ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำตามวีดีโอกับน้องสาว cop

เริ่มโดย rroyz, ตุลาคม 10, 2022, 02:55:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

สวัสดีครับ เรื่องที่จะเล่านี้อาจไม่ทำให้มีอารมณ์ซักเท่าไรนะครับที่ตัดสินใจส่งมาเพราะว่าได้อ่านเรื่องที่หนึ่งซึ่งเป็นเรื่องในครอบครัวเหมือนกัน ตอนเกิดเรื่องผมไม่คิดเลยว่าจะมีคนที่เป็นแบบผมเหมือนกัน จนได้มาเจอบนเน็ตนี่ล่ะครับ เรื่องของผมเกิดขึ้นประมาณ 5-6 ปี ที่แล้วครับ ครอบครัวผมมี 4 คน ผมมีน้องสาวหนึ่งคนชื่อ มินต์ ตอนนั้นผมอยู่ ม.5 มินต์อยู่ ม.3 ช่วงนั้นพ่อแม่ผมต้องไปธุระต่างประเทศเป็นเวลาประมาณเดือนเศษๆ ซึ่งมีธุระอย่างนี้บ่อยๆ เวลาที่พ่อแม่ไม่อยู่ ผมกับมินต์ก็จะหาอะไรทำแก้เซ็งกันเช่นเช่าหนังมาดู แต่เป็นหนังปกติตามโรงนะครับแต่ ว่าคราวนี้บังเอิญว่ามินต์ไปค้นเจอวีดีโอในห้องพ่อแม่ผมเข้าซึ่งท่านก็มีหนังดีๆ อยู่มาก

แต่ว่าค่อนข้างหวงของครับจะให้ดูพร้อมกันทั้งบ้าน เท่านั้น คราวนี้ผมกับ มินต์ ก็เลยเอามานั่งดูกัน2-3 ม้วนแรกก็เป็นหนัง action ปกติ แต่พอม้วนต่อ มา ชื่อเป็นฝรั่งเศสครับ เปิดมาปุ๊บเป็นหนังอย่าง ว่าครับคราวนี้เลยรู้ว่าทำไมพ่อแม่ผมไม่ให้เข้ามายุ่งกับที่เก็บวีดีโอดาราสวยมาก แต่พากษ์ไทยครับถ้อยคำก็หยาบคายพอควร ผมกับมินต์ก็ได้แต่ตะลึงครับ ผมเองเคยแอบเอาของเพื่อนมาดูบ้างแต่มินต์ยังไม่เคยดูหนัง พวกนี้แน่ๆ เพราะน้องผมเป็นเด็กเรียบร้อย แต่วันนั้นเรานั่งดูไปไม่มีใครลุกไปปิดเลยครับ ต่างคนต่างอยากรู้ว่าจะเป็นไงมินต์ก็นั่งกระสับกระส่ายพอสมควร พอหนังจบปุ๊บผมก็ปิดเลยครับ แล้วก็มองหน้ากันจากนั้นเราก็ไปกินข้าว อาบน้ำเข้านอนด้วยความรู้สึกประหลาดๆ พอผมเข้านอนได้สักพัก (ในใจก็อยากทำ) มินต์ก็มาเคาะประตูบอกว่าอยากนอนด้วย ขอนอนบนเตียงพี่ได้มั้ย ผมก็โอเคครับพอนอนไปสักพัก มินต์ก็บอกว่านอนไม่หลับทำไงดี (คงนึกถึงวีดีโอ) ผมหันหน้าไปหามินต์ แล้วก็โอบมินต์ยอมให้กอดแล้วถามผมว่า พี่อยากลองทำอะไรอย่างในหนังมั้ย

ผมบอกว่าไม่เคย มินต์บอกว่ารู้สึกแปลกๆ อยากลองดูผมก็ตั้งโด่ขึ้นมาเลยครับ ผมก็เลยบอกว่าผมเองก็อยากเหมือนกันแต่ไม่รู้จะทำไง ในที่สุดความต้องการมันก็เกินห้ามใจ ผมเลยถามว่าเรามาลองทำแบบนั้นบ้างมั้ย มินต์เฉยผมเลยจูบมินต์ แล้วก็เริ่มไซร้ตามซอกคอ มินต์ก็ครางอือ ๆ เบา ๆ แล้วผมก็ค่อย ๆ ถอดเสื้อมินต์ ออกผมเพิ่งรู้ว่ามินต์ ไม่ใส่บรา จากนั้นผมก็ดูดนมมินต์ ซึ่งตอนนั้นก็ยังไม่ใหญ่มากประมาณ 31-32 (เด็กอายุ 16 นี่เค้าใหญ่แค่ไหนผมก็ไม่รู้นะครับเดาเอาเพราะมันก็ผ่านมาแล้ว) มินต์เริ่มบิดตัวด้วยความเสียว ผมถามมินต์ว่าเป็นไง มินต์บอกว่าสบายดีค่ะผมก็เลยเริ่มไซร้ต่อไปถึงกางเกงนอน และกางเกงในด้วยความใจร้อนผมเลยดึงมันออกไปทันทีของมินต์ค่อนข้างอวบอูมในสายตาผมมีขนขึ้นมาแล้วประปราย ผมบอกมินต์ว่าพี่ขอเลียนะ มินต์บอกว่าไปล้างก่อนดีมั้ยคะ ผมบอกไม่ต้องหรอกพี่อยากเลียดู มินต์ก็เลยนอนต่อให้ผมเลียคราวนี้มินต์ทั้งครางทั้งดิ้นไม่หยุดเลยครับ

ผมทำต่อไปตามแบบที่เคยเห็นมาทั้งดูดทั้งเม้ม แต่ตอนนั้นยังไม่เห็นชัดว่าอะไรเป็นอะไรนะครับ ผมทำต่อไปจน มินต์บอกว่าไม่ไหวแล้ว ขอให้ผมลองทำเถอะผมก็เลยถอดเสื้อผ้าตัวเองออกที่หัวของผมก็เปียกเยิ้มไปด้วยหล่อลื่นเช่นกัน ผมบอกมินต์ว่าลองอมของพี่บ้างสิ มินต์ก็คว้าไป ดูดเก้ๆ กังๆ ผมเลยบอกว่าทำตามในวีดีโอสิ มินต์ก็บอกว่าจำไม่ได้ ผมเลยบอกไปเท่าที่เคยดูมา มินต์ก็ทำได้เยี่ยมอย่างไม่น่าเชื่อทั้งดูดทั้งเลียได้ในไม่ช้า ทำเอาผมเกือบแตกในปาก ผมบอกมินต์ให้พอแล้วก็จับมันมาถูที่ร่องของมินต์ ๆ ก็ครางและสะดุ้งด้วยความเสียว ผมบอกว่าจะใส่แล้วนะ มินต์ก็พยักหน้า ผมค่อยๆ กดหัวมันลงไปช้าๆ มินต์เอามือมาดันตัวผมไว้ผมถามว่าเจ็บเหรอ มินต์บอกนิดหน่อย ถ้างั้น เดี๋ยวพี่ค่อยๆ ทำแล้วกัน แล้วก็ก้มลงดูดเม้มนมของมินต์ ต่อโดยที่ข้างล่างก็ค่อยๆ เลื่อนเข้าออกจนเข้าไปได้ครึ่งนึงแล้วก็แช่ไว้ตามแบบที่เคยได้ยินมา แล้วก็ไปไซร้คอกับหน้าอกต่อ พอมินต์เริ่มเสียวผมเลยยัดทีเดียวมิดเลย มินต์ สะดุ้งเฮือกตีแขนผม บอกว่าเจ็บนะ ผมบอก พี่ขอโทษ แต่ตอนนี้เข้าไปหมดแล้วนะ มินต์บอกว่าคับแน่นไปหมดเลย เอาออกก่อนเถอะค่ะ (แต่ก่อนไม่เคยเชื่อเลยครับว่า ผู้หญิงที่โดนจะ แน่นอึดอัดหายใจไม่ออกจนมินต์บอกเนี่ยแหละ)

ผมจึงค่อยๆ ถอนออก แล้วก็ลงไปเลียต่อจนมินต์เปียกมาก แล้วผมก็ค่อยๆ ใส่เข้าไปใหม่ คราวนี้ง่ายขึ้นนิดนึงมินต์ก็เริ่มหายเจ็บและเปลี่ยนมาเสียวแทน ผมค่อยๆ เร่งความเร็วขึ้น มินต์ก็เริ่มจะเกร็งและเด้งตาม ผมถามว่ามีเมนส์ไปเมื่อไร มินต์บอกว่าไม่เป็นไรระยะปลอดภัย แล้วผมก็เร่งซอยถี่จนมินต์กระตุกไปหนึ่งรอบ ผมเลยหยุดไว้ก่อน ตอนนั้นเกือบเสร็จแล้วแต่มินต์บอกให้พอก่อนเสียวจะขาดใจ แล้วเธอก็เหนื่อยหอบอยู่พักนึง ผมก็ค่อยๆ เริ่มขยับต่อเธอก็สะดุ้งอีก เพราะยังเสียวค้างอยู่ แต่คราวนี้ผมไม่สนแล้ว เร่งซอยของผมบ้างจนน้ำควยกระฉูดใส่หีของมินต์อย่างเนืองนองออกมานอกช่องคลอด ทั้งๆ ที่ฟิตออกอย่างนั้น แล้วก็ทิ้งตัวลงนอนอย่างเหนื่อยหอบ คืนนั้นเราไม่ได้นอนทั้งคืน เพราะนอนคุยกันตลอดหลังจากที่เสร็จแล้วก็มีต่อกันอีกรอบแล้วหลับไปทั้งที่ตัวเปล่า พอตื่นมาราวๆ เที่ยง ก็พบว่าบนเตียงมีคราบคาวปนเลือดของมินต์อยู่ มินต์บ่นว่าเจ็บ ผมก็เลยให้เธอไปล้าง และก็อาบน้ำด้วยกัน แล้วก็ไปกินข้าว จากนั้นเราก็เอาวีดีโอที่ยังเหลืออีก ออกมาดู คราวนี้เราเอาที่นอนออกมาทำกันหน้าทีวีตามวีดีโอเลยครับ

#ทำตามวีดีโอกับน้องสาว
แม่หลับเป็นเสร็จ

ppherbalife