ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภารโรงบ้านนอก

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 12, 2022, 05:04:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kenobi.,

gigantic

ลุงภารโรงน่าจะจัดครูสาวๆสวยๆ ที่เคยมาทำงานที่นี่หมดแล้วแน่ๆ

Matsudaira777

ที่เด็กๆเรียกลุงผี หรือว่าจริงๆแล้วลุงก็เป็นผี...

poom1005

ryu

ลุงปืนจอมอาคมแบบนี้ใครจะรอดเงื้อมมือได้ครับ

corei5

เรื่องนี้มีเป็นเรื่องยาวไหมครับ หรือว่าตอนเดียวจบ

lovelygotty

เอาแล้ว คนเล่นของ ชะตากรรมครูสองจะเป็นยังไงหนอ

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

petergg

ขอให้ครูสองอยู่รอดปลอดภัย ใครก็ได้ช่วยครูสองที
อะไรกันครับเนี่ย

Skchai

เงินเดือนไม่เอาเลยถ้าได้เป็นภารโรงแบบนี้

nkpower

เก่งคาถาด้วยนะลุง ครูสาวจะหลุดมือไหมนะ

มะยม ร้อยเอ็ด

wuthikhai

ตอนแรกก่อนเกือบโดนแล้วครูสองกับคนเล่นของ

Kitty JTer

mn.10.asr

ครูไม่รอดเสร็จลุงภารโรงแน่ๆ