ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 104 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2022, 12:22:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

ร้านเปิดแล้ว เช็คอินโต๊ะ 20 ครับ ต่อไปนายโทนคงต้องทำใจกับคำว่าเด็กเส้นจริงๆแล้วสินะ รู้จักแต่ระดับบิ้กๆทั้งนั้น

neung_cm

Thanee_samsung

alasangel

n_neng

VIP. คำแสลงของคนทำงานเลยนะ  แต่ช่วยไม่ได้  ช่างแม่ง  เลยครับ....นายโทน

swss2511

ถึงคราวโหดฝีปากโทนก็ใช่ย่อยสาวๆก็ไม่เว้น เด็กเส้นนี่วางตัวลำบากที่สุด

Nu metal

terapoong48

number6

สงสัยจังว่าจะมีแมตกระชับมิตรกับคุณหนักงานจอมเขม่นไหมนะ ถ้าต้องไปทำงานกับพี่ชายเนี่ย มีโอกาสใกล้ชิดมากขึ้น เริ่มที่ปะทะคารมจบที่เตียงไหมนะ ขอบคุณสำหรับตินใหม่ครับ

วสันต์ ชาญวิทย์

นายโทนเรา ต่อไปเหนื่อยขึ้นแน่ๆ ต่อให้ไม่ลืมตัวแต่คนอิจฉามีแน่ๆ

คนเหงา

รอนานเลยครับรอบนี้​ ตอนนี้เปิดตัวเด็กเส้นอย่างเป็นทางการ​