ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทองแท้ ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 16, 2022, 12:11:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magro

เนื้อเรื่องบรรยายดีมากครับจะรอติดตามตอนต่อไป

ตะวันแดง

ปูเรื่องมา..เยี่ยมเลยครับ
ยังคงติดตามผลงานท่านอยู่นะครับ

cavagna

หายไปนานเลยนะครับ ชอบอ่านเรื่องของท่ายมากครับ

TUWATAR

นายทองแท้ นามสกุล แท่งทองแท้

ทำดีย่อมได้รับผลที่ดีครับ

ooarashioo

เรื่องราวน่าติดตามครับ

Asura4237

น่าสนใจดีครับ เล่าเกริ่นนำมาก่อนดีมาก

Rider V3

รอติดตามผลงานท่าน อยู่ครับ

neoteem01

Ricebird526

เดินเนื้อเรื่อง ได้รวดเร็วและกระชับ มาก  Content ของเรื่องดีครับ

Anfas617

อ่านแล้วซึ้ง กับคนที่รักมั่น ขอให้แต่งเรื่องนี้ต่อไปจนจบนะครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เนื้อหาน่าติดตามครับ ท้องแท้จะเป็นจริงนะครับ

P4p

suteeboonmark

ติดตามผลงานของคุณcdxมาตลอด.. ดีใจทึ่ท่านผลิตงานออกมาอีกครั้ง.. ขอบคุณมาก..

yutapoom16

ตอนรับการกลับมาคับ ขอให้แต่งเรื่องดีๆให้อ่าน เรื่องมีอะไรให้ลุ้นบ้างรอติดตามคับ

truck_san

ชอบการเขียนของท่านcdxมากถึงผมจะไม่ค่อยชอบแนวชายแก่กับเด็กสาวก็ตาม แต่ชอบการเล่าเรื่องของท่านมากๆครับ