ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 104 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2022, 12:22:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnies

au2000

Leo the rott

laphatsanai1992

win69

ยิ่งมายิ่งมัน...ได้มุกอารมณ์จริงๆ   อย่าปิดร้านนานนะครับ

First10

โอ้ อดีตกับพึ่สาวเกาหลีนี่จะขนาดไหนกันนะ

จัดคิวยังไงดี เจ๊เกาหลี เหมียวอีก สามสาวด้วย ปวดหำ เอ๊ยปวดหัวแทนเทพ

Alan

เด็กเส้น เด็กเส้น เด็กเส้น 555

คนทุกคน เราปฏิบัติตาอเค้าเหมือนกันไม่ได้ครับ บางคนรู้ว่าควรพูด ควรทำอะไร แล้วเราต้องปฏิบัติด้วยแบบนึง แต่กับอีกคน อาจต้องปฏิบัติอีกแบบนึง ใช้เส้นใช้อำนาจบ้าง ในบางสถานการ เหมือนมีปืน ใช้ในคราวจำเป็น ดีกว่าจำเป็นแล้วไม่มีใช้ครับ...
ปล.คุณโทนเป็นแฟนผีเหรอครับ แล้ววันนั้นดูด้วยเหรอ ใหนว่าต้องนอนเร็ว ...

warpzone

จากศัตรู อาจเปลี่ยนสถานะเป็นอย่างอื่นได้ในภายหลังนะครับ

sukray ruktum

1234non

คิดว่าโทนจะโดนจัดในออฟฟิศสะแล้ววว

สุดท้ายจะได้เครมพนง.หญิงไหมน้า