ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 03, 2022, 03:45:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เรื่องของผมมีอยู่ว่า ผมได้ย้ายมารับราชการทางภาคอีสานเป็นโรงพยาบาลอำเภอ แต่ผมไม่ใช่หมอนะครับผมทำงานด้านการบริหาร ทางโรงพยาบาลก็จัดบ้านพักให้หลังหนึ่งเป็นบ้านเดี่ยวห่างจากหลังอื่นๆ พอ สมควรด้านหลังบ้านพักเป็นบ้านพักของพยาบาลในโรงพยาบาล ผมชอบแอบมองพยาบาลสาวๆ ประจำครับ แต่งานของผมไม่ค่อยได้คลุกคลีกับพยาบาลเท่าไหร่ มีอยู่คนหนึ่งผมสนใจพิเศษเลย เธอชื่อนา เธอแต่งงานแล้ว สามีเป็นทหาร จะกลับมาหาอาทิตย์ละครั้ง บ้านของนาอยู่หลังบ้านพักของผม ห่างกันประมาณ 20 เมตร เรารู้จักกันแต่ไม่สนิทเท่าไร จนมาวันหนึ่งผมทำงานที่ค้างอยู่เพื่อจะให้เสร็จจนถึง หกทุ่มจะกลับบ้านพัก ฝนก็ตกลงมา นาลงเวรบ่ายพอดี ผมเลยเดินกลับมาพร้อมเธอและได้อาศัยร่มเธอด้วย ระหว่างเดินกลับเราก็คุยกันทั่วไป จนรู้ว่านาแต่งงานได้ 2 ปี อายุอ่อนกว่าผม 3 ปีนา 27 ปี สามีชอบดื่มเหล้า และระยะหลังชอบชวนผมไปดื่มเป็นเพื่อน เวลาที่กลับมาหานา ทำให้ผมกับนาเริ่มคุ้นเคยกันมากขึ้นอยู่มาวันหนึ่งสามีนาต้องออกฝึกภาคสนาม 3 เดือน ไม่ได้กลับมาหานาผมสังเกตุเห็นนาเหงาๆ เลยเข้าไปคุยเป็นเพื่อนเวลาเธอ ไม่ ขึ้นเวรหรือเป็นวันหยุดของเธอ ผ่านไป 2 อาทิตย์ นาก็เป็นปกติดี พอดีเป็นวันหยุดเสาร์ อาทิตย์และเป็นวันหยุดของนา ผมชวนเธอเข้าเมืองหาซื้อของตลาดเปิดท้าย กันนาสนุกกับการได้ออกมาเปิดหูเปิดตามากครับเวลาเดินเธอจะจับมือผมไว้ตลอด เลยแล้วชวนไปดูให้ทั่วสองทุ่มก็ไปกินข้าวกัน สนุกไหมนา ...ผมถาม สนุกมาเลยพี่มีของให้เลือกเต็มเลยไม่ได้ออกมาตั้งนาน ..... งั้น ศุกร์หน้ามาอีกไหมนาเวรอะไร ..... ได้พี่นาออฟพอดีเลย....พอถึงวันศุกร์ผมก็พานาออกมาเที่ยวอีก คราวนี้นาแต่งตัวเซ็กซี่มากเลยครับ ใส่กระโปรงยีนส์สั้น เสื้อยืดรัดรูปสีแดง ทำให้เห็นหน้าอกแบบนูนอวบ ผมมองตาค้างเลย....วันนี้นาแต่งตัวเซ็กซี่จังเลย........ผมชม...นานๆจะได้ แต่งพี่เดี๋ยวอายวัยรุ่นเขา...ผมขับรถพานามาที่ตลาดเปิดท้ายระหว่างนั่งรถมา ผมแอบมองขา ของนา อยู่ เรื่อยๆ นาถามผมว่า..พี่รักษ์ยังไม่มีแฟนเหรอ ..ไม่เห็นค่อยกลับบ้านเลย...ยังพี่ยังไม่มี...แต่คิดจะจีบเขาพี่ ก๊ อกหักแล้ว.......ทำไมละพี่ ......ก็เขาแต่งงานแล้วนะซี.......บ้าพี่รักษ์.......นาอายหน้าแดงเลยครับ ....พอไปถึงเราก็เดินดูของกันนาเดินคล้องแขนผมเลยครับคราวนี้ ครั้งที่แล้วยังแต่จับมือกัน ระหว่างเดินนมเธอก็มาถูกับแขนผมบ้าง เล่นเอาน้องชายแข็งเลยครับ...สามทุ่มเราก็มานั่งกินข้าวกัน......พอกินเสร็จ นายังไม่อยากกลับเลยพี่ ไปไหนต่อดี........ดูหนังไหม....ตกลงพี่.....ระหว่างดูหนังผมเอามือมาวางที่ ขาของนาเธอก็เอามือมาจับมือผมไว้แล้วบีบเบาๆหนังจบเราก็กลับกัน ระหว่างทางเธอเอาเสื้อที่ซื้อมาอวด สวยไหมพี่......ต้องใส่ดูถึงจะรู้......บ้าพี่...ผมเอามือมาจับมือนา..พี่ ชอบนาจริงๆนะ...นาอายครับ....นาก็รู้พี่...งั้นนาคิดยังไง ....ถ้าไม่คิดก็ไม่มากับพี่หรอก.....ผมจอดรถข้างทางดึงนามาจูบปากมือก็ลูบไป ที่ขาแล้วก็มาจับที่นม....พี่มันไม่ดีนะนาพูดออกมา...ผมคิดว่าอดแน่เลยครับ ......ให้ถึงบ้านก่อน.......นาพูด....ผมรีบบึ่งรถกลับบ้านพักเลยครับ พอมาถึงผมไปจอดรถที่บ้านพักของผมเลย..ลงรถพอเข้าบ้านผมดึงนาเข้ามาจูบ แล้วไซ้ลงมาซอกคอ....มือก็ดึงเสื้อยืดนาออก..ผมก้มลงมาดูดนมนา.....อืมมมม ....เสียวววพี่...แล้วเราก็มานั่งที่โซฟา..ผมดึงกระโปรงนาขึ้น..มือก็แยง เข้าไปจับหี....ซีดดดดด...อา....นาน้ำออกมาแฉะแล้ว ผมรีบถอดกางเกงออก..เอาหัวควยค่อยๆยัดลงรูหีนา..เบาๆก่อนพี่..นากอดผมไว้ แน่นเลย..ผมค่อยดันควยเข้าไปจนสุด....เสียวจังเลยพี่รักษ์...จากนั้นผมก็ เริ่มโยกเอวใส่....นาก็เด้งหีรับการเย็ดของผม...มันจังเลยนา..หีนาฟิตดี จริงๆ....เย็ดมันควย..อูยเสียวหัวควย....นาก็มัน...พี่เย็ดมันจริงๆ..เสียว หี..อูยยย..เย็ดนา.เลย..พี่..เย็ดนาอแรงๆ..เอเงี่ยนที่สุดเลย อูยยยย...ควยพี่.โอยจะออกแล้วพี่....ออกแล้ว...น้ำหีออกแล้ว...ผมก็มีความ สุขมากที่สุดเลยครับของนาตอด..บีบของผมจนเสียวผมจับขานายกพาดบ่าแล้วเย็ด อย่างแรงอีกสิบกว่าที..ออกแล้วพี่น้ำแตกแล้ว......เราพักกันสักครู่นาก็เข้า ไปอาบน้ำ...นาอาบเสร็จผมอาบต่อ..ออกมาเห็นนายังนุ่งผ้าขนหนูอยู่ ผมเข้ไปกอดข้างหลัง มือล้วงไปใต้ผ้าขนหนูเขี่ยหัวนม ปากก็ไซ้ติ่งหูลงมาซอกคอ อืมมม...อีกมือก็ลูบลงที่หน้าขา ลูบมาถึงโหนกหี..อืม..อาส์...นาคราง..ผมพานามานอนที่เตียง นานอนคว่ำ ผมไซ้จากปลายเท้าขึ้นมา พอมาถึงก้น นาแยกขาออกผมฉกลิ้นเข้าที่แคมหี เสียวจังเลยพี่....นาเสียวหี...เสียวแตด...โอยยย...ดีจังเลย ผมจับนานอนหงายแยกขาออก ดูดหีนา..อูยย..พี..ดูดแตดด้วย..นาดิ้นพราดๆเด้งเอว..เอ่นหีขึ้น .มือก็คลึงอยู่ที่นมของนา...น้ำเงี่ยนของนาไหลออกมาเต็มหน้าผมเลย...จนนาทน ไม่ไหว..ผมเอามือแหวกแคมแล้วก็พูดว่าโห..นาน้ำหีออกเยอะเลยนะ..เงี่ยนจัดเลย สิเนี้ย..พี่..พี่...เย็ดนาเถอะ..นาเงี่ยนสุดๆแล้ว ผมจึงจับควย.จ่อรูหีนาแล้วดันเข้าไปจนสุด..นาก็เด้งหีรับการเย็ด แล้วก็เริมโยก มันหีจังพี่...ซีดดด....เสียวแตดโอย....แรงๆ เลยพี่เย็ดนาแรง....เร็วๆ นาน้ำ จะแตกแล้ว หีนาเย็ดมัน ควยจังเลยโอยยย...เสียวหัวควย...นาเสร็จแล้วพี่....เธอเกร็งตัวแอ่นหีขึ้น รับการกระแทกเย็ดของผม....พี่ยังไม่แตกเลยพี่เย็ดต่อเลยนะที่รัก...จะ..เย็ด เลยพี่..เย็ดนาทั้งคืนเลย..นาจะแอ่นหีให้เย็ดทั้งคืนเลย....พี่ขอเย็ดข้าง หลังนะ....จะพี่..นาคว่ำหน้าลงยกตูดขึ้นมา...พูหีปลิ้นออกมาให้เห็น ผมไม่รอช้าจับควยยัดเข้ารูหีทันที โอยยย ....เข้าลึกสุดๆเลยพี่ ผมจับเอวนาไว้แล้วกระแทกเย็ดจากช้าไปเร็ว จนนาหัวคลอน ไปมา หีนาเย็ดมันจริงๆ...ให้พีเย็ดบ่อยๆนะ...มันควยมากเลย ....จะพี่..นาจะให้เย็ดทุกวันเลยพี่ก็เย็ดเก่งโอย....หีพังหมดแล้ว...โอยยยย ...มันหี...พี่ไม่ไหวแล้ว...ผมน้ำแตกใส่รูหีนาในท่านี้เลย....เรานอนกอดกัน สักพัก นาก็ปลุกควยผมโดยเอาปากมาดูด พอแข็งเราก็เย็ดกันต่อ คืนนั้นผมแตกคารูหีไป 5 ที นา 7 ที นาบอกว่าชอมที่ผมเล้าโลมก่อนเย็ด ตอนผมเลียให้ทั้งตัวนาก็แตกไปที่หนึ่ง ผัวนาไม่เล้าโลมก่อน เปิดผ้าได้ก็เย็ดเลย ผมเย็ดนาอย่างน้อย อาทิตย์หนึ่งก็ 4 วัน โดยเฉพาะวันที่เธอเวร ออฟ ยกเว้นวันขึ้นเวร บ่าย และดึก นากลัวไม่มีแรงทำงานพี่ มีอยู่ครั้งหนึ่ง นาขึ้นเวรบ่าย ผมไม่ได้เย็ดเธอมา สามวัน ผมโทร ขึ้นไปหาที่ตึก จะรออยู่ทางลงด้านหลัง พอนาลงมาผมจับนาเย็ดข้างตึก ซับพลายที่มีซอกมุมอยู่ สุดยอดครับ เย็ดคาชุดพยาบาล ผมให้นาเอามือค้ำผนังแล้วถลกกระโปรงขึ้น ปลดกระดุมมาจับเสื้อมากองที่เอว มือก็ขยำนม ควยก็แทงรูหี จนน้ำแตกกันทั้งคู่เลย จนผัวนากลับจากฝึกแต่เราก็ยังแอบเย็ดกันอยู่ แต่เดี๋ยวนี้ไม่แอบแล้วเพราะนาเลิกกับผัว มาอยู่กับผมแล้วครับ บอกได้คำเดียว หีนาสุดยอด เย็ดมันส์สุดๆ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ