ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โฮสญี่ปุ่น 2

เริ่มโดย xaxa1678, ตุลาคม 09, 2022, 05:02:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xaxa1678

โฮสญี่ปุ่น 2
จากครั้งที่แล้วที่ผมได้เย็ดกับนาโอะซังจนสมใจนะครับเราสองคนก็เย็ดกันอย่างเมามันกับเวลาที่เหลืออยู่ก่อนสามีเธอกับลูกเธอจะกลับซึ่งเหลือเวลา 3 เต็มๆพวกคุณเอ้ยหยั่งกะหนัง Av ครับบอกเลยผมกับเธอตัวติดกันเหมือนหมาติดเป้งอะคับเสื้อผ้าไม่ได้ใส่โดยเวลาที่เหลือผมตั้งใจจะเย็ดเธอให้หนำใจเผื่อที่จะไม่มีโอกาศอีกโดยผมใช้เวลาคุ้มค่ามากทุกครั้งที่หลับไปแล้วตื่นขึ้นมาไม่ว่าจะตื่นมาเยี่ยวมากินน้ำตอนดึกๆผมจะต้องเอาควยเสียบหีเธอทุกครั้งไม่ว่าเธอจะอยู่ในท่าทางไหนเพราะว่าผมกับเธอนอนห้องเดียวกันซึ่งก็คือห้องเธอกับผัวโดยผมทำหน้าที่เป็นผัวชั่วคราวให้เธอซึ่งวันที่พีคที่สุดคือผมตื่นตอนมาเยี่ยวตอนตี 2 แล้วเธอหลับอยู่ข้างๆผมในใจผมอยากจะเอาควยยัดใส่หีเธอแล้วปล่อยน้ำเยี่ยวใส่หีเธอกลัวมันล้นแล้วจะสกปกเกินไปผมจึงรีบไปเยี่ยวแล้วกลับขึ้นมาที่ห้องเตรียมตัวจะเย็ดเธอก่อนจะลงมือผมก็ไปเห็นถุงยางผัวเธอบนหัวเตียงผมก็เลยนึกอยากใส่ถุงยางเย็ดเธอแล้วทิ้งถุงยางไว้บนตัวเธอเหมือนในโดวจินชอบวาดผมก็เอื้อมมือไปหยิบก่อลงถุงยางมาซึ่งกล่องหนึ่งมีอยู่ 12 ชิ้นซึ่งถุงยางมีอยู่ 2 กล่องผมไม่รอช้ารีบสวมถุงยางแล้วแหวกขาเธออกแล้วก็ถอดกางเกงเธออกแล้วสวนควยเข้าไปแบบสุดแรงเธอสะดุ้งตื่นเลยครับแล้วรีบกวาดมือไปเปิดไฟหัวเตียงแล้วเห็นผมกำลังเย็ดเธออยู่เธอก็บ่นๆออกมาครับ
โม ชอตโต๊ะมิคคู้งงเนรุไตน้า〜  (เดี่ยวเถอะมิคคุงให้ฉันนอนต่ออีกสักหน่อยเถอะ)
ผมก็เลยตอบเธอไปว่า จิกันเดส (ได้เวลาเย็ดกันแล้วครับ)   
ดาเมะมิคคู้งงงง อาห์ๆๆๆๆ (เธอร้องห้ามพร้อมกับครางออกมา) ผมเด้าเธอไปเรื่อยๆแบบไม่หยุดย่อน
อาห์〜ไก๊-ก๊า (มันเสียวนะ) อิไตๆๆๆๆๆๆ โดนโดน (เร็วอีกๆ)
จากตอนแรกที่บ่นตอนนี้เธอมีอารมณ์ร่วมแบบสุดๆแล้วครับยิ่งเธอบอกให้เร็วผมก็ยิ่งเร่งเอวตัวเองตามไปด้วยจนเสร็จรอบแรกแล้วผมก็ดึงควยออกแล้วถอดถุงยางไว้บนตัวเธอนาโอะซังเธอก็งงเล็กน้อยถามว่าทำไมถึงใส่ถุงละผมเลยบอกไปว่าอยากเปลี่ยนฟิวแต่ว่าถุงยางสามีเธอเนี้ยมันคับจังสงสัยจะเล็กน่าดูพอผมพูดแบบนั้นเธอก็หัวเราะออกมาเบาๆ
ของผมกับสามีของใครมันกว่ากันผมถามเธอ เธอก็บ่ายเบี่ยงไม่ตอบผมเลยก้มลงเลียหีเธอจนเธอครางออกมา
โซ-เด-ซึ มิคคุง (ใช่นั้นแหละมิคคุง) ผมเลียไปเรื่อยพร้อมกับบีบนมแล้วก็เขี่ยหัวนมเธอไปด้วยจนเธอทนไม่ไหว
ยารุ(เย็ดฉันเถอะ) แต่ผมก็ไม่เย็ดเธอแล้วถามเธออีกรอบว่าผมกับสามีเธอใครมันกว่ากันด้วยความเงี่ยนเธอจึงทนไม่ไหวควยมิคคุงดีที่สุดสามีฉันสู้ไม่ได้เลยพอสิ้นประโยคนั้นผมก็ยัดควยใส่หีเธอทันทีโดยรอบนี้ไม่ใส่ถุงยางเพราะกะแตกในเต็มที่
สุโก้ยยยยย อิไตๆๆๆๆๆ เสียงเธอร้องเหมือนแผ่นตกร่องตามจังหวะเย็ดของผมจากนั้นผมก็เปลี่ยนเป็นท่ากวางเหลียวหลังพร้อมกับจูบกับเธออย่างดูดดื่มแล้วก็กลับมาท่ามิชชั่นนารีเหมือนเดิมเพราะผมชอบที่เห็นนมเธอกระเพื่อมตามจังหวะโยกเอวกระเด้าของผม
อิคึๆๆๆๆๆๆๆๆโดนโดน(เร็วอีกๆฉันจะเสร็จแล้ว) นากาดาชิ(แตกในเลยนะ) อิคึๆๆๆๆๆๆๆ คิเตๆๆๆๆๆ(ปล่อยยอกมาเลย)แล้วผมก็ฉีดน้ำรักรดมดลูกของเธอ ไดสุกิ(ฉันรักควยของมิคคุงที่สุด)
จากนั้นผมก็ดูนาฬิกาเป็นเวลา 03.48 นาที จากนั้นก็ไม่ต้องบอกครับผมเย็ดเธอต่อจากห้องที่มืดจนแสงแดดค่อยส่องเข้ามาจนห้องสว่างผมเย็ดกับเธอจนถึง 10.00 ครับเย็ดสดสลับกับใส่ถุงยางจากนั้นก็ลุกไปอาบน้ำคับก็เย็ดกันต่อในห้องน้ำอีกรอบแล้วเธอก็มาทำกับข้าวให้ผมกินโดยใส่ผ้ากันเปื้อนแค่ผืนเดียวผมก็เย็ดเธอพร้อมกับที่เธอทำกับข้าวอยู่พอทำเสร็จผมก็ให้เธอมานั่งตักโดยเอาควยเสียบคาไว้ในหีครับอะไรที่เคยดูหรือนึกได้จากหนัง AV ผมเอามาใช้หมดผมเย็ดเธอทุกอริยาบทไม่ว่าจะดูดฝุ่น ล้างจาน ซักผ้าอยู่ก็เย็ดเธอโดยให้เธอนั่งบนเครื่องซักผ้าตอนที่มันทำงานแรงสั่นของเครื่องมันยิ่งเพิ่มความมันในการเย็ดเขไปอีกผมใช้ถุงยางสามีเธอจนหมดแล้วเอาไปผูกกับขอบกางเกงในของเธอมันยิ่งเพิ่มอารมณ์ให้ผมแบบสุดๆวันนั้นเราเย็ดกันไปจบที่ตี 2 แล้วก็น็อคหลับไปตื่นมาอีกที 8.00 โมงซึ่งนั้นคือวันสุดท้ายก่อนพรุ่งนี้ลูกและสามีเธอจะกลับผมก็ไม่ปล่อยเวลาให้เสียเปล่าเย็ดกับเธอทั้งวันครับ
หลังจากสามีกับลูกเธอกลับมาผมก็หาโอกาสเย็ดกับนาโอะซังบ่อยขึ้นนะครับเพราะเหมือนเธอค่อนข้างจะมีอารมณ์เงี่ยนบ่อยขึ้นถึงแม้ปากเธอจะบอกว่าอย่าๆแต่ก็เหมือนห้ามพอเป็นพิธีเพื่อให้เธอไม่ดูร่านจนเกินไปซึ่งไอ้ท่าทางแบบนั้นแหละคับมันยิ่งทำให้ผมเงี่ยนหนักกว่าเดิมผมอยากจะเย็ดเธอตลอดเวลาซึ่งหลังจากที่สามีเธอกลับมานะครับเวลาเย็ดกันของผมกับเธอก็จะเป็นช่วงเช้าก่อนกินข้าวประมาณ 06.00 แล้วก็ช่วงเช้าก่อนไปเรียนประมาณ 7.30 โดยน้ำแรกของวันที่ต้องเป็นเวลานี้เพราะว่าเธอจะตื่นก่อนสามีกับลูกของเธอเพื่อมาทำกับข้าวให้สามีกับลูกเธอรวมทั้งผมกินซึ่งปกติเธอจะตื่น 6.30 ครับแต่ผมขอให้เธอตื่นเร็วขึ้นเพื่อที่เราสองคนจะได้เริงกามกันก่อนข้าวเช้าซึ่งตอนที่เธอเปลี่ยนเวลาตื่นสามีเธอก็ถามเหมือนกันว่าทำไมถึงตื่นเร็วขึ้นแต่เธอก็ตอบบ่ายเบี่ยงไปว่าเพราะต้องทำอาหารเยอะขึ้นเลยต้องตื่นเร็วหน่อยแต่ความจริงก็คือเธอต้องการรับน้ำว่าวอันเข้มข้นจากผมต่างหาก
โดยหลังจากตื่นนอนเราสองคนก็จะมาเจอกันที่เคาท์เตอร์ห้องครัวแล้วมอนิ่งคิสกันอย่างดูดดื่มหรือบางทีผมก็ไปรับเธอถึงหน้าห้องแล้วจูบกันอย่างเมามันส์หน้าห้องนอนของเธอกับสามีแล้วก็เดินจูบกันไปจนถึงห้องครัวแล้วเธอก็จะเริ่มกระบวนกันดื่มน้ำเพื่อความสดชื่นจากควยผมพร้อมกับคำว่า โออิชี้... เธอชอบกินน้ำว่าวผมมากต้องกินทุกวันด้วยนะครับพอปากบนอิ่มแล้วต่อไปก็ปากล่างผมประเคนควยเข้ารูหีเธอซึ่งก็หลายท่าพอสมควรทั้งลิงอุ้มแตง ออนทอป ดอกกี้ เย็ดกันบนโต๊ะกินข้าวบ้าง บนเก้าอี้บ้าง บนเคาท์เตอร์บ้าง แล้วแต่วันซึ่งแน่นอนว่าแตกในแบบจัดเต็ม จากนั้นเธอก็จะไปทำกับข้าวผมก็จะสาละวนอยู่กับเธอตรงห้องครัวนั้นแหละคับเลียหีเธอบ้าง บีบนมบ้าง จูบกันบ้างหรือวันไหนที่เย็ดรอบแรกไม่หนำใจผมก็จะเย็ดเธอจากด้านหลังโดยที่เธอกำลังทำกับข้าวอยู่ หลังจากทำกับข้าวเสร็จเธอก็จะเดินไปปลุกลูกกับสามีเธอส่วนผมก็จะแกล้งเดินเนียนๆออกมาพร้อมกับทุกคนเพื่อไม่ให้มีคนสงสัยหลังจากินข้าวเสร็จสามีเธอก็จะออกจากบ้านคนแรกแล้วก็ตามด้วยลูกสาวเธอแน่นอนว่าผมเป็นคนสุดท้ายโรงเรียนผมนั้นค่อนข้างใกล้บ้านมากสามารถเดินไปเรียนได้โดยใช้เวลาแค่ 15 นาทีโดยจะเริ่มเรียนเวลา 08.30 แน่นอนว่าผมมีเวลาประมาณ 30-40 นาทีในการที่เราสองคนจะเสพสุขระเริงกามกันพอบ้านเหลือแค่ผมกับนาโอะซังเราสองคนก็พุ่งเข้าจูบกันเหมือนคู่รักข้าวใหม่ปลามันทั้งที่ความจริงเราคือชู้รักเราแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ทุกเช้าผมดูดนมเธออย่างหื่นกระหายเหมือนเด็กหิวนมช่วงก่อนไปรงเรียนผมไม่ปล่อยให้เธอรุกผมเลยเพราะผมต้องการปล่อยน้ำรักเข้าสู่มดลูกเธอทุกหยดโดยผมจะเล้าโลมเธอให้เสียวที่สุดจนเธอบอกว่า ชิเตะมิคคุง(เย็ดฉันเถอะมิคคุง) โดยท่าประจำที่ต้องเย็ดกันคือเอาขาเธอพาดไหล่ผมแล้วดันเอามือเธอกอดคอผมไว้แล้วกระหน่ำเย็ดเธอแบบไม่ยั้ง อึไตๆๆๆๆๆๆ มิคคู้งสุโก้ยยยยย เร็วอีกแรงอีก คำที่ผมจะต้องได้ยินทุกเช้าเวลาเย็ดกันตรงโถงประตูบ้าน อิคึๆๆๆ อ๊าๆๆๆๆ สุโก้ย ไดสุกิ(แบบเสียงกระเส่าๆ) พอผมแตกในเธอเรียบร้อยแล้วเธอก็จะมาเลียควยผมเพื่อทำความสะอาดให้
จากนั้นผมก็จะแต่งตัวไปโรงเรียนอย่างกระปี้กระเป่าซึ่งนี่จะเป็นกิจวัตรประจำวันทุกเช้าที่ผมกับนาโอะซังทำกันทุกวัน
ส่วนเรื่องต่อไปที่ผมจะเล่าคือตอนที่ผมได้อยู่สองคนกับนาโอะซังอีกครั้งเพราะสามีเธอต้องไปดูงานต่างประเทศส่วนลูกสาวไปอยู่กับยายของเธอที่ต่างจังหวัดซึ่งเดี่ยวผมจะเล่าให้ฟังในโอกาสต่อไปครับเพราะเรื่องนี้แค่ผมนึกถึงควยก็แข็งแล้วครับ

myfino262903

มาเจอตอนสองเลยอ่ะ เดี๋ยวผมขอย้อนไปเริ่มต้นใหม่หน่อยนะครับ

xfever2559

ยักไม่มีเพ็ดเลย กำลังดีน้ำดีจริงๆ

xaxa1678

อ้างจาก: myfino262903 เมื่อ ตุลาคม 09, 2022, 08:10:46 ก่อนเที่ยง
มาเจอตอนสองเลยอ่ะ เดี๋ยวผมขอย้อนไปเริ่มต้นใหม่หน่อยนะครับ
พิมว่าโฮสญี่ปุ่นได้เลยครับ

xaxa1678

อ้างจาก: xfever2559 เมื่อ ตุลาคม 09, 2022, 07:00:21 หลังเที่ยง
ยักไม่มีเพ็ดเลย กำลังดีน้ำดีจริงๆ
ประกาศศักดาชายไทยครับ

swss2511

แตกในตลอดมีหวังได้ท้องก่อนเรียนจบ

xaxa1678

อ้างจาก: swss2511 เมื่อ ตุลาคม 10, 2022, 06:28:07 ก่อนเที่ยง
แตกในตลอดมีหวังได้ท้องก่อนเรียนจบ
นั้นนะสิครับแต่อดไม่ได้สดแตกในมันเสียวกว่าจริงๆ

taton

ก่อนจะเรียนจบ ฝากเด็กในท้องให้นาโอะซังสักคน ก็ดีนะครับ  ::Grimace::

NEOONE_14

ได้อารมณืมากรอผลงานต่ออยู่นะครับ

frogfrog

ppherbalife

devilzoa

eternal_igxa

สุดยอดครับเรื่องนี้ได้เมียเป็นคนญี่ปุ่น แถมเป็นเมียคนอื่นอยู่แล้ว