจทำตลอด แต่ทำตอนแรกก็ไม่มีน้ำออกเหรอมีแต่กระตุก ไปซักพักมันก็เริ่มมีออกมาแบบซึมน้อย หลัง ๆ ก็มากขึ้นเรื่อยๆ จนตอนหลังพุ่งออกมาเลย ตอนหลังเรียนเข้าใจว่านั่นคือน้ำเชื้อ เอ๋เล่าบ้างดิว่ารู้เรื่องเย็ดได้ยังไง"
เอ๋ "อื้อ ตอนเด็กก็ไม่เข้าใจเหมือนเจย์นั่นแหละ ยังไม่เข้าใจว่าทำไมผู้หญิงมีกลีบด้วย แถมจับภายในร่องก็เสียวแต่ไม่ชอบ"
ผม "แล้วเห็นรูหีตัวเองตอนเด็กสงสัยมั้ยว่ามันรูไร"
เอ๋ "ก็สงสัยนะแต่เคยแหย่ ไม่สงสัยไร มาเริ่มอยากเข้าใจก็ตอน ป6 เลยพอเดาๆได้ว่าหมายถึงรูนี้ที่ให้ของผู้ชายเข้าไป ยังคิดว่า รูเล็กอย่างงี้จะไม่เป็นไรหรอ ก็ทำให้รู้สึกอยากลองเคยแหย่แต่เจ็บเลยไม่แหย่ ตอนเสร็จครั้งแรกก็ลองถูกับหมอนแล้วจู่ๆมันก็มันส์จนหยุดไม่ได้ แล้วเสร็จหน่ะ ยิ่งพอมีประจำเดือน มีเต้านมและใส่ยกทรงและได้เรียนก็เริ่มเข้าใจ"
ผม "ตอนนมจะโตนี่เจ็บหัวนมมั้ย เราก็เจ็บนะ หลายวัน"
เอ๋ "เป็นสิ โดนเสื้อไม่ได้เลยมันเจ็บจนรำคาญเลย เจย์เองนมแตกพานหัวนมเจ็บเหมือนกันสินะ"
ผม "อือ เจ็บสิ ก็ประมาณครึ่งปีไม่เจ็บนานแล้ว"
     ระหว่างเล่านี่ควยของผมก็แข็งโด่ก็เริ่มมีน้ำเยิ้ม ที่จริงบรรยากาศ 2ต่อ2 แบบนี้ก็แข็งนานแล้ว พอคุยเรื่องแนวนี้มันก็ไม่ต่างกับเร่งมากขึ้น ไม่รู้ว่าเอ๋จะเป็นเหมือนกันมั้ย แต่เห็นหน้าเธอแดงจากคอไปถึงนมก็พอเดาได้ว่าไม่ต่างกัน มองขอบติดกระดุมเห็นเต้าขาว ๆ อยุ่ข้างใน เอ๋ก็คงรู้ว่ามอง เลยเอนตัวมาข้างหน้าให้มองง่าย จนบราห้อยเปิดเป็นช่องไม่แนบเนื้อเต้านม ผมแอบมองลอดช่องนั่นเห็นหัวนมและลานใหญ่ๆข้างในผลุบๆ โผล่ๆ
เอ๋ "เอ๋ขอนั่งตักเจย์ได้มั้ย"     
     ผมพยักหน้า เอ๋ก็มานั่งตัก ผมใช้แขนโอบกอดเอวเอ๋ เล่นสะดือเธอ โดยหน้าผมมาแนบข้างแก้มเอ๋ที่ไหล่ขวา สายตาเหล่มองเข้าไปร่องนมลอดไปตามขอบบราเธอซึ่งเอ๋ก็เอี้ยวตัวไปด้านเล็กน้อยเพื่อให้ขอบบราที่หลวมหย่อนเปิดออก จนเห็นยอดหัวนมเอ๋แว็บ ๆ
ผม "ตอนโดยเย็ดครั้งแรกกลัวมั้ย"
เอ๋ "ก็กลัวนะ ตอนนั้นก็โดนพาไปที่ห้องหน่ะ ก็โดนเล้านี่แหละ ตอนที่ควยมันจะเข้ารูก็คิดอยู่นะว่าธรรมชาติคงจะขยายเอง แต่ก็เจ็บแหละมีเลือดออกหน่อย แต่กลัวยิ่งกว่าคือกล้วท้องหน่ะ ตอนนั้นต้องกินยาคุมเลย แต่พอหลัง ๆ เรียนรู้จังหวะเม็นและโดนบ่อย ๆ เข้ามันไม่เจ็บแต่มันส์ดี เจย์เองครั้งแรกหนิที่ได้เย็ดหีจริง ๆ เป็นไงบ้างต่างกับชักว่าวมั้ย"
    ผมจินตนาการความรู้สึก เลยเล่า
ผม "อือ ต่างนะ แถมต่างจากที่จินตนาการด้วย อย่างตอนแรกเจย์คิดว่ารูหีจะเหมือนท่อยาง แต่จริงนุ่มกว่ามาก และมันก็ไม่ได้รัดลำควยทั้งลำ เหมือนว่าที่ปากรูมันจะแน่น แต่ภายในเหมือนเป็นโพรงนะ
     ผมมองนมของเอ๋แล้วก็เอามือมากุมหน้าอกเอ๋ดู ลอง
ผม "เอ๋ เราขอล้วงนมเอ๋หน่อยนะ"
เอ๋ "อือ เห็นเจย์มองอยู่นานแล้วหนิ"
     ผมก็ล้วงมือลอดบราไปลูบบีบเต้านมเอ๋ ใช้นิ้วคีบบีบรีดหัวนมที่แข็งโด่
เอ๋ "อืม เจย์ บีบแรงๆเลย เอ๋เสียว"
ผม "หัวนมเอ๋แข็งโด่จัง เวลาผู้หญิงเงี่ยนหัวนมแข็งด้วย หัวนมเอ๋นี่แข็งครั้งแรกเมื่อไหร่"
เอ๋ "ก็ตั้งแต่เงี่ยนเป็นนั่นแหละ"
ผม "หัวนมเอ๋ใหญ่เป็นก้อน ยอดมันเป่งขนานี้เลยนะ ชอบมากเลยน่าดูด แข็งสู้นิ้วเรา"
เอ๋ "ตอนมีเต้าใหม่ ๆ มันไม่ใหญ่หรอก หัวไม่มีด้วยซ้ำ พอมีแฟนโดนดูด แล้วเล่นบ่อย ๆ มันโผล่แล้วก็ใหญ่เอง"
ผม "เหมือนควยสินะ ใช้บ่อย ๆ ก็ใหญ่ พูดถึงตอนมีเต้าพึ่งออก หัวนมผู้หญิง เค้าเห็นในรูปโป๊พวก ม ต้น ลานหัวนมมันตูมด้วย แถมเค้าแอบเห็นของลูกพี่ลูกน้อง มต้น ก็ตูมหน่ะ ของเอ๋ก็เป็นเหมือนกันหรือป่าว"
เอ๋ "อือ ของเราตอนแตกพานลานหัวเป่งตูมก่อนมีเต้าซะอีก โดนก็เจ็บ จนมีเต้านูนขึ้นมันก็ยังไม่หายตูมนะ แถมโดนเจ็บ ๆ เสียวๆด้วย
ผม "นานมั้ยกว่าลายจะลานจะเป็นแบบทุกวันนี้หน่ะ"
เอ๋ "น่าจะ ม 3 ลานมันจึงหดลงไปพร้อมกับหายเจ็บเหลือแต่จุกหัวนมนั่นแหละ พอถูกบีบถูกดูดบ่อย จุกหัวนมเลยเป่งใหญ่อย่างเห็นแหละ"
      ผมใช้มือทั้งสองคลำเขี่ยนมเอ๋ซักพัก ผมเอามือขวามาลอดถกเชิ๊ตที่กองสะโพกเอ๋แล้วลูบคลำเป้า ที่ตอนแรกนึกว่าเอ๋ใส่กางเกงขาสั้น แต่กลายเป็นว่าใส่แค่กางเกงใน ซึ่งหมายความว่า เอ๋ไม่ได้ใส่กางเกงอะไรเลย มีชายเชิ๊ตตัวโคร่งคลุมปิดกางเกงในเท่านั้น มือผมสัมผัสได้ถึงความแฉะเลย จนรู้สึกเยิ้มติดมือ
ผม "เป้ากางเกงในแฉะมากเลยนะ แฉะมานานยัง"
เอ๋ "มันแฉะตั้งแต่พามานี่แล้วหล่ะ ก็เจย์ทำให้เราเงี่ยนหนิ่"
ผม "เงี่ยนซินะ อยากให้ดูดนมมั้ย"
เอ๋ "อื้อ"
      แล้วเอ๋ก็เอามือผมออกจากนมเธอ ลุกหันหน้ามาหาผมแล้วถกเสื้อเชิ๊ตทีคลุมสะโพกนั่งคล่อมตักผม เป้ากางเกงในเธอถูกกับเป้ากางเกงผม มือเอ๋ก็โอบผมจูบกับดูดปากกัน แล้วผล่ะกระซิบเธอ
ผม "ปากเอ๋เซ็กส์ซี่มากเลยนะ"
เอ๋ "เหรอชอบหรอ"
ผม "ริมฝีปากใหญ่ๆ จูบปากได้เสียวดี ยิ่งได้เห็นริมฝีปากนีดูดควยยิ่งสะหยิวเลย"
      เอ๋ยิ้มแล้วก้มมาจูบดูดปากผมต่อโดยเอ๋ก็ไชมือถกชายเสื้อยืดผมขึ้น และผล่ะจูบปากมากระซิบ
เอ๋ "ถอดเสื้อสิเจย์"
      ผมก็ถอดเสื้อหลุดออกจากหัวไป ส่วนเอ๋ดึงก็ปลดกระดุมเม็ดสุดท้ายเสื้อสายเดี่ยวแล้วถอดเสื้อสายเดี่ยวออกกองไว้ แล้วเธอถกบราขึ้นถอดออกไป เธอจูบปากผมอีกครั้งพร้อมกับกุมสองมือผมมาบีบนมเธอ ถอนปากจากจูบผม เธอกับแอ่นนมข้างขวาเข้าปากผม  ผมก็ใช้มือจับบีบเต้าด้านนั้น ลงลิ้นเลียหัวนมแล้วอ้าปากเขมือบดูดลานหัวนมข้างที่เธอยื่นเลย
เอ๋ "อ้า... อู้ย.. ซี๊ด เสียว"
       เสียงเอ๋คลางพร้อมกุมหลังมือผมบีบที่เต้าข้างซ้ายไว้ มืออีกข้างก็ลูบกดหลังหัวผม โดยฝ่ามือผมก็บีบเต้าข้างซ้ายเอ๋ นิ้วก็หนีบบีบรีดหัวนมเธอ ผมใช้ปากริมฝีปากอมดูดบีบลานหัวนมแล้วขยับหัวเพื่อให้ปากที่บีบลานดึงหัวนมเอ๋ ก้อนปลายหัวนมเอ๋โด่ยืดยาว แล้วใช้ปลายลิ้นตวัดก้อนปลายหัวที่อยู่ในปากไปมา ดูดดึงๆปล่อยๆคล้ายดูดควย เล่นซะเอ๋คราง
เอ๋ "อ้า ซี๊ด เจย์เก่งจัง ชอบการดูดของเจย์ ซี๊ด ดด อื๊ออยย"
       ทำซักพักคลายด้านขวาออก  ผมก็สลับลงไปทำแบบเดียวกันกับเต้าซ้าย เอ๋คลางไม่หยุด ซัก เอ๋ปล่อยมือจากกุมหลังผมที่กำลังบีบรีดเต้าเธอ ไปถูหัวนมผม จนผมรู้จักจี้
เอ๋ "หัวนมผู้ชายไม่แข็งเหมือนของผู้หญิงแฮะ"
       แล้วมือเอ๋ก็เลื่อนมาล้วงเข้ากางเกงจับคลำท่อนควยผมรูดเล่น
เอ๋ "ควยแข็งจัง"
       แล้วเอ๋ก็ดันตัวผมนอนลงแล้วดูดหัวนมผม จนทั้งเสียวทั้งจักจี้
ผม "อูย เสียวนมเอ๋ดูดจัง"
เอ๋ "เหมือนเดิมน่ะ เจย์เสียวก็ร้องเลยนะ เดี๋ยวดูดหัวนมเจย์ให้ดำเลย"
ผม "ดำและเป่งแบบหัวนมเอ๋เลยก็ได้นะ เจย์ชอบเซ็กซี่ดี"
เอ๋ "บ้า แล้วชอบหัวนมเอ๋มั้ยหล่ะ"
ผม "ชอบดิ เซ็กซี่น่าดูดมาก ยั่วลิ้นด้วย"
      เอ๋ยิ้มเลิศนัยและก้มลงดูดหัวนมผมต่อ จนผมคลาง ซักพักมือเอ๋ก็ชอนไชลงมาดึงกางเกงผมออก โชว์กางกางเกงในที่ควยดันนูนอยู่ โดยมีน้ำเมือกซึมเปียกกางเกงในตำแหน่งปลายควยดันอยู่
เอ๋ "แหม ไม่ใช่แค่เอ๋ ของเจย์แฉะเปื้อนเป้าเหมือนกันหนิ"
ผม "เหมือนเอ๋แหละ แฉะตั้งแต่เจอเอ๋แล้ว"
     เอ๋จับน้ำเมือกดู มันยืด ๆ เลย แล้วเอ๋ก็เลียบ้าง แล้วเอ๋ก็ถอดกางในผมออก แล้วจับควยผมรูดเล่น
เอ๋ "ขอเล่นควยเจย์หน่อยนะ เค้าว่าปลายควยนี่เสียวสุดหรอ"
ผม "ใช่ ส่วนที่ทำให้ควยเสียวนี่คือปลายหล่ะ แต่เอ๋รู้มั้ยว่า ปลายควยตำแหน่งไม่เสียวเท่ากันนะ"
เอ๋ "จริงสิ งั้นเจย์บอกให้รู้หน่อย"
ผม "อือ มันเสียวทั้งหัวก็จริง แต่บริเวณตรงบริเวณนี้หน่ะเสียวมากกว่า"
      ชี้ตำแหน่งหัวเห็ดด้านบน และคอหยักของควย
ผม "ตรงนี้จนถึงปลายรูเยี่ยวหน่ะ ถ้าถูกลงลิ้นนี่เสียว อย่างตอนเลียครั้งก่อนนี่ ตอนฟันเอ๋โดนตรงนี้สุดจริง ๆ ตอนเด็กไม่ชอบโดนตรงนี้เลยเพราะจักจี้มาก"
เอ๋ "มิน่าครั้งนั้นเหมือนของเจย์ซึมเลย แต่ทำไมไม่ออก หล่ะ"
ผม "ก็ทำให้เสียวให้ซึมได้ แต่ไม่ได้กระตุ้นให้ฉีดน้ำเชื้อได้หรอก มันเสียวให้ทรมานแต่หลั่งไม่ออก"
เอ๋ "แล้วอะไรช่วยกระตุ้นให้ควยฉีดน้ำเชื้อได้หล่ะ"
ผม "ก็การรูดไงหล่ะ ก็ทำไมผู้ชายต้องชักว่าว การรูดถึงโคนจะทำให้ถึงจุดนั่นแหละ ซึ่งรูหีผู้หญิงอย่างหีเอ๋นี่ช่วยรูดมันจึงจะออก ถึงเข้าใจว่าปากรูหีต้องรัดเพื่อรูดหน่ะ ถ้าดีที่สุดต้องรูดเสียวหัวควยด้วย"
เอ๋ "แล้วตอนที่อยู่รูหีเอ๋ไม่เสียวหัวควยหรอ"
ผม "ก็อย่างที่บอกไปแหล่ะ ความรู้สึกภายในมันเหมือนมีโพรงปล่อง ๆ มากกว่าหน่ะ ปากรูหีเอ๋มันแน่นรูดโคนมากกว่า รู้สึกได้นะตอนที่หัวควยช่วงผ่านปากรูหีเอ๋มันเสียวสัมผัสมาก พอมันผ่านปากรูไปแล้วก็ไม่เสียวหัวเท่าไหร่ แต่มันส์ควยที่ถูกรูดมาก ตอนเรากระเด้าชักควยเข้าออกในรูหีเอ๋ยาว ๆ มันเสียวหัวควยตอนปลายควยจะหลุดออกปากรูหีเอ๋นั่นแหละ เลยทำให้รู้ว่า ปากรูหีเป็นจุดที่รัดแน่นที่สุดหน่ะ
เอ๋ "อย่างงี้หรอเนี่ยะ ตรงเหมือนเอ๋รู้สึกนะ"
ผม "งั้นเอ๋ลองบอกความรู้สึกตอนควยมันเข้ารูหี เอ๋รู้สึกยังไง เผื่อเทียบเคียงกัน"
เอ๋ "ตอนที่ควยมันเข้า มีรู้สึกตรงปากรูมากกว่าข้างในนะ"
ผม "เสียวปากรูและกลีบเป็นส่วนใหญ่สินะ"
เอ๋ "ใช่ ตอนควยเข้าหน่ะ รู้สึกตึงปากรูหีมากเลยเหมือนท่อนขยายปากรู และจับความรู้สึกขนาดใหญ่แข็งๆของควยรู้สึกที่ปากรูมากกว่า"
ผม "งั้นพอควยเข้าสุดนี่ก็ไม่รู้สึกถึงท่อนควยเลยสิ"
เอ๋ "ใช่นะ เพราะบริเวณตรงกลางก่อนถึงมดลูกไม่รู้สึกแท่งอะไรเลย เหมือนว่างปล่าว รู้สึกมีแค่ปากรูมันอมรัดท่อนแข็งๆ กลีบทีอ้าแนบเนินขน ละก้อนเนื้อนิ่มมน ๆที่กดมดลูกไว้หน่ะ
ผม "หีเอ๋จับความรู้สึกรูปทรงควยได้มั้ย"
เอ๋ "ได้ตอนเข้านะช่วงตอนหัวควยผ่านปากรู จับได้รู้สึกปลายมน ๆ ทีปากรูไปแล้วปากรูหุบก้อนหัวหยักกับแท่ง แล้วเหมือนปากรูดท่อนมุมแข็งสามเหลี่ยมที่เริ่มขยายใหญ่พองขึ้นเรื่อย จนรู้สึกอีกทีปากรูกับกลีบสัมผัสกดเอ็นแข็งกับเนินเนื้อขนของผู้ชาย และมดลูกเราเหมือนก้อนเนื้อกดตุงมันไว้"
ผม "แสดงว่าคงเหมือนกับที่เราคิด ปากรูหีของผู้หญิงน่าจะรัดมากกว่าจึงสัมผัสอย่างงั้นได้แบบที่เรารู้สึกที่ควยเราสัมผัสหน่ะ"
เอ๋ "คงจะงั้นนะ เพราะตอนเอ๋ใช้นิ้วล้วงรูหีเอง ก็รู้สึกว่าเนื้อที่ปากรูมันรูดหดรัดแข็งๆ ข้างนุ่มจนไม่รู้สึกถึงนิ้ว"
ผม "ถ้าควยแฟนเก่ากับของเรา หีเอ๋จับได้มั้ยว่าต่างกัน"
เอ๋ "อืมก็พอได้นะแม้จะคล้ายกัน ของคนเก่าเรามันจะเล็กกว่าหน่อย ของเจย์โคนใหญ่กว่านะ"
     ตลอดที่คุยกันนี้ เอ๋ยังจับควยผมเล่น และใช้นิ้วถูหัวเห็ดของควยผม ยิ่งพอรู้ตำแหน่งเสียวสุดของหัว เธอยิ่งถูกตรงนั้นบ่อย ๆ แล้วก้มจูบปากผมต่อแล้วเลื่อนไซ้คอผผมลงมาดูดหัวนมผมแล้วเลื่อนมาถึงควย แล้วเอ๋ก็ดูดไซ้ไข่ผมให้จุกเสียวนิดๆ และเอ๋เลื่อนขึ้นมาใช้ปากใหญ่ดูดหัวควยผมจนเสียว และผมชำเรืองมองดูดปากเอ๋ที่กำลังดูดควย
ผม "อูยยย ซี๊ดดดด ปากดูดเก่งจัง ยิ่งเห็นปากกำลงดูดควยนี่มันยั่วมากเลย"
เอ๋ "ควยเจย์ก็สู้ปากมาเลย"
      การดูดหัวควยของเอ๋มันเสียวจนทรมาณมาก จนผมต้องพยายามดันมันเข้าปากเอ๋ลึก จนเอ๋เหมือนจะรู้ ก็โน้มหัวขึ้น
ผม "อูย เอ๋รูดควยด้วยสิ เพราะเจย์เสียวหัวมาก"     
       เอ๋ก็รูดควยแล้วเลื่อนปากมาดูดลำควยแล้วค่อยเขมือบหัวควยผม พร้อมชักรูดโคนถึงโคน
ผม "อูย ยยย ซี๊ด น่าแหละ มัเสียวทั้งมันส์ เราอยากออกในหีเอ๋นะ"
เอ๋ "เอ๋อยากให้ฉีดในหีเอ๋เช่นกัน งั้นถ้าน้ำจะออกบอกเอ๋นะ "
ผม "อือ เราก็อยากฉีดในหีเอ๋ เราถึงอั้นไม่ให้ออกก่อนแน่"
      แล้วเอ๋ดูดแล้วชัก เลื่อนหน้าอกอยู่ตรงควย จับลำควยผมหัวเห็ดมาถูหัวนมเธอ
เอ๋ "อยากลองอย่างงี้หน่อย"
      แล้วเอ๋ก็ใช้มือตัวเองห่อดันเต้าชิดกัน เอาร่องนมมาห่อลำควยผม เอ๋ขยับไปตัว ร่องเต้ามันรูดโดนหัวควยเสียวสุด ๆ ขณะที่หัวควยพ้นออกจากร่องนม เอ๋ก็ก้มไปเลียหัวควยผม จนมันเสียวสุด ๆ ทั้งน้ำเมือกควยน้ำลายเอ๋ก็ช่วยชะโลมลำควยให้รูดไหลกับเต้านมเธอดี จนกระทั่งผมรู้สึกความเสียวซ่านกำลังจะมาเลยจับมือหยุดแล้วปล่อย ความเสียวซ่านอยากฉีดจึงลดทัน แต่ก็ทำให้ควยกระตุกนิดหน่อย โดยมีน้ำเชื้อขาวข้นพุ่งออกมาเล็กน้อย
เอ๋ "อั้นไม่อยู่หรอ เห็นกระตุกมีน้ำพุ่งมา"
ผม "อั้นได้อยู่นะ แต่เกือบออก ดีที่ให้เอ๋หยุดก่อน มันเลยเล็ดพุ่งกระตุกได้ออกมานิดเดียว แต่เล็ดแล้วมันได้นานแล้วหล่ะ แถมรู้สึกว่าน้ำเชื้อมาตุงที่โคนควยเลย
       เอ๋ลูบจับมองหัวควยผมที่เปียกไปด้วยน้ำลายเอ๋ น้ำเงี่ยนหัวควย น้ำเชื้อข้นที่เล็ด แล้วเอ๋ก็ก้มลงไปเลียดูดน้ำเชื้อข้นๆทีเล็ดรูเยี่ยวปลายหัวควยนั้นแล้วอมหัวควยดูดรู้สึกใช้ลิ้นตวัดถูเลียหัวควยผมในปากเธอก่อนคลายออกมาแล้วแหงนหน้าพูดกับผม
เอ๋ "เป็นครั้งแรกนะที่เอ๋ได้กินน้ำเชื้อ
ผม "แล้วเอ๋ไม่เคยกินหรอ"
เอ๋ "ไม่เคยเลย กับแฟนเก่าก็ไม่เคย เพราะไม่เคยเล็ด มีแต่ออกในหีเอ๋อย่างเดียว"
ผม "แล้วเอ๋รู้สึกไงบ้าง ไม่แหยงบ้างหรอ"
เอ๋ "เพราะเห็นว่าเป็นเจย์ เอ๋เลยกล้ากิน เอ๋ก็อยากลองชิมเหมือนกัน รู้สึกมันคาวอุ่น ๆก้อน ๆ นะขนาดแค่เล็ดนี่ น้ำเชื้อข้นเลย ถ้าตอนฉีดคงจะพุ่งเข้าปากรู้สึกกว่า"
ผม "อยากให้ลองฉีดเข้าปากมั้ยหล่ะ"
เอ๋ "อืม อยากให้ฉีดเข้ามดลูกในหีมากกว่า รู้สึกดีกว่าเยอะ"
ผม "ตอนผู้ชายฉีดน้ำข้างในอะ เอ๋รู้มั้ยว่าเค้ากำลังฉีด"
เอ๋ "อือ พอรู้อยู่นะ ทั้งเจย์และคนเก่าหน่ะ คือปากหีรู้สึกโคนควยมันพองแล้วมันเต้นกระตุกตุบ ๆหน่ะ แล้วข้างรู้สึกหัวควยกดมดลูกมันดิ้นขยับหน่ะ"
ผม "อย่างงั้นสินะ เพราะควยเจย์ตอนฉีดน้ำโคนมันก็กระตุกเต้นตุบๆนั่นแหละ
เอ๋ "ตอนเจย์จะออกรู้สึกยังไง"
ผม "มันเสียววาบบริเวณควยและเนินหน่ะ บางทีก็วาบถึงหัวเลย โหนกมันก็เกร็งสุดจนหยุดไม่อยู่ต้องกดรูดควยเลย พอวาบแว๊บเดียว ควยมันก็กระตุกเต้นตามที่เอ๋รู้สึกแล้วฉีดน้ำนั่นแหละ แล้วเอ๋หล่ะตอนเสร็จเป็นยังไง"
เอ๋ "คล้ายเจย์นะมันก็เสียวซ่านร้อนบริเวณปากหี ปากรูหีนี่สัมผัสรัดควยจนรู้สึกเอ็นควยเลย แล้วก็วาบเกร็งทั่วท้อง บางก็ถึงหัวเลย แล้วภายกระตุกเต้นตุบๆ ขมิบเลยหล่ะ แล้วเจย์รู้สึกกระตุกเต้นข้างในหีเอ๋มั้ย"
ผม "ไม่รู้สึกนะ แค่รู้สึกว่าหีเอ๋มันรัดโคนแน่นเท่านั้น ตามหนังสือบอกว่าเหมือนโดนตอด เอาจริงก็ไม่รู้สึก"
เอ๋ "แล้วเจย์รู้ได้ยังไงว่าเราเสร็จ"
ผม "ตอนแรกก็ไม่รู้นะ แต่เคยอ่านจะหนังสือว่าจะกรีดร้องแล้วเกร็ง ก็เห็นอาการกรีดร้องแล้วเกร็งตัวของเอ๋นะก็เลยรู้ว่าน่าจะใช่ เป็นอย่างงั้นจริงมั้ย"
เอ๋ "ใช่ มันเสียวมากจนเราต้องเกร็งร้องเลยหล่ะ ว่าแต่พอเจย์เสร็จปุ๊บเห็นอ่อนเพลียเลยหรอ เพราะเห็นทั้งเจย์และคนเก่าเห็นหมดสภาพ กว่าจะเริ่มอีกก็พักนึง"
ผม "อือ ใช่ มันง่วงนะอย่างที่ว่าฟ้าเหลืองหน่ะ แล้วควยมันก็ค่อย ๆ หด กว่าจะเริ่มได้อีกทีก็พักนึง ของเอ๋ต่างกันหรอ เห็นเอ๋เสร็จได้หลายครั้ง"
เอ๋ "ใช่ ถ้ากว่าจะเสร็จก็พักนึง แต่ครั้งแรกแล้ว ทำต่อเนื่องก็จะเสร็จต่อเนื่องได้เลย เพียงแต่ความเสียวซ่านมันจะน้อยลงกว่าตอนแรก"
ผม "โห ดีจังเสร็จต่อเนื่องได้เร็ว ของเรากว่าเริ่มได้ก็พักนึง จนบางทีต้องหลับไปเลย"
เอ๋ "ของเอ๋ต่อเนื่องได้ แต่ต้องต่อทันที เพราะทิ้งนานจะหมดความรู้สึกหน่ะ แต่ถ้าไม่นานมากกว่าต่อได้" 
ผม "อืม มิน่าตอนเย็ดกับเอ๋เมื่อวานเสร็จรอบสองเร็วเลย"
เอ๋ "ตอนนั้นเสร็จรอบแรกกับรอบสองมันคนละแบบนะ รอบแรกกับนิ้วเจย์ แต่พอรอบ 2 เป็นควยเจย์ ความเสียวความมันส์ที่หีมันต่างกัน เลยเสร็จได้อีกแบบ"
ผม "ถ้าเจย์ทำนานเอ๋กว่านี้เอ๋คงเสร็จได้หลายรอบ"
เอ๋ "อึดก็ดีอยู่หรอกนะ ถ้าทำนาน ๆ อย่างที่บอกไปแหละว่ามันเสียวน้อยลงจนไม่อยากเสียวเลย อย่างเมื่อวานตอนท่าเจย์อยู่บนเห็นเย็ดนานมากนะ หลังจากเอ๋ก็เสร็จรอบ 3 คาควยเจย์ เอ๋ก็เฉย ๆแล้วแบบไม่ค่อยรู้สึกเสียวสนุกอะไรแล้วหล่ะ เห็นเจย์ยังกระเด้าอยู่นานยังไม่เสร็จซักที เหมือนนอนถ่างหีเล่นเฉยๆโดยมีควยเข้าออกในหี แบบว่าเมื่อไรเจย์จะฉีดๆใส่หีซักที เอ๋เองก็ยังช่วยขมิบปากรูเผื่อช่วยรีดน้ำเชื้อได้แต่ก็เจย์ก็ยังไม่ฉีดนะ"
ผม "อ้าวหรอ ถึงว่าจากนั้นเหมือนเอ๋นอนนิ่งไปเฉย ไม่ครางอะไรเลย นอนให้เราทำอย่างเดียว"
เอ๋ "นั่นแหละ เอ๋เลยขอไปล้างหีก่อน คงอาจจะเพราะลื่นไป แล้วมาเปลี่ยนท่าไง คงเพราะมันลื่นน้อยลงแล้วท่านั้นควยเจย์มันลึกมาก เอ๋ถึงเริ่มเสียวอีกครั้ง แต่เอ๋อยากให้เจย์ฉีดน้ำได้แล้ว เอ๋ถึงได้บอกเจย์ไม่ต้องนึกถึงเอ๋ ให้เจย์อยากฉีดก็ฉีดน้ำเลย เพราะเอ๋เองก็อยากได้ความรู้สึกควยฉีดน้ำในรูหีแล้ว"
ผม "งั้นวันนี้คงนานแน่เลย เพราะเมื่อกี้ถ้าเจย์เล็ดน้ำไปนิดหน่อยแล้ว มันจะเอานานขึ้น"
เอ๋ "เดี๋ยวเอ๋ ทำให้เจย์อยากฉีดเอง แต่ดูเหมือนว่าเจย์จะควบคุมการฉีดน้ำได้หรอ เพราะเห็นพอบอกให้ฉีดทำแป๊บเดียวเจย์ก็ฉีดน้ำ"
ผม "ก็เหมือนจะได้ คงเพราะเรากลั้นได้เก่ง เดี๋ยวเราทำเอ๋บ้างนะ"
      แล้วเอ๋ก็พลิกตัวนอนลงผมขึ้นคล่อม ผมก็จูบไล้ตามตัวเอ๋ นมเอ๋ ผมเลื่อนตัวลงไปมองเป้ากางเกงในลุกไม้ที่มีเงาหี เป้าแฉะน้ำหีจนเยิ้ม ผมใช้ปากเขมือบเป้ากางเกง ทั้งขบทั้งเลีย
เอ๋ "อูยยย ซีดด"
      เอ๋คลาง ผมแหวกขอบกางเกงในเอ๋ คว้ารูหีเธอ แล้วก็ดึงกางเกงเอ๋รูดถอดออก ผมหยิบกางเกงในเอ๋มาสูดดมดูเป้ามีคราบเหลือง แล้วผมใช้มือแบะกลีบหีถ่างออก ตอนนี้เอ๋เปลือยหมด น้ำเงี่ยนชุ่มร่องหีเอ๋ ผมก็ก้มลงเลียหีเอ๋ติ่งที่มันยื่นกลีบแคม
เอ๋ "ซีดด เสียวจัง"
ผม "เคยเห็นกลีบเด็กผู้หญิงมีแต่กลีบปิดมิด ไม่มีติ่งนี้นะ
เอ๋ "อือ ติ่งเสียวหน่ะ แรก ๆ ของเรากลีบก็หุ้มมิดอยุ่นะ แต่พอเริ่มโดนเย็ดกับตกเบ็ดบ่อย ๆ มันก็ยื่นออกมาหน่ะ"
ผม "ติ่งคงเหมือนหนังหุ้มหัวควยมั้งนะ ที่หนังหุ้มมันหัวอยู่ พอรูดบอก ๆ มันก็ไม่หุ้มเปิด ถ้าโดนนี่เสียวด้วยมั้ย"
เอ๋ "เสียวสิเจย์ เวลาเราตกเบ็ดก็ชอบหนีบบี้ติ่งนั้น ต้องหนีบรูดติ่งมันถึงจะมันส์เสียว เอ๋ถึงจะเสร็จหน่ะ ทำเม็ดแตดอย่างเดียวเสียวแต่ไม่เสร็จ"
ผม "คล้ายกับการชักว่าวสินะที่ต้องรูด"
       ผมก็เลื่อนตัวขึ้นมาดูดนมเอ๋ ใช้นิ้วสอดเข้ารูหีเอ๋
ผม "อยากรู้ว่าเอ๋ตกเบ็ดทำไง"
เอ๋ "งั้นเจย์ ช่วยเราตกเบ็ดหน่อยนะ"
ผม "เอางั้นเหรอ"
เอ๋ "เอางั้นหล่ะ เราอยากให้เจย์ทำกับเราด้วย มีเจย์ช่วยเราคงจะเสียวไปอีกแบบ"
ผม "ทำไงหล่ะ"
     เอ๋ก็จับมือผมไว้ จับนิ้วชิ้นิ้วกลางทำหนีบไว้
เอ๋ "ทำนิ้วอย่างงี้นั่นแหละ"
      แล้วเอ๋ก็จับเอามือผมมาวางกุมที่หีเธอ โดยจัดตำแหน่งนิ้วนิ้วชี้กับนิ้วกลางผมให้หนีบติ่งเสียว โดยที่ง่ามนิ้วทั้งสองหนีบตรงตำแหน่งหุ้มเม็ดแตดไว้
เอ๋ "หนีบติ่งเสียวกับเม็ดแตดของเราอย่างงี้ไว้นะ ขยับถูเลย"
     ผมเลยก็ขยับถูหีเธอโดยนิ้วก็หนีบติ่งไว้ เอ๋ครองอย่าง
เอ๋ "อืออ ซี๊ดด อ๊า ...เจย์จ๋า... อย่างงั้นแหละ อือยย ซี๊ดด แฮะๆๆ"
      เอ๋ก็เอามือมากุมมือผม และกดมือผมที่หนีบติ่งเสียวให้บี้หีเธอ จับนิ้วที่หนีบให้หนีบแน่นไปอีก เหมือนจะบีบมือผมให้แหลกไปกับหีเลย
เอ๋ "บี้แรง ๆ เลย อ้า.ยยย ซื๊ดดด อืออยยย แฮกๆๆ ยะ.แหย่ ย่นิ้วเจย์เข้ารูหีเอ๋เลยย"
      ผมงอปลายนิ้วชี้นิ้วกลางที่หนีบติ่งเสียวสอดเข้ารูหีของเธอ ง่ามนิ้วก็หนีบแตดแน่นจนนิ้วผมเกร็งเมื่อยเลย เอ๋ครางกระเส่าสลับเสียงแหบ แล้วก็จับมือผมกดบี้หีแรงขึ้นเรื่อย ๆ ดึงมือผมรูดเร็ว ๆ แรง ๆ ปลายนิ้วกระดิกก็คว้านรูเธอเรื่อย ๆจนซักพักเอ๋เกรงหนกจนยกโคกหีลอยขึ้นสู้มือผม
เอ๋ "อ้ะอะ ๆๆๆแฮกกก อะ อะ อ๊อออา อา ยยยยย"
       เอ๋ร้องอย่างดังยกโคกหีขึ้นเกร็ง รู้สึกการเกร็งกระตุกที่สะโพกหว่างขาเธอเลย หีเอ๋แฉะมากๆ จนเยิ้มเต็มมือผมเธอหอบแฮก ๆ แล้วลืมตามายิ้มให้ผม และยื่นหน้าดึงผมมาจูบ
เอ๋ "อืม เจย์นอนสิ อยากทำกับปากเจย์ "
     ผมก็นอนหงาย แล้วเอ๋ขึ้นมาคล่อมหน้าผม แล้วเธอแบะกลีบหีออก  ผมเอื้อหน้าไปเลียติ่ง เลยเม็ดบี้เม็ด
ผม "คว้านรูด้วยสินะ"
เอ๋  "อือ  ซี๊ดดด"
     ผมทั้งคว้านเข้าออกทั้งเลียรู แล้วเอื้อมไปจับนมทั้ง 2 ข้างของเอ๋  ปากก็เลียไป จนเอ๋เอามือมาจับหัวผมกดลง
เอ๋ "อืออยย ซี๊ด เดี๋ยวเราทำให้เจย์พร้อมกันนะ"
     แล้วเอ๋ก็กลับตัวหันหัวไปทางทางควยผมเพื่อเริ่มเล่นท่า 69 โดยเอ๋ก็ควยผมมาลูบ ถูก็นม แล้วก็มลงดูด โดยโก่งหย่อนหีหน้าผมให้เลีย ผมก็เลียไปใช้และควบคู่กับการระบายความเสียวที่ควยเพราะถูกเอ๋ทั้งดูทั้งรูด มือผมก็เอื้อมไปขยำนมเอ๋ทั้ง2เต้า เอ๋ก็หย่อนนมให้ผมขยำเต็มที่
      เมื่อเห็นผมก็นึกถึงดูหนังโป๋ญี่ปุ่นที่มีการแหวกแหกรูหีของผู้หญิงเพื่อดูภายใน มันทำให้ผมเองก็อยากเห็นบ้างเช่นกันว่าข้างในเป็นอย่างไร อยากศึกษาหีของผู้หญิงว่าเป็นไงบ้าง ผมมือออกนมเอ๋มาแบะติ่งเสียวให้อ้าออก เม็ดแตดเอ๋พองโตอยู่ตรงหน้า ผมเสียขบดูดเม็ดแตด เอ๋ก็คลางอู้อี้จะปากเอ๋ที่อมควยผมอยู่ เอ๋คลายควยออกมา แต่มือก็รูดควยผมอยู่
เอ๋ "อือออู้ ซี๊ด ..เสียวแตดจัง"
ผม "ที่แตดเสียวมากหรอ เอ๋
เอ๋ "อือ เสียวตรงนั้นมากเลย ยิ่งเจย์ขบดูดนี่สุด"
     พูดจบเอ๋ดูดควยผมต่อ ผมก็หยุดทำและดูรูปร่างหีที่อยู่ตรงหน้าอย่างพิจารณา
ผม "เอ๋คิดว่า แตดกับควยคืออันเดียวกันมั้ยนะ เราดูแล้วเห็นหน้าตามันคล้ายหัวควยมาเลย"
     เอ๋ก็หยุดดูดแต่มือก็ยังคลำรูดควย
เอ๋ "น่าจะจริงนะ เอ๋เคยได้ยินว่าผู้ชายผู้หญิงอวัยวะมาจากที่เดียวกัน แต่เปลี่ยนให้ต่างกัน ของผู้หญิงเค้าหดให้กลายเป็นแตด ผู้ชายเลยเปลี่ยนเป็นท่อนควย กลีบผู้ผู้หญิงเป็นไข่ผู้ชายมั้งนะ"
ผม "งั้นก็น่ามีตำแหน่งรู้สึกเสียวสุดแบบที่หัวควยเราสินะ"
      ผมก็ลองรูดติ่งเสียวเอ๋ส่วนที่หุ้มเม็ดแตด แล้วใช้นิ้วกดตรึงโคนเม็ดแตด รูดหนังติ่งเสียวลงโคนมัน เท่านั้นเม็ดมันโผล่พองมาเห็นเหมือนหัวควยยังงั้นเลย แล้วผมก็อมเม็ดแตดนี้ ใช้ลิ้นเขี่ยเลียถูส่วนที่คล้ายส่วนบนของควย ขอบหยักของเม็ด ได้ผล เอ๋ร้องครางสั่นสะบัดเลย
เอ๋ "อ๊า ซี๊ดดด เจย์ทำไร เราเสียวสุด ๆ"
ผม "ก็เม็ดแตดเหมือนหัวควย เราคิดว่าเสียวที่สุดก็เหมือนหัวควยหน่ะ เลยลองตำแหน่งคล้ายกัน แล้วเอ๋เสียวกว่าเดิมมั้ย"
เอ๋ "สะเสียวสิ เสียวแบบไม่เจอมาก่อน"
      ผมได้ใจก็ยิ่งเร่งทำเร่งเร้ามากขึ้น จนเอ๋รีบลงไปอมควยผม รู้สึกเสียวจัดสุด
เอ๋ "เหมือนกันงั้นก็จัดที่เดียวกันเลย"
       ผมเสียวจัดมากจริง จนมือจับไปกดหัวเอ๋ลง ยิ่งท่า 69 ด้วยแล้วทำให้ลิ้นมันสัมผัสส่วนที่เสียวสุดเต็มที่ เอ๋ก็คงไม่ต่างกัน แล้วเอ๋ก็ขยับตัวเอาควยมาอยู่ร่องนม ล้มหน้าอกเธอใช้ร่องหนีบควยผม แล้วใช้ปากดูดหัวควยที่โผล่มาร่องออก เล่นซะผมเสียวแปลก
ผม "อูย ซี๊ดด ร่องนมเอ๋มันส์ควยจัง"
       เอ๋ก็ทำไป ระหว่างทำผมก็มองหีเอ๋ที่เยิ้มฉ่ำ เลยนึกถึงหนังโป๊ญี่ปุ่นที่มีการแหกหี เลยผุดว่าอยากลองสำรวจของเอ๋บ้าง เห็นรูหีของเอ๋เห็นขมิบอยู่ ผมใช้นิ้วแหย่และกดผนังรู เอ๋จะเสียว ค่อยแหย่ 2 นิ้วเข้าไป ขณะเดียวกันก็ถามเอ๋เรียกความสนใจ
ผม "ข้างในรูเอ๋มีอะไรอยู่น้า"
เอ๋ "ก็มีแค่มดลูกหน่ะ"
ผม "เอ๋ เคยดูหนังโป๊.... ของญี่ปุ่นมั้ย"
เอ๋ "เคย ทำไมเหรอ"
ผม "หนังโป๊.... นี้ไม่เหมือนทั่วไป เห็นมีแหกสำรวจภายในด้วย"
เอ๋ "อยากจะทำอย่างงั้นบ้างสิ"
ผม "ให้ทำได้มั้ยหล่ะ" ถามไปพร้อมกับใช้ 2 นิ้วแหวก
เอ๋ "แล้วแต่"
ผม "แต่ขอหยิบมือถือก่อน จะใช้ไฟฉายนะ"
        ผมกับเอ๋ก็หยุดทำ แล้วผมลุกก็ไปล้วงเอามือถือจากกองเสื้อผ้าที่ถอด หยิบเสร็จก็มานอน เอ๋ก็ขึ้นคล่อม 69 ตามเดิม เอาไม้ไผ่มานอนหนุนหัวให้ยกมองได้ถนัด ผมใช้ 2 นิ้วแหย่เข้ารูเอ๋
ผม "เจ็บก็บอกนะ"
      เอ๋ไม่ว่าไร ก็ดูดควยผม ผมก็ใช้ปากดูดขบเลียเม็ดแตดเอ๋ไปด้วยเผื่อช่วยบรรเทาเจ็บเอ๋ หร้อมกับผมกาง 2 นิ้วที่แหย่รูหีเธอ นิ้วถ่างปากรูหีเอ๋ให้อ้าออก เอ๋ครางเสียงอูยเบาขณะที่ควยคาปาก ผมสอดนิ้วโป้งเข้าไปช่วยถ่างอีก ปากผมก็ดูดดุนแตดเอ๋เล่น เห็นรูหีมันถ่างอ้าเต็มที่ ขนาดการถ่างอ้าของรูพอใกล้กับขนาดควยที่ยัดได้ ปากรูหีรัดต้านการถ่างของนิ้วพอควรเลย บางทีคงพราะความเสียวจากการดูดแตดของผม รูหีก็ขมิบมันรัดต้านแรงถ่างของนิ้ว มองเข้าไปในโพรงที่มืด ๆ ผมหยิบมือถือ เปิดไฟฉายส่องเข้าไป มันเป็นสิ่งสุดยอดมาก เห็นภายโพรงรูหีผนังโพรงสีแดงเรื่อ ๆ ในสุดมีเหมือนก้อนเนื้อมีรูที่เรียกว่าปากมดลูก ที่ปากรูแดงแจ๋ และมีอะไรขาว ๆ อุดปากรูไว้ยังคิดว่ามดลูกอยู่ลึก นึกไม่ถึงว่าปากมดลูกอยู่ไม่ลึกมากแค่ปลายนิ้วเอง ลึกแค่นี้แต่ควยยาว ๆ ยังไม่รู้สึกถึง
ผม "เห็นมดลูกเอ๋ แล้ว สวยจัง"
เอ๋ "อือ ถ่ายมาให้ดูด้วยสิ"
       ผมก็ส่องไฟแล้ว แต่ก็ค่อนข้างทุรักทุเลเพราะมือนึงยังต้องแหกรูหีเอ๋ให้ถ่างออก ใช้มือเดียวกส่องไฟแล้วถ่ายรูป
เสร็จแล้วผมก็ดูดแตดไป ชมดูดมดลูกเอ๋ แม้อยากจะลองเอานิ้วไปแตะปากมดลูก แต่ก็คิดว่ามันอาจทำอันตรายให้เอ๋ เพราะแค่นี้แหย่ของที่ไม่ใช่ควยเข้าไประดับนึงแล้ว เลยดูไปอย่างเดียว ทำซักพักผมก็ถอดนิ้วออกจากรูหีเอ๋ รูหีก็ค่อย ๆ หุบปิดเป็นอย่างเดิม ต่างฝ่ายดูดเลียแตดกับควยกันสะพักก็ลุกขึ้นนั่ง ผมก็ส่งที่ถ่ายมดลูกให้ดู
ผม "อือ กว่าจะถ่ายได้ รูหีเอ๋ต้านนิ้วเราจนนิ้วเราเกร็ง"
เอ๋ "ก็ของมันฟิดหนิ"
ผม "แล้วไม่เอ๋ไม่เจ็บหรอ"
เอ๋ "ไม่น่ะ คล้ายโดนควยยัดหน่ะ ยังดีที่เจย์ไม่มีเล็บ ไม่งั้นคงเจ็บ"
     แล้วเอ๋ก็ดูภาพมดลูกตัวเองด้วยความสนใจ
เอ๋ "เคยได้แต่ล้วง พึ่งเคยเห็นของตัวเองนะเนี่ยะ"
ผม "เราก็พึ่งเคยเห็นข้างในนี่แหละ มดลูกเป็นอย่างงี้นี่เอง ปากรูมดลูกนี่มีขาวๆ ปิดไว้ด้วย"
เอ๋ "เคยเรียนว่าถ้าไม่ตกไข่ ปากมดลูกจะเมือกข้น สงสัยคงเป็นเมือกข้นมั้ง"
ผม "งั้นตอนนี้เอ๋ก็ไม่ใช่ช่วงตั้งท้องได้สินะ"
เอ๋ "ประจำเดือน 3 วันเองแถม ยังไม่ถึง 7 วันเลย"
ผม "อยากลองหีเอ๋จัง"
เอ๋ "รูดเสียวหน่อย"
      แล้วเอ๋ก็ผมนอนลงแล้วเธอก็คล่อมผม ลงมาดูปากแลกลิ้นกัน  มือผมก็จับสองเต้าเอ๋บีบ นิ้วเขี่ยหัวนมที่แข็งโด่ของเอ๋ หว่างขาเอ๋คล่อมควยแข็งโด่ เอ๋จับควยผมมาถูร่องหีที่แฉะชุ่ม เริ่มการเสียวสะท้านกระตุ้น ขยับเอวให้มันถู
ผม "อุย ซื๊ด เสียว"
เอ๋ "อูย  ออี๊ย   ...
    ทั้งเอ๋และผมร้องครางกับความเสียวสัมผัสที่หัวควยผมกับติ่งเสียวเอ๋ที่ได้รับ ความเสียวที่หัวควยการกลีบหีที่บีบ บางทีพอผ่านปากรูหีก็ถูกปากรูหีรูดรัดหัวบ้างยิ่งเสียวสุดๆ สักพักลงไปนอนตะแคงหันหลังให้ผมพร้อมกับยกขาข้างที่ไม่ได้กดพื้นขึ้น ผมพอรู้ว่าทำไง ก็โอบกอดด้านหลังเอ๋สอดควยแนบร่องตูดมา เอ๋ก็จับควยผมให้หัวถูกับร่องหี ถูสักพักก็หุบขาหนีบควยผมไว้ แล้วขยับเอวโยกถูรูดกับร่องกลีบหีที่คาบท่อนควยไว้อยู่ มันเสียวสุด ๆ ไปเลย หากว่าปากเอ๋ที่ดูดเลียหัวควยในท่า 69 ว่าเสียวสุดแล้ว กลีบหีเอ๋มันทำให้เสียวยิ่งกว่า
ผม "อูย ซี๊ด กลีบหีเอ๋ทำเราเสียวควยมากเลย"
เอ๋ "อืออ อูย คะ.ควยเจย์ก็เหมือนกันทำเอ๋เสียวปากหี"
     ผมเสียวควยมาก หีเอ๋ยั่วควยสุด ๆ กลีบหีเธอหนีบรัดลำควย เวลาขยับกระเด้าก็รูดหนังควยสีหัวควยขอบหยัก จนอยากจะยัดควยเข้ารูหีแก้เสียว ผมจับขาเอ๋ยกขึ้น จับควยให้หัวควยจ่อหีแล้วถูหัวควยร่องแคม เรียกน้ำเงี่ยนออกมาจนชุ่ม
ผม "เสียวไม่ไหว อยากเอาควยสำรวจรูหีเอ๋จัง"
เอ๋ "อือ งั้นเจย์เริ่มก่อนนะ หีเอ๋พร้อมแล้ว"
     เอ๋ยิ้มแล้วขยับนอนหงานยถ่างขาออก ผมมานั่งหว่างขาเอ๋ คล่อมตัวเอ๋ก้มจูบปากเอ๋แลกลิ้นกันไซร้คอ ลำควยผมมาถูกกลีบ ผมขยับเอวให้ลำควยก็ถูรูดร่องหี มือผมข้างนึงที่จบเต้าเอ๋ก็ล้วงจับหัวควยจ่อร่องแล้วถู ๆ แล้วปล่อยเอาแขนมาค้ำตัวเองต่อ เอ๋ก็ล้วงมาจับควยผมมาจ่อรู ผมขยับเอวเข้า ควยผมมันก็แหวกปากรูหีเอ๋ไหลพรืดเข้าไปเกือบนิด
เอ๋ "ซี๊ดดดด อืยยย หัวควยเจย์เข้าไปลึกจัง"
      ปากรูหีที่เหมือนหูรูด รูดลำควยเกือบโคน มันดันหนังควยไปกองกับลำโคนส่วนที่พองใหญ่สุดและแข็งอยู่ คงเพราะโคนแห้งหน่อยเลยไม่เข้า ผมใช้น้ำลายเล็กน้อยผสมกับน้ำเมือกหีเอ๋ชโลมโคนกับหนังควยที่รูดไปกอง ส่วนเอ๋เองก็มาถูแม็ดแตดตัวเองให้น้ำเมือกออกมาก จนรู้สึกชื้นแล้วก็ชักควยออกนิดหน่อยแล้วดันเข้ารูหีอีกที ได้ผล ปากรูหีเอ๋ก็เขมือบกลืนหนังควยและโคนที่ติดทั้งหมดเข้าไป จนแนบติดกับโหนกขนหมอยของผม กลีบหีร่องหีอ้าคลุมเนินควยทั้งหมด
ผม "ซื๊ด อูยมิดแล้ว เอ๋เจ็บมั้ย
เอ๋ "อูย ไม่เจ็บ แต่ตึงกว่าเมื่อตอนก่อนหน้าอีก รู้สึกคับรู เสียวปากหี เจย์หล่ะ"
ผม "ไม่เหมือนกัน แต่ตึงหนังควย รูหีเอ๋รุดหนังควยมากเลย แช่ควยหน่อยนะ"
เอ๋ "อือ ดีเหมือนกัน เอ๋ก็อยากให้หีสัมผัสควยเต็มๆ หน่อย จะเตรียมรับความเสียวด้วย เจย์อยากพึ่งบดหีเรานะ"
      ผมแช่ควยไว้ แล้วก็ถามแลกเปลี่ยนความรู้สึกหีและควยกัน
ผม "รู้สึกถึงควยของเราข้างในบ้างมั้ย"
เอ๋ "อือ รู้สึกปากหีรัดลำแข็งๆ 3 เหลี่ยมนะ ข้างในรู้สึกหัวควยพองอยู่ท้องน้อย จุกนิดหน่อย และเจย์หล่ะ"
ผม "รู้สึกปากรูเอ๋รัดโคนควยนะ รูดเต็มที่เลย"
     เราก็หยุดคุยแล้วแช่สักพักก็จะเริ่มเด้า
ผม "เดี๋ยวเราจะเด้าแล้วนะ"
      ผมก็เริ่มขยับโหนตัวเองให้บดปากหีเธอ โคนควยก็คว้านรูหี สร้างความเสียวมันในกับลำควย เอ๋ก็ร้องคลางซึ๊ดอารมณ์เสียว
เอ๋ "อือ ซึ๊ด เจย์ สะ สะเสียวหีอ้ะ"
ผม "เสียวตรงไหนของหีหรอ" ผมถามหพร้อมกับยังบดหีเอ๋
เอ๋ "เสียวปากรูกับกลีบหี"
      บดไปและผมก็เริ่มกระเด้าชักรูดควยออก หีเอ๋รูดดูดตามลำควยแล้วผมก็ดันควยกลับเข้าไปบดกับหีเอ๋ สร้างเสียงครางให้เอ๋ตามจังหวะกระเด้าชักควยของผม
เอ๋ "โอ๊ โอย โอ๊วย ซี๊ด อี๊ออ แฮก ๆ  อื๊ออ อออเสียวหีอ้ะ เสียวหีหีหีหี"
       ร้องแข่งกับเสียงแมลง ควยผมก็รู้สึกการรูดเหมือนชักว่าว แต่เสียวและมันกว่า ยิ่งตอนชักออกแล้วหัวควยโดยปากรูหีรูด มันเสียวจนเล็ดใส่หีบ้างทีเดียว และจากตอนที่เล็ดน้ำใส่ปากเอ๋บ้าง มันทำให้ผมเอานานได้ ผมทำพักก็ถอนควยออกเปลี่ยนท่านอนตะแคงข้างกอดเอ๋ด้านหลัง เอ๋รู้งานชันเข่าแล้วยกถ่างขา แล้วยกอีกข้างขึ้นพาดต้นขาผมสะโพกผมไว้ ควยผมจ่อที่หีแล้วกดหีแล้วกระเด้าไป
เอ๋ "อื๊อ อ้า ซี๊ดดด อ๊า อ๊า"
     เอ๋คลางตามการกระเด้า แล้วเอ๋พลิกกึ่งนอนหงาย ยกขาทั้ง 2 ข้างชันเหมือนท่านั่ง ควยผมก็บดแบบอัดด้านข้างมือก็ขยำนมเอ๋ไป สักพักก็ถอนควยออก แล้วนอนพร้อมกับดึงเอ๋ลุกขึ้นมาคล่อมผม
ผม "ให้เอ๋ทำบ้าง" ผมกระซิบ
      เอ๋ไม่พูดอะไร ก็ขึ้นคล่อม จับควยผมจ่อหีเธอแล้วกดหีลงมันอมดูดกลืนควยผมหมดถึงโคนจนกลีบแบะไปถึงโหนกเนินอย่างเร็ว แล้วเอ๋ก็บอก
เอ๋ "อุย ควยเจย์ตุงหีมากเลย โคนใหญ่คับรูหีจัง"
ผม "รู้สึกยังไงเหรอ"
เอ๋ "รู้สึกถึงหัวควยเจย์มันก็กดตุงตรงนี้หนะ"
       เอ๋ก็ชี้ตรงแถว ๆ ท้องน้อยเธอ จากนั้นเอ๋ก็ขย่มถูปากหีเธอกับเนินและโคนควยคว้านรู ประสานเสียงครางกับหอบ แข่งเสียงธรรมชาติ
เอ๋ "อ๊า แฮก โอ้วยอู๊ยย ๆ แฮก ๆ ๆ ๆ ซี๊ดดด"
      เธอโยกหีกับโคกผม แล้วค่อยเร็วแรงมาก
เอ๋ "เจย์หุบขาหน่อย"
      ผมหุบตัวเองยืดตรงแนบสนิท เอ๋ก็เร่งโยกขย่มเร็วแรงแล้วจับมือผมมาจับขยำเต้า
เอ๋ "อ๊า แฮก ๆ อย่างงั้นแหละ อ๊า อ๊าซซ ซซอื้ซ ขยำนมเราบี้หัวนมเราหน่อย โอ๊ว ยย อู๊ยย"
      ผมก็นิ้วโป้งนิ้วชี้บี้บิดบีบหัวนมเอ๋ ฝ่ามือก็ขยำกดเต้าทั้งสองข้าง เอ๋เร็วและแรงจนขย่มถี่ๆ ผสมเสียงคราง แล้วเอ๋ร้องอย่างดัง
เอ๋ "อย่างงั้น อ๊า อ๊าซ ซว  แฮ จะเสร้จแล้ว อ๊า ใกล้แล้ว ใกล้ แล๊ว อะอ๊าซซซ อ๊ายยย โอ๊วยย แฮก"
     เอ๋หยุดขย่ม นิ่งเกร็ง  แล้วค่อยล้มฟุบลงมาหอบแฮก ๆ ข้างแก้มผม รู้สึกท่อนควยจะหลุดออกมาจากรูหีเอ๋ครึ่งนึง มือผมข้างขวาก็ปล่อยเต้านมแล้วมาโอบกอด รู้สึกถึงตัวเอ๋เหงื่อชื้นเลย เอ๋ทำเสียงเหมือนร้องไห้
เอ๋ "ฮือ เราเสียวซะน้ำตาเล็ด"
      ผมเอ๋เช็ดน้ำตาเลียแก้มหน่อย เอ๋หน้าแดงแล้วจูบตอบ แล้วเอ๋ลุกขึ้นขย่มเบาๆต่อ ผมบีบนมเธอ
เอ๋ "ต่อนะ อื๊ย โอ๊ะซซซ อื๊ยยยยยอื๊ยยยยยย"
      เอ๋ร้องเสียงสูงดังอีกรอบทั้ง ๆ ที่พึ่ง ขย่มไม่ทันไร แล้วลงมาฟุบหอบอีก ยกตูดขึ้นทำให้รู้สึกควยออกจากหีเกือบหลุด ติดที่หัวเห็ดคาปากรู ปากรูหีขมิบรีดหัวควยอย่างเสียว แล้วเอ๋ก็ลุกขยับเอว ควยไหลเข้าหีอีก ขยับไปหอบไปแล้วเอ๋ก็ร้องอีก
เอ๋ "อี๊ยยยย อ์ออ ฮือออ"
    เอ๋คงเสียวมากจนเหมือนจะร้องไห้เลย เหมือนเอ๋จะพอแล้ว หยุดขย่ม
เอ๋ "ควยเจย์ดีจัง ทำเราเสร็จ 3 รอบเลย"
ผม "แล้วเอ๋ชอบมั้ยหล่ะ"
เอ๋ "อืม เราพอหล่ะ ตาเจย์บ้าง"
    แล้วเอ๋ก็ลุกนั่ง
เอ๋ "หีเราแฉะไปมั้ย เดี๋ยวเช็ดให้นะ"     
     แล้วเอ๋ก็หยิบ กกน ตัวเองที่ถอดมาซับถูหี
ผม "ใช้กางเกงในของเราสิ อยากได้น้ำหีเอ๋ติด กกน เรา"
      เอ๋ยิ้ม ๆ แล้วหยิบ กกน ผม จับเอาตรงเป้าที่รองควยมาถูหีซับ
เอ๋ "อย่างว่าเสร็จ 3 รอบมันก็น้ำออกเยอะหน่อย ควยเจย์ดีมากเลย"
ผม "ก็ควยเราปล่อยไปบ้างหล่ะ ก็เลยอั้นได้บ้าง อีกอย่างเราฝึกกลั้นมาบ้าง ก็เลยได้นาน"
เอ๋ "งั้นก็ให้มันปล่อยน้ำเชื้อได้แล้วหล่ะ อั้นนานเดี๋ยวทรมานป่าว"
      เอ๋ก็นอนลงถ่างขาแล้วจับผมมาอยู่หว่างขาคล่อมเอ๋ ผมก้มลงดูนมเธอหน่อย
เอ๋ "เดี๋ยวเอาหมอนลองหน่อย"
    เอ๋เอาหมอนรองก้นด้านหลัง แล้วยกขาพาดแขนผมที่ค้ำตัวคล่อมเธออยู่ มันทำให้หีเธอลอยยกมาตรงควย เธอจับควยผมมาจ่อที่หี
เอ๋ "เจย์ทำให้เสร็จนะ เอ๋เสร็จพอแล้ว"
      ผมก็กดลงเอ๋ก็สวนรับขึ้นมา หีก็กลืนควยผมจนถึงโคน กลีบแบะออกครอบโคนควย ผมค้างควยแต่โยกเบา ๆ
ผม "เย็ดหีเอ๋คุยความรู้สึกไปนะ ตอนนี้เอ๋รู้สึกถึงควยเรามั้ย"
เอ๋ "อือ เสียวหีนะ รู้สึกโคนควยใหญ่คับปากรูหีเลย"
ผม "แล้วข้างในเป็นบ้างหล่ะ"
เอ๋ "จุกนิดหน่อยนะ เหมือนหัวควยเธอตุงข้างในอยู่แถวนี้"
     เอ๋เอามือผมมาแตะแถวท้องนอยเหนือหีประมาณ 2 คืบนิ้วได้มั้ง ผมเริ่มกระเด้าผสมโยกมากขึ้น รู้สึกควยเข้าออกมันส์ดี เหมือนอ๋จะช่วยขมิบรูด้วย
เอ๋ "อือ เสียวมันส์รูหีดีจัง แล้วเจย์รู้สึกที่ควยเป็นไงบ้าง"
ผม "ปากรูหีเอ๋ขมิบโคนควยเรามากเลย แต่ข้างในไม่ค่อยรู้สึกถึงมดลูกนะ"
เอ๋ "เจย์ลองงัดหัวควยขึ้นสิ ข้างในหีเรา"
     ผมเลยถอยตัวลงนิดหน่อยให้สะโพกลงไปข้างล่างนิด ควยแบเข้าตรง ๆ เฉียงขึ้นกับโพรงรูหีเอ๋นิดหน่อย พร้อมกับกระเด้าแบบงัด รู้สึกว่าหัวควยอัดกดดันกว่าเดิม
ผม "อย่างงี้สินะ"
เอ๋ "อือ นั่นแหละ อูย เสียวมันส์ขึ้นอีก ข้างในเราตึงไปหมด เจย์เป็นไงบ้างหล่ะ"
ผม "เริ่มเสียวหัวควยหล่ะ"
    ผมเย็ดกระเด้าสลับงัดไปอย่างมันส์ จะรู้สึกว่าใกล้จะออกแล้ว ก็เริ่มโยกเร็วขึ้น
เอ๋ "อูย รู้สึกควยเจย์เป่งมากเลย ใกล้แล้วสิ"
ผม "ก็ใกล้จะออกแล้วอีกนิด อูย ซี๊ด อือ"
    และผมความเสียวซ่านก็ลามจากท้องน้อย
ผม "จะฉีดหล่ะ ฉี่หน่อยนะ โอ๊วว"
เอ๋ "อื้ออ...ฉีดเลย"
     ผมกดควยอัดในหีเอ๋ลึกแล้วแช่ เอ๋ก็ช่วยยกหีขึ้นดันใช้เท้าเกี่ยวเอวผม แล้วควยผมก็กระตุกเต้นกระดกพ่นฉีดน้ำเชื้อราดในรูหีอย่างแรง
เอ๋ "อูย โคนควยเจย์กระตุกแรงจัง ฉีดเยอะ ๆเลย อือ ร้อนท้องเลย อือ"
     ควยผมกระตุกฉีดน้ำราดในหี ควยเต้นตุบ ๆ จากถี่ ๆ แรง ๆ ก็แผ่วลง แล้วหยุด ผมลงมาจูบ เอ๋ยังเกี่ยวเอวไว้ไม่ให้ผมถอนออก
เอ๋ "ค้างอย่างงี้หน่อยนะ ขออุ่นในหีนาน ๆ หน่อย"
ผม "อือ เป็นไงบ้างตอนเราฉีด"
เอ๋ "โคนควยกระตุกแรง แถมรู้สึกหัวควยเจย์มันเป่งข้างในเราจนเราเจ็บนิดหน่อย หัวควยเจย์ร้อนนิดหน่อย"
      ค้างไว้ซักพัก ควยก็กระตุกอีก 1 ครั้ง
เอ๋ "อุ๊ย ควยกระตุก ยังฉีดไม่เสร็จเหรอ"
ผม "น้ำคงเยอะไม่ได้ฉีดมา 2 วันได้ แถมไม่ได้ชักว่าวด้วย กะว่ามาฉีดวันนี้เลย"
เอ๋ "อือ อิ่มหีเลย รู้สึกควยเจย์เริ่มหดบ้างแล้วนะ"
     ตามที่เธอว่านั้น ผมก็รู้สึกควยในหีเธอเริ่มอ่อนลง
เอ๋ "ท่าทางน้ำจะเยอะ ล้นหีเราเลย"
ผม "รุ้สึกด้วยเหรอ"
เอ๋ "รู้สึกแฉะที่ปากรู เจย์ค่อยๆ เอาออกนะ เดี๋ยวเลอะ"
        เอ๋คลายขาจากเกี่ยวเอวผมออก แต่ก็ขาก็ขัดกับวงแขนผม ผมโยกสะโพกดึงควยออกจากรูหีเอ๋ พอหลุดออก น้ำเชื้อขาวข้นเป็นก้อนแป้งเปียกก็เยิ้มออกมา กับรูหีเอ๋ที่อ้าโบ๋ก็ค่อยๆขมิบหุบเพร้อมกับน้ำเชื้อข้นแป้งเปียกยืดผสมน้ำหีเอ๋เป็นฟองฟอดเยิ้มตามร่องหี
เอ๋ "อุ๊ย หกเลอะแล้ว"   
   เอ๋รีบเอามือมากุมรูดเขี่ยกดน้ำเข้ารูหี น้ำเชื้อมันยืดดี แขนผมปล่อยขาเอ๋ลง
ผม "อยากเห็นจังว่าข้างในรูเป็นไงตอนมีน้ำเชื้อเงี่ยนๆ อยุ่ข้างใน
เอ๋ "เจย์อยากแหกรูเราดูสินะ"
ผม "แหกดูได้มั้ยหล่ะ"
   เอ๋เลยยกสะโพกขึ้นเอาขาพาดต้นแขนผม ถ่างและแอ่นยกหีเธอมาอยู่ตรงหน้าผม
เอ๋ "ค่อยๆนะ"
    ผมก็ใช้มือ 2 ข้างอ้อมต้นขาเอ๋ที่พาดแขนผมมาแหวกกลีบกับติ่งเสียวให้อ้าออก เห็นปากรูหีที่ปิดมีขมิบมีน้ำเชื้อขาวข้นซึม ผมใช้นิ้วปาดกลับเข้ารูหีแล้วใช้นิ้วโป้งและนิ้วชี้ของทั้ง 2 มือแหย่รูแล้วแหวกถ่างปากรูให้อ้าขยายออก ใช้มือนึงถ่างรั้งปากรูให้อ้าไว้ อีกมือก็ไปหยิบมือถือเปิดไฟฉายส่องรู และภาพตรงหน้าเหมือนหนังโป๊ไม่มีผิด ภายในโพรงหีเอ๋ที่ฉ่ำ ก้นโพรงที่มีปากมดลูก เต็มไปด้วยน้ำเชื้อเงี่ยนขาวข้นเกือบเป็นก้อนอย่างกับแป้งเปียกท่วมขังเยอะมาก ปากมดลูกผลุบโผล่ใต้กองน้ำเชื้อที่ท่วมคลุมกลิ้งคลุกขลิกอยู่ ผมส่องและถ่ายรูปไว้ ดูสักพักคงจะเมื่อยทั้งผมทั้งเอ๋ก็เลยปล่อยมือ รูหีเอ๋หุบมีคราบขี้เปียกขาวซึมออกเต็มร่องกลีบ เลอะขนหี
เอ๋ "เป็นไงบ้าง"
ผม "ดูมั้ยหล่ะ"
    เอ๋ก็ลุกขึ้นมานั่งดูกับผม ภาพที่เห็นทำให้เธอดูตื่นเต้นแปลกประหลาดสำหรับเธอ
เอ๋ "น้ำเจย์ข้นมากเลยเนอะ อย่างกับแป้งเปียก"
ผม "มันเคยมีกว่าตรงที่เค้าเอากล้องใส่ข้างในและให้ดูตอนควยฉีดข้างในด้วย"
   ผมเลยเปิดให้เอ่ดู เอ๋ดูสนุกเลย ซักพัก ผมก็คิดว่าอยากอาบน้ำให้มันสดชื่นนิดซึ่งแถวบริเวณนนี้เองก้มีธารน้ำที่เป้นน้ำตกเล็ก ๆ อยู่ ผมเลยชวนเอ๋ไปกัน
ผม "แถวนี้มีน้ำตกอยู่ไปอาบน้ำกันมั้ย
เอ๋ "ไม่กลัวใครเห็นหรอ"
ผม "อือหึ น้ำตกนี้เล็กไม่มีใครรู้จักเลย หน้าแล้งก็ไม่มีน้ำ ตอนนี้หน้าฝนมีน้ำบบ้างให้พออาบได้"
    เอ๋คิดซักพักก็ว่า
เอ๋ "ถ้าแกรับรอง ชั้นก้ไป"
      ผมกับเอ๋ก็ใส่เสื้อผ้า เก็บเสื่อแล้วออกมาจากบ้านร้าง เดินตามทางเข้าป่าซึ่งระงบไปด้วยเสียงเรไรกับความเงียบเสียงจากคนที่มีแค่ผมกับเอ๋ จนใกล้ยินน้ำไหลก็ถึงน้ำตกเล็กๆ มีแนวหินกั้นขวางทางไหลทำให้ขังน้ำที่ตกลงมาไว้จนเหมือนอ่าง
เอ๋ "เป็นธรรมชาติดีจัง แปลกดีไม่ใครรู้จัก"
ผม "ไม่มีใครเลย มีเรา 2 คนกับ มาอาบน้ำกัน"
     ผมเลยแก้ผ้าถอดออกทั้งหมดนำเอ๋ก่อนเพื่อให้ความมั่นใจกับเอ๋ เอ๋เห็นนั้น ก็มั่นใจแล้วก็แก้ผ้าเช่นกัน แล้วส่งชุดที่ถอดออกส่งให้ผม
เอ๋ "ฝากหน่อยนะ"
     ผมรับเสื้อผ้าเอ๋ไปกองรวมกันกับของผมบนหิน ไม่วายดู กกน เอ๋ทีเป้าแฉะเลอะเมือกน้ำเงี่ยนและน้ำเชื้อผม แล้วผมก็พาร่างเปลือย ส่งมือมารับเอ๋ที่กำลังยืนอยู่ขอบอ่างธรรมชาติเปลือยเปล่าเช่นกันให้ลงมาอ่าง
ผม "มาสิ เอ๋"
      เอ๋ลงมา น้ำสูงประมาณเกือบถึงปากหีเอ๋ แล้วผมก็พาลุยไปอยู่ใต้น้ำที่ตกลงมา เรากอดกัน ผมลูบไล้ถูตัวเธอ ทั้งเต้านม แล้วไล้มือจับแก้มก้น ลอดไปล้วงหี
ผม "เดี๋ยวล้างหีให้"
      ผมใช้นิ้วรูดหีกับน้ำ เอ๋ก็ไม่น้อยหน้าจับควยผมเล่นบ้าง
เอ๋ "เล่นบ้างดิ"
   เอ๋จับหัวควยผมบิ้วและถูด้วยนิ้วเธอ มันเสียววาบ แม้จะหดเพราะจากฉีดน้ำครั้งที่แล้ว แต่เริ่มสู้ต่อ ผมก็ตอบสนองตกเบ็ดหีเอ๋ตามที่เธอสอน ดูเหมือนเอ๋ก็ตอบสนองต่อโดยใช้มือถูหัวควยที่แข็ง เอ๋ก้มลงมาจูบผม แล้วไซร้ข้างคอผม ผมก็ไซร้ตอบ ขณะที่มือทั้งผมและเอ๋ก็กระตุ้นหีและควยของกันและกัน
เอ๋ "มาเย็ดกันต่อเถอะนะ" เอ๋กระซิบข้างหู 
     แล้วเอ๋ก็กลับหลังหันนั่งยองหันหลังให้ผม ผมก็เอื้อมมือกอดจากด้านหลังมากุมเต้าเอ๋ แล้วขยี้ก้อนหัวนมที่เต่งชู เอ๋ก็จับท่อนควยผมมาถูรูดกับหี 2-3ที แล้วจ่อปลายควยที่รูยัดควยเข้ารูแล้วย่อตัวกดหีให้รูดกลืนควยผมไปจนหมดจนกระโปกผมอัดกับแคม แล้วเอ๋ก็ขย่มกดหีบี้กับโคนควยและกระโปก
เอ๋ "โอ๊วว ซื๊ด อูย โอ๊ย เสียวหีจัง"
       เอ๋ก็ขย่มบดหีกับโหนกอย่างเมามันส์ จากช้าก็เริ่มแรงเร็ว แล้วเอ๋ก็หยุด ยกตัวขึ้นจนควยหลุดจากหี แล้วขยับเพื่อหมุนตัวหันหน้ามาคล่อมนั่งยอง จับควยผมยัดเข้าร่องหีแล้วกดสะโพกให้หีอมควยเข้าจนมิด มองเห็นกลีบคลุมโหนกควย แล้วเอ๋ก็ขย่มบดต่อ เต้านมเอ๋จ่อที่หนา
ผม "หมั่นเขี้ยวขอดูดนมหน่อย"
       ผมก็สนองจับบีบแล้วใช้ปากเขมือบดูด
เอ๋ "อูย อย่างงั้นแหละ เสียวหีเสียวนม ซื้ดด อืย"
       เอ๋ทั้งโยกบดและแอ่นนมบดหน้าผม ผมไม่ดูดแค่หว ยังมันส์ปากดูขบรอบเต้าจนเป็นรอยช้ำแดงไปหมด เหมือนเอ๋ยิ่งชอบ ผมเองก็รู้ว่ายืดขาให้ตึงแอ่นโหนกควยสู้(เพราะเอ๋ก็บอกให้ผมทำอย่างงี้ตอนเธออยู่บน) ซึ่งดูเหมือนจะช่วยเอ๋ได้มากจนชอบใจจนบดแรงขึ้น ยิ่งขย่มแรงขึ้นเรื่อยจนแทบรัว
เอ๋ "จาจะจะจะ เสร็จล้ส อ๊ะ อ๊ะ อ๊ายย ยย "
      แล้วเอ๋ก็หยุดหอบ นมเธอกระเพื่อมเบา ๆแล้วขย่มเบาบดหีแล้วนิ่งไว้ เนื่องจากเราอยู่ในน้ำ มันทำอะไรมไม่สะดวกมานัก
ผม "เราไปที่หินนั่นดีกว่ามั้ย"
เอ๋ "อื้อ"
      เอ๋ก็เห็นด้วย ก็ลุกขึ้นจากคล่อมผม ผมก็ลุกตาม เดินขึ้นไปที่โขดหิน เอ๋นอนลงถ่างหีชันขา
เอ๋ "เจย์ทำเราบ้างนะ"
       ผมก็ไปอยู่หว่างขาแล้วคล่อม เอ๋ไม่รอก็ลอดมือมาจับควยผมจ่อ ปลายควยถูกกับร่องหี ผมก็กดทีเดียวเข้าไปมิดเลย
เอ๋ "อ๊าย อื้อ อื้อ"
      เสียงเอ๋ครางพร้อมผมก็โยกขย่มเย็ดควยอย่างมัน มันทั้งเล็ดน้ำออกในหีเธอ ผมโยกสะพักก็ถอนควยออกจับเอ๋พลิก เอ๋ก็รู้ ก็พลิกตัวก้มโก่งตูด ผมก็จับควยยัดเข้ารูหีแล้วกระเด้า
เอ๋ "อ๊า อ๊า อ็ยย แฮะ  ๆ เสียวหี"
ผม "เราเสียวควย อู้ย"
เอ๋ "อ๊า ออ๊า อออ๊ เสร็จอีกแล้ว อื๊ย อ๊ายย อ๊าย"
     เอ๋ตอบสนองว่าเสร็จโดยดันตูดเธอย้อนสวนกลับกดโหนกผม ไว้ แม้ว่าจะเสียวผมก็ไม่ออก เพราะคงจากฉีดน้ำรอบที่แล้วทำให้ต้องใช้เวลา
เอ๋ "อึดเหมือนเดิมเลยนะแก"
ผม "คงจะนาน เพราะพึ่งออกไปหน่ะ"
เอ๋ "รู้สึกมันแฉะเดี๋ยวเราล้างหีหน่อยนะ"
     แล้วเอ๋ก็ลุกลงจากโขดหิน แล้วลงไปนั่งยองหย่อนหีลงน้ำแล้วใช้มือล้วง ๆ ถู ๆ ส่วนผมก็นอนลงควยชี้โด่ ผมก็ใช้มือชักควยอยู่บนหิน ซํกพักเอ๋ก็ลุกจากน้ำแล้วขึ้นโขดหินที่นอนอยู่แล้วมาจับควยผมเล่น พร้อมอีกมือลูบถูหีตัวเองไป
เอ๋ "แข็งจังนะ หีแห้งหน่อยนะช่วยได้นะ"
ผม "ก็น่าจะนะ"
     เอ๋ชักควยผมและถูหัวควยให้เสียว แล้วเอ๋ก้มลงดูดหัว จนผมเสียวคราย
ผม " อูย ซี๊ดด  เสียวหว่ะ"
      ซะพักเอ๋ก็ยคายแล้วยิ้ม แล้วขึ้นคล่อมผม จับควยผมยัดเข้ารูหีแล้วกดให้หีกลืนควยจนหมด แม้ไปล้างหีบ้าง ก็ยังไหลเข้าง่าย แล้วโยกขย่ม มือผมก็จับบี้หัวนมเธอ
เอ๋ "โอ๊วววยยย อูยยยย ซี๊ดดดด อื้ออ"
      เอ๋ครางอย่างมันส์ แต่รู้สึกรอบผมมันส์มมาก เธอปรับท่าโยกมาข้างหน้า มันเสียวหัวควยจริง จนมือผมจับสะโพก รู้สึกข้างในอะไรแข็งงมันกำลังบดถูหัวควยผมจนเสียวปรี๊ดมาก เสียวกว่าเย้ดหีครั้งก่อน
ผม "โอ๊ด เราเสียวหัวควยมากเลย อูยย"
เอ๋ "เสียวก็เต็มที่เลย อูยยย"
        ผมเสียวปริ๊ดสุด ๆ จนอั้นไม่ไหว
ผม "จะออกแล้ว"
        ผมสำทับโดยจับสะโพกเอ๋กดลงแล้วเด้งสวยควยเข้าลึก
เอ๋ "ออกในเราเลย"
       เอ๋ตอบรับรู้แล้วก็โยกแล้วกดอัดหีลงต้านการสวนเด้งของผมจนแทบจะแบะอย่างไม่กลัว โดยบดปากหีส่ายสะโพกวน ความเสียวซ่านจากควยก็ลามจนถึงหัว แล้วควยผมก็กระตุกฉีดน้ำเชื้อเต้นตุบ ๆ อย่างแรงแล้วแผ่วลง เอ๋หยุดบดแล้วล้มตัวลงมาทับตัวผม เรานอนกอดกัน ผมก็หลับไปจนเธอขย่มสะพักนึง
ผม "รอบนี้ไม่เหมือนที่ผ่านมาเลย เสียวหัวควย เหมือนถูกอะไรแข็งในรูหีเอ๋ถูหน่ะ"
เอ๋ "คงถูกมดลูกอะ เพราะตอนอยู่บนเมื่อกี้ก็รู้สึกหัวควยเจย์กดแรงจนแน่นในเลย แถมหัวควยเจย์เป๋งจนกดมดลูกเรา"
ผม "อือ ถึงว่าเสียวมาก"
เอ๋ "กลับกันได้แล้วมั้ง เดี๋ยวต้องไปส่งเราอีก"
       ผมก็ตื่นลุกขึ้นใส่เสื้อผีรวมทั้งเอ๋ด้วย   เราเอากันเกือบทุกวัน ประมาณ 3เดือนโดยผมก็ยังจีบบี อยู่จนผมได้เป็นแฟนกะบี เอ๋ก็เลิกเอากะผมบอกว่าให้ไปเอากะบีแทนเพราะ J มีแฟนแล้ว ผมเสียดายมากแต่เป็นประสบการณ์ครั้งแรกที่ยากจะลืม