ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (บนรถปั้มน้ำมัน)

เริ่มโดย Chompoo, กันยายน 10, 2022, 12:30:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีประสบการณ์โชว์มาเล่าให้ฟังอีกแล้วค่ะ วันนี้ชมพูได้ขับรถไปปั้มน้ำมันแห่งหนึ่งนะคะ ซึ่งกะจะมาเติมน้ำมัน อ่อ ก่อนอื่นต้องบอกก่อน ชุดชมพูที่ใส่ไป
เป็นเสื้อไหมพรมสีฟ้า และกระโปรงยีนส์ฟ้าสั้นค่ะ ประมาณนี้

ส่วนเสื้อชั้นในกับกางเกงใน ไม่ได้ใส่ตามเคยค่ะ ก็รู้สึกเสียวขึ้นมาทันทีเลยค่ะ พอชมพูเติมน้ำมันเสร็จ ชมก็ทำเป็นเอื้อมหยิบของ เพื่อให้เด็กปั้มได้เห็นเนินหน้าอก
เป็นการโชว์ที่ดูเหมือนไม่ได้ตั้งใจ แต่ชมพูตั้งใจค่ะ เด็กปั้มถึงกับยืนนิ่งไปเลยค่ะ พอโชว์เสร็จ ชมพูก็ขับรถไปจอดตรงหน้าห้องน้ำปั้มค่ะ
จากนั้นชมพูก็จัดการถอดชุดออกหมดเลย แล้วก็ยัดไข่สั่นค่ะ ชมพูพกมาด้วย อิอิ ทำให้รู้สึกเสียวมากๆ และก็ตื่นเต้นมาก กังวลว่าจะมีรถมาจอดข้างไหม
และก็กลัวคนข้างนอกเห็นด้วย แต่ยิ่งคิดก็ยิ่งเสียว ชมพูเลยยิ่งเพิ่มความแรงของไข่สั่น ยิ่งทำให้เสี่ยวซ่านไปหมดเลยค่ะ แล้วชมพูก็เอานิ้วเขี่ยบริเวณหัวนม
เสียวจนแทบไม่ไหวค่ะ ชมพูครางออกมาไม่หยุดเลยค่ะ ชมพูก็เลยกดไข่สั่นให้อยู่ระดับสูงสุด จนเสียวทนไม่ไหว น้ำพุ่งเลยค่ะ
จนทำให้ชมพูเสร็จบนรถไป 1 รอบ หลังจากนั้นชมพูเลยคิดจะโชว์ข้างนอกบ้าง ก็เลยจัดการใส่ชุดเหมือนเดิม แล้วลงจากรถค่ะ รู้สึกเสียวๆ มากเลยค่ะ
จะมีใครรู้ไหมนะ ว่าชมพูไม่ได้ใส่เสื้อชั้นในและกางเกงในเลย ชมพูก็เดินไปเซเว่นค่ะ พอเข้าไป แอร์เย็นจนเสียวทั่วร่างกายเลยค่ะ เพราะไม่ได้ใส่อะไรข้างในเลย
หลังจากนั้น ชมพูก็เดินเลือกซื้อของค่ะ ก็ทำเป็นกล้มลงเพื่อที่จะโชว์ล่องอกบ้าง และก็นั่งยองๆ เพื่อที่จะโชว์จิ๋มบ้าง แต่ก็ไม่มีใครได้เห็นค่ะ เพราะตอนนั้นไม่ค่อยมีคน
พอชมพูเลือกซื้อของเสร็จ ก็ซื้อเป็นขนมเลย์ห่อนึงค่ะ ไม่ได้ซื้อเยอะ แต่แค่มาโชว์ อิอิ ชมพูก็ไปร้าน KFC ค่ะ ในปั้มนี้มี KFC ด้วย ก็เลยกะจะไปโชว์ที่นั่นซะหน่อย
ชมพูก็ไปหน้าเคาท์เตอร์ ช่วงนั้นหัวนมชมพูเริ่มชูชันแล้วค่ะ เพราะมันเสียวมากๆ แล้ว แต่ก็ยังไม่มีคนสังเกตุ ชมพูก็เลือกไก่ชิลลราชีสป๊อปค่ะ เห็นออกใหม่
พอได้อาหาร ก้มานั่งที่โต๊ะค่ะ ตอนนั้นมีคนอยู่ในร้านอยู่ 2 คน เป็นผู้ชายหมดเลย ชมพูก็นั่งฝั่งตรงข้ามผุ้ชายคนนึง และนั่งหลบๆ กล้องค่ะ กะจะโชว์
ทีนี้ชมพูเลยทำเป็นนั่งไขว่ห้างไปมา เพื่อให้ได้เห็นแวบๆ ผู้ชายคนนั้นเหมือนจะรู้สึกตัวแล้วค่ะ ตานี้เริ่มจ้องมาทางชมพู ชมพูเลยได้ใจค่ะ เลยค่อยๆ อ้าขาทีละนิดๆ
ผู้ชายคนนั้นแทบจะไม่เป็นอันกินเลยค่ะ ตาเค้าไม่ละสายตาจากชมพูเลย ทีนี้ชมพูเลยทำเป็นเอามือลูบขาทั้งสองข้าง ยิ่งทำให้ชมพูเสียวมากเลยค่ะ
จากนั้นชมพูก็เอามือมาลูบบริเวณหน้าอก ให้โดนหัวนม ยิ่งเสียวไปใหญ่ ตอนนั้นหัวนมชูชันมากแล้วค่ะ เห็นได้ชัดเลย ผู้ชายคนนั้นมองชมพูไม่หยุดเลยค่ะ
จากนั้นชมพูกะจะโชว์ท้าไม้ตายไปเลย เลยทำส้อมหล่น แล้วก็กล้มลงไปหยิบ แต่จังหวะที่กล้มลงนั้น ชมพูเลิกเสื้อขึ้นมาและก็ควักนมออกมา 1 เต้า ทีนี้เห็นชัดแจ๋วเลยค่ะ
ผู้ชายคนนั้นถึงกับตาค้างไปพักใหญ่ ชมพูกินเสร็จ ก็รีบลุกออกจากร้านเลยค่ะ กลัวอันตรายเหมือนกัน จากนั้นชมพูก็แอบวิ่งเข้าห้องน้ำชาย เพื่อที่จะลองอะไรแปลกๆ
ชมพูจะเข้าไปช่วยตัวเองในห้องน้ำชายค่ะ ตอนนั้นไม่มีคนเข้าห้องน้ำชาย เลยถือโอกาสรีบวิ่งเข้าไปเลยค่ะ ชมพูเข้าไปห้องริมสุดเลยค่ะ และก็ทำการล็อคห้องค่ะ
พอเข้าไปชมพูก็จัดการถอดชุดทุกอย่างออกหมด ชมพูก็พอไข่สั่นเข้ามาด้วยค่ะ ชมพูก็เริ่มเอาไข่สั่นยัดเข้าไปค่ะ กดแรงสุดเลย ตอนนั้นเสียวสุดๆ เลย เสียงก็ดังด้วย
สักพักได้ยินเสียงคนเข้าห้องน้ำ ยิ่งทำให้ชมพูเสียวไปใหญ่ จินตนการผุ้ชายอยู่ใกล้ๆ เรา ยิ่งตื่นเต้นมากค่ะ ชมพูเลยแง้มประตูออกมานิดนึง ยิ่งทำให้ตื่นเต้นมากกว่าเดิม
ไข่ก้สั่นจนชมพูเสร็จเลยค่ะ เสียวสุดๆ ชมพูก็จัดการใส่เสื้อผ้า แล้วค่อยๆ ย่องออกจากห้องน้ำชาย แล้วขึ้นรถค่ะ เพลียสุดๆ เสร็จไป 2 รอบที่ปั้มน้ำมัน แถมตื่นเต้นและเสียวด้วย

จบแล้วค่ะ ประสบการณ์ครั้งนี้ เป็นการไปโชว์นอกสถานที่ ที่ตื่นเต้นมากๆ เลยค่ะ อยากเสนอให้ชมพูไปลองโชว์ที่ไหน คอมเม้นไว้ได้เลยนะคะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะ

นี่ค่ะ แถม

░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

nowhereman

ของแถมนี่ เด็ดสุดๆเลยครับ ขาวกลมสวยมากๆ

Oceankings1234

Kokit

ชอบของแถมมากเลย กลมกลึงดีจัง และให้โชว์บนรถไฟฟ้า หรือรถเมล์ครับ

Sarawut Pk

เล่าได้ดีเห็นภาพตามเลยครับ น่าจะลองเอาไปลงในเวปชอบโชว์บ้างนะครับ
ปล. หน้าอกคุณชมพู่สวยมากครับ

arsenyo

เป็นของแถมที่สุดยอดมากๆครับ น่าดูด น่าฟัด สุดๆ

Sakari Ggez