ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมิว...ติ้วเงียบๆ ตอน 2 (ตอนที่ 1 มันหาย เราไม่ได้ save ไว้นะ)

เริ่มโดย MORENUMENT, ตุลาคม 14, 2022, 09:22:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daniel Dear

pamaaeng

ขออนุญาตผู้แต่ง ....
เอาตอนที่ 1 มาลงให้ครับ มีเก็บไว้พอดี

หมวยหมิว...ติ้วเงียบๆ 1
clemant
โพสต์ 15-2-2020 18:13

ขอสวัสดีทุกคนนะ เราได้เป็นผู้อ่านในเว็บนี้มาพอสมควรก็อยากที่จะลองเขียนเรื่องของตัวเองดูบ้าง และถือโอกาสใช้เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกเลยแล้วกันนะตำหนิ ติชม กันได้เลย แค่นี้ก็ถือว่าเป็นกำลังใจให้เราแล้ว
เรื่องนี้เป็นเรื่องที่แต่งขึ้นมาชื่อตัวละครก็สมมุติขึ้นมาให้ได้อารมณ์นิดนึง จะพยายามหาภาพประกอบให้ได้อรรถรสเพิ่มขึ้น

ถ้าจะพูดถึงความใฝ่ฝันของคนเราโดยเฉพาะผู้หญิง แน่นอนค่ะ คือการที่เรียนจบแล้วมีหน้าที่การงาน ดูแลแม่ และมีสามีที่ดีและมีครอบครัว แต่คนเรามักจะมีอีกด้าน มุมนึงที่เป็นตัวตนความต้องการของเราสิ่งเหล่านั้นแหละคือ กิเลส ที่คอยทำลาย ความฝันของเราอย่างที่หมิวได้บอกไปแล้วเดี่ยว READ อ่านเรื่องของหมิวแล้วก็จะรู้ค่ะว่าสิ่งนั้นคืออะไรค่ะ(มันเป็นรสนิยม ความต้องการพื้นฐานของคนเรานี่แหละนะ)
เกริ่นนมามากละ แนะนำตัวเลย เราชื่อ หมิว วิภาวรรณ อายุ 25 ปีตอนนี้ทำงานที่ BANK ที่มีชื่อเสียงแห่งหนึ่งในกรุงเทพค่ะ (ไม่ระบุเขตเนาะ)
ผิวขาว หน้าแอบคล้ายดาราชื่อ ป. ค่ะ (เพื่อนเคยบอก) สัดส่วน 36-24-35 สูง 170 ค่ะ เรียกว่าพอเต็มไม้เต็มมือค่ะค่ะ เกือบสะบึ้ม55555

ตอนเรียนมหาลัยมีหนุ่มจีบเยอะค่ะ เพราะหมิวเป็นดาวด้วยค่ะและได้ไปคบกับหนุ่มคนนึงเจอกันตอนประกวดค่ะ เค้าชื่อ มอส รุ่นเดียวกะหมิวเลยเป็นคน ขาว หล่อ สูงกว่าเรานิดๆ หมิวมีสเปคผู้ชายค่ะ คือ ต้องหล่อก่อนค่ะ อิอิที่เหลือคุยกันได้ ซึ่งอีตามอสฐานะไม่รวยไม่จนค่ะ มีตอนเรียนที่บ้านมอสขัดสนมอสก็ต้องมาหยีบยืมเงินหมิวเหมือนกันค่ะ ฐานะบ้านหมิวก็ไม่ได้รวยล้นฟ้าแต่ก็มีธุรกิจอาพารท์เม้นท์อยู่ราชบุรี ส่งตัวเองได้สบายค่ะ (บ้านเกิดหมิวอยู่ที่ราชบุรี)

เราทำงานที่ธนาคารนี้มาได้ เกือบ 1 ปีละคะ วันศุกร์เสาร์ อาทิตย์ก็มีได้กลับไปพักผ่อนกับแม่ที่บ้านเกิดเลื่อยๆ เพื่อนๆน่าจะพอได้ยินมาบ้างว่าธนาคารเนี่ยจะมีให้พนักงานทำยอดบัตรเอยประกันเอย บลาๆๆๆ โอ้ยย ปวดหัวค่ะ และสิ้นเดือนนี้หมิวโดน ผจก.เร่งมาค่ะว่ายอดหมิวต่ำสุดในสาขาค่ะ อาจจะโดนให้ย้ายไปอยู่ภาคใต้ค่ะ เราไม่อยากไปอะบวกกับแม่หมิวอะ แกเอาที่ดินเก่าของตระกูลไปจำนองค่ะเพื่อเอาเงินมาส่งหมิวตอนเรียน เพราะธุรกิจพ่อกับแม่หนูล้มค่ะพ่อก็ออกนอกลู่นอกทางค่ะ อย่าล้างกับแม่ ช่วงนั้นท้อมาก แต่ก็ผ่านมาได้
วันนี้วันศุกร์ละค่ะหมิวก็เดินทางมาทำงานตามปกติ เจอลุงยามทักทายเหมือนเดิม (พร้อมสายตาที่แทะโลมเหมือนเคย) แกชื่อลุงหยองค่ะ อายุน่าจะ 55 อัพแล้วแหละ จะมองก็มองไปสิค่ะหมิวถือว่าได้เรียกเรตติ้งอะ พอเวลาผู้ชายมองเรือนร่าง หมิวว่าหมิวชอบอะมันสยิวดี โดยเฉพาะโดนคนแก่มองเนี่ยสะใจดี ชอบแกล้งคนแก่ อย่างที่บอกอะแหละว่า สเปคผู้ชายอะ หมิวชอบหล่อๆ แบบเดินควงแล้วไม่อายอะค่ะ แต่ลึกๆก็แอบอยากลองประสบการณ์ใหม่ๆบ้าง อิอิ

ถึงช่วงบ่ายๆค่ะ
ผจก. :น้องหมิวค่ะ สิ้นเดือนนี้จะได้ยอดตามที่กำหนดไหมเราหลุดมา 4 เดือนติดแล้วนะ
หมิว : น่าจะได้นะค่พี่ฟางหนูจะพยายามหามาให้ได้ก่อนสิ้นเดือนค่ะ
ผจก : เดือนที่แล้วก็พูดแบบนี้นะหมิววววว (รากเสียงยาว)ถ้าเดือนนี้ไม่ดี้ก อย่าหาว่าพี่ใจร้ายกะหนูนะหมิวพี่ก็ต้องทำตามคำสั่งผู้บริหารเค้า หมิวอาจจะต้องโดนเรียก คุยนะ
หมิว : ค่ะพี่ (โอ้ยจะเอาไงดีนะเราเห้ออออออ)

ตกเย็นหมิวก็เตรียมตัวเลิกงานละค่ะวันนี้ลูกค้าน้อยอยู่ ถึง 5 โมงก็จะเด้งตัวเองเลยค่ะอยากกลับไปนอนโง่ๆๆที่คอนโดกับมอสแล้ว
เวลา 17:00 น. เก็บกระเป๋ากลับคอนโดค่ะ
ยาม : เดินทางปลอดภัยครับคุณหมิว
หมิว : ค่ะลุง วันนี้เมื่อยมั้ยลุง เห็นยืนทั้งวันเลย ไม่นั่งพักเลยอะขาแข็งหมดละม้าง
ยาม : ขาไม่แข็งหลอกครับ แต่อย่างอื่นของผมหนะสิ.....แข็งโป้ก
หมิว : อะไรอะลุง5555
ยาม : แผ่นหลังครับ 5555 ผมพูดกำกวม ยืนทั้งวัน หลังผมเมื่อยมาก
หมิว :กลับบ้านพักผ่อนนะค่ะ พรุ่งนี้ก็หยุดแล้วลุง ขอตัวนะค่ะ เดี่ยวรถติด
หมิวมาถึงคอนโดปุ้ป รีบขึ้นห้องเลยค่ะ กดลิฟท์ขึ้นไปชั้นห้องตัวเอง เดินไปหน้าห้อง กดสัญญาน มอสมาเปิดให้ (มอสทำงานที่รถไฟฟ้าค่ะ ทำเกี่ยวกับดูแลภาพรวมการทำงานของรถไฟฟ้าอะค่ะ วันนี้เค้าลาหยุด)​
มอส :ตัวเองกินข้าวยัง
หมิว :ยังอะ สั่งมากินมั้ย วันนี้อยากอยู่บนห้อง
มอส : กินไรอะเดี่ยวสั่งให้
หมิว : แซลม่อนมั้ย พวกซูชิไรงี้
มอส : ก็ดีนะ ไม่ได้กินนานละเตงไปอาบน้ำก่อนเดี่ยวอาบเสร็จก็น่าจะได้กินพอดี
หมิว : จ้ะ

เวลา 21:00น. หลังจากที่ได้กินข้าวพักผ่อนหย่อนใจแล้วเราทั้งคู่ก็เตรียมตัวเข้านอนคะ (และอยากทำอะไรก่อนนอนด้วยแหละอิอิ อีตามอสรูปหล่อของหมิวเนี่ยไม่ส่งการบ้านมา 3 วันละ) ก็ล้มตัวนอนโดยหมิวนอนหันหน้าไปหาแผ่นหลังมอสแล้วก็กอด

หมิว : เตง เอาการบ้านค้างส่งมาตรวจเดี่ยวนี้เลย (พูดพร้อมล้วงมือเอื้อมไปด้านหน้าตรงเป้าค่ะแล้วก็เล่นๆเขี่ยๆ)
มอส : ได้ครับคุณครู
มอสหันหน้าพลิกตัวมาหาหมิวพร้อมประกบปากจูบเราแรกลิ้นกันค่ะ
หมิว : แลบลิ้นออกมาอีกดิ้
มอส : แอ้อออ (ทำท่าแลบลิ้น) หมิวก็ค่อยๆหย่อนคั้นน้ำลายใส่ลิ้นมอส แล้วก็ค่อยๆกลืน เราชอบทำกันแบบนี้
มอส : มีโคโรน่ามั้ยเนียคุณ
หมิว : อีตาบ้า!! (พร้อมตีหัวไหล่เบาๆไปทีแก้เขิน)
เล้าโลมกันไป2 นาที หมิวก็จูโจมมอสน้อยค่ะ ค่อยๆเลื่อนตัวลงไปตรงเอวแล้ว ถอนกางเกงออกมอสเองก็ถอนเสื้อตัวเองออก หมิวเอานิ้วไปเล่นหัวนมอีกข้างนึงก็ถอกเบาๆที่โคยของมอส
มอส : อูยยยยย ซี้ดดดดดดดด ดด
แล้วหมิวก็ใช้ปากงาบมันขึ้นมาค่อยเลียหัว วนๆ ไปเลื่อย สลับกับเลียหนังไข่ย้อยไปพร้อมๆกัน
หมิว : แผล็บบบๆ (เอามือดึงขนหะมอยออกจากปาก) มอส หัดตัดแต่งบ้างนะลุงลังมากอะ

ปกติมอส ไม่ชอบใช้ปากกับน้องสาวเราค่ะ ไม่รู้ทำไม แต่หมิวก็ไม่อยากไปจุกจิกมาก เดี่ยวชีวิตคู่มันจะมีปัญหา คิดซะว่า ได้อย่างเสียอย่างค่ะ
และตอนนี้ไอมังกรน้อยมันเริ่มแข็งขึ้นละมอสก้มลงมามองตาหมิว หมิวก็สบตากลับไป พร้อมกับทำตายั่วๆ ขบริมผีปากตัวเองค่ะ เป็นสัญญานว่าเราจะเดินเครื่องกันแล้วหมิวนอนลงไปปล่อยให้มอสจัดแจงท่า ท่าเบสิคค่ะ มอสค่อยๆดันเค้ามา ไม่เจ็บค่ะไม่ใช่เพราะของหมิวกรวงนะ แต่ของมอสค่อนข้างเล็กอะ พูดง่ายๆ มีดีแต่หล่ออย่างเดียวเลยตามอสเนี่ยหึ้ย!!
ทำไงได้ ได้อย่างก็ต้องเสียอย่าอะเนอะคนเรา มอสเริ่มซอยช้าๆเลื่อยๆ เสียงเตียงดัง อี๊ดแอดๆๆ ห้องข้างๆหน้าจะได้ยินนิดนึงแหละ
ข้างในหมิวมันก็จะเสียวนิดๆค่ะก็ธรรมดาอะนะ เวลามีอะไรมาสอดใส่ ขนาดของมอสไม่ใหญ่ค่ะ จะบอกว่าเล็กก็ได้
ผ่านไปอีกซัก7-8 นาที บอสพยายามทำให้นานๆค่ะ เราทั้งคู่เปลี่ยนมาเป็นท่าหมาคะ ท่านี้มอสเค้าชอบและ และแสดงว่าใกล้เสร็จแล้วมอสเริ่มซอยถี่ๆขึ้นค่ะ ดัง ปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
ไม่เกินอีก 2นาที

หมิว : อ้อยยย เสียวววววว อา (บิ้วมอสหน่อย)
มอส : หึ้บบบบบบๆๆ
หมิว : ใกล้แล้วหรอค่ะ ผัวขา กำลังมันส์เลยยยย
มอส : จะล้อให้ท้องเลยคอยดู ท้องยากท้องเย็นดีนัก (มันเป็นการกระตุ้นอารมณ์ด้วยคำพูดค่ะมอสรู้ว่าหมิวกินยาคุม)
หมิว : จัดมาค่ะที่รักกกก อ่าๆๆๆๆๆ อูยยย มันคูดจุด G อ่า
มอส : อึ้ยยยยยย อ้า...........................................................
มังกรน้อยก็พ้นน้ำออกมาใส่ถ้ำหมิวค่ะอุ่นๆดี
น้ำกะทิสดก็ค่อยๆไหลออกมาค่ะ(เราทั้งคู่เอาผ้ากันเปื้อนปูลองเตียงไว้อีกชั้นนึงค่ะสบายไม่ต้องเปลี่ยนผ้าปูให้เหนื่อย)

มอสล้มลงมาทับตัวหมิวพร้อมหอบเหนื่อยเล็กน้อยก่อนจะแหงนหน้าขึ้นมาจูบ จุ๊บทีนึง แล้วออกไปล้างเนื้อล้างตัวแล้วกลับมานอนหลับปุ๋ยค่ะ เรามีอะไรกันไม่เคยเกิน

20 นาทีเลยแน่นอนแหละหมิวไม่เคยเสร็จสมอารมณ์หมายเลยตั้งแต่มีอะไรกับแฟนมา นี่เป็นแฟนคนแรกของหมิวค่ะและหมิวก็มีอะไรกับเขาคนแรกด้วย แต่เมื่อก่อนหมิวชอบดูหนังโป๊อะหมิวว่าหมิวไปถึงสวรรค์ง่ายกว่ามีไรกับมอสอีก คือหมิวยังรู้จักยับยั้งชั่งใจว่าถึงแม้เขาจะไม่เอาไหนบ้างในเรื่องบนเตียงแต่เขาสามารถเป็นพ่อที่ดีของลูกในอนาคตได้ เป็นผู้นำครอบครัวได้ ไม่ใช่สักแต่จะหาตัวผู้ที่เยๆๆๆๆๆเน้นมัน ไม่งั้นป่านนี้หมิวคงถึงสวรรค์นับไม่ถ้วนละ เพราะอย่างในเวลาหมิวโพสท์เฟสบุคลงรูปใส่ขาสั้นโชวเนินออกบ้างไรบ้าง ก็จะมีชายหนุ่มและแก่ คอมเม้นประมาณว่า ถ้าเป็นเมียพี่ หมิวขึ้นสวรรค์ชั้น7 สบายๆเลย555 ไม่รู้ขี้คุยป่าว แต่หมิวก็อ่านแล้วสยิวอะชอบ

ต่อนะพออีตามอสหลับไป หมิวก็ใช้แผนเดิมค่ะ หยิบมือถือ เสียบหูฟังไปเข้าห้องน้ำพร้อมท่องเว็บหนังผู้ใหญ่ที่นิยมกำลังเลื่อนๆหาหนังที่ถูกใจจะปล่อยอารมย์ ก็ไปสะดุดหนัง 1 เรื่องค่ะมันไม่มีชื่อเรื่องบอกอะ แต่เป็นภาพที่ มีสาวฝรั่งอายุประมาณ 25-26 สูง สวยหุ่นดี1 คน โดนรายล้อมไปด้วย ชายวัยกลางคน อายุ 50 อัพ 4 คน รุมสอยนางอยู่ แอบคิดถ้าเป็นเราก็คงได้อารมณ์เหมือนกันนะเท่านั้นแหละ
ก็จัดการสาวเกี่ยว เย่อ ตัวเองอย่างได้อารมณ์คะ ซักพักก็ถึงที่หมายอย่างมึความสุข สบายตัว
ค่ะ

รอติดตามตอนต่อไป........

Bigbogie

Toon121

ชายชรา

router-x

น่าติดตามครับ สมัครเป็น fc