ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 104 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2022, 12:22:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Poohkan

เป็นโทนนี่ทำตัวลำบาก แต่ละคนที่ต้องเข้าหา รูปแบบไม่ซ้ำเลย

amtorff73

เอ..... เหมือนว่าเทพโทนกับผู้ช่วยประสานงานฝั่งเกาหลีคนนี้ อนาคตจะมีซัมติงอะไรกันมั้ยนะ? แบบผู้ช่วยเห็นท่าทางอีกมุมที่จริงจังเข้าไป เลยใจอ่อนยอมรับฝีมือเงี๊ย

ตะวันแดง

kookai

จองโต๊ะรอไว้แล้วครับ คุณผู้ช่วยนายโทนน่าจะจับมาปรับทัศนคตินะครับ

Aerials

กำลังรอเลยครับ ลุ้นเรื่องราวเจ้ฮยอนอาจัดอยากรู้ความหลังเลย มันต้องมีเงื่อนงำแน่ๆ

xonly-1454

ชักเป็นห่วงเจ้าโทน ทำงานก็เป็นเด็กเส้นคนอิจฉาเยอะ  เที่ยวเกะก็มีแต่คนมองมีเด็กเยอะ

Thunyawit sriradon

aceinw6969

ชั่งแม่ง ปล่อยซะบ้าง วางซะบ้าง จะมีชีวิตอยู่อีกกี่วันก็ไม่รู้ จะเป็นทุกข์ไปทำไม

FRA5M2

::Grimace:: หักหน้าเลขา ผวะขนาดนั้น จะสร้างสัตรู หรือเก็บเข้าฮาเร็มครับเนี้ย